เมษายน 19, 2024, 06:14:30 PM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: AVC เปิดเฟสและโซเชี่ยลใหม่ เพื่อนๆช่วยกดไลค์ติดตามด้วย
เวบเข้าสู่ปีที่ 15 แล้ว ท่านสามารถช่วยเหลือเวบได้โดยสมัคร VIP (ตลอดชีพ) อ่านคอมเมนท์จากผู้ใช้งานจริง ที่นี่

หน้าแรก   ช่วยเหลือ เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
0 สมาชิก และ 1 บุคคลทั่วไป กำลังดูหัวข้อนี้ « หน้าที่แล้ว ต่อไป »
หน้า: [1] 2 พิมพ์
ผู้เขียน หัวข้อ: นางฟ้าสไตร์ gravure รุ่นใหญ่ในตำนานมีความ Real ที่อยากแนะนำ  (อ่าน 13319 ครั้ง)
DoggyLover
Lustful Wild
AV Dedicator (VIP)
ผู้บัญชาการเอวีสูงสุด

พี่เย่อยังกะหนูเป็นวัวเป็นควาย

« เมื่อ: พฤศจิกายน 21, 2020, 02:42:52 PM »

ขอพักน้องๆ Gravure จากแดนอาทิตย์อุทัยสักครู่นะครับ เผอิญเป็นคนชื่นชอบนางแบบแนว Gravure

แถมบวกกับหลงใหลเสน่ห์ของสาวใหญ่เป็นทุนเดิม วันนี้อยากจะมาแนะนำ สาว Gravure รุ่นใหญ่สไตร์ไทยๆ

ที่ได้เข้าไป subscribe ร่วมกลุ่มสนับสนุนผลงานครับ ทั้งเป็นเป็นภาพตัวอย่าง อยากเข้าให้ลึกกว่านี้คุยกับน้องๆ กันดูได้ครับ

คนแรกเป็นมือสมัครเล่น น้องแนน -> คลิก

น้องแนนเป็นแม่บ้านมือสมัครเล่น นี่มันคือภาพ original จากนางแบบตัวจริง นางแบบมีตัวตนมี backgroud ที่น่าค้นหา

ถึงจะเป็นนางแบบแนวสมัครแล่น (amature) ไม่ได้หุ่นดีเป็น super model แต่ความสวยงามที่มีความ real มาก

เธอเรียกแนวภาพของเธอว่าแนว เอวีญี่ปุ่นเล็กๆ แต่น่าจะเข้ากับแบบ gravure มากกว่า เพราะธีมฉีกวัยด้วยภาพใสๆ

ความสวยงามขึ้นอยู่กับรสนิยมของคนดู และส่ิงที่ได้มันแตกต่างจากเว็บโหลดฟรีที่เข้าถึงตัวตนนางแบบยากมากกว่า

คนที่ต่อมา Milk น้องมิ้วหุ่นนางเป็นอะไรที่เหลือเชื่อมาก ภาพนางหลุดไปที่เว็บบิตบางส่วน แต่ก็เป็นเหมือนการโฆษณาให้ตัวเธอเอง

เพราะมันเป็นแค่ภาพบางส่วนเท่านั้น ของจริงสุดพิเศษอยู่ในกลุ่มของเธอเอง ที่สมาชิกพร้อมใจเก็บไว้เชยชมเป็นการส่วนตัว

แถมนางยังอยู่ในกลุ่มเพื่อนนางแบบในตำนานรุ่นใหญ่ที่ใครหลายคนคุ้นตา ซึ่งจะคอยมาแนะนำในลำดับต่อๆ ไป

ภาพทั้งหมดน้องมิ้วเกี่ยวมา service เอง ด้วยภาพดั่งเดิมที่ไร้ลายน้ำ

เธอโฆษณาว่าเช่นนั้น line น้องมิ้ว -> คลิก

คนต่อๆ ไป จะเป็นใครคอยติดตามนะครับว่างก็จะมาอัพเดทให้เรื่อยๆ นะครับ

คนที่ 3 น้องดรีม (กลุ่มเจ้าแม่ TBA ในตำนาน)

