เมษายน 17, 2024, 07:00:16 AM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: AVC เปิดเฟสและโซเชี่ยลใหม่ เพื่อนๆช่วยกดไลค์ติดตามด้วย
เวบเข้าสู่ปีที่ 15 แล้ว ท่านสามารถช่วยเหลือเวบได้โดยสมัคร VIP (ตลอดชีพ) อ่านคอมเมนท์จากผู้ใช้งานจริง ที่นี่

หน้าแรก   ช่วยเหลือ เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
0 สมาชิก และ 1 บุคคลทั่วไป กำลังดูหัวข้อนี้ « หน้าที่แล้ว ต่อไป »
หน้า: 1 ... 9 10 [11] 12 13 พิมพ์
ผู้เขียน หัวข้อ: วิจารณ์หนังฉบับดิบๆ กลับมาแล้ว 555 อัพเดทหน้า 13 4/10/2563  (อ่าน 111138 ครั้ง)
jobjab
AV Dedicator (VIP)
นักสะสมเอวี

« ตอบ #100 เมื่อ: กันยายน 13, 2020, 10:41:25 AM »

ท่านใดได้ดู IPX539 แล้วบ้างครับ
สงสัย ทำไมหนังมันเหลืองๆ หม่นๆ ทั้งเรื่อง ??
kingz9
ผู้บัญชาการเอวีสูงสุด

« ตอบ #101 เมื่อ: กันยายน 13, 2020, 12:06:33 PM »

มาๆหนังเยอะครับสุดสัปดารห์นี้ มา3ค่าย เลยแต่ ผมดูไปแค่2ค่ายนะ แล้วเยอะด้วยสิแต่ อืมม วันนี้ขอเบาๆไปก่อน2เรื่องพอเนอะ แน่นอนว่าวันจันถ้าว่างจะจัดให้อีกเท่าทีมีเวลา
ปล.ขอบ่นและอธิบายเล็กน้อย
ก่อนอื่น ผมดูหนังพวกนี้ ผมยังไม่ปฏิบัติภารกิจนะครับเพราะ อยากดูให้รู้เรื่องก่อนว่าหนังมันจะออกแนวไหนอะไรยังไง แล้วค่อยตามเก็บทีหลัง ซึ่ง แน่นอนว่า ผมฟังยุ่นไม่ออก เพราะงั้นเนื้อเรื่องคือคาดเดาล้วนๆ มีถูกบ้างผิดบ้างอย่าถือสาละกัน ส่วนจะไปสะกิดต่อมหวงใครก็ เอาเถอะ ผมไม่แคร์ละ 5555 เอาจริงๆคือ ตอนนี้ผมไม่มีไฟในการเขียนอยู่นะหลังๆถ้าได้สังเกตุกันคือ เขียนเบาลงไปเยอะเลย แล้วค่อนข้างจะสั้นๆด้วยถ้าเทียบกับแต่ก่อนนี้ เนื้อๆเน้นๆ หนักๆและแรงด้วย555

