มีนาคม 29, 2024, 10:48:10 PM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: AVC เปิดเฟสและโซเชี่ยลใหม่ เพื่อนๆช่วยกดไลค์ติดตามด้วย
เวบเข้าสู่ปีที่ 15 แล้ว ท่านสามารถช่วยเหลือเวบได้โดยสมัคร VIP (ตลอดชีพ) อ่านคอมเมนท์จากผู้ใช้งานจริง ที่นี่

หน้าแรก   ช่วยเหลือ เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
0 สมาชิก และ 1 บุคคลทั่วไป กำลังดูหัวข้อนี้ « หน้าที่แล้ว ต่อไป »
หน้า: 1 [2] 3 4 5 พิมพ์
ผู้เขียน หัวข้อ: ลองสั่งซื้อของเล่นซิลิโคนกับ LAZADA  (อ่าน 19176 ครั้ง)
valkiry
AV Distinctive (VIP)
ตะกวดไซเบอร์

« ตอบ #10 เมื่อ: สิงหาคม 26, 2020, 01:16:27 PM »

ขอบคุณครับๆๆๆๆ มากๆๆๆ ผมสั่งแล้วโดนยึดจนเซ็ง ทีนี้ได้หนทางใหม่แล้ว ไชโย
tongsrp
AV Dedicator (VIP)
ผู้ชำนาญการเอวี

« ตอบ #11 เมื่อ: สิงหาคม 27, 2020, 10:16:25 AM »

ผมเพิ่งสั่งจาก Otonajp มาเลยครับ ไม่โดนยึดด้วย

มันมีทริคนิดนิดหน่อย ยังไงหลังไมค์มาถามได้ครับ

ขอทริคด้วยครับ

ขอทริคด้วยคนครับ  ผมจะลองสั่งจาก Otonajp อยู่พอดี แต่ก็กลัวโดนยึดของ
fck555
สัตว์เซลล์เดียว
*

« ตอบ #12 เมื่อ: สิงหาคม 28, 2020, 02:08:28 AM »

สะดุ้งตรงที่บอกว่า สั่งตรงจากญี่ปุ่นแล้วโดนยึด เพราะกำลังเล็งๆของจากเวป otonajp อยู่เลย เห็นมีเพื่อนในเวปนี้เคยสั่งแล้วรอดมาได้

ปัญหาคือ ถ้าจะสั่งจากญี่ปุ่น ต้องห้ามเข้าระบบของไปรษณ๊ย์ฺไทยครับ โดยเฉพาะ EMS คีอห้ามเด็ดขาด เพราะมันจะเข้าไปในศุลกากรเลย (ตอนผมโทรไปขอร้อง โดนเจ้าหน้าที่อีกฝ่ายที่เป็นผู้หญิงแอบหัวเราะตอบกลับมาด้วย) แต่เอาจริงจากที่ผมเช็คๆ ต่อให้สั่งทางเรือ ก็มีโอกาสโดนศุลกากรสุ่มตรวจอยู่ดี วิธีที่โอเคหน่อยคือ ฝากร้านสั่งมา อาจต้องรอเวลาเป็นเดือนแต่ต้องจ่ายในราคาเกือบ 2 เท่าของราคาของ

วิธีที่จะเอามาจากญี่ปุ่นที่ปลอดภ้ยที่สุดจริงๆ คือ ไปซื้อแล้วเอากลับมาเองครับ เพราะต่อให้ขาเข้าประเทศ โดยสั่งให้เอาไปสแกน มันก็จะไม่เจออะไร (เพราะมันเป็นซิลิโคน) หากไม่ได้ทำตัวมีพิรุธจนเขาขอตรวจจริงๆ ก็แค่ยกกระเป๋าไปสแกน แล้วก็เดินออกไปตามปกติ ก็ไม่มีอะไรแล้วครับ

ถ้าจะสั่งจากญี่ปุ่น ต้องคำนึงถึงข้อนี้ครับ ว่ามันมีโอกาสโดนยึดสูง

ผมเพิ่งสั่งจาก Otonajp มาเลยครับ ไม่โดนยึดด้วย

มันมีทริคนิดนิดหน่อย ยังไงหลังไมค์มาถามได้ครับ

ขอหลังไมค์ด้วยครับ
DeoRx
เสนาธิการเอวี
*

« ตอบ #13 เมื่อ: ธันวาคม 13, 2020, 12:23:29 AM »

ผมก็เคยสั่งแบบสะโพกมาใช้กะของที่ขายในไทยนะคับ ราคา 900 กว่าบาทเอง เนื้อซิลิโคนนิ่มๆแบบนี้เลย ใหญ่ประมาณก้นเด็ก เสียวสบายน้องชายมากเวลาทำ แต่ถือว่าใช้งานได้โอเคมากเลย คือใช้แบบโคตรคุ้ม ใช้เกินราคามากกกกกก ข้อดีของแบบสะโพกคือกระแทกได้เสียวสะใจมากคับ
LeoX
หื่นมีศิลปะ
*

