เมษายน 18, 2024, 08:34:38 AM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: AVC เปิดเฟสและโซเชี่ยลใหม่ เพื่อนๆช่วยกดไลค์ติดตามด้วย
เวบเข้าสู่ปีที่ 15 แล้ว ท่านสามารถช่วยเหลือเวบได้โดยสมัคร VIP (ตลอดชีพ) อ่านคอมเมนท์จากผู้ใช้งานจริง ที่นี่

หน้าแรก   ช่วยเหลือ เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
0 สมาชิก และ 1 บุคคลทั่วไป กำลังดูหัวข้อนี้ « หน้าที่แล้ว ต่อไป »
หน้า: [1] พิมพ์
ผู้เขียน หัวข้อ: แปลบทสัมภาษณ์ Emiri Okazaki ตอนที่ 2  (อ่าน 4798 ครั้ง)
Maliken
ปลิงน้อย
*

« เมื่อ: พฤษภาคม 24, 2020, 05:19:09 PM »

ใครสนใจโดเนตเพื่อเป็นกำลังใจหรือค่าขนมให้ทำต่อ/อยากจ้างแปลสัมภาษณ์ดาราที่ตัวเองชอบ สามารถทักมาทางข้อความส่วนตัวได้เลยนะครับ ถ้ามีคนโดเนทมา หรือ คนจ้างแปล ผมก็จะใส่ชื่อไว้ในโพสต์ต่อๆไปเพื่อขอบคุณด้วยครับ  Smiley

กลับมาเรื่องของเราเริ่มกันเลยเลย

ตอน 2 (ตอนจบจากเว็ป asageifuzoku)

ผู้สัมภาษณ์ (I)
Emiri (E)

หลังจากตอนที่ 1 ผู้สัมภาษณ์ถามส่งท้ายว่า เคยผ่านผู้ชายมาแล้วกี่คน(หมายถึงนอกวงการ)

E ประมาณ 8 คนหน่ะ เมื่อก่อนหน่ะ พอไปผับแล้วก็มีผู้ชายมาเต๊าะ พอรู้ตัวอีกทีก็อยู่โรงแรมแล้ว
ก็มีอะไรเกิดขึ้นนิดหน่อยอะนะ ฟุฟุฟุ

I เที่ยวหนักเหมือนกันนะเนี่ย
E เมื่อก่อนเป็นสาวแกลก็จะแต่งตัวจี๊ดๆหน่อยหน่ะ  ช่วงสุดสัปดาห์ก็ไปเที่ยวผับที่ชิบูย่า พอดื่มจนน็อก ก็จะพูดกับผู้ชาย ว่า ปวดขาา ไปพักที่โรงแรมกันเถอะ
รู้ตัวอีกทีก็เช้าแล้ว และข้างๆก็แบบ ใคร? ก็มีผู้ชายนอนอยู่ ได้มีไรกันหรือเปล่าก็จำไม่ได้เหมือนกัน (หัวเราะ)

I ไม่มีความจำเหลือก็ลำบากนะ
E จริงๆก็มีแฟนที่คบกันมาราว 4 ปี  แต่ถ้าเมาหล่ะก็ จะไปโรงแรมกับผู้ชายที่ไม่รู้จักเลย
มักมีปัญหากับเรื่องที่ฉันทำไปโดยไม่คิดให้ดีบ่อยเลยหล่ะ

I อันนั้นก็น่าโมโหนะ ในฐานะแฟนอะ
E แต่ว่า แฟนเองก็มีพูดว่า “ลองมีอะไรกันในหลายๆที่บ้าง” แล้วก็ไปที่ชิบูย่า และไปห้องน้ำทุกที่ในตึกรอบๆ แยกชิบูย่า(แยกที่มีชื่อเสียงที่สุดอะครับ ถ้าใครสนใจญป นิดหน่อยน่าจะพอรู้ แยกที่มีรูปปั้นหมาอะครับ)  ไม่ว่าจะเป็นร้านเช่าดีวีดี หรือ ตึกที่ขายของแฟชั่น ไปมาหมดเลยแถวนั้น

