เมษายน 26, 2024, 04:46:34 AM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: AVC เปิดเฟสและโซเชี่ยลใหม่ เพื่อนๆช่วยกดไลค์ติดตามด้วย
เวบเข้าสู่ปีที่ 15 แล้ว ท่านสามารถช่วยเหลือเวบได้โดยสมัคร VIP (ตลอดชีพ) อ่านคอมเมนท์จากผู้ใช้งานจริง ที่นี่

หน้าแรก   ช่วยเหลือ เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
0 สมาชิก และ 1 บุคคลทั่วไป กำลังดูหัวข้อนี้ « หน้าที่แล้ว ต่อไป »
หน้า: [1] พิมพ์
ผู้เขียน หัวข้อ: ผมเป็นโรคหลั่งไวครับ ท่านไดมีวิธีชะลอ&#  (อ่าน 3470 ครั้ง)
Natsunova
พยาธิตัวเหงียน
*

« เมื่อ: ธันวาคม 22, 2020, 11:30:30 AM »

ปัจจุบันอายุ 24 ผมเป็นคนติดการช่วยตัวเองแบบรีบๆ สะสมเป็นเวลานานหลายปีทำให้ร่างกายมันจดจำ เวลาถึงจุดสุดยอด เคยมีsexจริงแล้ว สอดใส่ไม่เกิน10ครั้ง ผมก็จะหลั่งแล้ว กังวลว่าถ้าในอนาคตมีแฟนแล้วจะเป็นปัญหาใหญ่ ผมคิดว่าปัญหาหลักคือสารเคมีในสมอง ทุกท่านลองทดสอบ ช่วยตัวเองแบบไม่เปิดหนังx กับเปิดหนังดู เวลาถึงจุดสุดยอดมันจะต่างกันมาก หรือเอาง่ายๆ แค่ยังไม่ทำอะไร อสุจิก็มาจ่อที่ปากกระบอกแล้ว ทำให้แค่ขยับไม่กี่ทีก็เสร็จแล้ว ยาชาสำหรับผมมันไม่เวิร์ค เหลือยาแก้โรคซึมเศร้ายังไม่ได้ลอง ท่านได้มีความคิดเห็น หรือมีคำแนะนำอะไร เข้ามาตอบกันได้ครับ ยาวหน่อย ขอบคุณครับ
ปล.ฝึกขมิบก้นไม่เวิร์คเหมือนกัน
ปล2.ช่วยตัวเองก่อน1รอบไม่ได้ผล
*ถ้าโพสผิดบอร์ดขออภัยครับ
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: ธันวาคม 22, 2020, 11:32:58 AM โดย Natsunova » บันทึกการเข้า
gayana
AV Distinctive (VIP)
โอตาคุเอวี

« ตอบ #1 เมื่อ: ธันวาคม 22, 2020, 12:43:01 PM »

ปรึกษาหมอครับ

เรื่องนี้ถือว่าเป็นปัญหาของผู้ชายโดยเฉพาะยิ่งบอกว่าอายุเพิ่งจะ  24  กลับมีปัญหาแล้ว

ถ้าไม่อยากเป็นกังวลเพิ่ม  หมอ  ครับ

ไม่ต้องอายนะครับถ้าจะต้องไปคุยกับหมอเรื่องนี้ควรจะอายมากกว่าถ้ามีอะไรกับแฟนแล้วหลั่งเร็ว
brb
ตะกวดไซเบอร์
*

« ตอบ #2 เมื่อ: ธันวาคม 23, 2020, 09:00:20 PM »

ปกติของวัยรุ่นถึงรุ่นหนุ่มครับ ชักว่าวส่วนใหญ่กํรีบทำรีบแตกกันทุกคนแหละ วิธีแก้ก็ต้องค่อยๆ ปรับไปครับ ของผมพอรู้ตัวว่าหลั่งเร็วก็ปรับพฤติกรรม เริ่มใช้เวลาตอนช่วยตัวเองนานขึ้น ชักๆ หยุดๆ หรือตอนมีเซกส์ก็ใช้แบบเดียวกันทำบ้างหยุดบ้างไปเล่นกับอย่างอื่นบ้างก็พอช่วยได้ครับ ทุกวันี้ดีขึ้น แต่ที่ยังแก้ไม้่ได้คือเวลาโดนดูด ไปเร็วมาก
inimeg11
AV DecadonoR++ (VIP)
โอตาคุกิติมศักดิ์
*

