เมษายน 24, 2024, 02:35:46 AM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: AVC เปิดเฟสและโซเชี่ยลใหม่ เพื่อนๆช่วยกดไลค์ติดตามด้วย
เวบเข้าสู่ปีที่ 15 แล้ว ท่านสามารถช่วยเหลือเวบได้โดยสมัคร VIP (ตลอดชีพ) อ่านคอมเมนท์จากผู้ใช้งานจริง ที่นี่

หน้าแรก   ช่วยเหลือ เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
0 สมาชิก และ 1 บุคคลทั่วไป กำลังดูหัวข้อนี้ « หน้าที่แล้ว ต่อไป »
หน้า: [1] 2 3 4 พิมพ์
ผู้เขียน หัวข้อ: ส่องพัฒนาการความสวย นางเอกขวัญใจพวกเรา  (อ่าน 34186 ครั้ง)
mhudom
หมู่เฮาชาว AVC
AV DecadonoR++ (VIP)
ผู้บัญชาการเอวีสูงสุด
*

« เมื่อ: มกราคม 16, 2021, 08:56:33 PM »

เมื่อหลายสัปดาห์ก่อน จำได้ว่า มีอยู่กระทู้นึง พูดถึง Aika Yamagishi  ว่า ปัจจุบันสวยขึ้นมาก
ซึ่งผมเองก็รู้สึก เออ ออ ห่อหมกด้วยว่า สวยขึ้นจริงๆ ว่าแล้วก็ลองย้อนกลับไปดูหนังเก่า ของหลายๆ คน
ก็พบว่า แต่ละคน มีพัฒนาการความสวยมากขึ้น จริงๆ
บางคนเห็นกันชัดๆ ว่า สวยขึ้นตรงไหน สวยขึ้นเมื่อไหร่  สวยขึ้นอย่างไร
ขณะที่ บางคน ก็รู้ว่าสวยขึ้นแหละ แต่ไม่รู้ว่าสวยขึ้นจากอะไร รู้แต่ว่าสวยขึ้น

จึงขอรวบรวมพัฒนาการความสวยของหลายๆ คน มารวมไว้ เพื่อนๆ ก็มาช่วยกันดู หน่อย
ว่า คนไหน สวยขึ้นอย่างไรบ้าง

ขอนำมาเฉพาะ คนที่ผม พอจะหาภาพมาให้ดูแบบชัดๆ ได้ พยายามแคปจากในหนังที่ตัวเองมีอยู่
เพื่อให้ได้ภาพใกล้เคียงกับที่เรา คุ้นตา ให้มากที่สุด

เริ่มจาก คนที่เป็นประเด็นก่อน

YAMAGISHI AIKA

จริงๆ แล้ว ผมไม่ได้ตามมาตั้งแต่ต้นๆ เพิ่งมาตามดูเอาช่วงประมาณ ปี ที่ผ่านมานี้เอง แล้วก็เลยตามไปเก็บเรื่องเก่าๆ
เฉพาะที่เราถูกใจ ก็พบว่า มีการเปลี่ยนแปลงไป

เดบิ้วท์ PRED001 ( 2017 เดือน 7 )
เริ่มมาก็สวยแล้ว แต่จุดที่เห็นหลักๆ เลยว่าเปลี่ยนไป หลังจากนี้ ก็คือ เรื่องของ ฟัน  แต่ผมพยายามแคปภาพสวยๆ มา
เลยไม่อยากให้เห็น ใครอยากรู้ก็ตามไปดูกันได้

