มีนาคม 29, 2024, 03:30:51 AM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: AVC เปิดเฟสและโซเชี่ยลใหม่ เพื่อนๆช่วยกดไลค์ติดตามด้วย
เวบเข้าสู่ปีที่ 15 แล้ว ท่านสามารถช่วยเหลือเวบได้โดยสมัคร VIP (ตลอดชีพ) อ่านคอมเมนท์จากผู้ใช้งานจริง ที่นี่

หน้าแรก   ช่วยเหลือ เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
0 สมาชิก และ 1 บุคคลทั่วไป กำลังดูหัวข้อนี้ « หน้าที่แล้ว ต่อไป »
หน้า: [1] 2 พิมพ์
ผู้เขียน หัวข้อ: เมื่อผมเสพติดเซ็กที่แฟนมอบให้มากกว่าความรัก  (อ่าน 8478 ครั้ง)
Rock Shit
AV Dedicator (VIP)
ผู้บัญชาการเอวีสูงสุด

« เมื่อ: มกราคม 13, 2021, 12:49:00 PM »

เรื่องมีอยู่ว่าช่วงสองเดือนที่คบกันผมจับได้ว่าแฟนไปมีอะไรกับผู้ชายอื่น

ซึ่งตอนนั้นผมกับแฟนยังไม่เคยมีอะไรกันเลยน่ะครับ มีอยู่วันหนึ่งผมหยิบโทรศัพท์แฟนมาดูแล้วเจอไลน์หนึ่งแปลกๆเลยกดเข้าไปดู

ในแชทคุยกันประมาณว่าแฟนผมเครียดเมนยังไม่มาเลยปกติน่าจะมาแล้ว

ผมไล่อ่านขึ้นไปก็เจอรูปที่ผู้ชายคนนั้นส่งมาเป็นรูปแฟนผมกำลังเปลือยเลอะน้ำอสุจิอยู่

ผมดูวันที่ส่งเพิ่งจะเมื่อสามอาทิตย์ที่แล้วได้ พอรู้ก็โกรธและโมโหถึงขั้นคิดว่าจะเลิก

ที่ตลกคือผมยังไปถามแฟนอีกด้วยน่ะว่าไม่ได้ใส่ถุงหรอแฟนผมตอบมาสั้นๆว่า อืมม

แต่ก็ยังไม่ได้เลิกน่ะยังคบกันต่ออยู่ ผมก็คอยถามแฟนเป็นระยะๆว่าเมนมารึยังพอแฟนผมบอกว่ามาแล้วผมดีใจเฉยเลย

แฟผมขาวหน้าตาดีประมาณหนึ่งแต่ไม่สูง ซึ่งตอนนั้นแฟนผมก็ยังคุยกับผู้ชายอื่นอยู่มีคนทักมาก็คุยไปเรื่อย

ซึ่งผมไม่ชอบก็มีทะเลาะกันบ้างแต่หลักๆตอนนั้นที่ผมยังไม่เลิกคือไม่อยากเปย์ฟรีครับ

พอเข้าเดือนที่สามผมก็คิดว่าถ้าจะเลิกก็ขอสักครั้งก่อนแต่แฟนผมไม่รู้นะ่ครับว่าผมจะเลิกหลังจากนั้นผมจึงชวนแฟนไปเที่ยวค้างคืนที่ทะเลหนึ่งคืน

คืนนั้นผมไม่รู้ว่าจะเริ่มต้นยังไงอยู่ๆผมก็พูดถึงเรื่องที่แฟนไปมีอะไรกับคนอื่นขึ้นมาว่าทำไมไม่ตอนนั้นไม่เป็นผม

แฟนผมเงียบไม่ตอบอะไร ซึ่งผมในตอนนั่นในใจได้แต่คิดไม่ว่ายังไงคืนนี้ก็ต้องได้ผมเหมือนความเงี่ยนเข้าครอบงำแล้วครับ

ผมอาบน้ำเสร็จเดินออกมาเจอแฟนผมยืนหวีผมอยู่ที่หน้ากระจกพร้อมชุดนอนกระโปรงสั้นแบบสายเดี่ยวเหมือนรู้เลยครับว่าผมชอบ

จังหวะนั้นผมนี่ไม่ไหวแล้วเดินตรงเข้าไปกอดจากข้างหลังแล้วลูบลงไปที่ขาอ่อนพร้อมหอมซอกคอ

พอผมเลื่อนมือขึ้นไปจับที่นมแฟนผมก็หันมาผลักผมออกผมก็พยายามจะทำต่อฉุดกระชากกันอยู่แปปนึง

ผมผลักแฟนลงไปนอนบนที่นอนแล้วขึ้นคร่อมจับมือกดไว้สองข้างแล้วผมก็ก้มลงไปหอมตั้งแต่ซอกคอจนถึงกางเกงในแต่แฟนผมไม่ยอมดิ้นจนหลุด

ผมเลยพูดไปว่าทำไมกับคนอื่นยอมได้กับผมถึงไม่ยอมสุดท้ายแฟนผมก็บอกว่าผูชายคนนั้นเป็นแฟนเก่าเขาเอง