กลับมาเข้าเรื่องกันกับ

Ipx-537
กัปตัน ซึบาซะของเรา อืมมม เริ่มไงดีหนอ.
เนื้อเรื่อง 10/10
ถ้าคุณอยากเห็นอะไรที่แปลกแหวก กว่าเดิมๆพลอตใหม่ๆอะไรใหม่ๆ กับค่ายนี้ กัปตันเรานี่ละตัวเปิดที่ดี เรื่องนี้มาในแนว สายลับเข้าไปแฝงตัวแต่งงานกับหัวหน้าโจร เห็นมะ แปลกดีมะ ผมดูแล้วโคตรชอบเลยนะพลอตเรื่องแบบนี้ แบบ เปิดเรื่องมาก็ฉากแต่งงานละแล้วก็ย้อนอดีตไปว่ามันมีที่มาที่ไปยังไง เอาง่ายๆคือ สายลับ2หน้า นั้นละ แต่เวอร์ชั่น AV ซึ่งผมก็ว่าดูเพลินดีนะ ชอบเลยให้คะแนนเต็ม
ดารา 5/10
อย่าแปลกใจ เพราะทุกอย่างมันเป็นไปตามกาลเวลา นางอายุเยอะขึ้น แล้วถ้าเทียบกับเมื่อ 4-5ปีที่แล้วนางดูแลหุ่นดีกว่านี้(ถึงจะไม่ใช่สายตัวบางก็เถอะแต่ดีกว่านี้แน่นอน) คือตอนนี้นางอวบขึ้น อ้วนขึ้น เอวหายไปแล้ว เหลือแค่หน้าที่และลีลาที่ยังดีอยู่ นางอาจจะดูแลตัวเองน้อยลงแล้วอาจจะใกล้เลิกแล้วก็เป็นได้ ช่วงนี้เห็นนางไปเป็นสตีมเกมอยู่นะ ก็มีสิทแหละ เอาจริงๆคือถ้าตอนนั้นนางเลิกไปผมว่าอาจจะดีกว่าที่ยังเล่นอยู่นะ คือถ้าดูแค่หุ่นคือ”ไม่ไหวแล้วจ้า” เพราะตอนนี้คือทรงตรงมากตอนเปลือยเปล่า เอวนี่หายไปแล้ว ก็เลยได้คะแนนตามนั้นไป

Ipx-543

มินามิ โตเป็นสาวแล้วววว

เนื้อเรื่อง0/10
หนังไม่มีเนื้อเรื่องใดๆ แค่เป็นพนักงานนวดธรรมดาเลยไม่มีคะแนนให้

ดารา 8/10
มินามิ ถ้าตามตั้งแต่แรกๆนางจะออกแนว เดียวกะไอริคือ น่ารักกกกและน่าแกล้ง น่าข่มขืน นั้นละแต่ ตอนนี้คือ เป็นสาวแล้วจ้าาา
เพราะงั้นด้วยความยังไม่คุ้นชินกับการโตตามวัยของนาง ก็เลยยังรู้สึกๆติดๆขัดๆอยู่บ้างในบางจังหวะแต่นางก็จัดเต็มเหมือนเดิมละนะแค่พอเห็นหน้านางแล้วผมยังลืมความใสๆน่ารักๆของนางไม่ได้เท่านั้นเอง5555 ก็ต้องค่อยๆปรับจูนกันต่อไป ส่วนตัวไม่เก็บอยู่แล้วแนวนวดๆใส่น้ำเหนียวๆแบบนี้ก็เลยข้ามไม่เก็บโดยปริยาย ไม่ได้เกี่ยวไรกับการที่หน้านางเปลี่ยนไปตามวัยแต่อย่างใด

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: กันยายน 13, 2020, 12:17:22 PM โดย kingz9 » บันทึกการเข้า

รับงานแปลหนัง AV สนใจทักส่วนตัวมาถามรหัส+ราคาก่อนได้

http://www.avcollectors.com/board/index.php?topic=226970.0
yellow submarine
AV Devotor (VIP)
สหายร่วมหื่น

« ตอบ #102 เมื่อ: กันยายน 15, 2020, 12:25:29 AM »

กัปตันเรียกว่าอ้วนได้เลย พุงกะทิอย่างชัด
ส่วนน้องคะน้า ผอมจนน่าตกใจ
superk
โอตาคุกิติมศักดิ์

« ตอบ #103 เมื่อ: กันยายน 15, 2020, 07:05:42 AM »

รออ่านอยเนี่ยครับ สองเรื่องนี้เลย
kingz9

« ตอบ #104 เมื่อ: กันยายน 15, 2020, 09:15:19 AM »

ท่านใดได้ดู IPX539 แล้วบ้างครับ
สงสัย ทำไมหนังมันเหลืองๆ หม่นๆ ทั้งเรื่อง ??