« ตอบ #14 เมื่อ: ธันวาคม 14, 2020, 12:42:15 AM »

ผมก็ใช้แบบสะโพกครับ ข้อดีคือเยสได้ทุกท่า
ท่าเบสิค ผมนอนเยสบนเตียง
ท่า doggy ผมวางบนเก้าอี้ หรือโต๊ะคอม

ซื้อของจีนมาเหมือนกัน แต่ผมสั่งจากอาลี กว่าจะได้เกือบเดือนครับ
ใช้มาเกือบปี สภาพยังดี รูยังฟิต

แต่ตอนนี้อยากลองของญี่ปุ่นครับ ว่าจะสั่งมา
Despasito
ปลิงควาย

« ตอบ #15 เมื่อ: ธันวาคม 17, 2020, 09:56:22 AM »

มันหาไม่เจอแล้วอ่ะครับ
Ganbare
โอตาคุเอวี
*

« ตอบ #16 เมื่อ: ธันวาคม 19, 2020, 11:28:39 AM »

สะดุ้งตรงที่บอกว่า สั่งตรงจากญี่ปุ่นแล้วโดนยึด เพราะกำลังเล็งๆของจากเวป otonajp อยู่เลย เห็นมีเพื่อนในเวปนี้เคยสั่งแล้วรอดมาได้

ปัญหาคือ ถ้าจะสั่งจากญี่ปุ่น ต้องห้ามเข้าระบบของไปรษณ๊ย์ฺไทยครับ โดยเฉพาะ EMS คีอห้ามเด็ดขาด เพราะมันจะเข้าไปในศุลกากรเลย (ตอนผมโทรไปขอร้อง โดนเจ้าหน้าที่อีกฝ่ายที่เป็นผู้หญิงแอบหัวเราะตอบกลับมาด้วย) แต่เอาจริงจากที่ผมเช็คๆ ต่อให้สั่งทางเรือ ก็มีโอกาสโดนศุลกากรสุ่มตรวจอยู่ดี วิธีที่โอเคหน่อยคือ ฝากร้านสั่งมา อาจต้องรอเวลาเป็นเดือนแต่ต้องจ่ายในราคาเกือบ 2 เท่าของราคาของ

วิธีที่จะเอามาจากญี่ปุ่นที่ปลอดภ้ยที่สุดจริงๆ คือ ไปซื้อแล้วเอากลับมาเองครับ เพราะต่อให้ขาเข้าประเทศ โดยสั่งให้เอาไปสแกน มันก็จะไม่เจออะไร (เพราะมันเป็นซิลิโคน) หากไม่ได้ทำตัวมีพิรุธจนเขาขอตรวจจริงๆ ก็แค่ยกกระเป๋าไปสแกน แล้วก็เดินออกไปตามปกติ ก็ไม่มีอะไรแล้วครับ

ถ้าจะสั่งจากญี่ปุ่น ต้องคำนึงถึงข้อนี้ครับ ว่ามันมีโอกาสโดนยึดสูง

ผมว่าซิลิโคนสแกนเจอครับ ขาออกจากคันไซผมเอาใส่เป้สะพานหลังไม่โหลดใต้เครื่อง พนักงานญ.หัวเราะกันใหญ่ พอขาเข้าไทยใช้ช่วงคนเยอะเอากระเป๋าลากเข้าสแกนเป้ไม่ใส่
Miraclexxx

« ตอบ #17 เมื่อ: ธันวาคม 24, 2020, 01:28:32 AM »

ตอนนี้หาไม่เจอแล้วครับ ร้านอื่นๆด้วย ใครเจอแล้วมีของอยู่บอกกันบ้างงงครับๆ
NeoZeong
โอตาคุเอวี

« ตอบ #18 เมื่อ: ธันวาคม 26, 2020, 12:50:08 PM »

lazada ลบไวมาก เมื่อเช้าเจออันนึง 999 บาท เลยใส่ตะกร้าทิ้งไว้ก่อน

มาดูตอนบ่าย หายไปละ -*-
Miraclexxx

« ตอบ #19 เมื่อ: ธันวาคม 28, 2020, 05:38:02 PM »

lazada ลบไวมาก เมื่อเช้าเจออันนึง 999 บาท เลยใส่ตะกร้าทิ้งไว้ก่อน

มาดูตอนบ่าย หายไปละ -*-

เราต้องทำยังไงถึงจะเจอบ้าง นี่ถ้าเจอจะกดสั่งเลย แต่ไม่เจอเลยนี่สิ
หน้า: 1 [2] 3 4 5 พิมพ์