มีนาคม 29, 2024, 11:52:00 AM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: AVC เปิดเฟสและโซเชี่ยลใหม่ เพื่อนๆช่วยกดไลค์ติดตามด้วย
เวบเข้าสู่ปีที่ 15 แล้ว ท่านสามารถช่วยเหลือเวบได้โดยสมัคร VIP (ตลอดชีพ) อ่านคอมเมนท์จากผู้ใช้งานจริง ที่นี่

หน้าแรก   ช่วยเหลือ เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
0 สมาชิก และ 1 บุคคลทั่วไป กำลังดูหัวข้อนี้ « หน้าที่แล้ว ต่อไป »
หน้า: 1 ... 11 12 [13] พิมพ์
ผู้เขียน หัวข้อ: วิจารณ์หนังฉบับดิบๆ กลับมาแล้ว 555 อัพเดทหน้า 13 4/10/2563  (อ่าน 110859 ครั้ง)
kingz9
AV Dedicator (VIP)
ผู้บัญชาการเอวีสูงสุด

« ตอบ #120 เมื่อ: กันยายน 22, 2020, 01:07:16 PM »

ซึคาซะ ตกลงว่า คือเหงื่อนะครับ ท่าน titans เค้ากระซิบมาบอกละ ว่าแอร์ในห้องครัวมันเสียแล้วซึคาซะต้องทำแกงกะหรี่ด้วยเลยต้องเสียเหงื่อเยอะ 5555 เอ้า ว่ากันไป ยังไงต้องขอบคุณ ท่าน titans มาด้วยครับ

รับงานแปลหนัง AV สนใจทักส่วนตัวมาถามรหัส+ราคาก่อนได้

http://www.avcollectors.com/board/index.php?topic=226970.0
titans
รับแปลซับไทย สนใจสอบถามทาง INBOX
AV Columnist
คณะปฏิสนธิแห่งชาติ

« ตอบ #121 เมื่อ: กันยายน 22, 2020, 05:10:41 PM »

ซึคาซะ ตกลงว่า คือเหงื่อนะครับ ท่าน titans เค้ากระซิบมาบอกละ ว่าแอร์ในห้องครัวมันเสียแล้วซึคาซะต้องทำแกงกะหรี่ด้วยเลยต้องเสียเหงื่อเยอะ 5555 เอ้า ว่ากันไป ยังไงต้องขอบคุณ ท่าน titans มาด้วยครับ

ท่าน CarNaGE เดาได้แม่นมากครับ 555
CarNaGE

« ตอบ #122 เมื่อ: กันยายน 22, 2020, 09:33:28 PM »

ท่าน CarNaGE เดาได้แม่นมากครับ 555

ฮ่าๆๆๆ ขอบคุณครับ เดาๆจากตอนที่ปาดเหงื่อตอนทำกับข้าวนี่แหละครับ
kingz9

« ตอบ #123 เมื่อ: กันยายน 25, 2020, 10:08:29 AM »

มาวิจาร์ณหนังเรื่องสุดท้ายก่อนขอตัวไปพักสมองซักเดือนแล้วค่อยกลับมาใหม่เพราะหลังๆมีแต่เรื่อง(ในที่ทำงาน)เข้ามาเยอะจนแทบไม่ว่างจะมาเขียนให้อ่านกัน

ABW-013

นู๋ไอริกับการ อยู่ในสถานะการณ์คับขันแล้วที่แคบจำกัดการเคลื่อนไหว

หนังดูสนุกครับแต่มันจะไม่ใช่เนื้อเรื่องต่อเนื่องกันนะคือแบ่งกันเปิดเอกเทศ ไม่ประติดประต่ออะไร แต่ดูเพลินดูสนุกครับ  ใครชอบอะไรที่อยู่ในที่คับแคบ จะสนุกกะมันนะส่วนตัวผม พอได้ครับ ไม่แย่แต่ไม่มีดีเลิศอะไร

ก็ ต้องขอบคุณทุกคนที่ติดตามและทุกกำลังใจที่เคยมีให้นะครับ ยังไงถ้าเคลียเรื่องยุ่งๆได้หมดก็จะรีบกลับมาเขียนต่อนะครับ

รับงานแปลหนัง AV สนใจทักส่วนตัวมาถามรหัส+ราคาก่อนได้

http://www.avcollectors.com/board/index.php?topic=226970.0
CarNaGE

« ตอบ #124 เมื่อ: กันยายน 25, 2020, 08:51:59 PM »

หนังของไอริเข้าชาร์ตผมแน่นอนครับ ชอบมาก ไอริกับบทโดนแกล้งนี่มันได้จริงๆน่ะ
kingz9

« ตอบ #125 เมื่อ: ตุลาคม 04, 2020, 04:25:07 PM »

มีโอกาสมาแวปๆเลยขอจัดให้เบาๆ1เรื่องครับเพราะ เอาจริงๆคือหนังออกเยอะแต่ผมนี่แทบไม่ได้ดูเลยพอว่างก็จับเรื่องนี้มาดูก่อนเลยเรื่องอื่นต่อแถวรอไปก่อนนะ ช่วงเดือนนี้เคลียงานหนักหน่วงเลยครับขนาดวันอาทิตย์ยังแทบไม่ได้ว่างเว้นเลย อะเลยจัดให้เรื่องเดียวละกันครับ
 Ssni-879
หนังเรื่องนี้ผมว่ามันเหมาะแก่การเป็นหนัง 3Pที่ เข้าชิงหนังดีเยี่ยมสาขา3pได้เลยนะ คือ ปกติ3pมันจะไม่ค่อยมีเนื้อเรื่องที่แน่นๆซักเท่าไรนัก แล้วส่วนใหญ่ก็จะออกแนว มะรุมมะตุ้มจนกลายเป็นไม่ค่อยดีมากเท่าไรนักแต่เรื่องนี้ โดดเด่นมากสุดๆเรื่องนึงเลยก็ว่าได้
หนังว่าด้วยพนักงานบริษัทลูกน้องกล้ามโตแล้วหน้าตาเสือกดีอีกเป็นที่หมายตาของบอสสาวทั้ง2 แล้วตอนแรกเหมือน2สาวจะไม่ค่อยกินเส้นกัน(มั้ง) แต่เมื่อมีการจัดงานเลี้ยงฉลองแล้ว พนักงานคนอื่นต้องรีบกลับไปหาเมีย ทิ้งไอหนุ่มกล้ามโตไว้กะบอส3คน การมอมให้เมาก็เริ่มขึ้น แล้วสุดท้ายก็หิ้วปีก ลูกน้องไปข่มขืนแทน ผมชอบดาราชายคนนี้ที่เล่นกะซึคาซะบ่อยนะ คือเหมือนเคมีเข้ากันได้ไปด้วยกันดี ส่วนซีนที่ชอบบบบมากกสุดคือ ซีนห้องน้ำมีกระจกกั้น ซึ่งดูแล้วแบบ ฮึยยย ดีงามจริง ทั้งมุมทั้งแสงทั้งการปูเรื่อง รวมๆแล้วมาสเตอร์พีชแน่นอน ลองดูได้เลยรับรองว่าต้องชอบซีนนี้กันแน่ๆเพราะ มันดีงามมากเลย

ก็จบเท่านี้ครับเพราะเวลามีจำกัด คราวหน้าถ้าว่าง จะโผล่มารีวิวนะครับ
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: ตุลาคม 05, 2020, 11:37:56 AM โดย kingz9 » บันทึกการเข้า

หน้า: 1 ... 11 12 [13] พิมพ์