ตอนมาคบกับผมยังเลิกกันไม่ขาดแล้ววันนั้นเขาจะนัดเจอกันครั้งสุดท้ายแต่กลายเป็นว่าเขาตื้อไม่เลิกแฟนผมจึงต้องยอมเพื่อจะได้จบๆกันไป

แฟนผมก็ทิ้งท้ายว่าแต่ตอนนี้เขาเลือกผมแล้ว แฟนผมก็ลงไปนอนทั้งที่น้ำตาซึมๆ

ผมก็ลงไปนอนข้างๆจากที่คิดจะเลิกก็คงไม่เลิกแล้วส่วนคืนนี้ก็คงต้องปล่อยไปก่อน

แต่อยู่ๆแฟนผมก็พูดขึ้นมาว่าจะทำต่อก็ทำ ตอนนั้นผมก็เงียบไปแปปนึงสุดท้ายก็ค่อยๆกอดแล้วดึงมาจูบลงไปเรื่อยๆจนถึงนม

แต่แฟนผมกลับเฉยเหมือนคนจะนอนไม่มีอารมณ์โต้ตอบเหมือนที่พูดซ่ะงั้น

ผมก็พยายามทำต่อหยิบถุงยางมาจะใส่แต่ดันไม่แข็งสรุปคืนนั้นนอนกอดกันจนเช้ากลับมาก็เสียดายนิดหน่อยแต่ก็ดีที่ไม่ตัดสินใจเลิก

แต่หลังจากนี้บอกเลยว่าคิดถูกแล้วที่ไม่เลิกไปซ่ะก่อน..เดี๋ยวมาต่อครับ
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: มกราคม 15, 2021, 11:18:44 PM โดย Rock Shit » บันทึกการเข้า
halflife3733
AV DecadonoR++ (VIP)
โอตาคุเอวี
*

« ตอบ #1 เมื่อ: มกราคม 13, 2021, 01:45:38 PM »

รอติดตามครับ
Rock Shit

« ตอบ #2 เมื่อ: มกราคม 13, 2021, 05:34:25 PM »

ก่อนหน้าจะไปทะเลผมไม่เคยไปรับส่งแฟนกลับบ้านเลยครับได้แต่นัดเจอกันช่วงวันหยุดต่างคนต่างทำงาน

แต่หลังจากกลับมาจากทะเลเหมือนได้เจอกันบ่อยขึ้นวันไหนแฟนเลิกเร็วก็จะให้ผมไปรับแวะกินข้าวก่อนไปส่งที่บ้าน

ก็ยังคบกันดีไม่มีอะไรเกิดขึ้นผมก็ไว้ใจพยายามไม่คิดมากเวลาแฟนคุยกับผู้ชายคนอื่น

ซึ่งต่างจากสองเดือนก่อนที่ได้เจอกันแค่วันหยุด ผ่านไปสองอาทิตย์ทุกอย่างก็ปกติมีรับส่งบ้างวันหยุดก็ไปเที่ยวเดินเล่นกันยังไม่มีอะไรคีบหน้า

แต่ผมเริ่มถึงเนื้อถึงตัวแฟนมากขึ้นทุกวันโดยที่แฟนก็ไม่ได้ว่าอะไร

จนมาวันหนึ่งแฟนเลิกเร็วก็ให้ผมไปรับแต่พอไปถึงผมก็แปลกใจนิดๆเห็นแฟนใส่กระโปรงสั้นกว่าทุกครั้ง

ซึ่งปกติแฟนผมจะเป็นคนแต่งตัวเรียบร้อยพอขึ้นรถมาก็คุยกันปกติแต่สายตาผมจะเหลือบไปมองขาอ่อนแฟนตลอด

จนแวะกินข้าวกันเสร็จกำลังขับรถไปส่งแฟนที่บ้านผมเลยถามว่าปกติไม่เคยเห็นใส่กระโปรงสั้นนี่

แฟนผมถามย้อนกลับมาเลยครับว่าชอยมั้ยผมก็รีบตอบว่าชอบแต่ก็ไม่ชอบเวลาคนอื่นมองพร้อมกับหันไปมอง

ตอนนั้นอยู่ๆผมก็แข็งขึ้นมาทันทีผมจึงตัดสินใจพูดตรงๆเลยว่าวันนี้ขอได้มั้ยจะได้แวะรีสอร์ทตรงระหว่างทางแฟนผมก็นิ่ง

ผมย้ำไปว่าเนี่ยแข็งแล้วไม่รับผิดชอบหน่อยหรอแฟนก็ตอบกลับมาว่าก็ได้พร้อมยื่นมือมาจับนกเขาผมที่กำลังแข็ง

ผมคิดในใจวันนี้แหละที่รอเลิกกันก็จะไม่เสียดายแล้วจนถึงรีสอร์ท ทันทีที่เปิดประตูห้องเข้าไปผมก็ไม่รอช้า..

