มีนาคม 29, 2024, 07:06:03 PM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: AVC เปิดเฟสและโซเชี่ยลใหม่ เพื่อนๆช่วยกดไลค์ติดตามด้วย
เวบเข้าสู่ปีที่ 15 แล้ว ท่านสามารถช่วยเหลือเวบได้โดยสมัคร VIP (ตลอดชีพ) อ่านคอมเมนท์จากผู้ใช้งานจริง ที่นี่

หน้าแรก   ช่วยเหลือ เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
0 สมาชิก และ 1 บุคคลทั่วไป กำลังดูหัวข้อนี้ « หน้าที่แล้ว ต่อไป »
หน้า: 1 ... 3 4 [5] พิมพ์
ผู้เขียน หัวข้อ: ลองสั่งซื้อของเล่นซิลิโคนกับ LAZADA  (อ่าน 19174 ครั้ง)
จุ๋มจิ๋ม
ผู้ชำนาญการเอวี
*

« ตอบ #40 เมื่อ: มีนาคม 09, 2021, 05:49:33 AM »

ของจีนมีกลิ่นยาง มันขาดง่ายแล้วก็ไม่นิ่มเหมือนของญี่ปุ่นเลยครับ​ ผมจะเจ็บไข่เพราะชอบกระแทกแล้วก็บี้ ๆ ๆ เน้น ๆ ๆ แบบอารมณ์​มันได้ คือติดมาจากเล่นของญี่ปุ่นจนชินเพราะมันนิ่มกว่า (แต่ไม่เจ็บนะ)​ ผมก็ซื้อผ่านร้านหิ้วหรือหาเพื่อนสนิทดีดีสักคนที่หิ้วได้จะดีกว่านะครับ ยังไงของญี่ปุ่น​ก็เด้ามันส์กว่า ตัวญี่ปุ่นล่าสุดที่ได้มา ก็เด้ามาเกิน 3 ปีแล้ว เด้าจนโรงงานเลิกผลิต  Grin รูยังฟิตอยู่เลยคุ้มเงินจริง ๆ
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: มีนาคม 09, 2021, 08:51:00 AM โดย teenboy » บันทึกการเข้า
Dystopia
AV Dedicator (VIP)
หื่นมีศิลปะ

« ตอบ #41 เมื่อ: มีนาคม 15, 2021, 05:39:05 PM »

ของจีนมีกลิ่นยาง มันขาดง่ายแล้วก็ไม่นิ่มเหมือนของญี่ปุ่นเลยครับ​ ผมจะเจ็บไข่เพราะชอบกระแทกแล้วก็บี้ ๆ ๆ เน้น ๆ ๆ แบบอารมณ์​มันได้ คือติดมาจากเล่นของญี่ปุ่นจนชินเพราะมันนิ่มกว่า (แต่ไม่เจ็บนะ)​ ผมก็ซื้อผ่านร้านหิ้วหรือหาเพื่อนสนิทดีดีสักคนที่หิ้วได้จะดีกว่านะครับ ยังไงของญี่ปุ่น​ก็เด้ามันส์กว่า ตัวญี่ปุ่นล่าสุดที่ได้มา ก็เด้ามาเกิน 3 ปีแล้ว เด้าจนโรงงานเลิกผลิต  Grin รูยังฟิตอยู่เลยคุ้มเงินจริง ๆ

ตัวไหนหรอครับ เกิน3ปี ของผม มีแค่ TENGA รุ่นต่างๆที่ทน

รุ่นดังๆอันอื่น ขาดไม่เกิน 3 ครั้ง ขาดหมด
จุ๋มจิ๋ม
*

« ตอบ #42 เมื่อ: มีนาคม 16, 2021, 10:49:11 PM »

ตัวไหนหรอครับ เกิน3ปี ของผม มีแค่ TENGA รุ่นต่างๆที่ทน

รุ่นดังๆอันอื่น ขาดไม่เกิน 3 ครั้ง ขาดหมด

ตัวนี้ครับ
แนะนำเลยว่าต้องมี ทนมากเอากำปั้นยัดได้ แต่ไม่แนะนำให้ทำนะ สัมผัสดี ดูดเลียมันส์ คือใช้ดีมาก ๆ ไม่เสียดายเงินเลย แต่โรงงานไม่ค่อยผลิตแล้ว เพราะเป็นสินค้ารุ่นเก่า มาทีหมดสต็อคเร็ว ผมกะจะซืัอมาเก็บไว้อีกตัว แต่ก็ไม่ทัน
(ตัว Real Body ที่คุณ Sisima เคยรีวิวก็ดีไม่แพ้กัน)​
https://www.ebay.com/itm/EXE-Puni-Ana-Miracle-DX-Doll-Realistic-Body-Torso-Onahole-10kg-D-Cup-Dual-Hole-/274608419893
จุ๋มจิ๋ม
*

« ตอบ #43 เมื่อ: มีนาคม 19, 2021, 02:48:05 PM »