I ฟีลแบบ “ต่อไปห้องน้ำตรงนั้นเป็นไง” สินะครับ
E ใช่ๆ ไหนจะแบบ กว่าจะไปถึงโรงแรมมันยุ่งยาก แล้วยิ่งเป็นช่วงวัยเอาะๆ มันก็เลยคิดอะไรก็ทำเลย คือเป็นคนที่ชอบมีเซ็กส์ในที่แคบอยู่แล้วค่ะ

I ตัวอย่างเช่น?
E ตอนที่มีอะไรกันในรถหน่ะ จะไม่พับเบาะหลังลง แล้วพูดว่า “แคบจัง”  พอพูดแบบนี้ บวกกับทำในที่ๆแคบๆแล้วมันจะมีอารมณ์เพิ่มขึ้นมาอีกค่ะ  แล้วก็พอไปพูดเรื่องนี้ที่งานอีเว้นท์ ก็ถูกแฟนคลับพูดกับฉันว่า “อันนั้นมัน AV”

I หมายถึงการทำท่าไหน?
E พวกฉันจอดรถในที่จอดรถสาธารณะแล้ว ก็เอาแค่หน้าโผล่ออกมา ส่วนหลังก็ให้แฟนโยกไป พอมีคนอยู่แถวนั้นก็รู้สึกมีอารมณ์ขึ้นมา

I เหมือนแนวนี้ ที่เมื่อก่อนเป็นซีรีย์ที่โด่งดังมากๆเลยนะ

แบบนี้ครับ

E คงเป็นผลมาจากดูAVมาตั้งแต่เด็กแล้ว

I ค่อนข้างจัดจ้านเลยนะครับเนี่ย
E ทางบ้านฉัน เปิดร้านเช่าซีดีจนถึงช่วงที่ฉันจะเกิด เพราะงั้นที่บ้านก็เลยมีหนังเยอะ รวมทั้ง อนิเมะและ AVด้วย
ฉันจะดูกับน้องชาย2คนตอนพ่อแม่ไม่อยู่บ้านหน่ะ

I น่าอิจฉามากกก
E ตอนนั้นราวๆ ป.3มั้ง เป็นตอนที่ลืมตาเข้าสู่โลกอย่างว่า  ตอนที่ดูAVของคุณ 飯島愛 (iijima ai) ก็รู้สึกสุดยอดมาก คิดว่าเป็นคนที่มีพรสวรรค์มากเลยค่ะ

I เพราะสภาพแวดล้อมแบบนั้นเลยทำให้เป็นดาราที่สุดยอดแบบนี้สินะ
E อะฮะฮะ、มันฝังลึกเข้าไปในหัวละมั้ง  พักหลังนี้ได้ลองเลสเบี้ยน รู้สึกสนุกมาก ฉันเลยอยากจะลองอะไรอีกหลายๆแบบเลย
--- จบ---

*ขอแจ้งเรื่องโพสแรก
http://www.avcollectors.com/board/index.php?topic=224262.0

มันบัคอะไรไม่รู้อะครับ ทำให้ผมอ่านและตอบคอมเม้นต์ไม่ได้เลย หน้ามันยาวมากๆแบบทำไรไม่ได้*
**ที่จริงมีทั้งหมด 3 ตอน ถ้าจำไม่ผิดนะ แต่ตอนที่ 3 ของเว็ปนี้มันเข้าดูไม่ได้แล้วอะ แต่ไม่ต้องห่วงเว็ปอื่นๆดาราคนอื่นก็มีอีกเยอะ
*** ใครสามารถจ้างแปลอะไรอย่างอื่นนอกเหนือจาก เอวี เช่น เขียนวีซ่า แปลคลิป แปล AV อะไรต่างๆที่เกี่ยวกับภาษาอังกฤษ/ญี่ปุ่น ก็ทักมาได้นะครับ ผมไม่มีตังกินข้าวแล้วว Cry
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: พฤษภาคม 24, 2020, 06:40:20 PM โดย AVC Presidente » บันทึกการเข้า
MarvelRider
AV DecadonoR++ (VIP)
ผู้บัญชาการเอวีสูงสุด
*

