เมษายน 20, 2024, 04:13:36 PM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: AVC เปิดเฟสและโซเชี่ยลใหม่ เพื่อนๆช่วยกดไลค์ติดตามด้วย
เวบเข้าสู่ปีที่ 15 แล้ว ท่านสามารถช่วยเหลือเวบได้โดยสมัคร VIP (ตลอดชีพ) อ่านคอมเมนท์จากผู้ใช้งานจริง ที่นี่

หน้าแรก   ช่วยเหลือ เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
0 สมาชิก และ 1 บุคคลทั่วไป กำลังดูหัวข้อนี้ « หน้าที่แล้ว ต่อไป »
หน้า: 1 [2] พิมพ์
ผู้เขียน หัวข้อ: เมื่อผมเสพติดเซ็กที่แฟนมอบให้มากกว่าความรัก  (อ่าน 8553 ครั้ง)
kumpai
ตะกวดไซเบอร์
*

« ตอบ #10 เมื่อ: มกราคม 23, 2021, 10:55:16 PM »

รอค้าบ
xsundark
AV Dedicator (VIP)
วุฒิสมาชิกเอวี

« ตอบ #11 เมื่อ: มกราคม 26, 2021, 11:48:26 PM »

รอครับ
Rock Shit
ผู้บัญชาการเอวีสูงสุด

« ตอบ #12 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 23, 2021, 10:52:33 AM »

หลังจากนั้นต่างคนก็ไปทำงานกันตามปกติพร้อมกับรอว่าประจำเดือนแฟนจะมาตอนไหน ระหว่างนั้นก็มีเจอกันไปเที่ยวกันแต่ก็ไม่ได้มีอะไรกัน

ซึ่งผมก็ขอมีอะไรด้วยทุกอาทิตย์แต่ก็ทำได้แค่ลูบๆจับๆเพราะแฟนยังกังวลกับประจำเดือนที่ยังไม่มา ตอนนั้นผมมั่นใจว่ายังไงเดี๋ยวประจำเดือนก็ต้องมา

จึงชวนแฟนไปเที่ยวทะเลถ้าหากประจำเดือนมาแล้ว แฟนก็ตกลงหลังจากนั่นผมก็หาชุดว่ายน้ำส่งให้แฟนเลือกปรากฎว่าแฟนผมเลือกวันพีชตรงกับที่ผมอยากให้ใส่เลยครับ

ผ่านไปประมาณสามสัปดาห์ประจำเดือนแฟนก็มาผมไม่รอช้า สัปดาห์ถัดไปจะมีวันหยุดยาวผมก็นัดวันกับแฟนแล้วจองที่พักทันที ก่อนไปสองวันผมถามแฟนว่ายังมีชุดนักศึกษาอยู่มั้ย

แฟนผมก็ตอบว่ามีอยู่ ผมก็บอกว่าสมัยเรียนไม่เคยมีแฟนเลยอยากมีอะไรในชุดนักศึกษามาก ช่วยเอาไปเปลี่ยนให้หน่อยได้มั้ย แฟนก็ตกลงไม่ได้ว่าอะไร

ซึ่งรอบนี้ผมตั้งใจจะให้แฟนอมนกเขาผมให้ได้ไม่ว่ายังไงพอถึงวันผมก็ไปรับ วันนั้นแฟนใส่เดรสกระโปรงยาวปิดเข่าขับไปได้สักพักผมเหมือนโรคจิตเลยครับ

เอื้อมมือไปดึงกระโปรงแฟนขึ้นมาแล้วนั่งลูบขาอ่อนไปเรื่อยจนอยู่ๆผมก็เอามือจะล้วงเข้าใปในกางเกงในแฟนแต่แฟนไม่ยอมให้ล้วง จนไปถึงที่พักช่วงเที่ยงก็จัดแจงเอาของเข้าไปไว้เสร็จ

ผมก็เริ่มดึงแฟนมากอดแล้วบีบนมแต่แฟนไม่ยอมให้มีอะไรด้วยบอกว่าจะรีบไปไหนมาตั้งสองวัน ผมก็โอเคไม่ได้ทำต่อเราก็นอนเล่นกันสักพักนึงแล้วก็ออกไปเดินเล่นหาอะไรกินกันจนกลับเข้าห้องมาอีกทีก็เย็นแล้ว

