มีนาคม 29, 2024, 09:26:11 AM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: AVC เปิดเฟสและโซเชี่ยลใหม่ เพื่อนๆช่วยกดไลค์ติดตามด้วย
เวบเข้าสู่ปีที่ 15 แล้ว ท่านสามารถช่วยเหลือเวบได้โดยสมัคร VIP (ตลอดชีพ) อ่านคอมเมนท์จากผู้ใช้งานจริง ที่นี่

หน้าแรก   ช่วยเหลือ เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
0 สมาชิก และ 1 บุคคลทั่วไป กำลังดูหัวข้อนี้ « หน้าที่แล้ว ต่อไป »
หน้า: [1] พิมพ์
ผู้เขียน หัวข้อ: มีใครเคยเห็นแชทหรือรูปหลุดของเพื่อนหรือคนรู้จักตัวเองบ้างครับ รู้สึกยังไง  (อ่าน 6779 ครั้ง)
Snowboy
ผู้ชำนาญการเอวี
*

« เมื่อ: ธันวาคม 27, 2020, 01:10:58 PM »

ใครมีประสบการณ์แชร์กันหน่อยครับ ว่ารู้สึกยังไงกันบ้าง

ของผมเคยเห็นทั้งเห็นแชทหลุดเพื่อนและเคยทั้งเป็นคนได้คุยด้วย เพื่อนผมคนนี้เป็นเพื่อนกันตั้งแต่สมัยม.ต้นพอขึ้นมหาลัยก็แยกกันเรียนคนละมหาลัยเลยไม่ค่อยได้ติดต่อกันช่วงนั้นก็มีคิดถึงแล้วก็ยังเก็บรูปเพื่อนมาว่าวบ้างเป็นระยะๆ เพื่อนผมหน้าตาค่อนข้างน่ารักผิวเข้มช่วงบนไม่ใหญ่แต่ช่วงล่างแน่นมาก นิสัยน่ารักยิ้มเก่งเฟรนลี่ แต่วันนึงผมเล่นทวิตเตอร์หาพวกแอค18+ดู ก็ไปเจอคนนึงคล้ายเพื่อนผมคนนี้เลยผมก็ทักไปคุยจนรู้ว่าใช่เพื่อนคนนี้จริงๆก็มีคุยถามเรื่องเซ็กส์และเรื่อง18+ต่างๆของเขา ซึ่งผิดคาดกับตัวจริงที่ผมเจอมากดูเป็นคนน่ารักเฟรนลี่นิ่งๆแต่ที่เจอในทวิตคือคุยอ้อนเย็ดมากครับเพิ่งรู้ว่านางเป็นสายนัดfwbอะไรแบบนี้และนัดมาหลายคนแล้วทำผมอึ้งและตื่นเต้นมากเพราะอยากเย็ดเพื่อนคนนี้มานานแค่ได้เห็นวับๆแวมๆก็ยังดีแต่อันนี้คือได้คุยเลยคุยไปเขาก็บอกว่าขอรูปได้อยากให้ทำไรบอกซึ่งผมก็ขอรูปนางมาว่าว ทั้งใส่ชุดยั่วๆให้ดูนางบอกอยากให้ใส่ชุดไหนให้ซื้อส่งมา ทั้งทำหน้ายั่วๆ ใส่บราบีบนมไรแบบนี้ ซึ่งไม่มีทางได้เห็นในชีวิตจริงแน่ๆเป็นอะไรที่ฟินที่สุดแล้วในช่วงนั้น แต่ก็ได้ไม่นานเพราะนางขอนัดแต่ผมไม่ยอมไปเพราะถ้านางรู้ว่าเป็นผมคงเสียเพื่อนกันแน่ๆจนสุดท้ายผมก็เลือกที่จะตัดตัวเองออกมาเพราะกลัวนางจับได้แอบเสียดายอยู่เหมือนกันแต่ได้เห็นหุ่นนางก็คุ้มแล้ว
เรื่องความรู้สึก : คิดตามนะครับ เห็นเพื่อนตั้งแต่ม.ต้นช่วงม.ต้นผมก็มีเอารูปเขามาว่าวแล้วและได้เห็นพัฒนาการของเพื่อนโตขึ้นมาเรื่อยๆจนเป็นสาวได้เห็นหุ่นชัดๆเป็นหุ่นที่อยากเห็นมาเป็น10ปีได้เห็นมุมเพื่อนอีกมุมที่ไม่คิดว่าจะได้เห็นฟินสุดๆเลยครับ