« ตอบ #1 เมื่อ: พฤษภาคม 24, 2020, 05:33:30 PM »

ขอบคุณครับ

แปลเอวีหนึ่งเรื่องคิดเท่าไรครับ
play...
AV Dedicator (VIP)

« ตอบ #2 เมื่อ: พฤษภาคม 24, 2020, 06:14:47 PM »

ขอบคุณที่มาเล่าให้ฟังครับ  เธอรีไทร์นานแล้ว  มาช้าดีกว่าไม่มา
Maliken
ปลิงน้อย
*

« ตอบ #3 เมื่อ: พฤษภาคม 24, 2020, 07:25:54 PM »

ขอบคุณครับ

แปลเอวีหนึ่งเรื่องคิดเท่าไรครับ

สวัสดีครับ ราคาเริ่มต้น หนังความยาว 60 นาทีที่มีบทสัมภาษณ์ เช่น รหัส 277DCV ที่เป็นแนวไปบ้านดาราสาว มีการพูดคุยเยอะแยะ ราคาอยู่ระหว่างๆ 1000-2500 ขึ้นอยู่กับว่า คำพูดเยอะไหมครับ ถ้าเป็นแบบ carribbeancom ที่มาถึงก็พูดนิดหน่อยแล้วจับใส่เลย ก็คง ราวๆ 750-1250 ครับ
Maliken
ปลิงน้อย
*

« ตอบ #4 เมื่อ: พฤษภาคม 24, 2020, 07:27:53 PM »

ขอบคุณที่มาเล่าให้ฟังครับ  เธอรีไทร์นานแล้ว  มาช้าดีกว่าไม่มา
พอดีตนนี้เป็นคนที่ผมชอบที่สุดละ ถ้าเสียงตอบรับดี ก็จะแปลดาราที่ยังไม่ไทร์ครับ ตอนนี้ก็เล็งไว้ 2-3 คน หรือไม่งั้นก็แปลตัวท็อปๆอย่างคุณแม่Anri ค่อนข้างแปลตามใจหน่อยหน่ะครับ
asedah2

ไม่เคยหวงผลงาน ถ้าใครเอาไปใช้ยังไงช่วยบอกกันก่อนนา

« ตอบ #5 เมื่อ: พฤษภาคม 24, 2020, 10:32:52 PM »

Smiley

mhudom
หมู่เฮาชาว AVC
AV DecadonoR++ (VIP)
*

« ตอบ #6 เมื่อ: พฤษภาคม 25, 2020, 05:57:33 AM »

ตอนมีข่าวที่ ไปเมืองจีน แล้วมีคนไปปาไข่ใส่

โคตรน่าสงสารเยย....

อาวุธใหม่ ปลดปล่อยไฟล์หนังสู่ HDD ของคุณ
หนังใหม่เดือนชนเดือน , หนังเก่าที่เคยพลาดไป
ด้วย ExtMatrix สำหรับ VIP++ เท่านั้น
https://www.avcollectors.com/board/index.php?topic=237325.0
asedah2

ไม่เคยหวงผลงาน ถ้าใครเอาไปใช้ยังไงช่วยบอกกันก่อนนา

« ตอบ #7 เมื่อ: พฤษภาคม 26, 2020, 02:10:45 AM »

ตอนมีข่าวที่ ไปเมืองจีน แล้วมีคนไปปาไข่ใส่

โคตรน่าสงสารเยย....

โหย..น่าสงสารจริง

หน้า: [1] พิมพ์