เมษายน 26, 2024, 03:15:52 AM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: AVC เปิดเฟสและโซเชี่ยลใหม่ เพื่อนๆช่วยกดไลค์ติดตามด้วย
เวบเข้าสู่ปีที่ 15 แล้ว ท่านสามารถช่วยเหลือเวบได้โดยสมัคร VIP (ตลอดชีพ) อ่านคอมเมนท์จากผู้ใช้งานจริง ที่นี่

หน้าแรก   ช่วยเหลือ เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
0 สมาชิก และ 1 บุคคลทั่วไป กำลังดูหัวข้อนี้ « หน้าที่แล้ว ต่อไป »
หน้า: [1] 2 พิมพ์
ผู้เขียน หัวข้อ: หมดอารมณ์นี่อาการมันเป็นยังไง คนไหนเข้าสภาวะนี้เเล้วอธิบายให้ฟังหน่อย  (อ่าน 7321 ครั้ง)
maload ผํ้ต้องการรับจ้างทำซับหนัง
ผู้บัญชาการเอวีสูงสุด

« เมื่อ: สิงหาคม 23, 2020, 05:05:54 PM »

คือเเบบเห็นผู้หญิงเเก้ผ้านีั่เฉยๆเลย ไม่สนใจอะไร  หรืออยากเอาเเต่ไม่เเข็ง  ออ ผู้หญิงด้วยว่า่หมดอารมณ์เป็นยังไง 

ประวัติศาสตร์การดูหนังของข้าพเจ้า https://lastnightav.blogspot.com/
เราต้องการรับจ้างทำซับหนังเรื่องต่างๆ  ยกเว้นหนังดึบิ้ว
พีเอ็มคุยกันเล่นได้
sunny18xx
ผู้ชำนาญการเอวี
*

« ตอบ #1 เมื่อ: สิงหาคม 23, 2020, 07:06:13 PM »

ไม่รู้นะครับว่า ใช่เรียกหมดอารมณ์ป่าว

ผมนี่เย็ดๆอยู่ต้องใช้ความพยายามในความแข็งอะ บางทีเย็ดละควยอยุ่ข้างใน แล้วควยอ่อนเลย 5555

บางทีคบคนไปนานๆ แล้วแบบ มันไม่แข็งแล้วอะ ต้องแบบเงี่ยนจริงๆถึงจะโดน
ลองนึกภาพแบบใส่เข้าไปแล้วเย็ดไปเรื่อยแล้วไม่แข็งอะ อันนี้เป้นเฉพาะบางคนนะ ถ้าไม่อินคือ ไม่สู้เลย
maload ผํ้ต้องการรับจ้างทำซับหนัง

« ตอบ #2 เมื่อ: สิงหาคม 23, 2020, 08:29:07 PM »

ไม่รู้นะครับว่า ใช่เรียกหมดอารมณ์ป่าว

ผมนี่เย็ดๆอยู่ต้องใช้ความพยายามในความแข็งอะ บางทีเย็ดละควยอยุ่ข้างใน แล้วควยอ่อนเลย 5555

บางทีคบคนไปนานๆ แล้วแบบ มันไม่แข็งแล้วอะ ต้องแบบเงี่ยนจริงๆถึงจะโดน
ลองนึกภาพแบบใส่เข้าไปแล้วเย็ดไปเรื่อยแล้วไม่แข็งอะ อันนี้เป้นเฉพาะบางคนนะ ถ้าไม่อินคือ ไม่สู้เลย

เเสดงว่ายังเเข็งกัน  อยากรู้เเบบว่าคนที่เเก่ๆเเล้วบอกหมดอารมณ์หมดฮอโมนเค้าเป็นยังไงกัน จะได้เตรียมตัวเข้าวัยทองกับเขาถูก 555

ประวัติศาสตร์การดูหนังของข้าพเจ้า https://lastnightav.blogspot.com/
เราต้องการรับจ้างทำซับหนังเรื่องต่างๆ  ยกเว้นหนังดึบิ้ว
lang_mu
ผู้ชำนาญการเอวี
*

« ตอบ #3 เมื่อ: สิงหาคม 31, 2020, 02:33:44 PM »

ยังไม่ถึงกับหมดอารมณ์นะครับ แต่เริ่มรอบสองได้ยากขึ้นมาก ต้องบิ้วท์นาน หรือไม่ก็ต้องเป็นสาวที่ถูกใจจริงๆ

คล้ายคคห.ด้านบนครับ เคยแบบกำลังซอยๆอยู่ ทำไมรู้สึกว่า ค.เราไม่ค่อยแข็งหว่า ทำไมรู้สึกมันหลวมๆโล่งๆหว่า ปรากฏค.เราอ่อนไม่แข็งเต็มที่แล้ว ต้องพักนั่งทำใจก่อนครับ

ความแก่ไม่ปรานีใครจริงๆ 555

« ตอบ #4 เมื่อ: กันยายน 04, 2020, 05:38:24 PM »

