มีนาคม 29, 2024, 12:42:12 AM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: AVC เปิดเฟสและโซเชี่ยลใหม่ เพื่อนๆช่วยกดไลค์ติดตามด้วย
เวบเข้าสู่ปีที่ 15 แล้ว ท่านสามารถช่วยเหลือเวบได้โดยสมัคร VIP (ตลอดชีพ) อ่านคอมเมนท์จากผู้ใช้งานจริง ที่นี่

หน้าแรก   ช่วยเหลือ เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
0 สมาชิก และ 1 บุคคลทั่วไป กำลังดูหัวข้อนี้ « หน้าที่แล้ว ต่อไป »
หน้า: [1] พิมพ์
ผู้เขียน หัวข้อ: สมาชิกใหม่แปลบทสัมภาษณ์ Emiri Okazaki  (อ่าน 11423 ครั้ง)
Maliken
ปลิงน้อย
*

« เมื่อ: พฤษภาคม 22, 2020, 02:36:36 AM »

สวัสดีครับผมเป็นสมาชิกใหม่นี่คือโพสแรกของผม
เรียนผมย่อๆว่าคุณ M ก็ได้ครับ
ผมชอบอ่านบทสัมภาษณ์ดาราAVที่ผมชอบหรือเห็นว่าสวยๆ
แต่ผมไม่เคยแปลเลย ดังนั้นอันนี้คือโพสแรกของผมนะครับ แปลไม่ดี หรือรูปวางตำแหน่งไม่ดี สามารถติชมได้นะครับ
มาเริ่มกันเลย

Emiri Okazaki
ตอนที่ 1 ชอบมีเซ็กส์ในที่แคบ

สาวสวยผู้เป็นโมเดลในนิตยสารแกล จากนั้นก็เข้าโรงเรียนเสริมสวยจนผันตัวไป เดบิวต์ กับค่าย Muteki
เปิดเผยแบบสดๆกับความลับของความดังที่ไม่ถดถอยและประสบการเรื่องบนเตียงในชีวิตตัวเอง

ผู้สัมภาษณ์ (I)
Emiri (E)

I ตั้งแต่เดบิวต์มาก็ 5 แล้วเนอะครับ
E พักหลังนี้ ถูกบอกว่า เบเทรัน(คือแปลตรงตัวหมายถึงทหารผ่านศึก หมายความว่า มากประสบการณ์) บ่อยมากค่ะ แต่ว่ายังมีรุ่นพี่ที่เก่งกว่าอีกมากมาย(หัวเราะ)  ยังอยู่ระดับกลางๆอยู่เลย

I มีโรคที่เกิดจากเป็นดารา AV ไหมครับ
E มีค่ะๆ ตอนที่อยู่ในที่สาธารณะ พอรู้ตัวละก็ ก็เผอญพูดเรื่องอย่างว่าด้วยเสียงดังมาก หรือไม่ก็ พูดว่า "ตอนถ่ายคราวก่อนหน่ะ โดนล็อคแล้วก็เอา ดิลโด้สว่านสวดเข้า.." บ้าง

I คนข้างๆก็ตกใจหมดสิ
E ถ้าไปดื่มกับเพื่อนที่เป็นดารา AV เหมือนกันละก็  มันก็จะคึกคะนองโดยไม่รู้ตัวใช่ไหม   ฉันก็เลยถูกเตือนว่า "ซักกี้ (ซากิ จากโอคาซากิ) เบาเสียงหน่อย"

I หลังจากเป็น คิคะตัน (きかたん) ก็ถ่ายงานหลายๆแนวเลย
E: พักหลัง ประทับใจมากเลยคะ ผลงานเรื่อง 〆しめ豚小屋女体家畜PLANT ของค่ายDogma ฉันถูกมัดเชือก แล้วไม่ค่อยมีสติเลยค่ะ แล้วคือเชือกรัดแน่นมาก จนเป็นแผลช้ำไป 2อาทิตย์ แถมเหน็บชาอีก ทรมาณมากๆเลย

เรื่องนี้ รหัส DDK114

I ไม่ใช้ทั้งเจ็บหรือลามก แต่ว่าทรมาณล้วนๆเลยสินะ
E ใช่ค่ะ ฉากที่ถูกมัดแค่ 5 นาที แต่ว่ามันทรมาณเกินไป หลังจากฉากนั้น ก็จำไม่ได้เลยค่ะว่าทำอะไรลงไปบ้าง

