เมษายน 19, 2024, 03:23:07 AM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: AVC เปิดเฟสและโซเชี่ยลใหม่ เพื่อนๆช่วยกดไลค์ติดตามด้วย
เวบเข้าสู่ปีที่ 15 แล้ว ท่านสามารถช่วยเหลือเวบได้โดยสมัคร VIP (ตลอดชีพ) อ่านคอมเมนท์จากผู้ใช้งานจริง ที่นี่

หน้าแรก   ช่วยเหลือ เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
0 สมาชิก และ 1 บุคคลทั่วไป กำลังดูหัวข้อนี้ « หน้าที่แล้ว ต่อไป »
หน้า: [1] พิมพ์
ผู้เขียน หัวข้อ: (SSNI-792) Sakura Kageyama หน้า X, ตาคม, บั้นท้ายดินระเบิด!!  (อ่าน 14464 ครั้ง)
เฮียกังฟู
AV Professor
คณะปฏิสนธิแห่งชาติ

"ความเงี่ยน...ไม่เคยปราณีใคร"

« เมื่อ: พฤษภาคม 27, 2020, 05:51:11 PM »

ก่อนอื่นตัวผมขอสวัสดีเพื่อนๆ สมาชิกทุกท่าน ไม่ได้เข้ามาพูดคุยในเว็ปนานมาก ด้วยการงานในต่างแดน ตอนนี้กลับไทยแล้ว มีเวลาจะเข้ามาพูดคุยบ่อยๆ เริ่มด้วยรีวิวหนังเรื่องนี้ก่อนเลยแล้วกันครับ
    เริ่มจากการที่เห็นเว็ป AVC โปรโมทผลงานน้องเค้าเรื่องที่ 3 ใน twitter จุดขายคือบั้นท้ายดินระเบิดของน้องซึ่งเข้าทางเราพอดี อิอิ Grin รู้สึกมีแรงดึงดูดอย่างแรงเลยเข้าไปค้นใน dmm มีผลงานมาทั้งหมด 3 เรื่อง เรื่องนี้คือเรื่องที่ 2 ของน้องเค้าที่ผมจะมารีวิว ผมจะเอาไฮไลท์ที่ส่วนตัวคิดว่าเด็ดมารีวิว บางซีนอาจจะต้องข้ามไปเพราะหนังความยาว 3 ชม. ทั้งนี้เพื่อไม่ให้กระทู้มันยืดยาวมากเกินไปนะครับ

(SSNI-792)
วางจำหน่ายเมื่อ 19/05/2020

แนะนำตัวกันก่อน
ชื่อ Sakura Kageyama
อายุ 18 ปี
สูง 161 ซม.
สัดส่วนไม่ระบุ ในเว็ป S1 ก็ไม่ได้บอก

ภาพโปรโมทจาก S1

เห็นแค่รูปก็เร้าใจมากแล้ว...
    sex appeal สูงมาก มีเสน่ห์อย่างบอกไม่ถูก ยั่วยวนสุดๆ, ตาคมโตมองแบบจิกๆ สู้ตามาก, ปากเบิร์น เจ่อๆ, หุ่นอวบอัด บั้นท้ายใหญ่ๆ ซึ่งทำให้ผมย้อนไปนึกถึงขวัญใจอีกคน Yui Hoshino หน้าตา หุ่นมีความคล้ายกันมาก
    ลุคแบบนี้เหมือน นศ. มหาวิทยาลัย ใส่ชุด นศ. รัดติ้วนุ่งสั้นใส่ส้นสูง เม้าท์กับกลุ่มเพื่อนตามโต๊ะม้าหินนั่งไขว้ห้างสับขาหลอกไปมา เพื่ออ่อยหนุ่มๆ ที่เดินผ่านไปมา โดยชายตามองจิกๆ ยั่วๆ ชวนให้บรรดาหนุ่มๆ ทั้งหลายมาตกได้ง่ายๆ แล้วเก็บไปฝันหวาน (หรือเปียก) หำแข็งตัวงอเรียนไม่รู้เรื่องไปตามๆ กัน อิอิ (เพ้อเจ้อเข้าไปนั้นกรู...55)
    เข้าเรื่องเลยดีกว่า... เปิดเนื้อเรื่องฉากแรกด้วยการพูดคุยเล็กน้อยกับพระเอกหน้าคุ้นตาเฮียคุโรดะ เริ่มเล้าโลมน้องแล้วใช้นิ้วช่วยปลุกอารมณ์ มีเสียงครางเบาๆ บิดตัวเล็กน้อยเป็นระยะ

หัวนมแข็งชูชัน แสดงถึงความหงี่ที่เริ่มก่อตัวขึ้น

พอคอมโบนิ้วรวมกับลิ้นเบิร์นไม่นานก็เสร็จไปเบาๆ เยิ้มมากเลยที่รัก...

