มีนาคม 29, 2024, 05:50:55 PM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: AVC เปิดเฟสและโซเชี่ยลใหม่ เพื่อนๆช่วยกดไลค์ติดตามด้วย
เวบเข้าสู่ปีที่ 15 แล้ว ท่านสามารถช่วยเหลือเวบได้โดยสมัคร VIP (ตลอดชีพ) อ่านคอมเมนท์จากผู้ใช้งานจริง ที่นี่

หน้าแรก   ช่วยเหลือ เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
0 สมาชิก และ 1 บุคคลทั่วไป กำลังดูหัวข้อนี้ « หน้าที่แล้ว ต่อไป »
หน้า: 1 [2] พิมพ์
ผู้เขียน หัวข้อ: คิดว่า Saaya irie ยังซิงอยู่มั้ยครับ ถ้าไม่คิดว่าเสียซิงตอนช่วงอายุเท่าไหร่  (อ่าน 16536 ครั้ง)
WeWee
AV Dedicator (VIP)
นักสะสมเอวี

« ตอบ #10 เมื่อ: พฤศจิกายน 02, 2021, 12:48:12 PM »

ถ้าคิดตามค่านิยมยุคนี้ สาวมหาลัยมีแฟน?
ตามนั้น..

แต่ส่วนตัว แฟนผมอยู่อ. เมือง สงขลา
คบกับผมสามเดือน เขาก็ให้ผมอึ๊บแล้ว
ปัจจุบันแต่งงานกับผม ลูก 2 ละครับ

[/quote]

ผมก็ไม่ได้ฟันธงชัดเจนนี่ครับว่าน้องเขาซิงไม่ซิง
เป็นเรื่องส่วนตัว และไกลตัวจากผมมากครับ
แค่แสดงความเห็น ถึงค่านิยมในยุคนี้ไม่ได้มีเจตนาจะกล่าวหาครับผม

อดีตแฟนผมก็คนทุ่งใหญ่ครับ
คบกันได้สามเดือนเหมือนกัน ผมได้เปิดซิงด้วย
ตอนแรกผมยังไม่ค่อยชัวร์เลย เพราะแฟนเรียนพาณิชย์
คิดว่าเคยมาแล้วซะอีก

แฟนผมก็เป็นตัวอย่างได้ดี ว่าสิ่งที่คนภายนอกมองและคิด
อาจไม่เป็นจริงเสมอไป
Cheese Sausage
โอตาคุกิติมศักดิ์
*

« ตอบ #11 เมื่อ: พฤศจิกายน 02, 2021, 03:46:00 PM »

ถ้าคิดตามค่านิยมยุคนี้ สาวมหาลัยมีแฟน?
ตามนั้น..

แต่ส่วนตัว แฟนผมอยู่อ. เมือง สงขลา
คบกับผมสามเดือน เขาก็ให้ผมอึ๊บแล้ว
ปัจจุบันแต่งงานกับผม ลูก 2 ละครับ

ผมก็ไม่ได้ฟันธงชัดเจนนี่ครับว่าน้องเขาซิงไม่ซิง
เป็นเรื่องส่วนตัว และไกลตัวจากผมมากครับ
แค่แสดงความเห็น ถึงค่านิยมในยุคนี้ไม่ได้มีเจตนาจะกล่าวหาครับผม

คบกันได้สามเดือนเหมือนกัน ผมได้เปิดซิงด้วย
ตอนแรกผมยังไม่ค่อยชัวร์เลย เพราะแฟนเรียนพาณิชย์

แฟนผมก็เป็นตัวอย่างได้ดี ว่าสิ่งที่คนภายนอกมองและคิด

[/quote]

ครับๆ ผมไม่ได้จะกล่าวหาใคร
แค่เตือนตามกฏที่เว็บนี้บอกไว้ครับ
ผมกลัวว่ากระทู้นี้จะบินเท่านั้นเอง
ถ้ามีข้อความที่สุ่มเสี่ยง

JAPANESE AV IDOL :: Akari Mitani Photo Book らぶぱら 美谷朱里 LOVEpara [JAPANESE ADULT BOOK]
Japanese Edition

ที่หนึ่งในดวงใจ คือ อาคาริ มิทานิ
WeWee
นักสะสมเอวี

« ตอบ #12 เมื่อ: พฤศจิกายน 02, 2021, 09:56:28 PM »

ตามนั้น..

ครับๆ ผมไม่ได้จะกล่าวหาใคร
แค่เตือนตามกฏที่เว็บนี้บอกไว้ครับ
ผมกลัวว่ากระทู้นี้จะบินเท่านั้นเอง
ถ้ามีข้อความที่สุ่มเสี่ยง

[/quote]

ขอบคุณครับ เตือนผมตรงๆ ก็ได้ฮะ
"นี่คุณระวังผิดกฏนะ พาดพิงคนนอก..."
อะไรประมาณฮะ
ผมยินดีทำตามกฏทุกข้อของเว็บอย่างไม่มีเงื่อนไขอยู่แล้ว

WeWee
นักสะสมเอวี

« ตอบ #13 เมื่อ: พฤศจิกายน 02, 2021, 10:01:36 PM »

คิดว่าคนนี้ยังซิงมั้ยครับ

ส่วนคนนี้ เห็นมีคลิปนี่ครับ (ไม่แน่ใจว่าหลุดหรือจงใจ)
กำลังถ่ายเซลฟี่ในห้อง แล้วก็มีมือปริศนาเอื้อมมาจับนม
5555 ที่เหลือก็จินตนาการต่อกันเองครับ
manoonsatt
เหลือบไร

« ตอบ #14 เมื่อ: พฤษภาคม 24, 2022, 10:42:18 AM »

ตอนนี้ได้คำตอบชัดเจนแล้ว
นางแต่งงานเงียบๆ ลับๆ ไปแล้ว
ดีใจกับนางด้วย
และเสียใจที่ไม่ใช่เรา
หน้า: 1 [2] พิมพ์