ของเพื่อนเป็นยังไงกันบ้างใครมีประสบการณ์แนวเดียวกับผมแลกเปลี่ยนกันได้นะครับ
AZUMI KAWASHIMA
AV Devotor (VIP)
คณะปฏิสนธิแห่งชาติ

« ตอบ #1 เมื่อ: ธันวาคม 27, 2020, 06:35:41 PM »

โหวท่านใจแข็งมาก เป็นผมถ้าเค้าชอบเอาแบบไม่ผูกมัดงี้ เป็นผมต้องสักดอกแล้วหละ Grin Grin
Dystopia
AV Dedicator (VIP)
หื่นมีศิลปะ

« ตอบ #2 เมื่อ: ธันวาคม 29, 2020, 11:19:43 AM »

ทำไมถึงไม่ไปปปปปปปปปป 5555
Legendary
วุฒิสมาชิกเอวี
**

« ตอบ #3 เมื่อ: มกราคม 02, 2021, 10:37:19 AM »

ถ้าเป็นเพื่อนเก่าที่รู้สึกดีด้วย ผมคงไม่ไปเช่นกัน แต่ถ้าเป็นเพื่อนที่เอารูปมาว่าวขนาดนี้แล้ว อยากลองให้มันสุดครับ
Snowboy
*

« ตอบ #4 เมื่อ: มกราคม 03, 2021, 01:33:07 AM »

ถ้าเป็นเพื่อนเก่าที่รู้สึกดีด้วย ผมคงไม่ไปเช่นกัน แต่ถ้าเป็นเพื่อนที่เอารูปมาว่าวขนาดนี้แล้ว อยากลองให้มันสุดครับ

มีความสนิทและรู้สึกดีต่อกันอยู่ครับสมัยเรียนแต่ด้วยตัวผมเป็นคนขี้เงี่ยนเลยมีแอบเอาเพื่อนมาว่าวอยู่บ่อยๆ(ไม่ใช่แค่คนนี้คนเดียวโดนผมว่าวหมดเกือบทั้งห้อง) แต่พอมหาลัยเลยทำให้ห่างกันไป
beeiei
เหลือบไร
*

« ตอบ #5 เมื่อ: มกราคม 06, 2021, 10:46:01 AM »

ผมเคยน่ะ คนนี้ไม่ค่อยรู้จัก แค่รู้จักในกลุ่มเพื่อนๆ ไม่ได้เคยคุย คือหลุดแบบตั้งใจแหละ คือเห็นหมดอ่ะ ช่วยตัวเอง รูปยั่วๆ งี้

กับอีกคน เจอในเวบบอร์ด เค้าโพสรับงาน ก็ไปทักๆ แล้วเค้าส่งรูปมา แจ็คพอตเลยครับ คนรู้จัก ก็โทรไปหาด้วยนะครับ เค้าก็คุยน่ะ แต่มีเหตุบางอย่างที่ไม่ได้ไป เสียดาย อารมณ์ตอนนั้นมาก จำไม่ได้เพราะอะไรที่ไม่ได้ไป แต่ถ้าย้อนไป โทรไปนัดแน่นอน
maload ผํ้ต้องการรับจ้างทำซับหนัง
ผู้บัญชาการเอวีสูงสุด

« ตอบ #6 เมื่อ: มกราคม 09, 2021, 10:17:23 AM »

เคยเห็นรูปโป็ของพี่สายตัวเองเก็บใสซีดีอย่างดี อยากถามว่ามันจะถ่ายไปทำหอกอะไร หลุดขึ้นเน็ทมาชิบหายหมดบ้าน ตัวมันเองจะซวย ตัวผู้ที่ไหนมันก็ชอบดู เเล้วมันไม่จบเเค่นั้น มันเอาไปทำสารพัด หลุดในเน็ทคือ ชาตินี้เมิงหนีไปไหน เขาก็เห็นนมเห็นฮีในมือถือกันหมด  เเต่ก็ไม่พูดอะไร หักซีดีทิ้งเเล้วก็พอ