แล้วก็ต่อด้วยโชว์สกิลการใช้ปาก

เมื่อลงตัวกันทั้งคู่แล้วก็เริ่มเยสกัน เฮียคุโรดะแทงเข้าไปแค่ส่วนหัวkuy แล้วเริ่มโยกวอร์ม น้องเริ่มครางเบาๆ หลับตาพริ้ม...

เครื่องเริ่มติดเปลี่ยนตำแหน่งการซอยเป็นโน้มตัวไปข้างหน้า ทำให้เน้นน้ำหนักการเยได้มากขึ้น ส่วนตัวชอบมุมกล้องนี้ด้วย

เริ่มเน้นหนักขึ้นแทงมิดลำทุกดอก น้องเสียวมากขึ้นเรื่อยๆ ครางรับตลอด น้ำเริ่มเยิ้มเต็มลำ kuy ตอบสนองอารมณ์หงี่ที่เพิ่มขึ้น ตากล้องก็รู้งานโครสอัพไปที่ kuy ชัดๆ

ต่อด้วยท่า WOT

เปลี่ยนท่าเป็น doggy โชว์สะโพกที่สวยงามจุดเด่นของน้องเค้ากลมกลึงได้รูป น่ากระแทกฝุดๆ

แล้วจบด้วยท่ามิชชั่นนารี แตกไป 1

ซีน 2 น้องมาในชุดทูพีชสีเหลืองสด แล้วเอาเจลละเลงทั่วตัวใช้ของเล่นช่วย รวมๆ จะประมาณนี้จนจบซีน

ซีน 3 คือซีนที่ผมชอบที่สุดของหนัง เปิดฉากด้วยมุมกล้องแบบ POV พูดคุยกัน พระเอกถ่ายไปด้วยเล้าโลมไปด้วย

นัวไปได้ไม่นาน น้องก็เริ่มแฉะ แค่สะกิดก็จุดติดง่ายมาก ไวไฟจริงๆ

โดนเบิร์นไปอีก

พระเอกขอแทงหน่อยน้องยิ้มเขินอีก

ซอยไป...น้องก็ครางไป

เปลี่ยนท่ามาเป็นกวางเหลียวหลัง ถือว่าเป็นซีน Highlight ของหนังเรื่องนี้เลยสำหรับผม เป็นท่าที่โชว์บั้นท้ายอันสวยงามของน้องเค้าได้เด็ดมากๆ ด้วยมุมกล้องแบบ POV เหมือนเราเป็นพระเอกได้กระเด้าน้องเค้าอยู่จริงๆ
เครื่องเริ่มร้อนน้องเค้าเลยขย่มเองแบบรู้งานตามความหงี่ที่เพิ่มมากขึ้น บวกกับความไวไฟของน้องเค้าด้วย พร้อมกับเสียงครางกระเซ่าที่เอ็นจอยกับ kuy แบบสุดๆ
มีหันมาเล่นกล้องเล็กน้อยด้วย กรูตายๆๆๆๆ

บั้นท้ายใหญ่ๆ กระเพื่อมๆ...น่าเยมาก

ถึงขนาดพระเอกต้องขอเบรคเปลี่ยนท่าเลย เพราะความเสียวอาจจะแตกในได้เดี๋ยวจะจบเร็วไป อิอิ

เล่นท่าไปเรื่อยๆ พระเอกใกล้จะถึงฝั่งละ

แตกไปอีก 1

ซีน 4 ผมขอข้ามไปเลยแล้วกันนะครับเพราะไม่มีอะไรมาก คือล็อคข้อมือน้อง 2 ข้าง แล้วโม๊กให้จนแตก

ซีน 5 ช่วยตัวเองโดยใช้ไวเบรเตอร์กับดิลโด้ แล้วให้น้องเลือกว่าอะไรที่ถูกใจมากที่สุด

เริ่มจากไวเบรเตอร์

เขี่ยไปแป๊บเดียวแฉะแล้ว สุดยอดไวไฟจริงๆ

ต่อมาก็ดิลโด้

ดูๆ แล้วน้องเค้าชอบดิลโด้มากกว่า จากการขยับข้อมือแยงไม่หยุด บวกกับกดปุ่มเร่งดิลโด้ให้หัวควงสว่านมากยิ่งขึ้น เพิ่มการกระตุ้นจุดเสียวให้ถึงใจขึ้นกว่าเดิม