คนที่ 4 น้อง Joy Pimravin ตำนาน come back (กลุ่มเจ้าแม่ TBA ในตำนาน)

หมายเหตุ: กลุ่มเจ้าแม่ TBA ในตำนานอยู่ใน onlyfan nigella_pty
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: ธันวาคม 21, 2020, 10:41:29 PM โดย DoggyLover » บันทึกการเข้า

alextarctic
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #1 เมื่อ: พฤศจิกายน 21, 2020, 07:25:51 PM »

ชอบ มิ้วนะครับ พอมีรายละเอียดเธอเพิ่มเติมไหม พอดีเห็นอยุ่กับกลุ่ม หนิง
DoggyLover

พี่เย่อยังกะหนูเป็นวัวเป็นควาย

« ตอบ #2 เมื่อ: พฤศจิกายน 21, 2020, 08:26:13 PM »

ชอบ มิ้วนะครับ พอมีรายละเอียดเธอเพิ่มเติมไหม พอดีเห็นอยุ่กับกลุ่ม หนิง

คุยกับคุณมิ้วตาม LINE ที่ให้ได้เลยครับจะได้ชุดใหญ่เลย

randywest
กรรมมาธิการเอวี
*

« ตอบ #3 เมื่อ: พฤศจิกายน 21, 2020, 08:36:45 PM »

ผมนี่ FC เจ๊หนิงเลย
jakkajee
AV DecadonoR++ (VIP)
*

« ตอบ #4 เมื่อ: พฤศจิกายน 22, 2020, 07:04:05 AM »

คุณ Doggy เป็นสมาชิกลับกลุ่มของสองคนนี้หรือครับ?

DoggyLover

« ตอบ #5 เมื่อ: พฤศจิกายน 22, 2020, 01:35:59 PM »

คุณ Doggy เป็นสมาชิกลับกลุ่มของสองคนนี้หรือครับ?

ใช่แล้วครับผม

007

ถ่างตาดู AV

« ตอบ #6 เมื่อ: พฤศจิกายน 22, 2020, 01:40:37 PM »

มิ้ว นี่หน้าคุ้นมากเลย แต่นึกไม่ออก
DoggyLover

« ตอบ #7 เมื่อ: พฤศจิกายน 22, 2020, 01:45:58 PM »

มิ้ว นี่หน้าคุ้นมากเลย แต่นึกไม่ออก

เจออยู่แถวเชียงใหม่ป่าวครับ 555+

DoggyLover

« ตอบ #8 เมื่อ: พฤศจิกายน 22, 2020, 02:07:40 PM »

น้องดรีม เป็นกลุ่มเพื่อนน้องหนิงเจ้าแม่ TBA ในตำนาน

เดาว่าน้องหนิงคงชวนมาร่วมงานในกลุ่มเพื่อสร้างสีสัน กับลุ๊คสาว working woman ที่มีความงดงาม (Gorgeous) สมบูรณ์แบบ

น้องดรีมเขินเพราะท่าโก้งโค้งเป็นเหตุสังเกตได้ ภาพที่เธอถ่ายจึงมีชุดเดียว

แต่ก็มากเกินพอสำหรับชายใดที่ต้องการยลโฉมสตรีที่มี sex appeal เต็มเปี่ยม

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: ธันวาคม 21, 2020, 10:31:35 PM โดย DoggyLover » บันทึกการเข้า

ooiyo
โอตาคุเอวี

« ตอบ #9 เมื่อ: พฤศจิกายน 23, 2020, 08:20:53 AM »

-
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: มีนาคม 18, 2023, 09:18:13 PM โดย ooiyo » บันทึกการเข้า
หน้า: [1] 2 พิมพ์