เรื่องนี้ไม่ได้ดูแฮะ ขอโทษด้วยครับ เดี๋ยวถ้าได้ดูจะเอามาบอกครับ

IPX- 528

นู๋ คาเรนที่เริ่มมาแรงในเวปเรา

หนังคือแบบเดียวกับที่คะน้าเคยแสดง(ก่อนหน้านั้นไม่แน่ใจว่ามีใครแสดงก่อนคะน้าอีกไหมนะ) แต่ คะน้าแสดงดีเกินแล้วบทก็ดีอีกด้วย พอเป็นคาเรนที่ นางแสดงสีหน้า การมองด้วยหางตา การทำหน้าเบื่อ เจ้านาย แสดงดีขึ้น ดูใส่จริตได้ดีครับแต่ ผมติอยู่ตรงนึงคือการปรับบทที่ ผมว่ามันขาดความต่อเนื่องไปนิดหน่อยละกันสำหรับผมคือ ซีนท้ายที่ "ต้องโทรคุยกับแฟน" คือฉากนี้ของคะน้าที่ผมโคตรชอบบบ แบบชอบมากกกเลยก็ว่าได้ เพราะเป็นการ เย็ดไปคุยโทรศัพท์ไปของทั้ง เจ้านายและนางเอกที่คุยกันคนๆเดียวกันคือ แฟนนางเอก แต่คาเรนบทกลับทำให้ฉากนี้คุยน้อยลงจน ว้าแย่จัง 5555 แต่โดยรวมคือดีครับ ชอบเลย แล้ว ยิ่งคาเรนมีน้ำเป็นเม็ดๆเกาะตามตัวแล้วตัวเลื่อมๆนี่โอ้ย บาดตาบาดใจซะเหลือเกิน

เนื้อเรื่อ 8/10 หักจากฉากที่ว่านั้นละ

ดารา 10/10 ชอบเวลาน้องทำตาจิกๆเกลียดๆขยะแขยงหัวหน้าสุดๆ ได้อารม

IPX-535

หนังดูแล้วน่าจะเป็นการโจมตีแบบไม่ทันตั้งตัวในสถานการณ์ต่างๆละนะ ก็ เป็นแนวคอสเพลย์ก็ว่าได้แหละครับ มันไม่มีเนื้อเรื่องอะไรนะแค่เรามาลุ้นกันสนุกๆเฉยๆว่านางจะโดนตอนไหนบ้างเท่านั้นเอง

เนื้อเรื่อง 0/10 ไม่มีเนื้อเรื่อง ไม่รู้จะเอาคะแนนอะไรไปให้

ดารา 8/10  Sakura Momo นางน่ารักได้ใจจริงๆเลย 555 เรื่องนี้นางจะออกขำในตอนแรกๆแต่พอถึงบทที่ต้องแสดงก็ใส่ให้สุดจบที่น้ำแตกนั้นละ

เรื่องนี้ช่างใจอยู่นานแสนนานว่าจะวิจารณ์ดีไหมนา แต่ก็อะ เอาละกัน

IPX-536

น้องคะน้า(อีกแล้ว) 5555 ไม่รู้คราวนี้จะโดนอะไรอีกไหม 

มีคนบอกนางไปลดหุ่นมา(ผมไม่ได้สังเกตุซะด้วยสิ) ก็น่าจะลดแหละมั้ง 555 แต่เรื่องนี้ นางจัดเต็ม ทุกซีน ทุกชอต หนังบอกว่า 3วันที่เต็มไปด้วย "น้ำผลไม้(น่าจะหมายถึงน้ำที่เหมือนเยี่ยวแตกนั้นละแต่ไม่ใช่เยี่ยวอะ) ก็บอกได้สั้นๆว่า "ดุ เด็ด เผ็ด มันส์" ไม่มีเส้นเรื่อง มีแต่ความสุดในทุกๆซีน ผมว่านางน่าจะเป็นนางเอกเบอ 1 ของค่ายแล้วละมั้ง เหมือนรัศมีจะจบมากสุดๆช่วงหลังๆ(ถึงจะเสียศูนย์ไปบ้างในบางเรื่องเช่นเรื่องที่แล้วที่ผมไม่ค่อยแฮปปี้เท่าไรนัก) ก็ โหลดได้ เก็บได้ หนังดีจริง