เราก็มานั่งพักดูทีวีเล่นโทรศัพท์แล้วผมก็ไปอาบน้ำอาบเสร็จออกมาแฟนผมก็เข้าไปอาบต่อ พอผมแต่งตัวเสร็จก็ไปดักรอหน้าห้องน้ำแฟนเดินออกมาก็ตกใจผมจับอุ้มมานั่งที่โซฟาแล้วผมลงไปนั่งคุกเข่ากับพื้นจับขาถ่างออกแหวกจิ๋มผมก็ทั้งดูดทั้งเลียให้

ตอนนั้นผมคิดในใจว่าถ้าอยากให้แฟนอมให้ก็ต้องเลียให้เขาก่อน แฟนก็พยายามดันหัวผมออก ผมก็บอกไปว่าเงี่ยนแล้วไม่ได้มีอะไรกันมาเกือบเดือนเปลี่ยนชุดเลยได้มั้ยแฟนก็พยักหน้าบอกว่าได้ผมก็ปล่อยให้แฟนไปแต่งตัว

ผมก็นั่งดูแฟนหยิบชุดนักศึกษามาใส่จนเสร็จผมก็เดินเข้าไปหาแล้วเอามือลูบขาอ่อนกับเอาจู๋ถูก้น แต่แฟนบอกว่ารอแปปยังไม่เสร็จปรากฏว่าแฟนเดินไปหยิบรองเท้ามาใส่ด้วย

ผมยืนมองก็มีแอบสตั้นไปแปปนึงคือแฟนผมจัดเต็มมาก มันเหมือนที่ผมจินตนาการไว้เลย พอแฟนใส่รองเท้าเสร็จผมเดินเข้าไปบอกแฟนว่าไหนลองให้ท่าหรืออ่อยให้ดูหน่อย แฟนก็ทำตามที่บอกแบบเขินๆแล้วก็หัวเราะ หลังจากนั้นผมก็ให้แฟนมานั่งที่ตัก

เดี๋ยวมาต่อครับ
Mr.L
พยาธิตัวเหงียน

« ตอบ #13 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 25, 2021, 02:49:08 AM »

ยาวๆไปครับ
Rock Shit

« ตอบ #14 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 26, 2021, 12:58:29 PM »

หลังจากนั้นผมก็เริ่มจับนมแล้วบีบด้วยความแรงนิดๆตอนนั้นจู๋ผมแข็งตั้งลำแล้วเจ็บเพราะแฟนนั่งทับอยู่จึงลุกออกมานั่งคุกเข่าที่พื้นแทนแล้วจับขาแฟนยกขึ้นมาเลียตั้งแต่ข้อเท้าจนถึงกางเกงใน

เอานิ้วแหย่กางเกงในเข้าไปถูกับจิ๋มจนเปียก ผมก็จับแฟนลุกขึ้นยืนแล้วกอดพร้อมดูดปากแลกลิ้นกันแล้วผมก็ปลดกระดุมเสื้อแฟนแล้วก้มลงไปเลียหน้าอก บีบนมจับยกขึ้นมาอยู่บนชุดชั้นในแล้วผมดูดแบบค่อนข้างแรงจนเป็นรอยแฟนยังบอกว่าเจ็บให้ดูดเบาๆเดี๋ยวยานหมดครับ 5555

แล้วผมก็จับมือแฟนมาให้ล้วงจู๋ผมพร้อมถอกกางเกงผมก็ล้วงให้แฟนเหมือนกันแต่วันนี้ทุกอย่างที่ผมทำมันจะดูรุงแรงๆอาจจะมีแรงกระตุ้นเพราะชุด

ผมตกเบ็ดให้แฟนจนแฟนร้องว่าเจ็บให้ทำเบาๆแต่เหมือนยิ่งห้ามยิ่งยุผมก็เพิ่มนิ้วเข้าไปอีกจากสองเป็นสาม อยู่ๆแฟนก็หยุดชักให้ผมแล้วเอามือขึ้นมากอดแทนผมก็ดูดนมสลับกับแลกลิ้นได้สักแปปแฟนก็เอามือมาจับมือผมออกจากจิ๋มแล้วก็กลับมาชักให้ผม

