มีนาคม 29, 2024, 02:31:26 AM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: AVC เปิดเฟสและโซเชี่ยลใหม่ เพื่อนๆช่วยกดไลค์ติดตามด้วย
เวบเข้าสู่ปีที่ 15 แล้ว ท่านสามารถช่วยเหลือเวบได้โดยสมัคร VIP (ตลอดชีพ) อ่านคอมเมนท์จากผู้ใช้งานจริง ที่นี่

หน้าแรก   ช่วยเหลือ เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
0 สมาชิก และ 1 บุคคลทั่วไป กำลังดูหัวข้อนี้ « หน้าที่แล้ว ต่อไป »
หน้า: 1 [2] 3 พิมพ์
ผู้เขียน หัวข้อ: ขายบัญชี Google Drive พร้อมหนัง JAV HD นับหมื่นเรื่อง พร้อมของแถมอีกเพียบ  (อ่าน 7221 ครั้ง)
vtoz
AV Dedicator (VIP)
พยาธิตัวเหงียน

« ตอบ #10 เมื่อ: มีนาคม 22, 2020, 01:53:26 PM »

+1 เห็นด้วยกับการขายสิทธินะครับ ท่านจะได้เก็บสมบัติไว้ด้วย
อบเชยเฉยๆ
AV Publisher
ผู้บัญชาการเอวีสูงสุด

อบเชยเด็กนครปฐม

« ตอบ #11 เมื่อ: มีนาคม 22, 2020, 02:29:40 PM »

ไม่เห็นด้วยกับการขายสิทธิครับ ไม่ขอบอกเหตุผลนะ เพราะมีคนบอกแล้ว

ราคาประมาณเท่าไหร่ครับ pm มาหาผมหน่อย

กลุ่ม Telegram แจก Torrent Decensored
งานจีนของพรี้ Darknight และ WG101 ราคา 49 บาทต่อเดือน
ถ้าสนใจติดต่อ PM มาในบอร์ดได้เลย
rafaelo
คณะปฏิสนธิแห่งชาติ

นักสาดน้ำร้อนในตำนาน

« ตอบ #12 เมื่อ: มีนาคม 22, 2020, 02:55:48 PM »

ขายสิทธิ์ต้องจำกัดจำนวนครับ  ขายเกินโควต้ามีโอกาสปลิวทั้งบัญชี
Cherry Boy
เหลนไฟใจสยิว
*

« ตอบ #13 เมื่อ: มีนาคม 22, 2020, 03:09:00 PM »

เห็น SIG ของบางคนแล้วขัดตามาก
ไม่สงสัยพฤติกรรมที่ผ่านมาเลย... ที่แท้ก็สาวกอัปรีย์ชน
อบเชยเฉยๆ
AV Publisher

อบเชยเด็กนครปฐม

« ตอบ #14 เมื่อ: มีนาคม 22, 2020, 03:12:44 PM »

ไม่สงสัยพฤติกรรมที่ผ่านมาเลย... ที่แท้ก็สาวกอัปรีย์ชน

ผมก็แค่เพิ่งดู game of thrones แล้วกำลังอินมีอะไรเหรอครับ

กลุ่ม Telegram แจก Torrent Decensored
งานจีนของพรี้ Darknight และ WG101 ราคา 49 บาทต่อเดือน
ถ้าสนใจติดต่อ PM มาในบอร์ดได้เลย
MarvelRider
AV DecadonoR++ (VIP)
*

« ตอบ #15 เมื่อ: มีนาคม 22, 2020, 03:17:56 PM »

5555 ใจเย็นเน่อ อย่าให้การเมืองเข้ามาเลย

ผมสนใจครับ ราคาเท่าไร
tingtong191
ผู้ชำนาญการเอวี

« ตอบ #16 เมื่อ: มีนาคม 22, 2020, 06:09:45 PM »