ขยับนิดนึงแทงไม่ค่อยถนัด อิอิ

หน้าตาแสดงถึงความเสียวมาก… แล้วก็เสร็จ

ต่อมาเล่นทั้งคู่ไปเลย

ดูท่าจะเสียวเพิ่มขึ้นน้องถึงกับซี๊ดปากเป็นระยะๆ... ปกปิดความร่านไว้ไม่อยู่จริงๆ

ไม่นานก็กระตุกอีกรอบ

สุดท้ายน้องก็เลือกดิลโด้ตามคาด จบซีน

ซีน 6 ซีนสุดท้ายโดนแซนวิช เปิดฉากมาก็โดนประกบเล้าโลม

แหกแล้วเบิร์น

โม๊ก 2 ดุ้นจนน้ำลายย้อยเลย

แล้วก็พระเอกทั้ง 2 คนผลัดกันจัดไปเรื่อยๆ

กระแทกไม่ยั้งน้องก็อมไปด้วย เสียงอู้อี้เลย

ปิดฉากจบด้วยท่ามิชชั่นนารีทั้งคู่
แตก 1

แตก 2

----Fin----

ส่วนตัวผมให้คะแนนตามนี้
หน้าตา 8/10
หุ่น รูปร่าง 10/10
เสน่ห์ แรงดึงดูดทางเพศ 10/10
ความร่าน, ไวไฟ 11/10
ลีลา 7/10

ลองหาหนังน้องเค้าดูแล้วตัดสินกันเองอีกทีตามความชอบส่วนตัวนะครับ ส่วนตัวน้องเค้าตรงสเปกผมด้วยเรื่องหุ่นกับเสน่ห์ที่ดึงดูดมากๆ มีความร่าน+หงี่สูงมาก ทำผมหำแข็งได้ง่ายๆ เลยจริงๆ 55
    ส่วนการรีวิวหนังของผมติชมแนะนำได้นะครับ เดี๋ยวเรื่องไหนเด็ดจะมารีวิวเรื่อยๆ ครับ ปกติเอาแต่อ่านกระทู้เงียบๆ แต่พอมารีวิวหนังเองแล้วรู้เลยว่ามันเป็นงานที่ยุ่งยากพอควรขั้นตอนเยอะมาก ต้องใช้ความตั้งใจสูง เป็นไปได้ขอให้ทุกท่านช่วยขอบคุณแสดงน้ำใจให้คนรีวิวด้วยจะได้เป็นกำลังใจให้คนรีวีวหนังเรื่องต่อๆ ไปครับ

ส่วนผมขอลาไปก่อนครับทุกท่านเจอกันรีวิวหนังเรื่องใหม่ ชักว่าวให้มีความสุขครับผม  Grin Grin Grin

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: พฤษภาคม 27, 2020, 08:44:13 PM โดย เฮียกังฟู » บันทึกการเข้า

asedah2
AV Dedicator (VIP)
ผู้บัญชาการเอวีสูงสุด

ไม่เคยหวงผลงาน ถ้าใครเอาไปใช้ยังไงช่วยบอกกันก่อนนา

« ตอบ #1 เมื่อ: พฤษภาคม 27, 2020, 09:16:15 PM »

หวัดดีคราบ  เฮียกังฟู
แวะมาเป็นกำลังใจ   ในฐานะเป็นอีก1คนที่เขียนรีวิวและรู้ว่ามันใช้เวลามากแค่ไหน
บางกระทู้ข้อมูลเยอะๆ  ผมนั่งทำ2วันยังมี
บางครั้งพิมไปตั้งเยอะ  แล้วเจอerrorข้อมูลที่พิมพ์หายหมดก็เคยคราบ
เลยเข้าใจมากๆคราบท่านเฮีย

เป็นรีวิวที่เล่าได้เพลินดีคราบ
มีgifด้วย
แถมมีบอกหุ่น สัดส่วน  ซึ่งปกติเป็นสิ่งที่ผมมักมองข้าม

ถ้าอยากให้เพิ่มเติม   อาจจะเลือกขนาดรูปที่มาลง
ตอนupรูป  webมันจะมีให้เลือกว่าเอาsizeกลางหรือsizeใหญ่   เลือกsizeกลางจะพอดีกับหน้ามากกว่าคราบ

ว่างๆ แวะreviewอีกนะคราบ

asedah2
ผู้บัญชาการเอวีสูงสุด

ไม่เคยหวงผลงาน ถ้าใครเอาไปใช้ยังไงช่วยบอกกันก่อนนา

« ตอบ #2 เมื่อ: พฤษภาคม 27, 2020, 09:17:46 PM »