ประวัติศาสตร์การดูหนังของข้าพเจ้า https://lastnightav.blogspot.com/
เราต้องการรับจ้างทำซับหนังเรื่องต่างๆ  ยกเว้นหนังดึบิ้ว
พีเอ็มคุยกันเล่นได้
Rock Shit
ผู้บัญชาการเอวีสูงสุด

« ตอบ #7 เมื่อ: มกราคม 12, 2021, 02:30:35 PM »

ตอนผมเพิ่งเริ่มคบกับแฟนได้ไม่ถึงสองเดือนมีอยู่วันหนึงผมหยิบโทรศัพท์แฟนมาดูไลน์ปรากฏว่ามีแชทหนึ่งน่าสงสัยผมกดเข้าไปดูแฟนผมคุยกับผู้ชายคนหนึ่งถึงเรื่องว่าเครียดเมนยังไม่มาเลยซึ่งปกติจะมาแล้วพอผมเลื่อนขึ้นไปดูเรื่อยๆเจอรูปเลยครับเป็นรูปแฟนผมนอนเปลือยที่ผู้ชายคนนั้นส่งมาหลังจากเสร็จกิจแล้วผมดูวันที่แล้วคือไม่เกินสองอาทิตย์ที่ผ่านมาตอนนั้นผมโกรธมากคุยกับแฟนจนได้ความว่าผู้ชายคนนั่นคือแฟนเก่าเขาเองตอนนั้นแฟนผมบอกว่าถ้ารับไม่ได้จะเลิกก็ได้นะ ซึ่งผมก็กังวลแต่จะเลิกตอนนี้ไม่ได้เพราะเกือบสองเดือนเราก็เปย์ไปหลายบาทตอนนั้นความคิดชั่วๆเริ่มเข้ามาในหัวล่ะก่อนเลิกยังไงก็ต้องได้สักครั้ง เข้าเดือนที่สามผมชวนไปเที่ยวทะเลกะว่าถ้าได้กลับจากทะเลจะตีตัวออกห่างทันที สุดท้ายคืนนั่นผมก็ได้จริงๆแต่ความคิดผมเปลี่ยนจากที่ว่าจบคืนนี้จะเลิกกลายเป็นผมต้องบ้าแน่ๆถ้าเลิกมันเป็นเซ็กที่ผมฟินที่สุดเพราะเป็นครั้งแรกที่โดนอมและได้ใส่แบบสดๆ ต้องขอบคุณแฟนเก่าเขาด้วยครับที่มาเติมกว่ากล้าให้ผมถ้าวันนั่นผมตัดสินใจเลิกนี่เสียดายแย่ทุกครั้งที่มีเซ็กเหมือนผมได้เปิดโลกใหม่เลยครับ
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: มกราคม 12, 2021, 03:03:40 PM โดย Rock Shit » บันทึกการเข้า
ZeroMuZa

« ตอบ #8 เมื่อ: มกราคม 17, 2021, 10:23:06 PM »

ผมเลือกที่จะเงียบครับด้วยความที่เป็นรุ่นน้องในโรงเรียน เขาคงไม่มีใครอยากให้คนอื่นพูดถึงมันเพราะดูรูปที่ถ่ายก็คงตั้งใจถ่ายให้แฟนน้องเขาแล้วเขาก็คงไม่คิดว่าจะหลุด แล้วก็เป็นรูปที่ถ่ายใว้นานมากแล้วตั้งแต่น้องคนนั้นน่าจะเรียนอยู่ปี 1 ปี 2 ตอนนี้น้องคนนั้นก็อายุประมาณ 27-28 แล้วครับ แต่รูปที่หลุดออกมาที่เห็นในเว็บดังเว็บนึงเมื่อประมาณปีกว่าๆเอง
bon1987
ปลิงน้อย

« ตอบ #9 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 03, 2021, 03:59:48 PM »

ผมเป็น it เจอเห็นการประมาณนี้บ้างเหมือนกัน เลือกที่จะแอบดูเงียบๆดีกว่าครับ
หน้า: [1] พิมพ์