เมษายน 17, 2024, 03:47:50 AM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: AVC เปิดเฟสและโซเชี่ยลใหม่ เพื่อนๆช่วยกดไลค์ติดตามด้วย
เวบเข้าสู่ปีที่ 15 แล้ว ท่านสามารถช่วยเหลือเวบได้โดยสมัคร VIP (ตลอดชีพ) อ่านคอมเมนท์จากผู้ใช้งานจริง ที่นี่

หน้าแรก   ช่วยเหลือ เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
0 สมาชิก และ 1 บุคคลทั่วไป กำลังดูหัวข้อนี้ « หน้าที่แล้ว ต่อไป »
หน้า: [1] พิมพ์
ผู้เขียน หัวข้อ: ท่านประธานจัดหั้ย! VR 4K จาก JAVMODEL  (อ่าน 1730 ครั้ง)
mhudom
หมู่เฮาชาว AVC
AV Moderator
ผู้บัญชาการเอวีสูงสุด
*

« เมื่อ: กรกฎาคม 17, 2022, 03:32:29 PM »

ในส่วนอื่นๆ ขอข้ามไปนะครับ เพราะท่านประธานได้บอกไว้แล้ว ตามไปดูได้
ในห้อง VIP PREMIUM SECRET  ซึ่งพอเราใส่ user กับ pass ไปแล้ว
มันจะให้ใส่ซ้ำอีกที โดยมี code ที่มันให้มาด้วย เราก็ใส่ไป บางตัวมันอาจจะดูห่างๆ หน่อย
ก็ไม่ต้องไปเว้นวรรคตามมัน

หลังจากนั้น เราก็เลือกเรื่องที่โหลดได้เลย ที่อยากให้ดูคือ นี่ครับ ไม่รู้มันจะรีบไปไหนของมัน
ไฟล์หนัง 120 นาที ขนาด 4.9 GB โหลดไม่ถึง 2 นาที วิ่งซะเร็ว 79 MB

สงสัยพอได้ผู้ว่าคนใหม่ มันก็เลยคึกอ๊ะป่าววะ วิ่งซะเร็ว
เรื่องนี้ 6.3 GB ยังวิ่งไม่ยอมหยุด หรือว่า มันจะเจอผีกันนะเพื่อนๆ

แต่ที่อยากให้ดูที่สุด คือส่วนนี้ครับ
ตรงนี้ คือ ส่วนที่ท่านประธานลงทุนรูดบัตรมา เพื่อพี่น้องโดยเฉพาะ มันคือ VR ครับ
ไฟล์ใหญ่ขนาด 24 GB ใช้เวลาไม่ถึง 6 นาที!!!

อันนี้ คือ รายละเอียดของไฟล์ครับ ตรงสีแดง เพื่อนๆ จะเห็นว่า ผมเพิ่งโหลดวันนี้เลย
ส่วนตรงสีเขียว คือ บิทเรท กับ ขนาดไฟล์

ซึ่งเรื่องที่ผมลองโหลดมา ก็คือ เรื่องนี้ครับ

แต่ว่า...ผมไม่มี เครื่องเล่นVR นะครับ ก็ได้แต่ แคปจากโปรแกรมเล่นหนังทั่วไปมาให้ดู
เพื่อจะบอกว่า มันโหลดได้จริงๆ

แต่ถ้าเปิดดู มันก็จะเป็นแบบนี้แหละ

ซึ่งมุมกล้องจริงๆ เวลาที่เราใส่ VR ดู มันก็น่าจะเป็นแบบนี้อ่ะนะ

ตรงนี้ เอาเป็นว่า เพื่อนๆ ไปโหลดมาดูกันเองนะครับ รักใครชอบใครก็เลือกกันเอง
เท่าที่นับดู ตอนนี้ น่าจะมี VR อยู่ราวๆ  256 เรื่อง

พิเศษ อันนี้ สำหรับคนที่ชอบอันเซ็น มันก็มีในส่วนของ อันเซ็นฯ ด้วย แต่ไม่ใช่ VR นะ
ก็หนังทั่วไปนั่นแหละ มันอาจจะเก่าแล้ว คนที่มีแล้ว ก็ข้ามไปแล้วกัน

ว่าแล้ว เราก็ประเดิม HDD ตัวใหม่ ซื้อมาตั้งแต่ เดือน 4 วันนี้ได้ฤกษ์ จัดส่งน้องโมเอะจาก Faleno ไปลงซะ
ทั้งลูกตอนนี้ มีอยู่คนเดียวนี่แหละ เดี๋ยวต้องค่อยๆ เอาหนังของโมเอะ ที่เล่นให้ Faleno ที่อยู่ HDD ลูกอื่น
มาลงรวมกันให้หมด จะได้แยกเป็นหมวดๆ ไป งานรัดรัดตัวดีแท้...

เชิญชวนเพื่อนๆ มาเป็น VIP  ระดับ DEDICATOR กันเถอะ
ส่วนคนที่เป็นอยู่แล้ว อยากสนับสนุนเพิ่มเติม ก็ขอบคุณมาก
คนละเล็กละน้อย รวมกัน ก็เป็นพลังได้

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: กรกฎาคม 17, 2022, 08:43:46 PM โดย mhudom » บันทึกการเข้า

อาวุธใหม่ ปลดปล่อยไฟล์หนังสู่ HDD ของคุณ
หนังใหม่เดือนชนเดือน , หนังเก่าที่เคยพลาดไป
ด้วย ExtMatrix สำหรับ VIP++ เท่านั้น
https://www.avcollectors.com/board/index.php?topic=237325.0
zomkung
AV DedicataR+ (VIP)
เสนาธิการเอวี
*

« ตอบ #1 เมื่อ: กรกฎาคม 17, 2022, 05:30:46 PM »

ตรงไหนนะครับหาไม่เจอ
SIK+
15
AV DecadonoR++ (VIP)
ผู้ชำนาญการเอวี
*

SIK+

« ตอบ #2 เมื่อ: กรกฎาคม 17, 2022, 05:33:44 PM »

ตรงไหนนะครับหาไม่เจอ
อยู่หน้า 2 VIP PREMIUM SECRET

หน้า: [1] พิมพ์