ผมถกกระโปรงแฟนขึ้นแล้วดึงกางเกงในลงเอาจู๋เข้าไปถูกับร่องจิ๋ม แล้วผมบอกว่าอมให้หน่อยแต่แฟนไม่ยอมผมเลยพูดไปว่าถ้าไม่อมงั้นวันนี้แตกในน่ะ

แฟนผมก็ทำหน้าแบบไม่พอใจ รอบนี้ผมคิดมาแล้วไม่ว่ายังไงก็ต้องเอาจู๋ยัดใส่ปากแฟนให้ได้ จังหวะนั้นผมกดใหล่แฟนให้ลงไปนั่งแล้วแฟนก็ยอมลงไปนั่งคุกเข่าต่อหน้าผมแล้วผมก็เอาจู๋ไปถูปากแต่แฟนไม่ยอมอ้าปาก

ผมเลยเอาจู๋ฟาดไปที่แก้มซ้ายทีขวาทีแล้วก็มาจ่อที่ปากแฟนก็ไม่ยอมอม ผมก็จับแก้มบีบให้อ้าปากแล้วก็ค่อยๆยัดจู๋เข้าไปในปากทันทีความรู้สึกตอนนั้นโคตรฟินผมชักเข้าชักออกรู้สึกชอบมากกว่าตอนเสียบจิ๋มอีก

ผมทำไปสักแปปแฟนเริ่มเอามือมาจับและชักให้ไปด้วยผมชอบมาก คราวนี้เริ่มเพิ่มความถี่จนแฟนสำลักดึงปากออกแต่มือก็ยังชักให้อยู่ ผมก็เอาจู๋ไปจ่อที่ปากแฟนคราวนี้แฟนผมอ้าปากอมให้แต่โดยดีแถมยังดูดลูกโปกให้ผมด้วย

ผมเลยลองจับหัวแฟนกดเข้าไปจนสุดโคนแล้วโยกหัวแฟนเข้าออกสลับกับกระแทกไปด้วยจนรู้สึกได้ว่าน้ำลายเต็มปากแฟนผมก็ชักออก แล้วใส่เข้าไปใหม่ทำไปได้สักแปปผมเสียวมากเลยตัดสินใจแตกใส่ในปากแฟนแล้วกดหัวแฟนไว้จนผมแตกจนหมดซึ่งเยอะมากผมกระตุกไปประมาณห้ารอบ

พอชักจู๋ออกน้ำทุกอย่างไหลตามจากปากออกมาเยิ่มลงไปถึงนม ผมโคตรมีความสุขตอนนั้นเพิ่งเคยโดนอมครั้งแรกแล้วสุดมาก พอเสร็จแฟนผมรีบลุกวิ่งเข้าห้องน้ำไปบ้วนทิ้งแล้วล้างปากเลยผมก็เดินตามเข้าไปกอดแล้วช่วยเช็ดพวกน้ำออกจากตัวแฟนแต่จู๋ผมที่ยังพอแข็งอยู่ก็ถูก้นแฟนไปด้วย

แล้วแฟนก็ยื่นมือมาชักพร้อมกับเช็ดน้ำปลายจู๋ออกให้ แฟนยกขาขึ้นไปเหยียบชักโครกข้างนึงแล้วพยายามจะจับจู๋ผมเสียบไปในจิ๋มแต่ไม่เข้าตอนนั้นเริ่มอ่อนแล้ว

ซึ่งผมก็อยากทำต่อเอาถูๆตรงร่องจิ๋มแต่มันดันไม่แข็ง ผมเลยพูดไปว่าลองอมดูอีกทีมั้ยเผื่อแข็ง เอาจริงๆผมยังติดใจการถูกอมอยู่ด้วยแหละ ปรากฏว่าแฟนผมลงไปอมและค่อยๆชักให้ผมก็ปล่อยให้แฟนทำไปไม่นานกลับมาแข็งเฉย แฟนลุกขึ้นมาบอกว่าแข็งแล้วรีบๆเสียบเข้ามาเลย