ยังไม่ถึงกับหมดอารมณ์นะครับ แต่เริ่มรอบสองได้ยากขึ้นมาก ต้องบิ้วท์นาน หรือไม่ก็ต้องเป็นสาวที่ถูกใจจริงๆ

คล้ายคคห.ด้านบนครับ เคยแบบกำลังซอยๆอยู่ ทำไมรู้สึกว่า ค.เราไม่ค่อยแข็งหว่า ทำไมรู้สึกมันหลวมๆโล่งๆหว่า ปรากฏค.เราอ่อนไม่แข็งเต็มที่แล้ว ต้องพักนั่งทำใจก่อนครับ

ความแก่ไม่ปรานีใครจริงๆ 555
เข้าใจละ ตอนเเรกนึกว่าเห็นผู้หญิงสวยๆเดินมาเเล้วจะไม่รู้สึกอะไร  ไม่คิดอุะไร เฉยๆ   เเตตกลงคือเเข็งยากนั่นเอง

icezy01
AV Dedicator (VIP)
ปลิงกิติมศักดิ์

« ตอบ #5 เมื่อ: กันยายน 17, 2020, 11:54:41 PM »

ผมยังไม่ 30 นะแต่รู้สึกว่าไม่ค่อยมีอารมณ์ แล้วจริงๆผมเป็นคนที่หื่นมาก ในหัวนี่คิดแต่เรื่อง 20+ เป็นมาตั้งแต่สมัยมอต้นแล้ว
แต่พอได้เอาบ่อยๆ(แค่อาทิตย์ละครั้ง) จากที่เคยเอานานสุด 5 ชม. ตอนนี้ 30 นาทีก็เริ่มเพลียแล้ว บางทีเป็นเหมือนกับท่านบนนั่นล่ะคือเอาไปแล้วรู้สึกเงี่ยนอยู่นะแต่ไม่สุด แล้วก็นิ่มด้วยต้องรอพักนึงเลย ต้องให้อมใหม่ถึงกลับมาแข็ง ไม่รู้ทำไม อาจจะเหนื่อยงานเรียดงานด้วยมั้งครับ ทุกวันนี้ดูหนังโป๊ก็มีอารมณ์ปกตินะ ไม่เข้าใจทำไม เคยถามเพื่อนที่เซียนๆเรื่องผญมันบอกว่าต้องเปลี่ยนกลิ่นถึงจะมีอารมณ์เหมือนตอนรุ่นๆ มันว่างั้น ผมว่าก็อาจเป็นไปได้เพราะบางทีเราเดินสวนกับสาวน่ารักๆสวยๆได้กลิ่นน้ำหอมบางทีก็แข็งเลย ยิ่งใส่กระบอกด้วยแล้วนี่ตุงเกงเลยทีเดียว
วอนว่อนว้อนท์
AV Dedicator (VIP)
สหายร่วมหื่น

« ตอบ #6 เมื่อ: กันยายน 18, 2020, 03:10:53 PM »

คงเหมือนกินมาเยอะ สวยๆก็จัดมาแล้ว สุดท้ายถ้าไม่ถูกใจจริงๆ ก็ไม่ค่อยอยาก ที่เปลี่ยนกลิ่นเพราะมันตื่นเต้นเลยตื่นตัว

คนเห็นคนตายมากๆก็ปลง อาจอยู่ที่ตรงนี้ด้วย

« ตอบ #7 เมื่อ: กันยายน 19, 2020, 12:04:51 PM »

เดินพารากอนนี่เเข็งเลยทุกวี่วัน  Grin

Marcus13th
ปลิงน้อย
*

« ตอบ #8 เมื่อ: กันยายน 23, 2020, 11:00:15 PM »

มีอีกอาการครับ อันนี้คนเป็นความดัน อาการผมเอง

เวลาใกล้แตก ช่วงกำลังพีค มันจะปวดหัวจี๊ด อยู่ตรงกลางหัว

ส่งผลให้ หดทันที แล้วเราก็ไม่กล้าปั่นมันขึ้นมาใหม่เพราะยังเข็ดกับความปวดหัวอยู่
Busty Master

« ตอบ #9 เมื่อ: กันยายน 24, 2020, 10:54:33 AM »

ต้องแยกเป็นคนละเรื่อง ระหว่าง หมดอารมร์ กับ เจี๊ยวไม่แข็ง

ถ้าแบบยังมีความเงียน ยังอยากเย็ด แต่ถึงเวลาแล้วเจี๊ยวไม่แข็ง บางทีมันอาจเป็นเรื่องสุขภาพ เช่น พักผ่อนน้อย อ่อนเพลีย หรืออะไรก็ตาม ก็แก้ไขได้โดยการรักษาสุขภาพ

แต่ถ้าแบบไม่มีอารมณ์ความเงี่ยน ไม่อยากเย็ด ไม่อยากทำอะไรเลย อันนี้คือการหมดอารมณ์ น่าจะเป็นเรื่องจิตใจที่ไม่ได้มีความรู้สึกต่อคนนั้นแล้ว
หน้า: [1] 2 พิมพ์