PRED036 ออกใน ปี 2017 เดือน 12
ตามหลังเรื่องแรกประมาณครึ่งปี ก็ยังสวยเหมือนเดิม

สังเกตบริเวณฟัน ก็ยังไม่ได้ไปทำ

PRED178 ปี 2019 เดือน 9 พบว่า หน้าสวยปิ๊งเลยทีเดียว
ฟันก็ไปจัดมาใหม่แล้ว

JUL179 ( 2020 เดือน 4 ) ผลงานการครอสข้ามค่ายกับ  MADONNA
จริงๆ เลยคือ เรื่องนี้ เป็นจุดเริ่มต้น ในการตามเลยนะ
คือดูเรื่องนี้ก่อน ถึงได้ตามไปเก็บ 2 เรื่องบน
ผมตั้งใจ แคปภาพนี้มา เพราะมันดูเหมือนไว้ผมสั้น
ให้ดูเป็นต้นแบบว่า ถ้าวันนึง ไอกะไปไว้ผมสั้น มันจะเป็นไง
ก็ดูน่ารักไปอีกแบบ

ล่าสุดเล่นให้ Tameikegoro แล้ว กำรอไว้ได้ ใน
MEYD651 ( 2021 - 2 )
สวยงาม แบบไร้ที่ติ รอลุ้นกันต่อไปว่าจะมาเล่นบท คุณนายขาวีนมั้ย

โดยรวม ถือว่าสวยขึ้นมากๆ ถ้าเมื่อก่อนใครให้ระดับความสวยของเธอไว้ อยู่ที่ระดับนางฟ้าล่ะก็...
ตอนนี้ คงสวยเกินระดับพระเจ้าไปแล้ว!!

*****()()()()()*****

ISHIHARA RINA

รินะนี่ เป็นคนหนึ่งที่ผมดูมาแล้ว ไม่ (ค่อย) เห็นความเปลี่ยนแปลง แต่จริงๆ คือ เปลี่ยนแหละ
เพราะไม่ได้ตามดูตั้งแต่แรกๆ แต่มาดูช่วงท้ายๆ ตอนอยู่ Idea Pocket แล้วต่อเนื่องไป ถึง Attackers

แต่ถ้าตามไปดูหนังที่ออกมาช่วงแรกๆ กับค่าย H.m.p.
อย่าง รหัส HODV-20510 ที่ออก ในปี 2008
จะพบว่า หน้าตา ยังเหมือนกับรูปที่ถ่ายแบบ ที่เราเสิร์ชเจอในเน็ต จึงคาดว่า คงถ่ายในช่วงเวลาที่ไม่ห่างกันนัก

HODV-20510 (2018 เดือน 7)

ภาพจากเน็ต ไม่ทราบปี

รินะ จาก IPZ221   ( 2013 เดือน 10 ) เรื่องแรกที่ผมได้รู้จัก
เพราะมีเพื่อนสมาชิกท่านนึง เอาเรื่องนี้ ไปทำรีวิว ในห้อง movie review ตอนนั้นแบบ... เฮ้ย คนนี้น่ารักขนาดนี้
เราพลาดไปได้ไง

ซึ่งตรงนี้แหละ พอหลังจากนี้ไป ผมก็ไม่ค่อยรู้สึกว่าหน้าเปลี่ยนไปเท่าไหร่แล้ว
ไม่รู้ว่า หยุดทำ หรือ ผมสังเกตไม่เห็นเอง
แต่สิ่งที่เปลี่ยนไปแน่ๆ เลย คือ ความสดใส แบบนี้

เพราะพอย้ายไป Attackers แล้ว รินะ ก็รับบทแนวๆ นี้ตลอด
อีกประการคือ หนัง Attackers โทนมันจะหม่นๆ อยู่แล้วมั้ง
เลยไม่ได้เห็นแนวสดใสอีกเลย ดราม่าตลอด

RBD744  ( 2016 เดือน 2 ) 3 ปีผ่านไป ผมก็ไม่รู้สึกว่าเปลี่ยนนะ
ทรงผมก็ทรงเดิม

SHKD748 (2017 เดือน 6 )
เรื่องสุดท้ายที่เล่นให้ Attackers ก่อนจะเลิกไปแบบไม่บอกไม่กล่าว

ล่าสุด ปี 2019 จากข่าวที่ท่านประธานโพสต์ให้ไว้
เรียกว่า พอมีเค้า แต่จริงๆ ถ้าไม่บอกว่าใช่  ผมก็ไม่รู้นะ

