เมษายน 26, 2024, 02:22:17 AM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: AVC เปิดเฟสและโซเชี่ยลใหม่ เพื่อนๆช่วยกดไลค์ติดตามด้วย
เวบเข้าสู่ปีที่ 15 แล้ว ท่านสามารถช่วยเหลือเวบได้โดยสมัคร VIP (ตลอดชีพ) อ่านคอมเมนท์จากผู้ใช้งานจริง ที่นี่

หน้าแรก   ช่วยเหลือ เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
0 สมาชิก และ 2 บุคคลทั่วไป กำลังดูหัวข้อนี้ « หน้าที่แล้ว ต่อไป »
หน้า: 1 2 [3] 4 5 6 พิมพ์
ผู้เขียน หัวข้อ: Hibiki Natsume อานุภาพ4ส<สว่าง<ใส<สวย<เสียว..ของดาราAVลุคแพง {SUBไทยใหม่มาแระ}  (อ่าน 106257 ครั้ง)
Pyruvate71
AV DecadonoR++ (VIP)
กรรมมาธิการเอวี
*

« ตอบ #20 เมื่อ: มิถุนายน 06, 2020, 02:21:55 AM »

น่าติดตามมากครับ ขอบคุณครับ
play...
AV Dedicator (VIP)
ผู้บัญชาการเอวีสูงสุด

« ตอบ #21 เมื่อ: มิถุนายน 08, 2020, 02:50:03 PM »

ผมว่าหน้านางคล้ายๆกะ rion นะ

ผมว่าน้องหน้าคมกว่านะ  rionจะมีแก้มหน่อยไปทางสวยอ่อนหวานกว่า

Hibiki Natsume ผมว่าหน้าไปทางสวยคมแต่น่ารักตามวัย
nanmeey2
วุฒิสมาชิกเอวี

« ตอบ #22 เมื่อ: มิถุนายน 15, 2020, 08:58:55 AM »

รอหนังเดือน มิย อยู่ ยังไม่มาเลย  Cry

ว่าแต่ไม่มีท่านใดทำซับไทยหรือครับ
titans
รับแปลซับไทย สนใจสอบถามทาง INBOX
AV Columnist
คณะปฏิสนธิแห่งชาติ

« ตอบ #23 เมื่อ: มิถุนายน 15, 2020, 09:45:11 AM »

รอหนังเดือน มิย อยู่ ยังไม่มาเลย  Cry

ว่าแต่ไม่มีท่านใดทำซับไทยหรือครับ

เท่าที่เจอ ตอนนี้ยังไม่มีซับจีน/อังกฤษ/ชาติไหนเลยครับ

ถ้าจะทำคงต้องเริ่มจาก 0

อันที่จริง หนังของน้องน่าทำมาก ถ้ามีซับจีน/อังกฤษ ออกมา ใครไม่ทำ ผมทำเอง น้องน่ารักมาก
asedah2

ไม่เคยหวงผลงาน ถ้าใครเอาไปใช้ยังไงช่วยบอกกันก่อนนา

« ตอบ #24 เมื่อ: มิถุนายน 15, 2020, 10:19:40 AM »

เท่าที่เจอ ตอนนี้ยังไม่มีซับจีน/อังกฤษ/ชาติไหนเลยครับ

อันที่จริง หนังของน้องน่าทำมาก ถ้ามีซับจีน/อังกฤษ ออกมา ใครไม่ทำ ผมทำเอง น้องน่ารักมาก

ซับไทย2เรื่องแรก  ผมจ้างแปลจากญี่ปุ่น  งานเนี้ยบโดยท่านManticore
stars-199  เรื่องแรกทำเสร็จเรียบร้อยแล้วคราบ
เดี๋ยวคืนนี้เอาเรื่องแรกมาลงให้ได้ชมกัล

titans
รับแปลซับไทย สนใจสอบถามทาง INBOX

« ตอบ #25 เมื่อ: มิถุนายน 15, 2020, 01:34:41 PM »

ซับไทย2เรื่องแรก  ผมจ้างแปลจากญี่ปุ่น  งานเนี้ยบโดยท่านManticore
stars-199  เรื่องแรกทำเสร็จเรียบร้อยแล้วคราบ
เดี๋ยวคืนนี้เอาเรื่องแรกมาลงให้ได้ชมกัล

WoW WoW WoW

น่ารักที่สู๊ดดดเลย ท่าน asedah2

รัวกดไลค์ให้เลย 
AZUMI KAWASHIMA
AV Devotor (VIP)

« ตอบ #26 เมื่อ: มิถุนายน 15, 2020, 06:15:40 PM »

สุดยอดตรับท่าน Grin
CarNaGE

« ตอบ #27 เมื่อ: มิถุนายน 15, 2020, 06:59:01 PM »

ขอบคุณครับ จะรอชมซับไทยเลยครับ
asedah2

ไม่เคยหวงผลงาน ถ้าใครเอาไปใช้ยังไงช่วยบอกกันก่อนนา

« ตอบ #28 เมื่อ: มิถุนายน 15, 2020, 08:30:35 PM »

SUBTHAI หนังDebut ของนวลน้องนาง นั้นเนียนกว่าใคร ...Hibiki Natsume
(STARS-199)   มาแล้ววววววว

เรื่องที่2 STARS-236 กำลังแปลอยู่คราบ  รักแล้วรอหน่อย

อำนวยการแปล โดย asedah2
แปล & Timing Sub โดย Manticore

ใครเอาไปลงwebไหนของตัวเองต่อ
หากมีรายได้  โปรดช่วยหยอดกระปุกให้พวกเราบ้างก็จะขอบคุณมาก
ถ้าไม่ได้อะไรเลย  อย่างน้อยให้credit  ขอบคุณก็ยังดีอ่า
พวกเราจะได้มีงบ  มีกำลังใจทำซับดีๆ  ให้ดูไปนานๆ

Sub Thai File
.ass
https://mega.nz/file/hToR0bKD#bRepN-0WSBDjDKadf250v1CGR2vCUd1l58sKJEy_Q_Y
.srt
https://mega.nz/file/RHgVwI6I#HMdH5JDB31sGINCfon30JQX2g9Ey9NRtpRf7OszE_jc

ตอนนี้ยังหาโหลดbit หนังแบบไม่มีลายน้ำ ทั้งfileเล็กและใหญ่ ได้ที่
https://sukebei.nyaa.si/user/offkab?f=0&c=0_0&q=stars-199

ถ้าชอบเรื่องนี้ โปรดsupport Hibiki Natsume ด้วยการซื้อของลิขสิทธิ์ได้ที่
https://www.r18.com/videos/vod/movies/detail/-/id=1stars00199/
(ตอนนี้หนังSALE 30% อยู่ด้วยนาจา)

... อ้ออีก1ในเสน่ห์ของเธอ คือ เสียงอันน่ารักไพเราะ  ไม่ว่าจะเสียงพูด หรือ เสียงร้องตอนถูกกระตุ้นก็ตามคราบ
อย่าดูแต่ภาพนาจา
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: มิถุนายน 15, 2020, 11:20:45 PM โดย asedah2 » บันทึกการเข้า

nanmeey2
วุฒิสมาชิกเอวี

« ตอบ #29 เมื่อ: มิถุนายน 16, 2020, 11:07:31 PM »

สุดยอดเลยท่าน asedah2 เยี่ยมมากครับท่าน
ขอบคุณที่แปลให้ครับผม
หน้า: 1 2 [3] 4 5 6 พิมพ์