I ถ้าพูดคุณเอมิรี่ มีภาพลักษณ์ในเรื่องที่เป็นคนชอบเรื่องอย่างว่ามากนะครับ
E ก่อนหน้านี้เคยถ่ายแนวถูกข่มขืน รู้สึกอารมณ์มา เลยคิดว่า ฉันเป็น Mไหมน้า
แต่ พอได้ฉี่ใส่ดาราชายที่เป็น M หรือให้กินฉี่ แล้วดูหน้าที่ทรมาณละก็ มีอารมณ์มากๆเลย อย่างที่คิดไว้เลย ฉันหน่ะ S

I ชอบหน้าผู้ชายตอนทรมาณสินะครับ
E พอดูหน้าที่กำลังอดทนอดกลั้น ก็คิดในใจว่า น่ารัก สิ่งนั้นหน่ะ คิดว่าถ้าไม่ทรมาณจริงคงไม่ได้
แต่พอเข้าใจความรู้สึกของดาราช่ายก็เกิดอยากขอโทษ
แต่ตอนที่ดาราเป็น M จริงๆ นั้น พอฉันถามว่า ไหวไหม อีกฝ่ายกลับบอกว่า เอาอีก หนักขึ้นไปอีก

I ตัวเองก็เอาเต็มที่ด้วยสินะครับ
E ใช่ค่ะ ฉันอยากจะทำในสิ่งที่ผู้กำกับอยากได้ เพราะฉะนั้น ดาราชายเองก็ดีใจเมื่อฉันทำเต็มที่

I ความชอบแบบนั้น กับแฟนที่คบมาจนถึงปัจจุบันไม่ลำบากเหรอ
E ฉันหน่ะ ถูกมองจากภายนอกว่าเหมือนชอบ วง Exile แต่จริงๆ แบบวงนี้ หรือ แนวoraora (มีภาพประกอบ) นั้นฉันไม่ได้ชอบเลย
วง Exile

ผู้ชายแนว oraora

I เอ๋!! ถ้าอยู่ข้างๆกัน ก็ดูเหมาะกันดีแท้ๆ
E ฉันชอบแบบดู ที่จริงแล้วชอบแบบนี้มากกว่าค่ะ แบบดาราดังก็คุณ ทามูระ

*หมายถึงคนนี้เลย คุณทามูระ ใครเคยดูไรเดอร์คนนี้เขาจะแสดงเป็น อาจารย์ในไรเดอร์Fourze

I เหรอ? อะไรอีกเนี่ย
E ทำให้ทุกคนหัวเราะไม่ใช่เหรอคะ คือเป็นคนที่พูดจริงจังแล้วแต่ก็ยังทำให้คนอื่นหัวเราะ น่ารักดีใช่ไหมหล่ะ รีแอคชั่นเองก็เล่นใหญ่ด้วย

I นั่นเป็นหนุ่งในลักษณะของสายMเลยสินะ 555+
E ใช่ แต่ไม่รู้จะไปเจอคนแบบนั้นจากที่ไหนดี

I คาดไม่ถึงเหมือนกันนะเนี่ย  ว่าแต่ว่าจนถึงตอนนี้ เคยมีอะไรกับผู้ชายมากี่คนแล้วครับ
E ประมาณ 8 คนหน่ะ เมื่อก่อนหน่ะ พอไปผับแล้วก็มีผู้ชายมาเต๊าะ พอรู้ตัวอีกทีก็อยู่โรงแรมแล้ว
ก็มีอะไรเกิดขึ้นนิดหน่อยอะนะ ฟุฟุฟุ

-ติดตามต่อพาร์ท 2-

ถามเพิ่มครับ*
ผมสามารถเปิดรับบริจาคให้เป็นค่าขนม ค่าไฟ ค่าเรียนภาษา เล็กๆน้อยเพื่อเป็นกำลังใจให้ทำต่อได้ไหมครับจะผิดกฎไหมครับ?
ผมเองยังเป็นนักศึกษาไม่มีรายได้อยากหารายได้เล็กๆน้อยจากตรงนี้ได้ก็จะดี