อ้อ..คนนี้ผมพึ่งโหลดเรื่องdebut มาเมื่อวานพอดีเบย

เปิดดูกวาดๆชอบหน้าแบบภาพนิ่งมากกว่า
ยังไม่ตรงสเป๊กเท่าไหร่

แต่ไม่แน่ถ้าได้ยินเสียงครวญของนาง  อาจจะเปลี่ยนใจก็ได้คราบ
แฮ่ๆ

เฮียกังฟู

« ตอบ #3 เมื่อ: พฤษภาคม 28, 2020, 09:46:30 AM »

หวัดดีคราบ  เฮียกังฟู
แวะมาเป็นกำลังใจ   ในฐานะเป็นอีก1คนที่เขียนรีวิวและรู้ว่ามันใช้เวลามากแค่ไหน
บางกระทู้ข้อมูลเยอะๆ  ผมนั่งทำ2วันยังมี
บางครั้งพิมไปตั้งเยอะ  แล้วเจอerrorข้อมูลที่พิมพ์หายหมดก็เคยคราบ
เลยเข้าใจมากๆคราบท่านเฮีย

เป็นรีวิวที่เล่าได้เพลินดีคราบ
มีgifด้วย
แถมมีบอกหุ่น สัดส่วน  ซึ่งปกติเป็นสิ่งที่ผมมักมองข้าม

ถ้าอยากให้เพิ่มเติม   อาจจะเลือกขนาดรูปที่มาลง
ตอนupรูป  webมันจะมีให้เลือกว่าเอาsizeกลางหรือsizeใหญ่   เลือกsizeกลางจะพอดีกับหน้ามากกว่าคราบ

ว่างๆ แวะreviewอีกนะคราบ
ขอบคุณที่แนะนำครับ ผมมานึกได้ตอนที่จะตั้งกระทู้แล้วว่าต้อง resize รูป
ไม่งั้นผมต้องเริ่มใหม่ทั้งหมด แหะแหะ เลยตั้งใจจะแก้ตัวในรีวิวเรื่องหน้าครับ Grin

carpark
ผู้ชำนาญการเอวี

« ตอบ #4 เมื่อ: พฤษภาคม 31, 2020, 12:30:58 AM »

คนนี้ผมก้อเพิ่งตามงานอยุ่เหมือนกัน ติดใจก็ตรงบั้นท้ายน้องเหมือน ท่าน จขกท. เลยแหละครับ เพราะผมเปนคนชอบผู้หญิงบั้นท้ายใหญ่แต่ตัวไม่ใหญ่อยู่แล้วด้วย
เฮียกังฟู

« ตอบ #5 เมื่อ: มิถุนายน 04, 2020, 02:06:50 PM »

คนนี้ผมก้อเพิ่งตามงานอยุ่เหมือนกัน ติดใจก็ตรงบั้นท้ายน้องเหมือน ท่าน จขกท. เลยแหละครับ เพราะผมเปนคนชอบผู้หญิงบั้นท้ายใหญ่แต่ตัวไม่ใหญ่อยู่แล้วด้วย
จัดไปครับท่าน Grin

titans
รับแปลซับไทย สนใจสอบถามทาง INBOX
AV Columnist

« ตอบ #6 เมื่อ: มิถุนายน 28, 2020, 11:09:58 AM »

ขอบคุณที่มารีวิวให้ชมกันครับ 
NinjaRed
จงเถิดทูนและสรรเสริญ​ yuka yuzuki
ผู้ชำนาญการเอวี
*

« ตอบ #7 เมื่อ: มีนาคม 15, 2021, 12:47:36 PM »

สายbuttเหมือนกันคับคนนี้โอเคเลยนะมาให้กำลังใจเจ้าของกระทู้คับ Grin

จงเถิดทูนและสรรเสริญ​ yuka yuzuki
------------------
Jackspelo
AV DecadonoR++ (VIP)
วุฒิสมาชิกเอวี
*

« ตอบ #8 เมื่อ: มีนาคม 16, 2021, 08:03:57 PM »

ชอบหน้าตาทรงนี้มาก แต่หุ่นสำหรับผมอ้วนไปหน่อยอยากให้ผอมกว่านี้นิดนึง
fatburn
AV Devotor (VIP)
ตะกวดไซเบอร์

« ตอบ #9 เมื่อ: มีนาคม 18, 2021, 09:36:37 PM »

Cheesy
หน้า: [1] พิมพ์