« ตอบ #3 เมื่อ: ธันวาคม 23, 2020, 09:05:39 PM »

ยาแก้ซึมเศร้า ห้ามลองเด็ดขาด

มันไม่ใช่ยาที่จะซี๊ซั๊วกินได้นะครับ ต้องอยู่ในการควบคุมของแพทย์เท่านั้น
ด้วยความหวังดีครับ
tractorman
AV Dedicator (VIP)
เสนาธิการเอวี

« ตอบ #4 เมื่อ: ธันวาคม 24, 2020, 10:01:32 PM »

ผมก็ใช้ยาชานะแต่ต้องเลือกยี่ห้อหน่อย พวกแรดโลชั่นหรือพลังแรดไม่เวิร์คครับชามากเกินไปจนหมดสนุก ตัวที่ผมใช้ได้ผลคือ stud 100 ครับ แต่ใช้ไม่ต้องมาก ผมใช้แค่สเปรย์เดียวที่หัวจวยทาให้ทั่วๆไม่ถึง 5 นาทีก็ออกฤทธิ์แล้วมันจะยังเสียวได้ปกติแต่ช่วงแรกๆต้องไม่เร่งจังหวะนะถ้าผ่านไปได้สัก 10-15 นาทีคราวนี้ยาวเลย พยายามไม่ให้เกินครึ่งชั่วโมง
LeoX
สหายร่วมหื่น
*

« ตอบ #5 เมื่อ: ธันวาคม 29, 2020, 12:23:09 AM »

ก่อนหน้านี้ผมเป็นเหมือนนายเลยครับ กระแทกไม่ถึง 10ทีน้ำแตก เซ็งตัวเองมากครับ
ผมคิดว่ามาจากการเร่งชักว่าวเหมือนกัน เพราะตอนนั้นผมชักรัวๆไวๆมาก แป๊ปๆแตก

ผมเลยฝึกจากการชักว่าวก่อน คือผมจะค่อยๆทำครับ ไม่รีบชัก ช้าๆ พอใกล้แตกก็ชะลอหรือหยุด
จากเดิม 2นาทีแตก พอค่อยๆชักแบบไม่รีบเวลามันเริ่มนานขึ้นครับ เพิ่มเป็น 10นาที จนตอนนี้
ทำได้เป็นชั่วโมง

หลังจากนั้น ผมซื้อเซ็กทอยแบบเป็นก้นมาฝึกครับ แรกๆ ไม่ถึง 1นาทีแตก
ผมฝึกเรื่อยๆ ค่อยๆเด้า เริ่มช้าๆ คุมจังหวะไปเรื่อย สัปดานึงผมฝึกเด้า 2-3ครั้งคับ
ตอนนี้เด้าจนแตก ผมใช้เวลาประมาณ5-10 นาทีครับ ดีกว่าเก่ามาก

ตอนฝึกเด้า ส่วนใหญ่ผมไม่เปิดหนังโป๊นะครับ เพราะเปิดหนังจะแตกไวขึ้นครับ
แต่ถ้าเงี่ยนมากๆ บางทีก็เปิดดูไปด้วยครับ

ส่วนเรื่องการฝึกขมิบ ผมว่าพอช่วยได้บ้างครับ

ล่าสุดผมอ่านจากเพจหมอสาลิกา หมอเขาบอกว่า ค่าเฉลี่ยน้ำแตกของผู้ชายอยู่ที่ 3นาทีครับ

อยากรู้ว่าเพื่อนๆคนอื่นๆใช้เวลาเด้ากี่นาทีกันครับ

freedomzzz

« ตอบ #6 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 04, 2021, 10:08:21 PM »

ก่อนหน้านี้ผมเป็นเหมือนนายเลยครับ กระแทกไม่ถึง 10ทีน้ำแตก เซ็งตัวเองมากครับ
ผมคิดว่ามาจากการเร่งชักว่าวเหมือนกัน เพราะตอนนั้นผมชักรัวๆไวๆมาก แป๊ปๆแตก

ผมเลยฝึกจากการชักว่าวก่อน คือผมจะค่อยๆทำครับ ไม่รีบชัก ช้าๆ พอใกล้แตกก็ชะลอหรือหยุด
จากเดิม 2นาทีแตก พอค่อยๆชักแบบไม่รีบเวลามันเริ่มนานขึ้นครับ เพิ่มเป็น 10นาที จนตอนนี้
ทำได้เป็นชั่วโมง