――ถ้าชอบ ช่วยคอมเม้นต์ไว้ผมจะได้แปลต่อพาร์ท 2 และนำบทสัมภาษณ์ดาราท่านอื่นมาแปลด้วย ขอบคุณครับ ――
แปลจาก
https://asageifuzoku.com/h/post/20779/
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: พฤษภาคม 24, 2020, 01:05:07 AM โดย AVC Presidente » บันทึกการเข้า
mhudom
หมู่เฮาชาว AVC
AV DecadonoR++ (VIP)
ผู้บัญชาการเอวีสูงสุด
*

« ตอบ #1 เมื่อ: พฤษภาคม 22, 2020, 08:47:28 AM »

ครับ

คุณ M

อาวุธใหม่ ปลดปล่อยไฟล์หนังสู่ HDD ของคุณ
หนังใหม่เดือนชนเดือน , หนังเก่าที่เคยพลาดไป
ด้วย ExtMatrix สำหรับ VIP++ เท่านั้น
https://www.avcollectors.com/board/index.php?topic=237325.0
DoggyLover
Lustful Wild
AV Dedicator (VIP)

พี่เย่อยังกะหนูเป็นวัวเป็นควาย

« ตอบ #2 เมื่อ: พฤษภาคม 22, 2020, 09:46:58 AM »

เยี่ยมเลยครับท่าน คนนี้แตกหน้าได้อารมณ์มาก เสียดายตอนนี้เลิกเล่นแล้ว  Grin Grin

ภาพล่าสุดที่ทวิตเตอร์ครับ เธอยังสวยอยู่เลย

https://twitter.com/okaemiri

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: พฤษภาคม 22, 2020, 09:59:16 AM โดย DoggyLover » บันทึกการเข้า

AVC Presidente
Anti-Capitalism !!!
AV Master
*

ประธานาธิบดีแห่งสาธารณรัฐเอวีซี

« ตอบ #3 เมื่อ: พฤษภาคม 22, 2020, 01:43:02 PM »

ผมสามารถเปิดรับบริจาคให้เป็นค่าขนม ค่าไฟ ค่าเรียนภาษา เล็กๆน้อยเพื่อเป็นกำลังใจให้ทำต่อได้ไหมครับจะผิดกฎไหมครับ?
ผมเองยังเป็นนักศึกษาไม่มีรายได้อยากหารายได้เล็กๆน้อยจากตรงนี้ได้ก็จะดี

โอกาสมาแล้วครับ สมาชิกที่ต้องการหาคนช่วยแปลซับไทยเรื่องที่ตนเองสนใจ ลองติดต่อท่าน Maliken ดูครับ  Wink

ขอบคุณเช่นกันครับสำหรับผลงานแปลบทสัมภาษณ์ดีๆแบบนี้  Grin

--------------------------------
ตามอ่านต่อตอนที่ 2 เลย
http://www.avcollectors.com/board/index.php?topic=224295.0
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: พฤษภาคม 24, 2020, 06:41:38 PM โดย AVC Presidente » บันทึกการเข้า

AVC เปิดเฟสและโซเชี่ยลใหม่ วานเพื่อน ๆ ช่วยกดติดตามด้วยนะ ==>  
รักเวบนี้ ชอบเวบนี้ เชิญบริจาคสนับสนุนค่าเซอร์เวอร์ของเวบ เพื่อให้สังคมเอวีเข้มแข็งอยู่ได้ต่อไป สังคมแห่งการให้โดยไม่หวังผลตอบแทน
MarvelRider
AV DecadonoR++ (VIP)
*

« ตอบ #4 เมื่อ: พฤษภาคม 22, 2020, 02:49:35 PM »

ยินดีต้อนรับครับ ขอบคุณสำหรับการแปลครับ
asedah2
AV Dedicator (VIP)

ไม่เคยหวงผลงาน ถ้าใครเอาไปใช้ยังไงช่วยบอกกันก่อนนา

« ตอบ #5 เมื่อ: พฤษภาคม 23, 2020, 01:14:52 AM »

โอกาสมาแล้วครับ สมาชิกที่ต้องการหาคนช่วยแปลซับไทยเรื่องที่ตนเองสนใจ ลองติดต่อท่าน Maliken ดูครับ  Wink

ขอบคุณเช่นกันครับสำหรับผลงานแปลบทสัมภาษณ์ดีๆแบบนี้  Grin
[/quote]

...แหม่ ท่านประธานชี้ช่องทันทีนาจา  Smiley

หน้า: [1] พิมพ์