เมษายน 23, 2024, 11:01:15 PM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: AVC เปิดเฟสและโซเชี่ยลใหม่ เพื่อนๆช่วยกดไลค์ติดตามด้วย
เวบเข้าสู่ปีที่ 15 แล้ว ท่านสามารถช่วยเหลือเวบได้โดยสมัคร VIP (ตลอดชีพ) อ่านคอมเมนท์จากผู้ใช้งานจริง ที่นี่

หน้าแรก   ช่วยเหลือ เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
0 สมาชิก และ 1 บุคคลทั่วไป กำลังดูหัวข้อนี้ « หน้าที่แล้ว ต่อไป »
หน้า: [1] 2 พิมพ์
ผู้เขียน หัวข้อ: เคยสั่ง Sextoy ผ่าน Lazada กันมั้ยครับ  (อ่าน 4260 ครั้ง)
CamPenHate
เหลือบไร
*

« เมื่อ: มกราคม 04, 2021, 09:30:53 PM »

เพื่อนๆเคยสั่ง Sextoy ผ่านเวบในประเทศมั้ยครับ
ผมอยากรู้เค้าไม่โดนตรวจผ่านทางพวกขนส่งหรอ คือผมสนใจจะสั่งแต่กลัวโดนตามตัวถึงบ้าน
เพราะตอนสั่งก็ต้องมีใส่ที่อยู่ที่กล่องใช่มั้ย
แล้วขนส่งเขาไม่ตรวจก่อนส่งสู่ปลายทางหรอครับว่ามันคืออะไรในกล่อง ผิดกฎหมายหรือไม่
อยากสั่งแต่กลัวโดนจับครับ // แล้วถ้าสั่งใน Lazada มีไครเคยสั่งมั้ย รอดมั้ย
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: กุมภาพันธ์ 01, 2021, 12:42:13 AM โดย CamPenHate » บันทึกการเข้า
rung999
ปลิงน้อย
*

« ตอบ #1 เมื่อ: มกราคม 04, 2021, 09:47:38 PM »

เป็นคำถามที่น่าสนใจมากครับ อยากรู้ด้วยคน เท่าที่เคยเห็นผ่านๆ อย่างเช่น แท่งปลอม เค้าลงขายเป็นเหยื่อตกปลาปลอม อะไรแบบนั้น
CamPenHate
เหลือบไร
*

« ตอบ #2 เมื่อ: มกราคม 04, 2021, 10:40:39 PM »

เป็นคำถามที่น่าสนใจมากครับ อยากรู้ด้วยคน เท่าที่เคยเห็นผ่านๆ อย่างเช่น แท่งปลอม เค้าลงขายเป็นเหยื่อตกปลาปลอม อะไรแบบนั้น

ผมเห็นในเว็บ lazada ก็มีคนซื้อสำเร็จด้วยนะ แล้วกลับมากดริวิว คอมเม้นกันได้ ก็งงว่าผ่านได้ไง

อยากสั่งบ้างเลยมาถามคนในบอร์ดนี้น่าจะช่ำชองมาก
cayaboxxxx
AV Dedicator (VIP)
ปลิงควาย

« ตอบ #3 เมื่อ: มกราคม 27, 2021, 07:04:18 PM »

ผมเคยสั่งครับ สั่งมา 3-4ครั้งแล้ว ( ปาก จิมิ ประตูหลัง ครบทุกรู )
รู้สึกว่ามันจะกดสั่งได้แค่ตอนค่ำๆนะครับ ตอนกลางวันมันจะไม่เห็นสินค้า คีย์เวิร์ด คือ ซิลิโคนออกกำลังกาย
คอนเฟิร์มว่าไม่มีปัญหาอะไรตามมาทีหลังครับแน่นอนครับ
เวลาสั่ง ดูรีวิวร้านค้าให้ดีครับว่าปกปิดชื่อสินค้าตอนส่งไหม
ของผมเคยสั่งเคสนึง ปกปิดชื่อร้านจริง แต่กล่องที่ส่งมาแม้งเป็นลายดูเร็กซ์มาเลย ตอนรับของนี่มีเขินๆหน่อย

ผมชอบสั่งในLazadaนะ รู้สึกว่าถ้าเป็นในเว็บที่ขายจิมิกระป๋องจริงๆ ราคาจะสูงมาก 900-1000++
ใน Lazada ส่วนใหญ่จะ 100-400 ไม่แพงจนเกินไป  แต่รวมๆแล้วโดนเป็นพัน เพราะสั่งมาหลายตัว 555
แนะนำถ้าจะสั่ง  สั่ง กระป๋อง + น้ำยาหล่อลื่น(เพราะส่วนใหญ่ร้านแถมมาซองเดียว) + แท่งอุ่นความร้อน ด้วยครับ
รับรอง ฟิน++++++
Dystopia
หื่นมีศิลปะ

« ตอบ #4 เมื่อ: มกราคม 28, 2021, 12:34:18 AM »

Keyword การหาคืออะไรหรอครับ
cayaboxxxx
ปลิงควาย

« ตอบ #5 เมื่อ: มกราคม 28, 2021, 01:49:45 AM »

"ซิลิโคนออกกำลังกาย" ครับ  หาวันจันทร์-ศุกร์ จะหาสินค้าเจอบ้างไม่เจอบ้าง
เคยถามคนขายว่าของหายไปไหน เขาบอกประมาณว่า ปิดการสั่งซื้อชั่วคราว จะสั่งได้ประมาณทุ่มนึงจนถึงประมาณเที่ยงคืนครับ
ส่วนใหญ่ผมจะสั่งวันเสาร์,อาทิตย์ ตอนดึกๆครับ
querol
พยาธิตัวเหงียน

« ตอบ #6 เมื่อ: มกราคม 28, 2021, 08:31:42 PM »

"ซิลิโคนออกกำลังกาย" ครับ  หาวันจันทร์-ศุกร์ จะหาสินค้าเจอบ้างไม่เจอบ้าง
เคยถามคนขายว่าของหายไปไหน เขาบอกประมาณว่า ปิดการสั่งซื้อชั่วคราว จะสั่งได้ประมาณทุ่มนึงจนถึงประมาณเที่ยงคืนครับ
ส่วนใหญ่ผมจะสั่งวันเสาร์,อาทิตย์ ตอนดึกๆครับ

รบกวนขอลิงค์หลังไมล์ได้ไหมครับ พอดีเสริชแล้วเจอแต่ร้านอื่นไม่เจอสินค้าแบบในรูปเลย
ขอบคุณครับ
MegaTon
ผู้ชำนาญการเอวี
*

« ตอบ #7 เมื่อ: มกราคม 29, 2021, 12:10:18 AM »

ของใน Lazada เป็นของจีนอ่ะ ราคาไม่แพง แต่คุณภาพไม่ไหว Lips Sealed
Dystopia
หื่นมีศิลปะ

« ตอบ #8 เมื่อ: มกราคม 29, 2021, 02:51:42 AM »

ขอบคุณครับ
justice
AV DecadonoR++ (VIP)
พยาธิตัวเหงียน
*

« ตอบ #9 เมื่อ: มีนาคม 20, 2021, 10:07:04 PM »

หลังไมค์ชื่อร้านได้ไหมครับ หาเจอแต่ที่ไม่มีรีวิวน่ะครับ
หน้า: [1] 2 พิมพ์