เมษายน 19, 2024, 06:18:32 AM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: AVC เปิดเฟสและโซเชี่ยลใหม่ เพื่อนๆช่วยกดไลค์ติดตามด้วย
เวบเข้าสู่ปีที่ 15 แล้ว ท่านสามารถช่วยเหลือเวบได้โดยสมัคร VIP (ตลอดชีพ) อ่านคอมเมนท์จากผู้ใช้งานจริง ที่นี่

หน้าแรก   ช่วยเหลือ เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
0 สมาชิก และ 1 บุคคลทั่วไป กำลังดูหัวข้อนี้ « หน้าที่แล้ว ต่อไป »
หน้า: [1] 2 พิมพ์
ผู้เขียน หัวข้อ: ใครชอบเซฟรูปสาวที่ตัวเองอยากเย็ดไว้ในโทรศัพท์บ้างครับ  (อ่าน 9173 ครั้ง)
หวังฟันเจ้า
AV Dedicator (VIP)
ตะกวดไซเบอร์

« เมื่อ: สิงหาคม 19, 2020, 09:22:06 AM »

ตามหัวข้อเลยครับ ผมอยากรู้ว่าตัวเองแปลกหรือโรคจิตไปมั๊ย
ผมทำไว้เป็นอัลบั้มของแต่ละคนเลย Grin หลักๆเลยเอาไว้ว่าวหรือไว้ดูตอนเงี่ยน
xsundark
วุฒิสมาชิกเอวี

« ตอบ #1 เมื่อ: สิงหาคม 19, 2020, 11:54:49 PM »

ใส่คอมครับ ไม่กล้าใส่โทรศัพท์ คนอื่นหยิบง่ายครับ  Grin Grin
Snowboy
ผู้ชำนาญการเอวี
*

« ตอบ #2 เมื่อ: สิงหาคม 19, 2020, 11:56:40 PM »

ตามหัวข้อเลยครับ ผมอยากรู้ว่าตัวเองแปลกหรือโรคจิตไปมั๊ย
ผมทำไว้เป็นอัลบั้มของแต่ละคนเลย Grin หลักๆเลยเอาไว้ว่าวหรือไว้ดูตอนเงี่ยน

ไม่แปลกนะครับผมก็ทำ
ex
ปลิงควาย
*

« ตอบ #3 เมื่อ: สิงหาคม 20, 2020, 02:49:46 AM »

เป็นการระบาย อารมณ์ทางเพศ รูปแบบหนึ่งครับ ถ้าทำแบบมีสติ ไม่ทำในที่ รโหฐาน แล้วก็ไม่เป็นการไปเอารูปส่วนตัวมา ก็ไม่น่าอันตรายครับ แต่อย่าหมกมุ่นจนเกินไปก็พอ
provoke
เหลนไฟใจสยิว
*

« ตอบ #4 เมื่อ: สิงหาคม 20, 2020, 12:05:39 PM »

เคยทำครับ อยู่ในแทบเล็ตเครื่องเก่าตอนนี้พังไปแล้ว ชอบถือไปตอนเข้าห้องน้ำ
maload ผํ้ต้องการรับจ้างทำซับหนัง
ผู้บัญชาการเอวีสูงสุด

« ตอบ #5 เมื่อ: สิงหาคม 21, 2020, 09:42:22 PM »

เราว่าธรรมดาไปมั้ง ถ้าเป็นเรานะ เราจะตัดคลิปตอนท่าหมาไว้ประจำเครืองเลย  Grin Grin

ประวัติศาสตร์การดูหนังของข้าพเจ้า https://lastnightav.blogspot.com/
เราต้องการรับจ้างทำซับหนังเรื่องต่างๆ  ยกเว้นหนังดึบิ้ว
พีเอ็มคุยกันเล่นได้
Rock Shit

« ตอบ #6 เมื่อ: สิงหาคม 23, 2020, 04:07:08 PM »

ทำบ่อยแล้วก็ลบแล้วพอจอใหม่ก็เซฟต่อวนไปเรื่อย
petedoherty
AV Publisher

« ตอบ #7 เมื่อ: พฤศจิกายน 04, 2020, 08:45:04 PM »

ปกติครับ  แต่เค้าถ่ายรูปเน้นนม  โชว์ขาอ่อน ใส่กางเกงรัดๆ  ผมเซฟเลยถ้าเจอ
samfisher
ผู้ชำนาญการเอวี
*

« ตอบ #8 เมื่อ: พฤศจิกายน 28, 2020, 07:11:58 PM »

มีรูปน่องในอ๊อฟฟิตหลายคนคนเลย น่าเย็ดทั้งนั้น อยากให้ทุกคนเมาแล้วมาดูดควยให้จัง อารมณ์แบบอยากดื่มน้ำกามสุดๆ อยากเย็ดร่องนม ยากแตกน้ำกามใส่หน้าทุกคนจริงๆ พูดแล้วก็เงี่ยน
Edvanex_
ปลิงน้อย
*

« ตอบ #9 เมื่อ: พฤศจิกายน 30, 2020, 11:37:42 PM »

มีอยู่ครับ เซฟเก็บไว้ แต่มีเสียวๆตอนเลื่่อนดู gallery รูปเหมือนกัน
ส่วนใหญ่เป็นชุดนักศึกษาซะด้วยครับ ฮา
หน้า: [1] 2 พิมพ์