เมษายน 20, 2024, 08:21:19 PM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: AVC เปิดเฟสและโซเชี่ยลใหม่ เพื่อนๆช่วยกดไลค์ติดตามด้วย
เวบเข้าสู่ปีที่ 15 แล้ว ท่านสามารถช่วยเหลือเวบได้โดยสมัคร VIP (ตลอดชีพ) อ่านคอมเมนท์จากผู้ใช้งานจริง ที่นี่

หน้าแรก   ช่วยเหลือ เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
0 สมาชิก และ 1 บุคคลทั่วไป กำลังดูหัวข้อนี้ « หน้าที่แล้ว ต่อไป »
หน้า: [1] 2 พิมพ์
ผู้เขียน หัวข้อ: คิดว่า Saaya irie ยังซิงอยู่มั้ยครับ ถ้าไม่คิดว่าเสียซิงตอนช่วงอายุเท่าไหร่  (อ่าน 16608 ครั้ง)
Snowboy
ผู้ชำนาญการเอวี
*

« เมื่อ: กรกฎาคม 08, 2020, 03:24:19 PM »

คุณคิดว่า Saaya Irie ยังซิงอยู่มั้ยครับ

สำหรับผมว่าคงต้องมีบ้างตอนแบบไปถ่ายแบบกับตากล้องอะไรแบบนี้แน่ๆเลย อย่างน้อยมันต้องมีคนดิลเข้ามาบ้างแหละแต่บอกไว้เลยว่าผู้ชายที่ได้ไปโคตรโชคดี
boatnaraks
สัตว์เซลล์เดียว
*

« ตอบ #1 เมื่อ: กรกฎาคม 09, 2020, 03:39:46 PM »

ซิงครับ ซิงแน่ๆ
โกเท็น
โอตาคุเอวี
*

« ตอบ #2 เมื่อ: กรกฎาคม 10, 2020, 09:58:41 PM »

คนนี้หรอครับ https://www.instagram.com/saayairie/?hl=th  ส่วนตัวผมมองว่าไม่แล้ว ให้เดาไม่เกิน2-3คน แค่กับแฟนมากกว่าที่จะเป็นจากการทำงาน
the verve
โอตาคุกิติมศักดิ์
*

« ตอบ #3 เมื่อ: กรกฎาคม 14, 2020, 12:09:50 AM »

อยากรู้ เฌอปาง ใครได้โชคดีมาก
Snowboy
ผู้ชำนาญการเอวี
*

« ตอบ #4 เมื่อ: กรกฎาคม 15, 2020, 10:44:39 AM »

เฌอปางไม่ซิงแล้วหรอครับ
WeWee
AV Dedicator (VIP)
นักสะสมเอวี

« ตอบ #5 เมื่อ: กรกฎาคม 19, 2020, 09:47:42 AM »

เคยอ่านจากไหนจำไม่ได้

บริษัทถุงยางเขาสำรวจ ผญ.ปุ่น เกือบ 90% ไม่ซิง
อายุเฉลี่ยครั้งแรกคือ 17
เพราะงั้นคิดว่าถึงตอนนี้ เธอคงไม่รอด

ส่วนของไทย จำไม่ได้ละรู้แต่ว่าน้อยกว่าพอสมควร (60-70%)
แต่อายุเฉลี่ยครั้งแรกคือ 15

Shocked จะดีใจหรือเสียใจดี

ปล.ผมอ่านมาอีกที ไม่มีแหล่งข่าวยืนยัน
WeWee
นักสะสมเอวี

« ตอบ #6 เมื่อ: กรกฎาคม 19, 2020, 09:51:09 AM »

เคยมีแฟนมาก่อนเข้าวงและเลือกที่จะเลิกกับแฟนเพื่อเข้าวง
(เธอออกมาบอกเอง)

ยังซิงมั้ย? ไม่มีใครรู้หรอกครับ นอกจากเขาและเธอ

ถ้าคิดตามค่านิยมยุคนี้ สาวมหาลัยมีแฟน?
ตามนั้น..
Drogon
*

« ตอบ #7 เมื่อ: ธันวาคม 25, 2020, 06:05:04 PM »

Cheese Sausage
*

« ตอบ #8 เมื่อ: ตุลาคม 27, 2021, 12:50:41 PM »

เคยมีแฟนมาก่อนเข้าวงและเลือกที่จะเลิกกับแฟนเพื่อเข้าวง
(เธอออกมาบอกเอง)

ยังซิงมั้ย? ไม่มีใครรู้หรอกครับ นอกจากเขาและเธอ

ถ้าคิดตามค่านิยมยุคนี้ สาวมหาลัยมีแฟน?
ตามนั้น..

น้องเขาคนบ้านเดียวกับผม หาดใหญ่
ถ้าเคยไปเที่ยวหาดใหญ่ เขาจะพูดกันว่า "เด็กที่นี่ไม่ง่ายครับ ไม่ยอมเสียซิงให้ใครง่ายๆ"

ผมว่าน้องเขายังไม่เคยหรอก
แต่ความจริง ไม่มีใครรู้หรอกครับ
อย่ายุ่งกับประเด็นคนไทยเลย
เดี๋ยวโดนแบน แถมกระทู้บินอีก

แต่ส่วนตัว แฟนผมอยู่อ. เมือง สงขลา
คบกับผมสามเดือน เขาก็ให้ผมอึ๊บแล้ว
ปัจจุบันแต่งงานกับผม ลูก 2 ละครับ
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: ตุลาคม 27, 2021, 12:52:50 PM โดย cheesesauces » บันทึกการเข้า

JAPANESE AV IDOL :: Akari Mitani Photo Book らぶぱら 美谷朱里 LOVEpara [JAPANESE ADULT BOOK]
Japanese Edition

ที่หนึ่งในดวงใจ คือ อาคาริ มิทานิ
Rock Shit
ผู้บัญชาการเอวีสูงสุด

« ตอบ #9 เมื่อ: ตุลาคม 27, 2021, 02:48:54 PM »

คิดว่าคนนี้ยังซิงมั้ยครับ

หน้า: [1] 2 พิมพ์