Sexครั้งแรกกำลังจะเริ่ม
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: มกราคม 15, 2021, 11:25:49 PM โดย Rock Shit » บันทึกการเข้า
Rock Shit

« ตอบ #3 เมื่อ: มกราคม 13, 2021, 10:48:05 PM »

รีบปิดประตูแล้วเดินไปนั่งบนโซฟาแฟนเปิดแอร์เสร็จก็เดินตามมาผมจับมานั่งบนตักแล้วเริ่มบีบนมค่อยๆหอมซอกคอไปเรื่อย

จนกระทั่งแลกลิ้นหลังจากนั้นผมก็เอามือลูบลงไปที่กางเกงในปรากฏว่าน้ำแฉะทะลุออกมา

แล้วแฟนก็บอกว่าตกเบ็ดให้หน่อยผมก็จัดการล้วงเข้าไปตามคำขออีกมือก็บีบนมไปด้วย

แฟนผมก็พยายามจะเอามือล้วงเข้ามาในกางเกงผมซึ่งบอกเลยว่าแฉะไม่ต่างกันเลย

จากนั้นผมก็ยกแฟนขึ้นไปนอนบนเตียงแล้วถอดกางเกงหยิบถุงยางมาใส่แล้วถกกระโปรงขึ้นแหวกกางเกงในออกแต่เสียบไม่เข้า

จึงจับแฟนลุกขึ้นมาถอดกางเกงในออกแล้วลงไปนอนถางขาให้ผมใส่แต่ก็ยังใส่ไม่เข้า

แฟนผมจึงเอนตัวขึ้นมาจับใส่ให้จนเข้าผมเลยดึงแฟนขึ้นมาดูดนมสลับกับแลกลิ้นไปด้วยซ่ะเลย

สักแปปผมก็ปล่อยแฟนลงไปนอนต่อด้วยท่าเบสิคพร้อมบีบนมได้ไม่เกินสามนาทีผมก็แตกแล้วค่อยๆชักออกมาป้ายที่ขาอ่อนแฟน

ผมเสร็จไปหนึ่งรอบแต่แฟนยังนอนถ่างขาให้อยู่ผมอยากเบิ้ลมากแต่มีถุงแค่อันเดียว

ไม่คิดมาก่อนเลยว่าจะได้ผมจึงตกเบ็ดให้พร้อมกับดูดนมแฟนก็เอามือมาชักให้ผมจนแข็งอีกครั้ง

แล้วแฟนก็บอกว่ายังไม่เสร็จใส่ต่อให้หน่อยผมก็บอกไปว่าไม่มีถุงแล้วแฟนบอกไม่เป็นไรเอาทิชชู่เช็ดแล้วใส่ได้เลย

ผมก็จัดการตามที่แฟนบอกเลยครับตอนกำลังจะใส่แฟนบอกว่าถ้ารู้สึกเสียวให้ชักออกมาแตกข้างนอก

พอใส่เสร็จผมฟิมมากเป็นครั้งแรกเลยที่ใส่สดแต่ผมกลัวชักออกไม่ทันเลยค่อยๆซอยจนแฟนบอกว่าให้ทำแรงๆหน่อย

ผมเลยเริ่มทำแรงขึ้นเรื่อยๆจนผมเสียวเลยชักออกแต่ไม่แตกพักแปปนึงแล้วใส่ต่อพอเริ่มเสียวก็ชักออกก็ไม่แตกอีก

ผมจึงนอนลงให้แฟนขึ้นขย่มพอเริ่มเสียวก็ชักออกขึ้นขย่มชักเข้าชักออกอยู่สามรอบแฟนก็ไม่เสร็จสักที

อาจจะเพราะผมกลัวชักออกไม่ทันเลยใส่ไม่เต็มที่ ผมเลยเปลี่ยนกะว่าใส่ให้เสียวสุดๆไปเลยแล้วค่อยชักออก

ผมจึงจับแฟนลงนอนแล้วใส่ไม่ยั้งเลยผมเพิ่งได้ยินแฟนร้องก็ตอนนี้แหละครับจนผมเสียวแต่ก็ยังทำต่อจนไม่ไหวแล้วชักออกมา

น้ำแตกพุงใส่กระโปรงตอนนั้นผมโคตรฟินหลังจากเสร็จรอบสองผมก็นอนพักแล้วแฟนก็ลุกขึ้นไปล้างตัว

ในขณะที่แฟนผมกำลังล้างตัวผมตามเข้าไปในห้องน้ำแล้วจับมือแฟนมาชักให้สลับกับถูระหว่างขา

พอแข็งก็จับขาแฟนยกขึ้นมาแล้วแฟนก็จับใส่ให้ผมก็เสียบพร้อมจับนมมาดูดแล้วยกขาแฟนอีกข้างขึ้นมาอุ้ม

เดินไปกระแทกใส่อัดกับผาฝนังจนแฟนร้องให้หยุดก่อนผมก็อุ้มแฟนไปวางบนอ่างล้างหน้า

ผมก้มลงไปจะเลียให้แต่แฟนไม่ยอมดันหัวผมออกแฟนบอกว่ามันสกปรกผมเลยไปดูดปากแทนแฟนก็ยื่นมือมาชักให้

ผมก็ใช้มือตกเบ็ดให้จนแฟนจับมือผมออกผมก็จับนกเขาเข้าไปเสียบต่อทันทีแต่ทำได้ไม่นานหลุดอ่างสูงเกิน

เลยจับแฟนลงมากอดให้แฟนยืนดูผมบีบนมในกระจกแล้วก็ยกขาแฟนขึ้นพาดขอบอ่างล้างหน้าแล้วกระแทกใส่ต่อจนชักออกมาแตกใส่ก้น

