เมษายน 20, 2024, 05:59:34 PM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: AVC เปิดเฟสและโซเชี่ยลใหม่ เพื่อนๆช่วยกดไลค์ติดตามด้วย
เวบเข้าสู่ปีที่ 15 แล้ว ท่านสามารถช่วยเหลือเวบได้โดยสมัคร VIP (ตลอดชีพ) อ่านคอมเมนท์จากผู้ใช้งานจริง ที่นี่

หน้าแรก   ช่วยเหลือ เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
0 สมาชิก และ 1 บุคคลทั่วไป กำลังดูหัวข้อนี้ « หน้าที่แล้ว ต่อไป »
หน้า: [1] พิมพ์
ผู้เขียน หัวข้อ: ใคร”สายนม”แนะนำ”นมซิลิโคน”หน่อยครับ  (อ่าน 2155 ครั้ง)
pintrakul
ปลิงกิติมศักดิ์
*

« เมื่อ: มกราคม 08, 2021, 12:09:11 PM »

ผมกำลังสนใจตัวนี้อยู่
http://lovefactor.zensing.jp/products/sensei/

แต่ไม่รู้ว่าจะสั้งซื้อทางไหนดี
เพื่อนๆพี่ๆมีอันที่แนะนำอันอื่นไหมครับ ถ้าแนะนำแหล่งซื้อด้วยจะดีมากๆเลยครับ ขอบคุณครับ
สายนม
AV Dedicator (VIP)
โอตาคุเอวี

« ตอบ #1 เมื่อ: มกราคม 11, 2021, 11:28:38 PM »

เมื่อก่อนใช้ตัวนี้ ดีอยู่ครับ

สั่งจาก otonajp Immature Succubus Saccuel Oppai DX 3.4kg
แต่มันไม่ถึงใจ ผมเลยซัดเป็นตัวมาเลยของ sinodoll [ผมเลือกหัวตัวขวา S30]

รายละเอียดอื่นๆ ib มาแล้วกันครับว่างจะมาตอบให้นะ
NeoZeong
โอตาคุเอวี

« ตอบ #2 เมื่อ: มกราคม 12, 2021, 09:50:54 AM »

เข้ โหดมาก จัดมาเต็มตัวมาเลยวุ้ย แล้วส่งของยังไงละครับนั้น
สายนม
โอตาคุเอวี

« ตอบ #3 เมื่อ: มกราคม 13, 2021, 01:04:19 AM »

เข้ โหดมาก จัดมาเต็มตัวมาเลยวุ้ย แล้วส่งของยังไงละครับนั้น
ให้เพจนึงในเฟสสั่งให้ครับ รอเดือนกว่าๆถึงได้ของ หมายถึงเต็มตัวนะครับ ส่วนจาก otonajp สั่งมาเองประมาณ10วันถึง โดนภาษีไป700กว่าบาท
Panzerelite
โอตาคุกิติมศักดิ์
*

« ตอบ #4 เมื่อ: มกราคม 13, 2021, 09:50:36 PM »

โดนภาษีนี้จ่าหัวว่าอะไร  แต่แพงนะนั้นเป็นแสนเลยมั่ง love dollนั้น
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: มกราคม 13, 2021, 10:00:23 PM โดย Panzerelite » บันทึกการเข้า
สายนม
โอตาคุเอวี

« ตอบ #5 เมื่อ: มกราคม 16, 2021, 08:31:00 PM »

โดนภาษีนี้จ่าหัวว่าอะไร  แต่แพงนะนั้นเป็นแสนเลยมั่ง love dollนั้น
โดนภาษีเรื่องน้ำหนักอย่างเดียวครับ
ส่วน doll ไม่ค่อยได้ใช้งานเท่าไหร่ แฟนผมรักมันเหมือนลูก 55
ซื้อเสื้อผ้าแต่งเลย
Panzerelite
โอตาคุกิติมศักดิ์
*

« ตอบ #6 เมื่อ: มกราคม 16, 2021, 09:02:37 PM »

โดนภาษีเรื่องน้ำหนักอย่างเดียวครับ
ส่วน doll ไม่ค่อยได้ใช้งานเท่าไหร่ แฟนผมรักมันเหมือนลูก 55
ซื้อเสื้อผ้าแต่งเลย

คิดว่ามซื้อตุ๊กตามาให้แต่งตัวเล่นมั่ง

อีกข้อเสียวขนาดไหน ทำความสะอาดด้วยอะไรด้วย เทียบกับOnahole

Sexdoll นะไม่ใช่แมว
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: มกราคม 16, 2021, 09:07:21 PM โดย Panzerelite » บันทึกการเข้า
หน้า: [1] พิมพ์