ผมก็จูงมือแฟนออกจากห้องน้ำแล้วให้ขึ้นคร่อมกับโต๊ะที่รับแขกแล้วนอนลงผมก็ขึ้นคร่อมทับขาแฟนอีกทีแล้วจัดการจับจู๋เสียบเข้าไปพร้อมกับบีบนมแล้วกระแทกรั่วๆเลยครับ พอเสียวมากๆผมชักออกแล้วดึงแฟนขึ้นมาผมก็ทิ้งตัวลงนอนดูแฟนที่กำลังใส่ชุดนักศึกษานั่งขย่มให้อย่างมีความสุข

แต่เริ่มปวดหลังเลยให้แฟนลุกขึ้นแล้วลงกันมาจากโต๊ะผมจับขาแฟนยกขึ้นวางบนโต๊ะข้างนึง แล้วเอามือล้วงเข้าไปตกเบ็ดให้แล้วผมก็ลงไปนั่งบนโต๊ะเอามือค้ำไปข้างหลังแฟนก็ขึ้นมานั่งยองจับจู๋ผมใส่เข้าไปแล้วก็ขย่มต่อผมเลยบอกให้แฟนกอดคอไว้แล้วเอามือสอดขาอุ้มขึ้นไปยืนกระเด้าได้ไม่นานเมื่อจากนั้นก็เลยว่างแฟนลงบนโซฟา แล้วตามเข้าไปเสียบต่อแบบไม่ยั้งกะว่าจะเอาให้เสร็จจนชักออกมาแตกใส่กระโปรง

ตอนนั้นหมดแรงมากครับกว่าจะแตกรอบสอง ผมก็ลงไปนั่งแผบนโซฟาแล้วแกล้งพูดกับแฟนว่าดูดให้หน่อย แล้วแฟนก็ก้มลงมาดูดน้ำปลายจู๋ออกให้จริงครับผมเลยให้แฟนมานั่งระหว่างขาผมก็นั่งลูบขาอ่อนสลับจับนมแล้วหอมช่วงต้นคอ ผมบอกแฟนว่าชอบมากเลยตอนอมเสียวดีแฟนผมก็ยิ้มเหมือนพอใจที่ผมชอบ

พอผมพูดจบแฟนก็ขอไปเปลี่ยนชุดจะอาบน้ำ จังหวะนั้นผมรีบบอกเลยว่าค่อยอาบนอนชุดนี้ไปก่อนเพิ่งจะสองน้ำเองจะได้ไม่ต้องเปลี่ยนหลายรอบ ผมก็จับนมแฟนยัดคืนเข้าไปในชุดชั้นในแล้วติดกระดุมให้พร้อมกับดึงกระโปรงลง ผมก็ลุกขึ้นไปใส่เสื้อผ้าแล้วบอกแฟนว่าพักก่อนเดี๋ยวค่อยมาต่อ

จากนั้นก็นอนกอดกันจนเผลอหลับไปทั้งคู่ผมมารู้สึกตัวอีกทีตอนตีสี่ แฟนยังใส่ชุดนักศึกษาหลับอยู่ผมเริ่มเอามือไปตกเบ็ดให้สักแปปเหมือนแฟนรู้สึกตัวเอามือมาล้วงจู๋แล้วชักให้เหมือนกัน ผมลุกขึ้นไปนั่งคร่อมแล้วปลดกระดุมเสื้อบีบนมก้มลงไปแลกลิ้นสลับกับดูดนมแล้วจับบีบนวดๆ

ผมก็เอาจู๋ไปถูนมแฟนดันนมห่อจู๋ให้ผมถูก็เริ่มแข็งแต่ยังไม่แข็งมาก ผมเลยบอกแฟนว่ารู้ใช่มั้ยว่าต้องทำยังไงถึงจะแข็ง ผมก็ลงไปนอนแล้วแฟนก็คลานไปอยู่ระหว่างขาของผมแล้วค่อยๆอมจู๋พร้อมกับชักไปด้วยจนเริ่มแข็งผมก็ยกขาสองข้างขึ้นไปคล้องที่คอแล้วกดลงเรื่อยๆให้สุดโคนผมก็กระเด้าใส่ไปด้วย

