เมษายน 25, 2024, 12:11:36 PM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: AVC เปิดเฟสและโซเชี่ยลใหม่ เพื่อนๆช่วยกดไลค์ติดตามด้วย
เวบเข้าสู่ปีที่ 15 แล้ว ท่านสามารถช่วยเหลือเวบได้โดยสมัคร VIP (ตลอดชีพ) อ่านคอมเมนท์จากผู้ใช้งานจริง ที่นี่

หน้าแรก   ช่วยเหลือ เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
0 สมาชิก และ 1 บุคคลทั่วไป กำลังดูหัวข้อนี้ « หน้าที่แล้ว ต่อไป »
หน้า: 1 ... 10 11 [12] 13 พิมพ์
ผู้เขียน หัวข้อ: วิจารณ์หนังฉบับดิบๆ กลับมาแล้ว 555 อัพเดทหน้า 13 4/10/2563  (อ่าน 111358 ครั้ง)
CarNaGE
AV Columnist
ผู้บัญชาการเอวีสูงสุด

« ตอบ #110 เมื่อ: กันยายน 19, 2020, 06:23:56 PM »

เรื่องของสึคาสะ ผมเดาๆว่าเป็นเหงื่อหรือเปล่า ร้อนมากเหงื่อชุ่ม จนเสื้อเปียกเลย

เรื่องของยูอะ ผมคิดไปเองป่าว ผมว่ายูอะเรื่องนี้แอคติ้งเหมือนสึคาสะเลย โดยเฉพาะโดนหลบเสาไปมาอ่ะ

เรื่องของอิชิกะ นี่สุโค่ยมาก อยากให้ดูเลยครับ
kingz9
AV Dedicator (VIP)

« ตอบ #111 เมื่อ: กันยายน 19, 2020, 08:46:26 PM »

เรื่องของสึคาสะ ผมเดาๆว่าเป็นเหงื่อหรือเปล่า ร้อนมากเหงื่อชุ่ม จนเสื้อเปียกเลย

เรื่องของยูอะ ผมคิดไปเองป่าว ผมว่ายูอะเรื่องนี้แอคติ้งเหมือนสึคาสะเลย โดยเฉพาะโดนหลบเสาไปมาอ่ะ

เรื่องของอิชิกะ นี่สุโค่ยมาก อยากให้ดูเลยครับ

555 ดูแล้วครับแต่พอดีไม่ว่างเลยส่งรีวิวแค่2เรื่องเอง 555ท่านลองส่งดูไหมครับ

รับงานแปลหนัง AV สนใจทักส่วนตัวมาถามรหัส+ราคาก่อนได้

http://www.avcollectors.com/board/index.php?topic=226970.0
superk
โอตาคุกิติมศักดิ์

« ตอบ #112 เมื่อ: กันยายน 20, 2020, 12:57:46 PM »

ผมชอบเรื่อง Tsukasa มากกว่า Yua  ดูนางโดนแทงแล้วดีดทุกครั้ง
JudasPriest01
AV Donator (VIP)
คณะปฏิสนธิแห่งชาติ

« ตอบ #113 เมื่อ: กันยายน 20, 2020, 01:24:42 PM »

2คนนี้คือการแสดงนี่ต้องยกให้เลย ไม่ผิดหวัง
ขอพลอตดีๆ หน่อยเท่านั้น perfect
kingz9

« ตอบ #114 เมื่อ: กันยายน 21, 2020, 12:27:45 PM »

5555 กลับมาอีกรอบกะลอตรีวิว+วิจารณ์หนัง

เรื่องนี้ผมบอกเลยว่าดูจบเมื่อคืนแล้ว อยากเขียนมากกก คือตั้งเป้าเลยว่า "กูต้องเขียนเรื่องนี้แน่นอนไม่พลาดด้วยประการทั้งปวงเลย"

CAWD-115

เนื้อเรื่อง  10/10
บอกเลยว่ามันก็ไม่ใช่มีความสดใหม่อะไรเลยเพราะก็ ไปกินเหล้าแล้วก็ค้างโรงแรม(ผชเมา)แล้วก็ไม่เหลือแต่ คราวนี้ มันต่างกันคือ มันเป็นการพัฒนาบทไปอีกขั้นที่ดูแล้ว เฮ้ยดีๆๆๆ ชอบมากกกก คือจากต้องนอน1-1 นี่กลายเป็นนอนกันแบบ 2-1 โดยฝ่ายชายมีแฟนนางเอกอยู่ด้วยแต่แยกคนละเตียง แล้วก็สนุกดีครับ คือมันก็เป็นแนวแอบกินโดยมีแฟนนอนข้างๆนั้นละ แล้วตอนซีนสุดท้ายนี่ สุดพีคไปเลยลูกพี่ 5555 อยากรู้ว่ามีอะไร ไปตามดูกันเอาเองแต่บอกเลยว่าถ้าไม่พลาดอะไรเรื่องนี้จองอันดับ 1 แน่นอน

ดารา  10/10

Sakura Moko น้องคนนี้ผมบอกเลยว่ามีของ แล้วผมก็ดันเพิ่งรู้ว่านางมีของเนี่ยสิ สงสัยต้องตามไปเก็บหนังเก่านางมาดูด้วยละ 555

แล้วก็ขอกลับมาที่ ค่ายS1 ที่ตกหล่นซะหน่อยเพราะผมส่งไปแค่2เรื่องทั้งๆที่จริงๆอะดูไป4เรื่อง 5555แต่ดันไม่ว่างพอจะส่งงานให้ครบเลยมาเก็บตกให้ครบก่อนเพราะไม่รู้ว่าจะมีเวลาว่างอีกไหมที่จะมาเขียน

