มีนาคม 28, 2024, 05:01:23 PM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: AVC เปิดเฟสและโซเชี่ยลใหม่ เพื่อนๆช่วยกดไลค์ติดตามด้วย
เวบเข้าสู่ปีที่ 15 แล้ว ท่านสามารถช่วยเหลือเวบได้โดยสมัคร VIP (ตลอดชีพ) อ่านคอมเมนท์จากผู้ใช้งานจริง ที่นี่

หน้าแรก   ช่วยเหลือ เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
0 สมาชิก และ 1 บุคคลทั่วไป กำลังดูหัวข้อนี้ « หน้าที่แล้ว ต่อไป »
หน้า: [1] 2 พิมพ์
ผู้เขียน หัวข้อ: บางที่ เวปเราน่าจะมีระบบที่ ต้องพิมพ์"ขอบคุณก่อน"ถึงจะเห็นข้อความที่โพสเนอะ  (อ่าน 2697 ครั้ง)
kingz9
AV Dedicator (VIP)
ผู้บัญชาการเอวีสูงสุด

« เมื่อ: สิงหาคม 10, 2020, 10:48:04 AM »

5555 บางที คนทำซับ คนเอาข่าวมาบอก ผมว่าเค้าก็ต้องการคำว่า "ขอบคุณเหมือนกันนะ" เพราะอย่าลืมว่าคนเอามาลงก็เป็นคนทำงานทำการ เรียนหนังสือ แบบเราๆท่านๆเนี่ยละ แต่ เท่าที่สังเกตุคือ คนเข้าดูหลักพันหลักหมื่นน แต่ คำขอบคุณนี่ "หนักแสนนนนจะหนัก" ขอบคุณหลักร้อย 55555 บางทีคำขอบคุณของท่าน ก็ช่วยเป็นกำลังใจให้คนเอาข่าวเอาเรื่องเอาราวมาบอกกล่าวกันนะ ผมก็ลองพิมพ์คำว่า ขอบคุณ ดู มันก็ง่ายนินา พิมพ์เสร็จไม่ถึงนาที 55555 แต่ผมว่าน่าจะมีจริงๆนะ พวกแบบต้องพิมพ์ขขอบคุณก่อนข้อความถึงจะเห็นถ้าไม่พิมพ์ ก็จะเป็นข้อความที่ซ่อนอยู่ต่อไปอย่างงั้น (มีหลายเวปก็ทำแบบนั้นอยู่)

รับงานแปลหนัง AV สนใจทักส่วนตัวมาถามรหัส+ราคาก่อนได้

http://www.avcollectors.com/board/index.php?topic=226970.0
Hiryo
ประธานชมรมคนรักอาหมวย

« ตอบ #1 เมื่อ: สิงหาคม 10, 2020, 11:39:56 AM »

ถ้ากระทู้ไหน ผมเข้าไปอ่าน ผมแสดงความเห็นทุกกระทู้นะ นั่นแปลว่าเป็นหัวข้อกระทู้ที่ผมสนใจ

แต่ถ้าเป็นกระทู้ที่ผมไม่สนใจ ผมจะไม่เข้าไปอ่านเลย หลังๆนี่นานๆทีถึงจะได้ตอบ

และโดยส่วนตัว ผมเลิกตั้งกระทู้ไปแล้วครับ 

jakkajee
AV DecadonoR++ (VIP)
*

« ตอบ #2 เมื่อ: สิงหาคม 10, 2020, 11:44:48 AM »

อย่าไปสนใจคนอื่นเลยครับ ทำสิ่งที่เราอยากทำ อย่าให้สิ่งที่คนอื่นทำมามีผลอะไรกับเรา…

rafaelo
คณะปฏิสนธิแห่งชาติ

นักสาดน้ำร้อนในตำนาน

« ตอบ #3 เมื่อ: สิงหาคม 10, 2020, 12:36:10 PM »