ลิงค์เดิมที่ให้ไปเสียแล้ว เอาอันใหม่ให้ครับ (ได้ลองโพสรูปดูสักหน่อย)

เว็บนี้เซ็นเซอร์หนาได้ใจมากไม่ต้องกลัวใจแตก 

ใครที่ยังไม่เคย แนะนำให้เสียซิงกับรุ่นนี้

อยากให้เพื่อน ๆ มีของดีใว้ใช้ (ยังงี้ก็อุ้มแตงได้ทุกวันแล้วซี)
ถ้าลองผิดลองถูกมาแล้วหลายตัวก็ยังไม่สมหวัง ต้องตัวนี้เลย
ลองหามาเสพสุขกันดูนะครับ รับรองกินอิ่มแน่นอน  Grin

https://www.wanta.co.uk/en/Products/3916/Puni-Ana-Miracle-DX-Full-Body-Onahole-(No-Packaging-Box)
justice
AV DecadonoR++ (VIP)
พยาธิตัวเหงียน
*

« ตอบ #44 เมื่อ: มีนาคม 20, 2021, 09:58:53 PM »

ไม่ทราบ inbox ชื่อร้านได้ไหมครับ หาไม่เจอเลยครับ
จุ๋มจิ๋ม
*

« ตอบ #45 เมื่อ: มีนาคม 27, 2021, 08:11:24 PM »

ไม่ทราบ inbox ชื่อร้านได้ไหมครับ หาไม่เจอเลยครับ

ถ้าสนใจตัวที่ผมแปะลิงค์ไว้ข้างบน  inbox มาหาผมได้เลย
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: กันยายน 04, 2021, 09:24:39 AM โดย teenboy » บันทึกการเข้า
Panzerelite
โอตาคุกิติมศักดิ์
*

« ตอบ #46 เมื่อ: มีนาคม 31, 2021, 10:11:07 AM »

ยี่ห้อไหนรุ่นไหนคับจะได้เลี่ยงๆ บอบบางเกิน
yakuzaom007
พยาธิตัวเหงียน
*

« ตอบ #47 เมื่อ: มีนาคม 31, 2021, 05:33:21 PM »

ถ้าสนใจตัวที่ผมแปะลิงค์ไว้ข้างบน สามารถส่งไลน์จริง inbox มาหาผมได้เลย มีคนแนะนำ เราจะได้ของแถมทั้งคู่ครับ
ทักไปแล้วครับ
Panzerelite
โอตาคุกิติมศักดิ์
*

« ตอบ #48 เมื่อ: เมษายน 04, 2021, 04:15:37 PM »

ลิงค์เดิมที่ให้ไปเสียแล้ว เอาอันใหม่ให้ครับ (ได้ลองโพสรูปดูสักหน่อย)

เว็บนี้เซ็นเซอร์หนาได้ใจมากไม่ต้องกลัวใจแตก 

ใครที่ยังไม่เคย แนะนำให้เสียซิงกับรุ่นนี้

อยากให้เพื่อน ๆ มีของดีใว้ใช้ (ยังงี้ก็อุ้มแตงได้ทุกวันแล้วซี)
ถ้าลองผิดลองถูกมาแล้วหลายตัวก็ยังไม่สมหวัง ต้องตัวนี้เลย
ลองหามาเสพสุขกันดูนะครับ รับรองกินอิ่มแน่นอน  Grin

https://www.wanta.co.uk/en/Products/3916/Puni-Ana-Miracle-DX-Full-Body-Onahole-(No-Packaging-Box)

หมื่นกว่าบาทอีก เจอค่าส่งอีก  ไหนจะกองขนที่ช่วงนี้อาการไม่ค่อยดี เพราะอยากจะรีดภาษีเพิ่ม ไหนจะตอนล้าง ล้างไงคิดไม่ออกจริงต้องเอาสายยางล้างมั่ง

หนักสุดคือหลบคนที่บ้าน อย่าหวังหลบเลย

จุ๋มจิ๋ม
*

« ตอบ #49 เมื่อ: เมษายน 04, 2021, 08:49:50 PM »

หมื่นกว่าบาทอีก เจอค่าส่งอีก  ไหนจะกองขนที่ช่วงนี้อาการไม่ค่อยดี เพราะอยากจะรีดภาษีเพิ่ม ไหนจะตอนล้าง ล้างไงคิดไม่ออกจริงต้องเอาสายยางล้างมั่ง

หนักสุดคือหลบคนที่บ้าน อย่าหวังหลบเลย

ไม่ยาก ๆ ใช้นิ้วถ่าง เอาที่ฉีดตูดล้าง ล้วง ๆ ดูว่าสบู่ออกหมดยัง ตั้งทิ้งไว้รอแห้ง ใช้หลาย ๆ ครั้งค่อยล้างทีนึง ไม่เป็นราดำ

ใส่เสื้อผ้าวางบนโซฟาทำเป็นหมอนกอด อาจจะต้องซื้อให้ครบทุกคนในบ้านด้วยเดี๋ยวทะเลาะกัน
หน้า: 1 ... 3 4 [5] พิมพ์