พอเสร็จรอบสามก็อาบน้ำแล้วออกมานอนพัก ผมก็บอกแฟนว่าเพิ่งเคยใส่สดครั้งแรกเลยมีความสุขมาก

หลังจากนั้นก็นอนกอดกันอยู่แปปนึงแฟนก็ลุกขึ้นมาแต่งตัวจะกลับบ้านผมนอนดูแฟนแต่งตัวจนเสร็จอยู่ๆก็แข็ง

จึงลุกขึ้นเดินไปให้แฟนดูแล้วขออีกรอบหนึ่งก่อนกลับ คือผมแพ้ขาอ่อนขาวๆตอนใส่กระโปรงทรงเอมาก

แฟนไม่ทันได้ตอบผมโอบแฟนลงไปนั่งบนเก้าอี้โต๊ะแป้งแล้วก็ก้มลงไปถอดกางเกงในผมใช้มือสอดไปข้างหลังขา

แล้วยกมือขึ้นมาจับกับที่พักแขนแล้วผมก็เสียบแต่ได้ไม่นานเก้าอี้มันเลื่อนดึงไม่ไหว

เลยให้แฟนขึ้นไปนั่งบนโต๊ะเครื่องแป้งแล้วยกขาขึ้นไปเหมือนตอนในห้องน้ำเลยแต่คราวนี้ไม่หลุดมันสูงพอดี

ผมก็จับขาแฟนขึ้นมาพาดบนบ่าแล้วจับขาอ่อนดึงเข้ามาช่วยเสริมแรงกระแทกรอบนี้ผมชักออกไม่ยอมแตก

แล้วไปลากเก้าอี้ตัวเดิมวางให้ชิดฝาผนังให้แฟนลงไปนั่งแล้วผมก็สอดแขนไปจับเหมือนเดิมคราวนี้ผมใส่ไม่ยั้งเลยครับ

เสียงเก้าอี้กระแทกกับฝาผนังดังมากจนผมเสร็จชักออกมาก็แตกใส่ขาอ่อนเลยแต่มีนิดเดียวผมก็หยิบทิชชู่มาเช็ดให้

ผมจูบแฟนไปทีนึงแล้วแต่งตัวไปส่งแฟนที่บ้าน

เดี๋ยวมาต่อSexครั้งที่2ครับ
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: มกราคม 15, 2021, 11:34:59 PM โดย Rock Shit » บันทึกการเข้า
berzerk01
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #4 เมื่อ: มกราคม 14, 2021, 06:08:13 AM »

รอเลยครับ​  Shocked
Rock Shit

« ตอบ #5 เมื่อ: มกราคม 14, 2021, 10:05:26 AM »

หลังจากคืนนั้นผมก็กังวลนิดหน่อยแฟนเลยบอกว่าถ้ามั่นใจว่าไม่ได้เผลอปล่อยในก็ไม่ต้องกังวล

แฟนผมก็กินยาคุมเรียบร้อย ก็คุยกันปกติแต่เกือบทั้งอาทิตย์นั้นไม่ได้เจอกันเลยครับจนใกล้วันหยุดสุดสัปดาห์

ผมติดใจการที่เพิ่งได้ใส่สดมากเลยทักแฟนไปว่าคิดถึง แล้วก็ถามถึงเรื่องเมนแฟนบอกว่ายังไม่มาต้องรออีกประมาณสองอาทิตย์

ผมก็ถามเช็คไปงั้นแหละครับตอนนั้นผมมั่นใจมากว่าควบคุมความเสียวได้

ผมก็บอกแฟนว่าก่อนจะถึงวันหยุดเลิกกี่โมงให้บอกเดี๋ยวผมจะไปรับแฟนก็ตกลงครับ

เหมือนแฟนผมรู้เลยครับว่าผมจะทำอะไรแล้วก็ถามกลับมาว่าให้ใส่ทรงเอมั้ยผมก็คิดแปปนึง

ก่อนตอบกลับไปว่างั้นเอาชุดนอนที่เคยใส่ตอนไปทะเลมาด้วยแฟนก็โอเค

ซึ่งบอกก่อนน่ะครับว่าหลังจากได้ครั้งแรกแล้วความคิดผมที่บอกว่าได้แล้วจะเลิกนี่หายไปเลยมีแต่ได้แล้วต้องได้อีก

แฟนผมค่อนข้างลีลาดีและเป็นงานครับ แล้วผมก็คบแบบตามใจแฟนทุกอย่างอยากกินอยากเที่ยวอยากได้อะไรผมไม่ขัดเลย

เพื่อจะได้ง่ายเวลาผมอยากจะขอมีอะไรด้วยอีก พอถึงวันแฟนเลิกงานผมก็ไปรับแล้วถามถึงชุดนอนก่อนเลยแฟนบอกว่าเอามาแล้ว

ผมบอกแฟนไปว่าเดี๋ยวเราไปแวะที่เดิมน่ะ แต่ระหว่างขับรถวันนี้ผมไม่ได้เหลือบไปมองขาอ่อนเหมือนคราวก่อน

เพราะคิดว่าเดี๋ยวก็ได้ล่ะแต่แฟนผมนั่งไม่นิ่งเลยบิดขาไปมาอยู่ได้จนผมต้องเหลือบไปมอง