หลังจากนั้น ผมซื้อเซ็กทอยแบบเป็นก้นมาฝึกครับ แรกๆ ไม่ถึง 1นาทีแตก
ผมฝึกเรื่อยๆ ค่อยๆเด้า เริ่มช้าๆ คุมจังหวะไปเรื่อย สัปดานึงผมฝึกเด้า 2-3ครั้งคับ
ตอนนี้เด้าจนแตก ผมใช้เวลาประมาณ5-10 นาทีครับ ดีกว่าเก่ามาก

ตอนฝึกเด้า ส่วนใหญ่ผมไม่เปิดหนังโป๊นะครับ เพราะเปิดหนังจะแตกไวขึ้นครับ
แต่ถ้าเงี่ยนมากๆ บางทีก็เปิดดูไปด้วยครับ

ส่วนเรื่องการฝึกขมิบ ผมว่าพอช่วยได้บ้างครับ

ล่าสุดผมอ่านจากเพจหมอสาลิกา หมอเขาบอกว่า ค่าเฉลี่ยน้ำแตกของผู้ชายอยู่ที่ 3นาทีครับ

อยากรู้ว่าเพื่อนๆคนอื่นๆใช้เวลาเด้ากี่นาทีกันครับ

อยากลองซื้อมาฝึกเด้าบ้างครับ หาซื้อได้จากไหนครับ แล้วถ้าเป็นจิ๋มกระป๋อง ฝึกเด้าได้เหมือนกันไหมครับ
LeoX
*

« ตอบ #7 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 06, 2021, 01:02:47 AM »

[/quote]

อยากลองซื้อมาฝึกเด้าบ้างครับ หาซื้อได้จากไหนครับ แล้วถ้าเป็นจิ๋มกระป๋อง ฝึกเด้าได้เหมือนกันไหมครับ
[/quote]

เข้าฟอลั่มเซ็กทอยข้างบนได้เลยครับ เพื่อนๆจะเข้ามาคุยกันเรื่องที่ซื้อและวิธีซื้อกัน

สำหรับผมจิ๋มกะป๋องเหมาะกับการชักว่าวมากกว่าคับ
ถ้าอยากเยสจริงจัง แนะนำแบบก้น จะเรียลมาก
freedomzzz

« ตอบ #8 เมื่อ: มีนาคม 05, 2021, 10:27:53 PM »

[/quote]

เข้าฟอลั่มเซ็กทอยข้างบนได้เลยครับ เพื่อนๆจะเข้ามาคุยกันเรื่องที่ซื้อและวิธีซื้อกัน

สำหรับผมจิ๋มกะป๋องเหมาะกับการชักว่าวมากกว่าคับ
ถ้าอยากเยสจริงจัง แนะนำแบบก้น จะเรียลมาก
[/quote]

รบกวนแนะนำร้านให้หน่อยได้ไหมครับ DMไปหานะครับ
LeoX
*

« ตอบ #9 เมื่อ: มีนาคม 06, 2021, 01:56:24 AM »

[/quote]

รบกวนแนะนำร้านให้หน่อยได้ไหมครับ DMไปหานะครับ
[/quote]

หลักๆเลยนะครับ ส่วนใหญ่จะหาซื้อกันคือ
1.เวปเซ็กทอยไทย
2. ลาซาด้า อันนี้ต้องเข้าช่วงดึกๆ
3. เวปญี่ปุ่น
4. เวปจีน อาลีเอ็กเพลส
5. เวปฝรั่ง

ถ้าอยากได้ไวๆ ก็เวปไทยครับ
เวปจีนอาลีเอกเพลส จะมีให้เลือกมากกว่าแต่ของกว่าจะมาถึงใช้เวลา
ค่อนข้างนาน 20-45วัน

ส่วนเวปญี่ปุ่น+ฝรั่งส่วนใหญ่จะเป็นของมียี่ห้อ คุณภาพดีแต่ราคาจะแพงเป็นเท่าตัว

ลาซาด้าก็ซื้อได้ครับ แต่อันนี้ต้องเสี่ยงดวง ผมสั่งลาซาด้ามา 2อัน ตรงปก คุณภาพดี
แต่มีเพื่อนสั่งในลาซาด้า ปรากฏว่าไม่ตรงปกครับ อันนี้คงแล้วแต่ร้าน

มีไรดีเอ็มมาถามได้ครับ
หน้า: [1] พิมพ์