มีนาคม 28, 2024, 09:08:20 PM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: AVC เปิดเฟสและโซเชี่ยลใหม่ เพื่อนๆช่วยกดไลค์ติดตามด้วย
เวบเข้าสู่ปีที่ 15 แล้ว ท่านสามารถช่วยเหลือเวบได้โดยสมัคร VIP (ตลอดชีพ) อ่านคอมเมนท์จากผู้ใช้งานจริง ที่นี่

หน้าแรก   ช่วยเหลือ เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
0 สมาชิก และ 1 บุคคลทั่วไป กำลังดูหัวข้อนี้ « หน้าที่แล้ว ต่อไป »
หน้า: [1] พิมพ์
ผู้เขียน หัวข้อ: ตอนเห็นแฟนตัวเอง มีอะไรกับคนอื่นครั้งแรก รู้สึกยังไงครับ  (อ่าน 3184 ครั้ง)
โกเท็น
โอตาคุเอวี
*

« เมื่อ: สิงหาคม 22, 2020, 12:31:22 AM »

ตอนที่มีอะไรกับคนที่ไม่ใช่แฟน เช่นน้องๆร้านนวด หรืออื่นๆ แล้วก็ ตอนเห็นแฟนตัวเอง มีอะไรกับคนอื่นครั้งแรก  รู้สึกยังไงกันบ้างครับ
joker1331
หื่นไร้ศิลปะ
*

« ตอบ #1 เมื่อ: ตุลาคม 28, 2020, 12:41:48 PM »

แฟนผมเคยแอบนอกใจไปมีอะไรกับคนอื่น แล้วผมจับได้เลย ถามไปตรงๆ เค้าก็ตอบกลับมาตรงๆ ว่าไปมีอะไรกับคนอื่น พอรู้แบบนั้นผมแทนที่จะโกรธ กลับฟิน และมีอารมมาก ผมก็ถายรายละเอียด ตอนเย็ดกับคนอื่นแบบละเอียดเลย ฟังแล้วนึกตามฟินมาก
วอนว่อนว้อนท์
AV Dedicator (VIP)
สหายร่วมหื่น

« ตอบ #2 เมื่อ: พฤศจิกายน 22, 2020, 11:21:15 AM »

ไม่รุ้นะครับ รุ้แต่ว่าอยากมีอะไรกับสาวๆที่ไม่มีเจ้าของ 555
แต่ถ้าผช.อยากให้มีอะไรกับแฟนผญ.นี่คงต้องคุยรายละเอียดอีกที
petedoherty
AV Publisher
ผู้บัญชาการเอวีสูงสุด

« ตอบ #3 เมื่อ: พฤศจิกายน 22, 2020, 04:38:48 PM »

ไม่เห็นกับตา  แต่เคยฟัง  ก็จะรู้สึกมีอารมณ์ครับ  ตอนมีแฟน ตอนเอากับแฟน ผมชอบนึกถึงตอนแฟนโดนคนอื่นมาเย ..
คือ... แฟนผมมันชอบเล่าว่ามันเคยผ่านอะไรมาบ้าง ผมเซ้าซี้ถามมันด้วยแหละ ตอนมันมีแฟนเก่ามันก็แอบไปมีกิ๊ก 
ไปเรียนก็แอบไปให้รุ่นน้องฟาด  เปลี่ยนงานแต่ละที่ก็จะโดนฟาดทุกที่  ถ้าเป็นคุณๆจะ ทนไหวมั้ยครับ 
maload ผํ้ต้องการรับจ้างทำซับหนัง
ผู้บัญชาการเอวีสูงสุด

« ตอบ #4 เมื่อ: ธันวาคม 20, 2020, 01:53:14 PM »

รู้สึกว่าทำไมคนหล่อของมันเล็กจัง เเต่คนเเก่ใหญ่ๆอึดๆเเบบที่อ่านเจอให้นิยาย ก็ไม่เคยเห็นเหมือนกัน

ประวัติศาสตร์การดูหนังของข้าพเจ้า https://lastnightav.blogspot.com/
เราต้องการรับจ้างทำซับหนังเรื่องต่างๆ  ยกเว้นหนังดึบิ้ว
พีเอ็มคุยกันเล่นได้
S3XMAN
AV Dedicator (VIP)
หื่นไร้ศิลปะ

« ตอบ #5 เมื่อ: มีนาคม 02, 2021, 03:58:26 PM »

ตอนจับได้รู้สึกโกรธผสมเงี่ยนมากๆ ผสมกับตื่นเต้นมากจนน้ำแตกเอง ตอนยังไม่แข็งด้วยซ้ำครับ
หน้า: [1] พิมพ์