เจอแฟนนั่งยกขาขึ้นมาพิงประตูนิดหนึ่งผมแข็งขึ้นมาทันทีเลยครับผมก็เอื้อมมือไปลูบขาอ่อนแฟนก็หันมามองแล้วยิ้ม

ผมนี่อยากจะจอดรถแล้วข้ามไปคร่อมตอนนั้นเลยแต่ไม่กล้า วันนี้ไม่ได้แวะกินข้าวครับกะว่าถึงรีสอร์ทแล้วค่อยสั่งมากินที่ห้อง

ผมก็ขับไปลูบขาอ่อนแฟนไปจนมาถึงก็เลือกหลังเดิมเลยครับ เข้าห้องมาผมก็ไปนั่งที่โซฟาแฟนเปิดแอร์เสร็จก็มานั่งข้างๆ

ผมก็เอามือโอบไปลูบขาอ่อนแล้วบีบแบบหมั่นเขี้ยวอ่ะครับแฟนก็เริ่มกันมาดูดปากแลกลิ้นผมเลยเปลี่ยนมาบีบนมแล้วดึงออกจากบรามาดูดสลับกัน

ต่างคนก็ต่างใช้มือล่วงของกันและกันจนแฉะผมถอดกางเกงแล้วจับแฟนขึ้นมานั่งคร่อมค่อยๆปรดกระดุมเสื้อแฟนลงถึงเม็ดที่สองก็หยุด

แต่แฟนจะปรดต่อผมจับมือออกบอกไม่ต้องแล้วผมก็ดึงบราลงมาดันนมไว้แล้วดูดแฟนก็ล้วงนกเขาผมออกมา

ผมกระซิบแฟนไปว่าไม่ใส่ถุงน่ะแฟนพยักหน้าผมหยิบทิชชู่มาเช็ดปลายหัวเอาน้ำเงี่ยนออกแล้วแหวกกางเกงในให้แฟนเสียบลงมา

กระเด้าไปจูบไปลื่นไหลมากจนผมเสียวแล้วดึงออกพลิกตัวแฟนลงไปนั่งแล้วผมก็ลงไปเลียขาอ่อนแล้วดูด

จากนั้นก็ถอดกางเกงในแล้วก็ใส่ต่อจนมันมีน้ำขุ่นๆติดออกมาตามนกเขาผมแล้วเยิ่มออกจากหอยแฟนนิดๆผมตกใจชักออกมาดูแฟนถามว่าหยุดทำไม

ผมบอกว่าไม่รู้ว่าเผลอแตกในไปรึเปล่ามันมีน้ำไหลออกมาแต่ตอนนั่นมั่นใจมากว่ายังไม่แตก

แฟนก็เอามือล้วงขึ้นไปดูแล้วบอกว่าทำต่อเถอะมันเป็นน้ำหล่อลื่นผมก็จับจะใส่ต่อแต่ไม่เข้ามันดันไม่แข็ง

แฟนจึงลุกขึ้นมาชักให้ก็ยังไม่แข็งพอเลยจับไปถูกับนมได้แปปเดียวก็แข็งผมเลยจะทำเนียนให้แฟนอมให้แกล้งเอานกเขาไปจ่อที่ปากแต่แฟนหันหน้าหนี

ผมก็เลยให้แฟนขึ้นไปนอนบนโซฟาทำต่อด้วยท่าเบสิคจนใกล้จะเสร็จก็ชักออกไปแตกตรงปากแฟนแล้วเอามาเช็ดกับนมต่อ

อันนี้โครตฟินตั้งแต่มีอะไรกันมารอบนี้ผมแตกเยอะมาก หลังจากนั้นก็ไปอาบน้ำแล้วโทรสั่งข้าวมากิน

เดี๋ยวมาต่อชุดนอนที่ให้แฟนผมเอามา
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: มกราคม 15, 2021, 11:45:24 PM โดย Rock Shit » บันทึกการเข้า
Rock Shit

« ตอบ #6 เมื่อ: มกราคม 14, 2021, 02:33:36 PM »

หลังจากกินข้าวเสร็จก็นั่งคุยกันผมก็บอกว่าตั้งแต่เคยมีแฟนมาไม่เคยใส่สดแบบนี้เลยคนแรกเลยน่ะเนี่ย

แฟนหันมามองแล้วบอกว่าไม่เชื่อ ผมก็บอกว่าจริงๆเพิ่งเคยมีคนที่สองก็นี่แหละไม่เคยคิดมาก่อนเลยว่าจะได้ใส่สด

คุยไปคุยมาผมดันไปถามว่าก่อนมาคบกับผมเนี่ยโดนมากี่คนแล้ว เหมือนแฟนจะทำหน้าโกรธๆแล้วบอกว่าจะถามทำไมเนี่ย

ผมบอกว่าก็อยากรู้อ่ะว่าผมเป็นคนที่เท่าไหร่ แฟนก็เลยบอกว่าผมน่าจะแปด ผมก็ตกใจนิดๆแล้วถามต่อเคยมีแฟนมาเจ็ดคนแล้วหรอ

แฟนผมก็ทำหน้าเซ็งแล้วตอบว่าแฟนอ่ะห้าคนอีกสองคนเป็นเพื่อนกับเพื่อนของเพื่อน

ผมก็นิ่งไปแปปหนึ่งแล้วบอกว่าโอเคไม่ถามล่ะแต่ก็มีตะหงิดๆใจตรงเพื่อนกับเพื่อนของเพื่อนนี่แหละ

