มีนาคม 29, 2024, 03:28:46 PM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: AVC เปิดเฟสและโซเชี่ยลใหม่ เพื่อนๆช่วยกดไลค์ติดตามด้วย
เวบเข้าสู่ปีที่ 15 แล้ว ท่านสามารถช่วยเหลือเวบได้โดยสมัคร VIP (ตลอดชีพ) อ่านคอมเมนท์จากผู้ใช้งานจริง ที่นี่

หน้าแรก   ช่วยเหลือ เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
0 สมาชิก และ 1 บุคคลทั่วไป กำลังดูหัวข้อนี้ « หน้าที่แล้ว ต่อไป »
หน้า: 1 [2] พิมพ์
ผู้เขียน หัวข้อ: บางที่ เวปเราน่าจะมีระบบที่ ต้องพิมพ์"ขอบคุณก่อน"ถึงจะเห็นข้อความที่โพสเนอะ  (อ่าน 2698 ครั้ง)
007
ผู้บัญชาการเอวีสูงสุด

ถ่างตาดู AV

« ตอบ #10 เมื่อ: สิงหาคม 10, 2020, 07:28:46 PM »

แค่คิดว่าเจอกระทู้ตอบขอบคุณเป็นหมื่นๆข้อความก็พอ จะเอาข้อความขอบคุณกลวงๆไปเพื่ออะไร ดีใจเหรอ
maload ผํ้ต้องการรับจ้างทำซับหนัง
ผู้บัญชาการเอวีสูงสุด

« ตอบ #11 เมื่อ: สิงหาคม 11, 2020, 01:58:41 PM »

ไม่ด่ากันในเม้นก็รู้สึกเป็นพระคุณละ  บางทู้ไม่ได้มีไรเลยเล่นกันสามสี่หน้านิดหน่อยไม่ได้ไม่ยอมกันเลย 555

ประวัติศาสตร์การดูหนังของข้าพเจ้า https://lastnightav.blogspot.com/
เราต้องการรับจ้างทำซับหนังเรื่องต่างๆ  ยกเว้นหนังดึบิ้ว
พีเอ็มคุยกันเล่นได้
titans
รับแปลซับไทย สนใจสอบถามทาง INBOX
AV Columnist
คณะปฏิสนธิแห่งชาติ

« ตอบ #12 เมื่อ: สิงหาคม 15, 2020, 06:54:42 PM »

มันก็ดีอย่าง เสียอย่าง

ถ้ามีระบบแบบนี้ มันจะมีแค่คอมเม้น “ขอบคุณ” จนคอมเม้นจริงที่ต้องการพูดคุยกับ จขกท. จริงๆจมหายไปเลย

แต่เห็นบางเวปก็เป็นปุ่มกด Thank you ต้องกดก่อนถึงจะเห็นข้อความ ซึ่งก็ดูโอเคดี คอมเม้นไม่รกด้วย

จริงแฮะ ถ้ามีแบบนั้นน่าจะโอเคนะครับ คือ คนทำก็เหนื่อยแสนเหนื่อย คนดูเป็นหมื่น มาเม้นหรือมาขอบคุณ หลักสิบร้อย งี้ บางทีก็ทำให้ท้อเหมือนกันนะเนี่ย

ชูมือเห็นด้วยกับปุ่มกด Thank youอีกเสียงครับ ถ้าเป็นคอมเม้นขอบคุณไม่น่าเวิร์คครับ คงเปลืองเนื้อที่น่าดู เผลอๆเว็บล่ม

ยังไงก็อย่างที่ท่านว่านั่นแหละ พอสังเกตุดู คนดูเป็นหมื่น แต่ที่จะเม้นจริงๆน้อยมาก นี่อาจจะเป็นสาเหตุนึงที่คนเก่าๆหลายคนค่อยๆเลิกราหยุดโพสไปก็เป็นได้ครับ ก็เล่นโพสแล้วไม่มีฟีดแบ๊ค มันเหมือนโพสแล้วไม่มีใครสนใจ แค่แวะเข้ามาเฉยๆแต่ไม่หือไม่อืออยุ่เหมือนกันนะครับ
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: สิงหาคม 15, 2020, 07:57:54 PM โดย titans » บันทึกการเข้า
หน้า: 1 [2] พิมพ์