SSNI-869

เนื้อเรื่อง 10/10 จะบอกว่าเป็นเนื้อเรื่องใหม่ก็ไม่ใช่แต่ ก็ไม่ค่อยมีค่ายไหนทำละนะ (เอาจริงๆคือแนวนี้มันไม่ค่อยนิยมเท่าไรนัก)
ก็ว่าด้วยการกลับบ้านเกิดของ นางเอก ที่ กลับมาเจอ อดีตแฟนที่ วัวเคยค้าม้าเคยขี่ นั้นละ สุดท้ายก็ มาเท่าไรก็เรียบ ผมโอเคะในระดับนึงกับเนื้อเรื่องแบบนี้แล้วผมก็ค่อนข้างชอบตอนเปิดเรื่องที่ นางเดินอยู่กลางทุ่งที่มัน มองๆก็ทุ่งจริงๆ เขียวไปซะหมดเลยดูสดใส น่ารักกับเสื้อสีขาวๆแล้วนางผิวขาวด้วยยิ่งออร่าออกเลยทีนี้

ดารา 10/10

Hoshimiya Ichika คือดาราที่พัฒนาไปเรื่อยๆยังไม่หยุดถ้าดูจากหนังที่หลังนางแสดงพวกแนวดราม่า นางจะมาดีแทบทุกเรื่องแล้วเรื่องนี้คือ ผิวสีของแฟนเก่ากะตัวนางแมร่งสุดจริงคือตัดกันแบบ เฮ้ย มึงเข้าใจแคสดาราว่ะ เออมันต้องแบบนี้สิคือ หนุ่มบ้านไร่กะสาวเมืองกรุง ไอคนอยู่กะแดดมันต้องผิวแบบนี้ไม่ใช่แมร่งมาซะขาวเกือบเท่านางเอกงี้ แล้วกล้ามครับกล้าม กล้ามมาเป็นมัดๆเลย เออ ชอบๆๆ แล้วตานี่คือ อึด ถึก แรงงไม่ตกด้วย เออ เข้าขั้นชอบบบ(คงไม่ผิดอะไรถ้าจะบอกว่าผมชอบเรื่องนี้กว่าขวัญใจของผมซึคาซะอีกนะ)

SSNI-872

เนื้อเรื่อง 7/10

เนื้อเรื่องมันก็เหมือนเรื่องที่ไปเย็ดผัวเพื่อนตอนที่เพื่อนไม่อยู่นั้นละแต่คราวนี้สลับตำแหน่งกันตรงที่ คราวนี้ ผช(เพื่อนของพระเอกมั้ง)เป็นฝ่ายไล่ข่มขืน ผมก็เลยดูแล้วเฉยๆมากกว่านะ

ดารา 8/10

Niina Amin จากการสังเกตุหน้าของนางคือก็เริ่มดีขึ้นละความบวมเริ่มลดลง(แต่ก็ยังบวมนะ) ก็เริ่มกลับมาชอบเหมือนเดิมละแต่ยังไม่เก็บะนเรื่องนี้ ยังไม่เข้ารูปเต็มที่เลยยังดูติดๆขัดๆอยู่

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: กันยายน 22, 2020, 09:58:19 AM โดย kingz9 » บันทึกการเข้า

รับงานแปลหนัง AV สนใจทักส่วนตัวมาถามรหัส+ราคาก่อนได้

http://www.avcollectors.com/board/index.php?topic=226970.0
titans
รับแปลซับไทย สนใจสอบถามทาง INBOX

« ตอบ #115 เมื่อ: กันยายน 21, 2020, 12:50:23 PM »

555 ดูแล้วครับแต่พอดีไม่ว่างเลยส่งรีวิวแค่2เรื่องเอง 555ท่านลองส่งดูไหมครับ

เพื่อความกระจ่างมากขึ้น เดี๋ยวผมลองเอาเรื่องของน้องสึคาสะมาลองฉึกกะฉักแปลดูนะครับ ไม่รู้จะได้ผลรึเปล่า
kingz9

« ตอบ #116 เมื่อ: กันยายน 21, 2020, 03:24:54 PM »

เพื่อความกระจ่างมากขึ้น เดี๋ยวผมลองเอาเรื่องของน้องสึคาสะมาลองฉึกกะฉักแปลดูนะครับ ไม่รู้จะได้ผลรึเปล่า

5555 ของอย่างงี้ต้องให้ท่าน ฉึกฉาก่อนละครับ

titans
รับแปลซับไทย สนใจสอบถามทาง INBOX

« ตอบ #117 เมื่อ: กันยายน 21, 2020, 03:54:03 PM »

5555 ของอย่างงี้ต้องให้ท่าน ฉึกฉาก่อนละครับ

555 ตอนนี้เริ่มลงมือฉึกฉาน้องฉึกกะฉักแล้ว  เสร็จแล้วจะบอกนะครับ
CarNaGE

« ตอบ #118 เมื่อ: กันยายน 21, 2020, 07:18:29 PM »

CAWD-115 นี่ผมอยากจะถามแฟนนางเอก มึงเมาหรือมึงตายว่ะเนี่ย ฮาาาาา
superk
โอตาคุกิติมศักดิ์

« ตอบ #119 เมื่อ: กันยายน 22, 2020, 09:52:31 AM »

สุสุดยอดได้เรื่องตามไปดูอีกหลายเรื่องเลยครับ
หน้า: 1 ... 10 11 [12] 13 พิมพ์