รวมๆ ผมไม่เห็นความเปลี่ยนแปลงอะไรมากนัก ตั้งแต่ตอนอยู่ Idea Pocket เรื่อยมาจนรีไทร์ไป
เรียกว่า เสมอต้นเสมอปลาย เป็นไง ก็เป็นอย่างงั้นต่อไป
ที่เปลี่ยนคือ อารมณ์ ที่ สดใส หรือ หม่นหมอง เปลี่ยนไปตามบทที่ได้รับ ก็เท่านั้น

#####*****#####

AIKA
จริงๆ ผมไม่แน่ใจว่า เริ่มเล่นหนังเอวี ตั้งแต่ปีไหน แต่เก่าสุดที่ผมหาเจอ ใน เว๊บของ Moodyz
คือ ปี 2014 ซึ่งแรกๆ ผมไม่ดูเลยนะ แบบ เห็นปุ๊ปคิดเลย ว่า แม่ง...โคตรเถื่อน นี่มันสก๊อยซ์นี่หว่า
ทั้งทำสีผิว เจาะสะดือ เจาะลิ้น คือ แบบ ไม่ใช่เลยอ่ะ ตอนนั้นติดว่า นี่คือ ดาราเอวีทางเลือก
ปกติ ผมจะหาแนวๆ ใสๆ ขาวๆ ดูใสซื่อ ซึ่งไม่มีซักข้อเลย ในไอกะ

ผมไม่ได้ดูหนังในช่วงแรกๆ ของ ไอกะเลย แต่เท่าที่ตามดูจากตัวอย่าง ใน moodyz หลักๆ ก็จะมี
โครงหน้าที่ดูเรียวขึ้นจากตอนแรก กับ เรื่องฟัน นี่แหละ
แต่ ไอกะสำหรับผม ก็เหมือน TIA ที่ผมไม่ได้ดูตั้งแต่แรก แต่มาตามหลังจากทำหน้ามาเรียบร้อยแล้ว
คือรู้สึกว่า สวย ลงตัวแล้วสำหรับผม ถ้ากลับไปดูเรื่องเก่าๆ ก่อนทำ แล้วไม่สวยเท่าตอนทำ
ก็ไม่รู้จะดูไปทำไมน่ะครับ

ABP477  ( 2016 - 5 )
เรื่องแรกที่ได้ดู เพราะตอนนั้น กำลังหา แนวๆ นางเอกคนเดียว โดนรุมเป็นโขลง
ก็ชอบเลย แต่ ก็ไม่ได้ไปตามเก็บของเก่านะ แบบ ผ่านแล้วผ่านเลย

HND318  ( 2016 - 6 )
เท่าที่ตามดู เหมือนจะไม่ได้มีอะไรเปลี่ยนไปมากนัก หรือมี แต่ผมไม่เห็นเองก็ไม่รู้
หลัก ๆ ก็แค่ ผมยาว ผมสั้น แค่นั้น

DASD371 ( 2017 - 3 )

CESD386  ( 2017 - 6 )
ตอนนี้ พิเศษหน่อยที่เราจะได้เห็น ไอกะ ในชุดเจ้าสาว เป็นอะไรที่ขัดกันดี กับ ลุคแรงๆ
แต่ต้องมาใส่ชุดเจ้าสาวสีขาว อันบริสุทธิ์

CJOD222 ( 2019 - 12)
นักโทษที่สวยที่สวยที่สุดในโลก

**********()()()()()**********
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: มกราคม 18, 2021, 11:04:43 PM โดย AVC Presidente » บันทึกการเข้า

อาวุธใหม่ ปลดปล่อยไฟล์หนังสู่ HDD ของคุณ
หนังใหม่เดือนชนเดือน , หนังเก่าที่เคยพลาดไป
ด้วย ExtMatrix สำหรับ VIP++ เท่านั้น
https://www.avcollectors.com/board/index.php?topic=237325.0
CarNaGE
AV Columnist