บอกตรงๆเลยว่าถึงตอนนี้เริ่มชอบให้แฟนใช่ปากจนเสร็จมากกว่าได้เสียบจิ๋มแล้วครับ หลังจากแข็งแฟนก็จับจู๋ขึ้นมาใส่แล้วนั่งขย่มเหมือนเดิมผมก็ดึงแขนแฟนแล้วขึ้นมานั่งเอาขาไขว้กันยืนมือไปโอบเอวแฟนก้มดูดนมพร้อมกระเด้าใส่รัวๆ

สุดท้ายก่อนจะแตกจบด้วยท่าเบสิคผมจับขายกขึ้นมาพาดบ่าสลับกับจับขาถ่างออกแล้วปล่อยโน้มตัวลงไปดูดนมแล้วเปลี่ยนไปกระแทกเน้นๆเป็นจังหวะจนเริ่มเร็วขึ้นรัวขึ้นเรื่อยๆจนจะแตกชักออกมาผมรีบเอาขึ้นไปแตกที่ปากแฟนแล้วยัดจู๋เข้าไปในปากให้แฟนดูดให้อีกที

จบชุดนักศึกษาในคืนแรกครับแฟนผมทั้งอมทั้งดูดให้เก่งมากจากที่บอกว่าไม่เคยอมนี่ผมไม่เชื่อล่ะ สรุปผมแตกไปสามรอบแต่กลับชอบรอบแรกที่อมจนแตกในปากมากที่สุด หลังจากนั้นก็หลับกันทั้งคู่ตื่นมาอีกทีก็เที่ยง
berzerk01
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #15 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 26, 2021, 10:11:43 PM »

รอมาต่อเลยครับ สุดยอดมาก
beblue
ตะกวดไซเบอร์

« ตอบ #16 เมื่อ: มีนาคม 05, 2021, 05:53:04 PM »

อย่าให้ช้า มาไวๆ
Rock Shit

« ตอบ #17 เมื่อ: มีนาคม 15, 2021, 01:49:59 PM »

ตื่นมาเจอแฟนยังใส่ชุดนักศึกษาอยู่เพราะเมื่อคืนยังไม่ได้อาบน้ำ ทันใดนั่นจู๋ของผมก็แข็งแล้วแฟนกำลังจะหยิบผ้าเข้าไปอาบน้ำ ผมไม่รอช้าอยากจะเอาคาชุดนักศึกษาอีกสักรอบ

ผมก็เดินเข้าไปกอดแฟนจากด้านหลังแล้วหอมซอกคอพร้อมใช้จู๋แข็งๆถูไปที่ก้น ตอนนั้นแฟนเอามือผมที่กำลังกอดอยู่ออกแล้วหันมาพูดว่าจะเอาอย่างเดียวเลยหรอไง

ผมก็ไม่สนใจที่แฟนพูดแล้วจับเข้ามาจูบต่อ ผมตอบแฟนกลับว่ามีแฟนน่าเอาจะให้ไปเอาคนอื่นหรอ เหมือนแฟนจะยิ่งมีอารมณ์ที่ผมพูดแบบนั้นจากที่จูบปาก แฟนก็ใช้ลิ้นดันเข้ามาแลกดูดกันอย่างเมามันส์

แล้วก็ล้วงจู๋ผมออกมาชักให้ด้วยความรุนแรงจนเจ็บมากกว่าเสียว ผมก็จับมือแฟนออกแล้วดันไปชนกับผนังห้องปลดกระดุมเสื้อควักนมออกมาดูดแฟนก็เอามือไปจับจู๋แล้วชักให้แบบรุนแรงๆต่ออีก

ผมก็เลยดูดนมแฟนกลับจนเป็นรอยช้ำแฟนบอกว่าเจ็บ ผมก็เลยบอกว่าเจ็บก็ทำดีๆสิ พอผมจะดูดนมต่อแฟนเอามือปิดไม่ให้ดูด เลยดูดปากแทน แล้วเอานิ้วเข้าไปเขี่ยจิ๋มให้แฟนตอนนั้นแฟนไม่ได้ใส่กางเกงใน

