มีนาคม 29, 2024, 12:50:18 AM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: AVC เปิดเฟสและโซเชี่ยลใหม่ เพื่อนๆช่วยกดไลค์ติดตามด้วย
เวบเข้าสู่ปีที่ 15 แล้ว ท่านสามารถช่วยเหลือเวบได้โดยสมัคร VIP (ตลอดชีพ) อ่านคอมเมนท์จากผู้ใช้งานจริง ที่นี่

หน้าแรก   ช่วยเหลือ เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
0 สมาชิก และ 1 บุคคลทั่วไป กำลังดูหัวข้อนี้ « หน้าที่แล้ว ต่อไป »
หน้า: [1] พิมพ์
ผู้เขียน หัวข้อ: Shion Sato/Hakune Sato สายนมพุ่งปรี๊ด  (อ่าน 6569 ครั้ง)
javalasa
AV Devotor (VIP)
ปลิงกิติมศักดิ์

« เมื่อ: พฤษภาคม 24, 2020, 02:18:16 AM »

วันนี้กำลังหาโหลดหนังสายนมมาดูแล้วก็ไปสะดุดตากับคนนี้ครับ

เห็นหน้าตาดูสวยๆคมๆดี แล้วฉากบนปกก็ดูน่าดูด้วย สารภาพตามตรงตอนโหลดไม่ได้สังเกตหน้าอกเลยว่ามีน้ำนม

พอตอนดูก็ตามประสาครับ กรอๆไปจนถึงฉากอย่างว่าแต่ก็เหมือนได้โบนัสมา มาเจอกับฉากเธอกำลังคั้นน้ำนม

ฉากนี้ได้อารมณ์มากๆครับ

ก็เลยไปหาโหลดเพิ่มเห็นออกมาแค่ 2 รหัสเองครับ JUL-206 กับ JUL-178

ถ้าไปค้นหาในเว็บ r18 จะเป็นชื่อ Shion sato นะครับ แต่ Hakune Sato คือผมเห็นใน javjunkies

เห็นว่ายังไม่มีใครแนะนำพูดถึง ก็เลยมาลองตั้งกระทู้แบ่งปันดูครับ

หวังว่าจะชอบกันครับ ขอตัวไปดื่มนมก่อนนะคร้าบ

titans
รับแปลซับไทย สนใจสอบถามทาง INBOX
AV Columnist
คณะปฏิสนธิแห่งชาติ

« ตอบ #1 เมื่อ: พฤษภาคม 24, 2020, 03:20:02 PM »

น่าสนครับ น่าสน

สวยคมเชียว

ขอบคุณที่มาแนะนำครับ Grin
DoggyLover
Lustful Wild
AV Dedicator (VIP)
ผู้บัญชาการเอวีสูงสุด

พี่เย่อยังกะหนูเป็นวัวเป็นควาย

« ตอบ #2 เมื่อ: พฤษภาคม 24, 2020, 07:52:47 PM »

ต้องหามาดูเสียแล้ว ดูปกคุณแม่สวยถูกสะเป็กเลย ปรกติชอบดูดาราสาวท้องมากว่าดาราแม่ลูกอ่อน  Grin Grin Grin

Hsentai

« ตอบ #3 เมื่อ: พฤษภาคม 24, 2020, 09:53:07 PM »

ออกมา3เรื่องน้ำนมพุ่งปรี้ดทั้ง3เรื่อง หาเงินเลี้ยงลูกตัวเป็นเกลียว
javalasa
AV Devotor (VIP)
ปลิงกิติมศักดิ์

« ตอบ #4 เมื่อ: พฤษภาคม 25, 2020, 12:01:51 AM »

ออกมา3เรื่องน้ำนมพุ่งปรี้ดทั้ง3เรื่อง หาเงินเลี้ยงลูกตัวเป็นเกลียว

อีกรหัสคืออะไรหรอครับ เห็นแค่ 2 เองตอนนี้ อยากเก็บงานเธอ

ต้องหามาดูเสียแล้ว ดูปกคุณแม่สวยถูกสะเป็กเลย ปรกติชอบดูดาราสาวท้องมากว่าดาราแม่ลูกอ่อน  Grin Grin Grin

ผมกำลังโหลดจาก ่javjunkies รหัส JUL-178 แบบตัว 6 กิ๊กกว่าๆ ช้ามากเลยครับ มีที่ไหนปล่อยแรงๆบ้างไหมครับ
maload ผํ้ต้องการรับจ้างทำซับหนัง

« ตอบ #5 เมื่อ: พฤษภาคม 25, 2020, 01:37:48 AM »

ใหญ่ดีรอวันเทอโดนรุมเยอะๆ

ประวัติศาสตร์การดูหนังของข้าพเจ้า https://lastnightav.blogspot.com/
เราต้องการรับจ้างทำซับหนังเรื่องต่างๆ  ยกเว้นหนังดึบิ้ว
พีเอ็มคุยกันเล่นได้
เอวี ตุ่นติ่น
AV DecadonoR++ (VIP)
คณะปฏิสนธิแห่งชาติ
*

« ตอบ #6 เมื่อ: พฤษภาคม 25, 2020, 05:13:01 PM »

อีกเรื่องออกเดือนหน้า วันที่ 7 ครับ  Wink Wink Wink Wink
Hsentai

« ตอบ #7 เมื่อ: พฤษภาคม 25, 2020, 08:07:53 PM »

อีกรหัสคืออะไรหรอครับ เห็นแค่ 2 เองตอนนี้ อยากเก็บงานเธอ

ผมกำลังโหลดจาก ่javjunkies รหัส JUL-178 แบบตัว 6 กิ๊กกว่าๆ ช้ามากเลยครับ มีที่ไหนปล่อยแรงๆบ้างไหมครับ

อีกเรื่องรหัสJUV-240ออกเสาร์หน้าครับ แต่ตัวอย่างออกมาแล้ว พุ่งปรี้ดๆๆๆ เหมือนเดิม
หน้า: [1] พิมพ์