« ตอบ #1 เมื่อ: มกราคม 16, 2021, 10:44:43 PM »

Aika Yamagishi ขวัญใจผมเลยครับ

ผมชอบช่วงปี 2018 น่ะ ดูหนังน้องครั้งแรกเรื่อง PRED-064 เรื่องที่ไอกะเป็นนักข่าวสาวไปสกู๊บพวกลวนลามบนรถไฟ เรื่องนี้ทำให้ผมโดนตกตั้งแต่วันนั้นเลย

ชอบที่สุดก็ซีนนี้ครับ ไอกะถูกบังคับให้อมในห้องน้ำ สายตานี่เอาเรื่องเลย

mhudom
หมู่เฮาชาว AVC
*

« ตอบ #2 เมื่อ: มกราคม 16, 2021, 11:00:18 PM »

Ohashi Miku

KAWD030 (2007 เดือน 4)
เริ่มกันที่ หนังเดบิ้วท์ จากค่าย Kawaii ในลุคสาวผมสั้น แปลกตา
ลุคนี้ ไม่คุ้นตาผมเท่าไหร่นัก แล้วเรื่องนี้ ผมเองก็ไม่มีด้วย จริงๆ คือ
ไม่ได้ดูเรื่องที่เล่นให้ Kawaii เลยซักเรื่อง

MIGD154  (2008 เดือน 6)
มิกุ ผจญพี่มืด ไม่รู้จะบอกว่า ร้ายกาจดีมั้ย เพราะส่วนมากเท่าที่ดู คนที่จะเจอพี่มืด
ก็มักเล่นมานานในระดับนึงก่อน แต่นี่ เดบิ้วท์แค่ปีเดียว ก็เจอแล้ว ถ้าไม่เก่ง ก็คงจะรีบ
จะเห็นว่า เริ่มเปลี่ยนไปนิดนึง หลักๆ ก็ทรงผม

SHKD367  ( 2009 เดือน 6 )
ซีรี่ย์คู่บุญของ Attackers
เรื่องแรกของมิกุ ที่ผมได้ดู ทุกสิ่งทุกอย่างของมิกุ สำหรับผม เริ่มต้นที่นี่

RBD160  ( 2009 เดือน 8 )
เข็มขัดล็อคสวาท ที่เพิ่งค้นเจอ ว่า เออ เรามีเรื่องนี้ด้วยเหรอเนี่ย

MIRD078  (2010 เดือน 12)
งานแนว Double ที่จับเอา Suo Yukiko (sex and zen 3D) มาประกบคู่ด้วย

MIGD388  (2011 เดือน 4)
ลุคที่ดู เป๊ะ กับ ลุคที่เราคุ้นเคยในช่วงท้ายๆ มากที่สุด คิดว่า หลังจากนี้ ก็คงไม่ได้ทำอะไรเพิ่มแล้ว (มั้ง)

MIDD936  (2013 เดือน 2)

MIDE060  (2014 เดือน 2)
เรื่องราวเกี่ยวกับ นินจาสาว ที่ออกปฏิบัติภารกิจ ตามหาคนหาย ในหมู่บ้านแห่งหนึ่ง
ที่ผมพูดถึงบ่อยๆ และ ยกให้เป็น the best ในบรรดา หนังของมิกุ ส่วนตัวมองว่า
มันลงตัวทั้ง รูปร่าง หน้าตา เนื้อหา ฉากเซ็กส์  แถมเรายังได้ดู มิกุ ในหลากหลายคอสตูม
ดาหน้ากันออกมาโดนเย็ดให้เราดู ตั้งแต่ สาวออฟฟิศ สาวแว่น นินจา ชุดญี่ปุ่น
แถมทรงผม ก็หลากหลาย ควรค่าแก่การเป็น the best ด้วยประการทั้งปวง