ตอนนั้นคิดในใจว่าก็คงไม่ใช่เรื่องแปลกล่ะมั้งขนาดผมยังติดคนอื่นก็คงไม่ต่างจากผม

มิหน่ำซ้ำยังคิดว่าตัวเองโชคดีอีกที่มีแฟนแบบนี้ ตอนนี้แฟนผมใส่ชุดนอนกระโปงสั้นสายเดี่ยวที่ผมให้เอามาอยู่

ผมก็จับแฟนลุกขึ้นไปหน้ากระจกแล้วกอดหลังจากนั้นก็เขี่ยสายเสื้อหลุดลงมาที่แขนดึงบราลงจับนมคลึงไปคลึงมา

แล้วให้แฟนหันหน้ามาหาผมก็ก้มลงไปดูดนมพร้อมจับมือแฟนมาล้วงนกเขาให้

ผมยกขาแฟนขึ้นยืนบนเก้าอี้ข้างนึงแล้วลงไปจูบหอยจนกางเกงในเปียกก็เลยเอามือล้วงเข้าไปตกเบ็ดให้

แต่จากที่ผมเคยใช้สองนิ้วรอบนี้ผมลองเพิ่มเข้าไปเป็นสามนิ้วแฟนร้องเสียงหลงผมเลยได้ใจทำเร็วขึ้นเรื่อยๆ

จนแฟนดันมือผมออกนิ้วผมเต็มไปด้วยน้ำเหนียวๆผมถอดกางเกงในแฟนออกแล้วลุกขึ้นมาแฟนผมก็จับเสียบให้ทันที

ผมก็กระแทกแต่รอบนี้มันจะฟินเป็นพิเศษน้ำเงี่ยนแฟนผมใหลออกมาเวลาผมกระแทกจะได้ยินเสียงน้ำด้วย

ผมยืนกระแทกอยู่ค่อนข้างนานจนแตกในท่าเดียวเลยคราวนี้ แต่ผมดันเสียวจนชักออกไม่ทันเผลอปล่อยในเข้าไปปิ๊ดหนึ่ง

แล้วชักออกมาแตกใส่หน้าท้องแฟนต่อ แต่แฟนผมไม่รู้น่ะครับว่าโดนปล่อยในพอเสร็จผมก็ไม่ได้บอกทำทุกอย่างเหมือนปกติผมหยิบทิชชู่มาเช็ดให้

แล้วกดให้แฟนลงไปนั่งคุกเข่าผมพยายามขอให้แฟนอมแต่ไม่สำเร็จ ผมก็เลยปรดสายเสื้อแฟนลงทั้งสองข้างแล้วถอดบราออก

กระเด้านมแทนผมก็แกล้งๆกระเด้าให้ไปโดนปากน่ะครับจนแข็งอีกผมก็จับแฟนลุกขึ้นพร้อมหยิบสายเสื้อมาใส่ให้เหมือนเดิม

คราวนี้ผมจับแฟนอุ้มขึ้นมากระแทกอัดกับฝาผนังแล้วเดินไปเรื่อยๆจนไปถึงราวแขวนผ้าเช็ดตัวผมก็วางแฟนบนราว

แล้วใส่ต่อแต่ราวดันหักแฟนผมนี่สะดุ้งเลยโชคดีเอาขาลงไปยืนทันผมก็พาเข้าไปทำต่อในห้องน้ำ

ผมนั่งลงบนชักโครกแล้วแฟนผมก็นั่งใส่ตามลงมาผมก็ถอดชุดนอนแฟนออกแล้วดูดนมสลับกับแลกลิ้นกันแฟนก็โยกให้จนผมเสร็จ

ผมชักออกมาผลักแฟนลงไปนั่งแล้วก็แตกใส่นมไป หลังจากนั้นก็อาบน้ำอีกรอบผลัดกันถูให้เสร็จก็ออกมานอนพักประมาณเกือบชั่วโมง

ผมก็หันไปนอนกอดแฟนแล้วจับนมเล่นพร้อมกับเอานกเขาถูก้นแล้วก็ค่อยๆเลื่อนมือลงไปตกเบ็ดให้แฟน

แฟนผมก็เริ่มมาจับนกเขาผมแล้วชักให้ ผมกระซิบขอให้แฟนอมให้แต่ยังไงก็ไม่ยอมอม

คือตอนนั้นนี่ผมได้หมดแล้วเหลือแค่อมนี่แหละที่แฟนไม่ยอมผมก็เริ่มไม่พอใจนิดๆว่าทำไมไม่ยอมอมให้

ผมเลยจับแฟนถ่างขาออกแล้วก้มลงไปเลียหอยให้แฟนก็จะดันหัวผมออกผมก็ปัดมือทิ้งแล้วทำต่อแต่ผมไม่เคยเลียมาก่อนก็เลียๆดูดๆได้แปปนึงก็พอ

ทำไม่ถนัดแฟนผมขนเยอะไปหน่อยเลยเอานกเขามาเสียบแทนแล้วจับแขนแฟนดึงขึ้นมานั่งสลับกันโยกแล้วผมก็ลงไปนอนให้แฟนขย่มให้