แล้วก็ ผมตอนนี้อยู่ในช่วง หมดไฟละครับ ก็อาจจะ จางๆหายๆไปในโพสต่างๆนะครับถ้าหายไปก็อย่าสนใจเลยเข้ามาอ่านแหละแต่คงไม่ได้เขียนไรมากแล้ว 5555 ขอบคุณทุกกำลังใจนะครับ อันนี้ ตัวผมหมดไฟเองจริงๆ ไม่เกียวกับดราม่าไรทั้งนั้นนะ

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: กันยายน 15, 2020, 03:02:03 PM โดย kingz9 » บันทึกการเข้า

รับงานแปลหนัง AV สนใจทักส่วนตัวมาถามรหัส+ราคาก่อนได้

http://www.avcollectors.com/board/index.php?topic=226970.0
titans
รับแปลซับไทย สนใจสอบถามทาง INBOX
AV Columnist
คณะปฏิสนธิแห่งชาติ

« ตอบ #105 เมื่อ: กันยายน 15, 2020, 11:33:36 AM »

Idea Pocket ทั้ง 3 รหัสนี่น่าดูท้างน้าน Grin

ไม่รู้จะเลือกดูเรื่องไหนก่อนดี 555

ที่ท่าน king บอกหมดไฟเนี่ยไฟอะไรครับ หาน้องคนใหม่รหัสใหม่ๆเติมไฟได้นะครับ น้องๆออกมาใหม่เยอะเลย แถมงานดีด้วย
kingz9

« ตอบ #106 เมื่อ: กันยายน 15, 2020, 01:22:39 PM »

Idea Pocket ทั้ง 3 รหัสนี่น่าดูท้างน้าน Grin

ไม่รู้จะเลือกดูเรื่องไหนก่อนดี 555

ที่ท่าน king บอกหมดไฟเนี่ยไฟอะไรครับ หาน้องคนใหม่รหัสใหม่ๆเติมไฟได้นะครับ น้องๆออกมาใหม่เยอะเลย แถมงานดีด้วย

ไฟราคะครับ 55555

titans
รับแปลซับไทย สนใจสอบถามทาง INBOX
AV Columnist
คณะปฏิสนธิแห่งชาติ

« ตอบ #107 เมื่อ: กันยายน 15, 2020, 03:31:55 PM »

ไฟราคะครับ 55555

555 ว่าแล้วเชียว

แนะนำให้ไปหาเติมไฟเอาจากกระทู้ท่านประธานครับ แต่ละนางนี่น่ากินท้างน้าน ช่างหามายั่วซะเหลือเกิน
kingz9

« ตอบ #108 เมื่อ: กันยายน 19, 2020, 08:00:02 AM »

ตอนแรกว่าจะหยุดเขียนแต่พอได้ดูหนังแล้วก็คันมือขึ้นมาเฉยๆ
เอาจริงๆ คือดูมาได้2วันละแต่ยังไม่ว่างและยังคิดความบรรยายไม่ค่อยได้ด้วยเอ้ามา