MIRD134  2014 เดือน 5
ไม่รู้ว่า มันเริ่มหมดมุก หรือตั้งใจให้เป็นหนึ่งในงานทิ้งทวนของมิกุ ก็ไม่รู้ เลยจับเอา ยูเรีย ซาโตมิ มาครอสด้วย
เพราะหนังเรื่องสุดท้ายที่เป็นตัวสั่งลาจริงๆ ของมิกุ ก็ออกในปีเดียวกัน ส่วนเรื่องนี้ จะบอกว่าเป็นงานของมิกุ ก็พูดได้ไม่เต็มปาก
เพราะมียูเรียมาแจมด้วย ส่วนรูปร่างหน้าตา ของมิกุ ก็ไม่ได้เปลี่ยนไป

อันเซ็น ปี 2016
เรื่องของครูสาวที่ โดน นักเรียนรุมเย็ด หนังจากค่าย แมวแดง ( redcat) ที่ปัจจุบัน เว๊บมันเข้าไม่ได้แล้ว
งานอันเซ็นฯ ที่ออกมาหลังจาก รีไทร์ไป เกือบ 2 ปี สร้างกระแสในบอร์ดเราอยู่พักนึง ในเรื่อง
ความเนียนของจิ๋ม

โดยรวม สำหรับ มิกุ ผมชอบนะครับ ถือว่าเปลี่ยนไปในทางที่ดี
ถึง ท่าน Hiryo จะไม่ค่อยปลื้มนักก็เหอะ ^_^

*****()()()*****

TIA

ALKD002 ออกในปี 2010 เดือน 12 ตั้งแต่ยังใช้ชื่อ Kurokawa Meisa
ส่วนตัวไม่เคยดูนะครับ แล้วก็ไม่คิดจะไปหามาดูด้วย เพราะ รู้สึกว่า ตอนเป็น Tia
สวย ถูกใจกว่าดีแล้ว ด้วยความที่ไม่มีหนัง ก็เอาปก มาดูแทนละกันนะครับ

แต่ในเดือนเดียวกัน ปีเดียวกัน มันก็มีเรื่องนี้ด้วย ของ ค่าย WANZ
WNZ273 ที่หน้าเปลี่ยนไปแล้ว เดือนเดียวกัน ปีเดียวกัน ออก 2 เรื่อง แต่หน้าไม่เหมือนกัน

แล้วก็เปลี่ยนไปอีกที ใกล้เคียงกับตอนเป็น TIA
คือ SAMA508 แต่ใช้ชื่อว่า Alice

ซึ่งต่อมา ได้ย้ายไป ค่าย E-Body แล้วใช้ชื่อว่า Tia มีใบหน้าสวยงาม และรูปร่างอัน เพอเฟ็ค
แต่ผมขอข้ามไปนะ เพราะดูๆ แล้ว หน้าตาเหมือนตอนย้ายมา S1 เด๊ะเลย
ส่วนนี่ คือ SNIS117 ในปี 2014 เดือน 3

RBD835 ปี 2017 เดือน 4

SHKD747  เดือน 6 ปีเดียวกัน ซึ่งไม่ต่างกันนัก เรียกว่า ผ่านไป 3 ปี เทียยังสวยเหมือนเดิม

ทว่า....
JUY349 ปี 2018 เดือน 1 ที่เริ่มเปลี่ยนไปอีกครั้ง ก่อนที่จะเลิกไป

แล้วกลับมาอีกทีใน
ENFD4319  2020 เดือน 3 แต่เป็นแนวๆ ถ่ายแบบ ไม่ใช่หนังเอวีแต่ประการใด
คราวนี้ ดูออกไปในแนวฝรั่ง

โดยรวม ส่วนตัวนะ ผมให้ช่วงที่ อยู่  E-Body ต่อเนื่องไปจนถึง S1 กับ Idea Pocket
เป็นช่วงที่สวยที่สุด

เดี๋ยวพรุ่งนี้ มาต่อ...
kaede fuyutsuki
kawakami nanami
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: มกราคม 17, 2021, 12:01:05 AM โดย mhudom » บันทึกการเข้า