พอไกล้จะเสร็จผมก็ชักออกไปต่อด้วยท่าเบสิคจนเสร็จอีกรอบผมก็ชักออกมาแตกที่ขาอ่อนเหมือนเดิม

หลังจากนั้นก็นอนอยู่แปปนึงแฟนผมก็ลุกขึ้นแต่งตัวจะกลับบ้านเหมือนเดิม แต่วันนี้ผมเพลียนอนดูแฟนแต่งตัวเสร็จผมก็บอกแฟนว่าอย่าลืมกินยาคุมล่ะ

แฟนก็ตอบว่าอืมม ผมก็ย้ำอีกทีว่าห้ามลืมกิน แฟนผมก็หันมาแล้วพูดว่าอย่าบอกน่ะว่าชักออกไม่ทัน

ผมก็ยิ้มๆแล้วพยักหน้า แฟนถามว่าตอนไหนผมก็บอกหลังจากกินข้าวเสร็จเผลอปล่อยไปปิ๊ดหนึ่งชักออกไม่ทัน

แฟนผมก็เดินไปหยิบยามากินเลยครับ ผมก็เดินเข้าไปกอดแล้วบอกว่าขอโทษแต่ชอบน่ะ วันนั้นก็จบครับผมไปส่งแฟนที่บ้านเหมือนเดิม

เดี๋ยวมาต่อSexครั้งที่3ครับ
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: มกราคม 15, 2021, 11:56:09 PM โดย Rock Shit » บันทึกการเข้า
Lumia
กรรมมาธิการเอวี
*

« ตอบ #7 เมื่อ: มกราคม 14, 2021, 09:52:57 PM »