Ssni-866

เนื้อเรื่อง 7/10 ทุกอย่างดูสมเหตุสมผลมากในซีนแรกๆ คือ นางและผัวมีหลานมาขออาศัยด้วย(น่าจะเป็นมาอยู่เพื่อเข้าสอบมั้ง) แล้วก็ฝนตก นางออกไปจ่ายตลาด กลับมาตัวเปียกหมดแล้ว หลานมันจ้องมาตั้งแต่แรกแล้วก็เลยระเบิดตูมเป็นโกโก้ครั้นกันไป
แต่ที่มัน”ผิดแปลก” คือซีน2และ3เนี่ยละ คืออันหยั่งหว่า เสร็จกิจก็น่าจะอาบน้ำเปลี่ยนเสื้อผ้าให้ชุดแห้งสิ แต่นี่คือ เปียกทั้งเรื่อง ทั้งๆที่อยู่บ้านตัวเองแล้วนะ เออก็งง ทำกับข้าวนั่งกินข้าวก็เปียก มันดูแล้วแปลกๆพิลึกเลยหักส่วนนี้ไป
แต่คงสู้ซีรี่ย์ขายsexทอย หรือชุดวาบหวิว ให้ลูกค้าผช ไม่ได้ อันนั้นแมร่งเอาความเป็นจริงโยนทิ้งส้วมไปได้เลย5555

ดารา 10/10 ซึคาซะไปทำอะไรกะหน้ามาแน่ๆเลย หรือไปทำผมมารึเปล่าหรือว่าเป็นการแต่งหน้าให้เข้ากับเนื้อเรื่องเพราะเรื่องนี้นางเหมือนแสดงด้วยหน้าแบบกึ่งๆสดหรือสดเลยก็ว่าได้ เพราะ คิ้วจางมากหน้าเหมือนไม่ได้แต่งอะไรเลย(เทียบกับเรื่องออนเซนแล้วคือใช่แบบนั้นเลย) แล้วก็ ดูมีอายุสมกับตัวบทเลย คือถ้าเทียบกับเดือนที่แล้วจะเห็นชัดเลยว่าต่างกันชัดเจนจนกูงงว่า ไปทำไรมารึเปล่าเนี่ย แต่sexซีนคือ ไร้ที่ตินะยังคงเทพเหมือนเดิมแค่หน้าตาเปลี่ยนไป

Ssni-865

เนื้อเรื่อง 7/10
ก็แปลกดีเหมือนกันแฮะ พอซึคาซะมีชอตไม่เนียน ยูอาร์ก็ดันมากะเค้าด้วย 5555
ก็เป็นเรื่องการเปิดซิง หัวหน้าหนุ่มที่ไม่รู้อะไรบ้างเลยในออฟฟิสเฉยๆไม่มีไรมากแต่ ไอชอต หลบหลังเสานี่ ปล่อยกร๊ากเลย เสามันไม่ได้ใหญ่อะไรขนาดนั้นนะแหมมคนก็เยอะครางก็ดัง แล้วเล่นท่าได้ด้วย ทำไมพนักงานจะไม่ได้ยินถ้าเอาจริงๆ 5555 แต่ก็โอเคแหละครับ หนังavนิเนอะ แต่ก็อดขำไม่ได้อยู่ดีถึงซีนนั้นผมจะค่อนข้างชอบที่ยูอาร์ไม่ได้เปลือยหมดก็เถอะแต่ดูแล้วก็ขำทุกที

ดารา 10/10 คงต้องบอกว่า เดือนนี้หนังของs1 จะเป็นการแต่งหน้าที่ดูเป็นคนมีอายุ(ซึ่งก็สมกับบทบาทที่ดาราได้รับแหละนะ) ส่วนผมมันพวกลูกอีช่างสังเกตุเลยจับจุดหลายๆจุดที่หลายๆคนอาจมองข้ามไปเท่านั้นเอง

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: กันยายน 19, 2020, 01:21:10 PM โดย kingz9 » บันทึกการเข้า

stealman
AV Devotor (VIP)
กรรมมาธิการเอวี

« ตอบ #109 เมื่อ: กันยายน 19, 2020, 10:47:16 AM »

ขอบคุณสำหรับรีวิวครับ​ น้องkana​เรื่องนี้เด็ดจริง
หน้า: 1 ... 9 10 [11] 12 13 พิมพ์