ถ้าเป็นกดไลค์น่าจะง่ายกว่าครับ  ผมเองยังอยากให้มีเลย  สะสมครบจำนวนจะแลกสิทธิพิเศษอะไรก็ว่าไปครับ  คนที่แปลซับหรือเขียนกระทู้ดีๆก็ควรได้รางวัล
boremons
วุฒิสมาชิกเอวี

« ตอบ #4 เมื่อ: สิงหาคม 10, 2020, 01:03:10 PM »

นึกถึงเว็บ สวิงถิ้ง เลยที่มีระบบ เม้นขอบคุณก่อนดูข้อความในกระทู้ ปัญหาจากเว็บนั้นที่เราเจอคือเราหาข้อความที่เหมือนพูดคุยกับเจ้าของโพสไม่เจอ เจอแต่ ขอบคุณ สั้นๆ หลายๆ หน้า

เข้ามาเสพ แล้วก็จาก
อบเชยเฉยๆ
AV Publisher

อบเชยเด็กนครปฐม

« ตอบ #5 เมื่อ: สิงหาคม 10, 2020, 01:05:05 PM »

ถ้าเป็นกอล์ฟนี่นายพลาดแทบทุกพาร์

กลุ่ม Telegram แจก Torrent Decensored
งานจีนของพรี้ Darknight และ WG101 ราคา 49 บาทต่อเดือน
ถ้าสนใจติดต่อ PM มาในบอร์ดได้เลย
Busty Master

« ตอบ #6 เมื่อ: สิงหาคม 10, 2020, 01:55:02 PM »

มันก็ดีอย่าง เสียอย่าง

ถ้ามีระบบแบบนี้ มันจะมีแค่คอมเม้น “ขอบคุณ” จนคอมเม้นจริงที่ต้องการพูดคุยกับ จขกท. จริงๆจมหายไปเลย

แต่เห็นบางเวปก็เป็นปุ่มกด Thank you ต้องกดก่อนถึงจะเห็นข้อความ ซึ่งก็ดูโอเคดี คอมเม้นไม่รกด้วย
kingz9

« ตอบ #7 เมื่อ: สิงหาคม 10, 2020, 02:04:33 PM »

มันก็ดีอย่าง เสียอย่าง

ถ้ามีระบบแบบนี้ มันจะมีแค่คอมเม้น “ขอบคุณ” จนคอมเม้นจริงที่ต้องการพูดคุยกับ จขกท. จริงๆจมหายไปเลย

แต่เห็นบางเวปก็เป็นปุ่มกด Thank you ต้องกดก่อนถึงจะเห็นข้อความ ซึ่งก็ดูโอเคดี คอมเม้นไม่รกด้วย

จริงแฮะ ถ้ามีแบบนั้นน่าจะโอเคนะครับ คือ คนทำก็เหนื่อยแสนเหนื่อย คนดูเป็นหมื่น มาเม้นหรือมาขอบคุณ หลักสิบร้อย งี้ บางทีก็ทำให้ท้อเหมือนกันนะเนี่ย

รับงานแปลหนัง AV สนใจทักส่วนตัวมาถามรหัส+ราคาก่อนได้

http://www.avcollectors.com/board/index.php?topic=226970.0
KeneMoko

« ตอบ #8 เมื่อ: สิงหาคม 10, 2020, 04:07:32 PM »

อันนี้เว็บอ่านนิยายที่นึงเค้าทำเอาไว้ แล้วออปชั่นของเว็บบอร์ดที่เค้าใช้มันทำได้
มีแอดมินอ่านเม้นท์ตลอดเวลาด้วย

Mayu Okamoto    NNPJ-318
kingz9

« ตอบ #9 เมื่อ: สิงหาคม 10, 2020, 04:15:15 PM »

อันนี้เว็บอ่านนิยายที่นึงเค้าทำเอาไว้ แล้วออปชั่นของเว็บบอร์ดที่เค้าใช้มันทำได้
มีแอดมินอ่านเม้นท์ตลอดเวลาด้วย

5555 ชอบๆๆแก้ปัญหาได้ดีไม่งั้นก็ . บ้างอะไรบ้าง

หน้า: [1] 2 พิมพ์