มีนาคม 19, 2024, 02:12:21 PM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: AVC เปิดเฟสและโซเชี่ยลใหม่ เพื่อนๆช่วยกดไลค์ติดตามด้วย
เวบเข้าสู่ปีที่ 15 แล้ว ท่านสามารถช่วยเหลือเวบได้โดยสมัคร VIP (ตลอดชีพ) อ่านคอมเมนท์จากผู้ใช้งานจริง ที่นี่

หน้าแรก   ช่วยเหลือ เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
0 สมาชิก และ 1 บุคคลทั่วไป กำลังดูหัวข้อนี้ « หน้าที่แล้ว ต่อไป »
หน้า: [1] พิมพ์
ผู้เขียน หัวข้อ: รบกวนขอข้อมูลเกี่ยวกับ สวิงกิ้ง ครับ  (อ่าน 2594 ครั้ง)
sumryibb
AV Dedicator (VIP)
ปลิงควาย

« เมื่อ: สิงหาคม 01, 2020, 04:11:02 PM »

สวัสดีครับพี่ๆทุกท่าน
 ผมมีเรื่องอยากจะรบกวนสอบถามว่ามันมีจริงๆ ใช่ไหมครับกลุ่ม สวิง ที่เป็นทั้งในเฟสและไลน์

อยากจะขอชื่อหน่อยครับ ผมเคยไปอ่านว่าเค้ามีกลุ่มที่มีคุณภาพ ไม่ว่าจะมีการ คัดคน, เก็บค่าใช้จ่าย  นัดคุยนัดตีกอล์ฟ นัดทำกิจกรรมต่างๆ ก่อนการมีสวิง และไม่ได้มั่ว ทำเพราะเป็นรสนิยม แยกเรื่องงาน เรื่องรัก เรื่องรสนิยมออก

ถ้ามีพี่ๆท่านไหนใจดีรบกวน ข้อความมาก็ได้ครับ จะขอบพระคุณเป็นอย่างสูง

ขอบคุณครับ
ia02
หื่นมีศิลปะ
*

« ตอบ #1 เมื่อ: สิงหาคม 09, 2020, 06:37:52 PM »

ตามด้วยคนคนับ สนใจอยู่เหมือนกันอยากลอง จะหลังไมค์มาหาก็ได้
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: สิงหาคม 20, 2020, 07:59:56 PM โดย ia02 » บันทึกการเข้า
Humeric
หื่นมีศิลปะ
*

« ตอบ #2 เมื่อ: สิงหาคม 15, 2020, 04:55:54 PM »

ตามด้วยคนคนับ สนใจหลังไมค์มาหาก็ได้

สนใจครับ
ia02
หื่นมีศิลปะ
*

« ตอบ #3 เมื่อ: สิงหาคม 20, 2020, 08:00:31 PM »

ตามด้วยคนคนับ สนใจหลังไมค์มาหาก็ได้

สนใจครับ

สงสัยผมพิมพ์ไม่เคลียร์5555
chicharitour
ปลิงน้อย

หน้าใส ๆ แต่ใจหื่น นะจ๊ะ อิอิ

« ตอบ #4 เมื่อ: มีนาคม 13, 2022, 09:18:21 PM »

กลุ่มพวกนี้มีอยู่จริง ครับแต่ต้องระมัดระวังด้วยนะครับมิจฉาชีพเยอะครับ

I am son of Theater of the dream.
Always Manchester United.
tractorman
เสนาธิการเอวี

« ตอบ #5 เมื่อ: มีนาคม 19, 2022, 07:16:05 PM »

เคย search หาเจอในเวปแต่ตอนนี้หาไม่เจอแล้วโดนบล้อคครับ เข้าไปสมัครสมาชิกต้องเสียตังนะ พี่ๆในเวปนี้หลายคนก็กลายไปเป็นชายเดี่ยวมีชื่อเสียงโ่งดังในเวปสวิงที่ว่านี่ เวปนี้คือไม่ไฮโซนะ คือเน้นเอาความสนุก แต่ต้องระวังโดนหลอกนะ กับติดโรคนะ
หน้า: [1] พิมพ์