เมษายน 20, 2024, 02:55:12 AM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: AVC เปิดเฟสและโซเชี่ยลใหม่ เพื่อนๆช่วยกดไลค์ติดตามด้วย
เวบเข้าสู่ปีที่ 15 แล้ว ท่านสามารถช่วยเหลือเวบได้โดยสมัคร VIP (ตลอดชีพ) อ่านคอมเมนท์จากผู้ใช้งานจริง ที่นี่

หน้าแรก   ช่วยเหลือ เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
0 สมาชิก และ 1 บุคคลทั่วไป กำลังดูหัวข้อนี้ « หน้าที่แล้ว ต่อไป »
หน้า: [1] พิมพ์
ผู้เขียน หัวข้อ: ถามเพื่อนๆ ที่เคยใช้งานเว็ป sukebei  (อ่าน 2537 ครั้ง)
acnakub
AV Dedicator (VIP)
โอตาคุกิติมศักดิ์

« เมื่อ: เมษายน 23, 2020, 05:17:40 PM »

คือผมเพิ่งลงแอนตี้ไวรัสตัวนึง ซื้อของแท้มา
แล้ว พอเปิดเข้าใช้งานเว็ป sukebei
มันมีข้อความนี้เด้งขึ้นมา
" Google Chrome กำลังใช้เว็บแคม " แต่ไฟตรงกล้องโน๊ตบุ้คไม่ขึ้นนะครับ
ข้อความนี้ขึ้นเหมือน ตอนเปิดกล้อง notebook  ลองดูรูปครับ

มีรูปครับ
https://www.img.in.th/image/TqrPu2
รูปซ้ายคือรูปที่กำลังเข้าเว็ปไซต์ suke
ส่วนรูปขวาคือรูปเวลาเปิดกล้อง notebook (มีไฟขึ้น)
สังเกตได้ว่า ข้อความที่ขึ้นเป็นแบบเดียวกัน

คำถามคือ
มีคนกำลัง hack กล้องโน๊ตบุ้คเรารึเปล่า
เลยอยากถามเพื่อนๆว่า ปกติแล้วเป็นกันหรือเปล่า

ปล.บางเว็ปก็เด้งขึ้นนะครับ พวกเว็ปดูหนัง av ทั่วไป
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: เมษายน 23, 2020, 06:54:07 PM โดย acnakub » บันทึกการเข้า
maload ผํ้ต้องการรับจ้างทำซับหนัง
ผู้บัญชาการเอวีสูงสุด

« ตอบ #1 เมื่อ: เมษายน 23, 2020, 05:29:21 PM »

คิดว่าเป็นโคสะนาขายโปรเเกรมเเอนตี่ไวรัสหรือพวกสเเกนเนอร์ต่างๆ  อย่างเราไม่เคยเห็นนะ เเต่เด้งๆมาเพียบก็มี พวกขายชวนเล่นคาสิโน ชวนไปนัดเจอสาว อะไรเเบบนั้น ประสาท  555  กว่าจะได้ดูรูปเด้งไปสามสี่รอบ

ประวัติศาสตร์การดูหนังของข้าพเจ้า https://lastnightav.blogspot.com/
เราต้องการรับจ้างทำซับหนังเรื่องต่างๆ  ยกเว้นหนังดึบิ้ว
พีเอ็มคุยกันเล่นได้
acnakub

« ตอบ #2 เมื่อ: เมษายน 23, 2020, 05:42:18 PM »

คิดว่าเป็นโคสะนาขายโปรเเกรมเเอนตี่ไวรัสหรือพวกสเเกนเนอร์ต่างๆ  อย่างเราไม่เคยเห็นนะ เเต่เด้งๆมาเพียบก็มี พวกขายชวนเล่นคาสิโน ชวนไปนัดเจอสาว อะไรเเบบนั้น ประสาท  555  กว่าจะได้ดูรูปเด้งไปสามสี่รอบ
มีคนกำลัง hack กล้องเราอยู่รึเปล่า
อบเชยเฉยๆ
AV Publisher

อบเชยเด็กนครปฐม

« ตอบ #3 เมื่อ: เมษายน 23, 2020, 05:50:20 PM »

adblock plus can make ya life

กลุ่ม Telegram แจก Torrent Decensored
งานแก้เซ็นเอวีญี่ปุ่นจากคนจีนของพรี้ Darknight และ WG101
ราคา 49 บาทต่อเดือน ถ้าสนใจติดต่อ PM มาในบอร์ดได้เลย
KeneMoko

« ตอบ #4 เมื่อ: เมษายน 23, 2020, 05:58:35 PM »

ของผมใช้บ่อยนะ ไม่เคยเจอมันเตือนว่าใครแฮคกล้อง
แต่ถ้ากล้องทำงาน ไฟกล้องมันก็ต้องขึ้นนะครับ
ซึ่งมันก็ไม่เคยขึ้นเลย

Mayu Okamoto    NNPJ-318
trituas
ปลิงควาย

« ตอบ #5 เมื่อ: เมษายน 23, 2020, 06:06:05 PM »

นั่นมันก็แค่ adปะครับ
acnakub

« ตอบ #6 เมื่อ: เมษายน 23, 2020, 06:52:40 PM »

นั่นมันก็แค่ adปะครับ
ไม่น่าใช่ ad นะครับเพราะว่าข้อความที่เด้งขึ้น เป็นแบบเดียวกันกับที่เปิดกล้องจาก ตัวโน้ตบุ้คเลย
sserp
เสนาธิการเอวี
*

« ตอบ #7 เมื่อ: เมษายน 23, 2020, 07:23:37 PM »

ถ้าไม่สบายใจลง Firefox เป็น Browser รองแล้วใช้ Adds On : NoScript ครับ
แล้วเปิดให้รันสคริปเฉพาะ nyaa.si กับ cloudflare
acnakub

« ตอบ #8 เมื่อ: เมษายน 23, 2020, 07:34:03 PM »

ถ้าไม่สบายใจลง Firefox เป็น Browser รองแล้วใช้ Adds On : NoScript ครับ
แล้วเปิดให้รันสคริปเฉพาะ nyaa.si กับ cloudflare
อยากรบกวนสอบถามเพิ่มเติม
ไอที่มันขึ้นตอนใช้ google chrome คือ มีคน hack กล้องเราอยู่เปล่าครับ
sserp
เสนาธิการเอวี
*

« ตอบ #9 เมื่อ: เมษายน 23, 2020, 08:39:52 PM »

อยากรบกวนสอบถามเพิ่มเติม
ไอที่มันขึ้นตอนใช้ google chrome คือ มีคน hack กล้องเราอยู่เปล่าครับ

เข้า Settings>Privacy>Site Settings>Camera แล้วดู Permission ครับ
หน้า: [1] พิมพ์