ผมใช้นิ้วสอดเข้าไปแปปนึงจนเริ่มแฉะ ผมจับขาแฟนขึ้นมาข้างนึงแล้ววางบนเก้าอี้แล้วผมลงไปนั่งคุกเข่าเลียขาอ่อนนิ้วก็ตกเบ็ดให้แฟนไปด้วยหลังจากนั้นผมก็เอานิ้วออก

แล้วลองใช้มือสองข้างจับจิ๋มฉีกออกเพราะอยากดูให้ชัดแฟนก็เอามือลงมาปิดแต่ผมเห็นแล้วก็ได้แต่คิดในใจว่ากว่าจะมาถึงผมน่าจะโดนมาพอสมควร อยู่ๆผมใช้ลิ้นเข้าไปเลียแล้วดูดซึ่งตอนนั้นอารมณ์มันพาไป

หน้าของผมนี่นาบอยู่กับจิ๋มของแฟน ผมทั้งเลียทั้งดูดจนแฉะแล้วแฟนเอามือมากดที่หัว จะออกก็ไม่ได้ผมก็ต้องเลียต่อจนแฟนเสียวจึงปล่อยหัวผมออกแล้วทรุดลงมานั่งกับพื้นผมก็ลุกขึ้นยืนจับแฟนขึ้นมานั่งคุกเข่าแทน แล้วผมก็บอกให้แฟนอมจู๋ให้ แฟนก็ยอมอมให้แต่โดยดีครั้งนี้ไม่มีบอกปัดเลย

อมไปได้สักแปปได้จังหวะผมก็จับหัวกดเข้ามาสุดโคนค้างไว้แล้วเดินไปข้างหน้าดันให้แฟนถอยไปชิดผนัง หลังจากนั้นผมก็ซอยใส่ปากแบบไม่ยั้งจนแฟนสำลักน้ำลายไหลเยิ้มเต็มปากพอเสียวก็เสียบค้างไว้ในปาก

ตอนนั้นผมไม่ได้อยากเสียบจิ๋มเลยครับผมกลับชอบแบบนี้มากกว่า พอหายเสียวผมก็ซอยต่อจนน้ำตาแฟนใหลออกมาคือหน้าแฟนตอนนั้นมีแต่น้ำเพราะบางทีผมก็ชักจู๋ออกมาฟาดแก้มขวาทีซ้ายทีแล้วยัดเข้าปากต่อ

สุดท้ายผมก็กระเด้าใส่ปากจนแตกโคตรเสียวเลยครับฟิลน่าจะคล้ายๆแตกใน แล้วแฟนก็ดูดให้ต่อจนเสร็จแล้วก็รีบลุกไปคายทิ้งแล้วก็เข้าไปอาบน้ำ สรุปผมไม่ได้เอาคาชุดก็นั่งเสียดายอยู่นิดๆรู้สึกยังไม่สุดกับชุดนักศึกษาคิดในใจว่าไว้คราวหน้าค่อยซ้ำ

แฟนอาบน้ำเสร็จออกมาผมก็เข้าไปหยอกจับนมดูยังเป็นรอยช้ำอยู่เลยน่าสงสาร ผมก็เข้าไปอาบน้ำต่อจนเสร็จตอนบ่ายก็ออกไปเดินเล่นแล้วก็หาอะไรกินกัน
berzerk01
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #18 เมื่อ: มีนาคม 15, 2021, 10:46:53 PM »

รอเลยครับ
mhudom
หมู่เฮาชาว AVC
AV DecadonoR++ (VIP)
*

« ตอบ #19 เมื่อ: มีนาคม 16, 2021, 10:14:59 PM »

ขอโทษนะครับ

ครวยโด่....อ่ะครับ

อาวุธใหม่ ปลดปล่อยไฟล์หนังสู่ HDD ของคุณ
หนังใหม่เดือนชนเดือน , หนังเก่าที่เคยพลาดไป
ด้วย ExtMatrix สำหรับ VIP++ เท่านั้น
https://www.avcollectors.com/board/index.php?topic=237325.0
หน้า: 1 [2] พิมพ์