มีสมาชิกใน AVC แนะนำวิธีโคลนไฟล์ไป Google Drive หลายๆ บัญชี หลายโดเมนเนม ด้วย rclone เพื่อกระจายความเสี่ยง
แล้วขายสิทธิ์ให้สมาชิกใน AVC โดยแต่ละบัญชีจะจำกัดสิทธิ์การเข้าถึงไม่เกิน 50 คน เพื่อป้องกันความเสี่ยงหลายๆ อย่าง
ซึ่งวิธีนี้จะทำให้สมาชิกที่มีกำลังทรัพย์น้อยสามารถมีโอกาสเข้าถึงไฟล์เหล่านี้ได้ด้วย

ตอนนี้ผมกำลังทดลองโคลนไฟล์อยู่ ถ้าสำเร็จ ก็เป็นไปได้ที่ผมจะขายสิทธิ์เข้าถึง Google Drive ในราคาที่ไม่แพง และเปิดให้สมาชิกระดับ AV Dedicator ทดลองใช้ด้วย

สำหรับคนที่สอบถามราคา ตอนนี้มีความเป็นไปได้ที่ผมจะขายสิทธิ์มากกว่าแล้ว แต่เดี๋ยวยังไงผมจะแจ้งราคาเบื้องต้นทาง inbox นะครับ
lovekan
ปลิงน้อย

« ตอบ #17 เมื่อ: มีนาคม 22, 2020, 06:38:04 PM »

สาวกอัปรีย์ชน ยังไงหรอครับ อยากรู้
mhudom
หมู่เฮาชาว AVC
AV DecadonoR++ (VIP)
*

« ตอบ #18 เมื่อ: มีนาคม 22, 2020, 06:43:51 PM »

มีสมาชิกใน AVC แนะนำวิธีโคลนไฟล์ไป Google Drive หลายๆ บัญชี หลายโดเมนเนม ด้วย rclone เพื่อกระจายความเสี่ยง
แล้วขายสิทธิ์ให้สมาชิกใน AVC โดยแต่ละบัญชีจะจำกัดสิทธิ์การเข้าถึงไม่เกิน 50 คน เพื่อป้องกันความเสี่ยงหลายๆ อย่าง
ซึ่งวิธีนี้จะทำให้สมาชิกที่มีกำลังทรัพย์น้อยสามารถมีโอกาสเข้าถึงไฟล์เหล่านี้ได้ด้วย

ตอนนี้ผมกำลังทดลองโคลนไฟล์อยู่ ถ้าสำเร็จ ก็เป็นไปได้ที่ผมจะขายสิทธิ์เข้าถึง Google Drive ในราคาที่ไม่แพง และเปิดให้สมาชิกระดับ AV Dedicator ทดลองใช้ด้วย

สำหรับคนที่สอบถามราคา ตอนนี้มีความเป็นไปได้ที่ผมจะขายสิทธิ์มากกว่าแล้ว แต่เดี๋ยวยังไงผมจะแจ้งราคาเบื้องต้นทาง inbox นะครับ

รอครับ...

อาวุธใหม่ ปลดปล่อยไฟล์หนังสู่ HDD ของคุณ
หนังใหม่เดือนชนเดือน , หนังเก่าที่เคยพลาดไป
ด้วย ExtMatrix สำหรับ VIP++ เท่านั้น
https://www.avcollectors.com/board/index.php?topic=237325.0
fireman7
วุฒิสมาชิกเอวี

« ตอบ #19 เมื่อ: มีนาคม 26, 2020, 03:57:34 AM »

ถ้ามีคนเข้าใช้หลายคน จะเสี่ยงโดนgoogle จะปิดรึเปล่า ผมเคยซื้อ google drive แบบ unlimit มา 3ไอดี โดนปิดจนหมดเลย

ผมว่าถ้าท่านจะขาย ก็แจ้งราคามาเลยดีกว่า

ขอถามหน่อยครับว่า   บัญชี Google drive ที่ขายๆ กัน  โดนปลิวได้หรือไม่
ถ้าหากใช้คนเดียว   IP เดียวเข้าถึง  จะใช้ได้นานแค่ไหน

ผมมีไฟล์เป็น 10 TB ได้  อยากแบ่งไป G drive เหมือนกัน   ตอนนี้ใช้วิธีเปิดหลาย account ได้อันละ 15 GBs เอง
หน้า: 1 [2] 3 พิมพ์