อาวุธใหม่ ปลดปล่อยไฟล์หนังสู่ HDD ของคุณ
หนังใหม่เดือนชนเดือน , หนังเก่าที่เคยพลาดไป
ด้วย ExtMatrix สำหรับ VIP++ เท่านั้น
https://www.avcollectors.com/board/index.php?topic=237325.0
Velocant
ค่ายฟ้า-ค่ายเเดง
คณะปฏิสนธิแห่งชาติ
*

NICE TO MEET YA ALL

« ตอบ #3 เมื่อ: มกราคม 16, 2021, 11:14:53 PM »

Grin Grin Grin ผมว่าจะพิมพ์ขอรูปพัฒนาการของ tsubomi แซวท่านmhudomซะหน่อยเเต่เดี๋ยวจะหาจุดเปลี่ยนยากครับ
-Kirara asuka,shoko akiyama, yuria satomi นี่ผมย้อนกลับไปดู ละคิดถึงหน้าพวกเธอช่วงนึงมากครับ
บางคนก็ชอบช่วงกลางๆมากกว่าปัจจุบัน เอาเป็นว่าย้อนไปดูรหัสเก่าหน้าเก่าได้ฟิลหนึ่ง ดูตอนเล่นไป2-3ปีได้อีกฟิลนึง ดูช่วงปัจจุบันหรือใกล้รีไทร์ก็เหมือนดูอีกคนนึง หรืออาจจะเป็นเสน่ห์ของดาราที่โม-เสริมหน้าที่ค่อยๆทำเรื่อยๆ

asedah2
AV Dedicator (VIP)

ไม่เคยหวงผลงาน ถ้าใครเอาไปใช้ยังไงช่วยบอกกันก่อนนา

« ตอบ #4 เมื่อ: มกราคม 17, 2021, 12:33:40 AM »

Wink Wink Wink Wink

เจ๋งไปเลยท่าน

Hitomitokushada
นักเขียนนิยายอีโรติก
วุฒิสมาชิกเอวี
**

« ตอบ #5 เมื่อ: มกราคม 17, 2021, 02:27:21 AM »

Aika ช่วงแรกๆ นี่ขาวเลยครับ แต่ไม่รุ่ง

ผมเขียนนิยายอีโรติกอยู่ครับติดตามผลงานได้ทาง https://hitomitokushada.readawrite.com
pao2u
ปลิงกิติมศักดิ์
*

« ตอบ #6 เมื่อ: มกราคม 17, 2021, 05:58:13 AM »

+1 ให้ miku ครับ สวยขึ้นจริงๆ
ส่วน Tia ชอบร่างพีคที่สุด
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: มกราคม 20, 2021, 04:10:54 PM โดย AVC Presidente » บันทึกการเข้า
tingnood
AV DedicataR+ (VIP)
*

« ตอบ #7 เมื่อ: มกราคม 17, 2021, 06:08:39 AM »

กระทู้ดี ชอบมากครับ
titans
รับแปลซับไทย สนใจสอบถามทาง INBOX
คณะปฏิสนธิแห่งชาติ

« ตอบ #8 เมื่อ: มกราคม 17, 2021, 07:57:52 AM »

เป็นกระทู้ที่ต้องติดตามดูอย่างห้ามพลาด

บางคนนี่เพิ่งเคยเห็นครั้งแรกที่เดบิวท์เลย

ปูเสื่อรอคนต่อๆไปครับ   
CarNaGE

« ตอบ #9 เมื่อ: มกราคม 17, 2021, 08:13:52 AM »

Tia นี่ผมชอบร่างผมดำนะ ตอนนั้นดูฝรั่งๆดี แต่ร่างดีสุดก็ร่าง Tia ตอนเล่น E-Body นี่แหละครับ สวยมาก

ไม่รู้ว่าน้องลาวงการก่อนเลยไปทำคางเพิ่ม หรือเพราะไปทำคางเพิ่มเลยต้องลาวงการน่ะ
หน้า: [1] 2 3 4 พิมพ์