หลังจากกินข้าวเสร็จก็นั่งคุยกันผมก็บอกว่าตั้งแต่เคยมีแฟนมาไม่เคยใส่สดแบบนี้เลยคนแรกเลยน่ะเนี่ย แฟนหันมามองแล้วบอกว่าไม่เชื่อ5555 ผมก็บอกว่าจริงๆเพิ่งเคยมีคนที่สองก็นี่แหละไม่เคยคิดมาก่อนเลยว่าจะได้ใส่สด คุยไปคุยมาผมดันไปถามว่าก่อนมาคบกับผมเนี่ยโดนมากี่คนแล้ว เหมือนแฟนจะทำหน้าโกรธๆแล้วบอกว่าจะถามทำไมเนี่ย ผมบอกว่าก็อยากรู้อ่ะว่าผมเป็นคนที่เท่าไหร่ แฟนก็เลยบอกว่าผมน่าจะแปด ผมก็ตกใจนิดๆแล้วถามต่อเคยมีแฟนมาเจ็ดคนแล้วหรอ แฟนผมก็ทำหน้าเซ็งแล้วตอบว่าแฟนอ่ะห้าคนอีกสองคนเป็นเพื่อนกับเพื่อนของเพื่อน ผมก็นิ่งไปแปปหนึ่งแล้วบอกว่าโอเคไม่ถามล่ะ ตอนนั้นคิดในใจว่าก็คงไม่ใช่เรื่องแปลกล่ะมั้งขนาดผมยังติดคนอื่นก็คงไม่ต่างจากผมมิหน่ำซ้ำยังคิดว่าตัวเองโชคดีอีกที่มีแฟนแบบนี้ ตอนนี้แฟนผมใส่ชุดนอนกระโปงสั้นสายเดี่ยวที่ผมให้เอามาอยู่ ผมก็จับแฟนลุกขึ้นไปหน้ากระจกแล้วกอดหลังจากนั้นก็เขี่ยสายเสื้อหลุดลงมาที่แขนดึงบราลงจับนมคลึงไปคลึงมาแล้วให้แฟนหันหน้ามาหาผมก็ก้มลงไปดูดนมพร้อมจับมือแฟนมาล้วงนกเขาให้ ผมยกขาแฟนขึ้นยืนบนเก้าอี้ข้างนึงแล้วลงไปจูบหอยจนกางเกงในเปียกก็เลยเอามือล้วงเข้าไปตกเบ็ดให้แต่จากที่ผมเคยใช้สองนิ้วรอบนี้ผมลองเพิ่มเข้าไปเป็นสามนิ้วแฟนร้องเสียงหลงผมเลยได้ใจทำเร็วขึ้นเรื่อยๆจนแฟนดันมือผมออกนิ้วผมเต็มไปด้วยน้ำเหนียวๆผมถอดกางเกงในแฟนออกแล้วลุกขึ้นมาแฟนผมก็จับเสียบให้ทันทีผมก็กระแทกแต่รอบนี้มันจะฟินเป็นพิเศษน้ำเงี่ยนแฟนผมใหลออกมาจะเวลาผมกระแทกจะได้ยินเสียงน้ำเลยผมยืนกระแทกอยู่ค่อนข้างนานจนแตกในท่าเดียวเลยคราวนี้ แต่ผมดันเสียวจนชักออกไม่ทันเผลอปล่อยในเข้าไปปิ๊ดหนึ่งแล้วชักออกมาแตกใส่หน้าท้องแฟนต่อ แต่แฟนผมไม่รู้น่ะครับว่าโดนปล่อยในพอเสร็จผมก็ไม่ได้บอกทำทุกอย่างเหมือนปกติผมหยิบทิชชู่มาเช็ดให้ แล้วกดให้แฟนลงไปนั่งคุกเข่าผมพยายามขอให้แฟนอมแต่ไม่สำเร็จ ผมก็เลยปรดสายเสื้อแฟนลงทั้งสองข้างแล้วถอดบราออกแล้วกระเด้านมแทนผมก็แกล้งๆกระเด้าให้ไปโดนปากน่ะครับ5555 จนแข็งอีกผมก็จับแฟนลุกขึ้นพร้อมหยิบสายเสื้อมาใส่ให้เหมือนเดิมคราวนี้ผมจับแฟนอุ้มขึ้นมากระแทกอัดกับฝาผนังแล้วเดินไปเรื่อยๆจนไปถึงราวแขวนผ้าเช็ดตัวผมก็วางแฟนบนราวแล้วใส่ต่อแต่ราวดันหักแฟนผมนี่สะดุ้งเลยโชคดีเอาขาลงไปยืนทันผมก็พาเข้าไปทำต่อในห้องน้ำ ผมนั่งลงบนชักโครกแล้วแฟนผมก็นั่งใส่ตามลงมาผมก็ถอดชุดนอนแฟนออกแล้วดูดนมสลับกับแลกลิ้นกันแฟนก็โยกให้จนผมเสร็จ ผมชักออกมาผลักแฟนลงไปนั่งแล้วก็แตกใส่นมไป หลังจากนั้นก็อาบน้ำอีกรอบผลัดกันถูให้เสร็จก็ออกมานอนพักประมาณเกือบชั่วโมงผมก็หันไปนอนกอดแฟนแล้วจับนมเล่นพร้อมกับเอานกเขาถูก้นแล้วก็ค่อยๆเลื่อนมือลงไปตกเบ็ดให้แฟน แฟนผมก็เริ่มมาจับนกเขาผมแล้วชักให้ ผมกระซิบขอให้แฟนอมให้แต่ยังไงก็ไม่ยอมอม คือตอนนั้นนี่ผมได้หมดแล้วเหลือแค่อมนี่แหละที่แฟนไม่ยอมผมก็เริ่มไม่พอใจนิดๆว่าทำไมไม่ยอมอมให้ ผมเลยจับแฟนถ่างขาออกแล้วก้มลงไปเลียหอยให้แฟนก็จะดันหัวผมออกผมก็ปัดมือทิ้งแล้วทำต่อแต่ผมไม่เคยเลียมาก่อนก็เลียๆดูดๆได้แปปนึงก็พอ ทำไม่ถนัดแฟนผมขนเยอะไปหน่อยเลยเอานกเขามาเสียบแทนแล้วจับแขนแฟนดึงขึ้นมานั่งสลับกันโยกแล้วผมก็ลงไปนอนให้แฟนขย่มให้พอไกล้จะเสร็จผมก็ชักออกไปต่อด้วยท่าเบสิคจนเสร็จอีกรอบผมก็ชักออกมาแตกที่ขาอ่อนเหมือนเดิม หลังจากนั้นก็นอนอยู่แปปนึงแฟนผมก็ลุกขึ้นแต่งตัวจะกลับบ้านเหมือนเดิม แต่วันนี้ผมเพลียนอนดูแฟนแต่งตัวเสร็จผมก็บอกแฟนว่าอย่าลืมกินยาคุมล่ะ แฟนก็ตอบว่าอืมม ผมก็ย้ำอีกทีว่าห้ามลืมกิน แฟนผมก็หันมาแล้วพูดว่าอย่าบอกน่ะว่าชักออกไม่ทัน ผมก็ยิ้มๆแล้วพยักหน้า แฟนถามว่าตอนไหนผมก็บอกหลังจากกินข้าวเสร็จเผลอปล่อยไปปิ๊ดหนึ่งชักออกไม่ทัน แฟนผมก็เดินไปหยิบยามากินเลยครับ ผมก็เดินเข้าไปกอดแล้วบอกว่าขอโทษแต่ชอบน่ะ วันนั้นก็จบครับผมไปส่งแฟนที่บ้านเหมือนเดิม

เดี๋ยวมาต่อSexครั้งที่3ครับ
  ปล. ผมอายุ27 แฟนอายุ22

แนะนำนะครับ ควรพิมพ์เว้นช่อง เว้นบรรทัดหน่อยก็ดีนะครับ มันจะทำให้อ่านง่าย ไม่ตาลาย
เวลาพิมพ์ติดๆกันแบบนี้อ่านลำบากครับ
zephyr77
AV DecadonoR++ (VIP)
กรรมมาธิการเอวี
*

« ตอบ #8 เมื่อ: มกราคม 15, 2021, 03:20:14 PM »

อ่าน 2 โพสต์แล้วอ่านต่อไม่ไหว ตาลาย 5555
Rock Shit

« ตอบ #9 เมื่อ: มกราคม 15, 2021, 04:12:59 PM »

เดี๋ยวว่างๆจะมาเล่าต่อแล้วปรับแก้ให้น่ะครับ
พอดีพิมพ์กับโทรศัพท์ไม่รู้ว่ามันจะออกมาเป็นแบบนี้

หน้า: [1] 2 พิมพ์