มีนาคม 28, 2024, 05:40:50 PM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: AVC เปิดเฟสและโซเชี่ยลใหม่ เพื่อนๆช่วยกดไลค์ติดตามด้วย
เวบเข้าสู่ปีที่ 15 แล้ว ท่านสามารถช่วยเหลือเวบได้โดยสมัคร VIP (ตลอดชีพ) อ่านคอมเมนท์จากผู้ใช้งานจริง ที่นี่

หน้าแรก   ช่วยเหลือ เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
0 สมาชิก และ 1 บุคคลทั่วไป กำลังดูหัวข้อนี้ « หน้าที่แล้ว ต่อไป »
หน้า: 1 ... 9 10 [11] 12 13 ... 31 พิมพ์
ผู้เขียน หัวข้อ: ซับไทย-titans 478 FSDSS-531 Makoto Toda อำลาเศร้าเคล้าน้ำกาม  (อ่าน 575627 ครั้ง)
titans
รับแปลซับไทย สนใจสอบถามทาง INBOX
AV Columnist
คณะปฏิสนธิแห่งชาติ

« ตอบ #100 เมื่อ: เมษายน 12, 2021, 03:51:15 PM »

เยอะมากครับ ขอบคุณทุกเรื่องนะครับ

ขอบคุณที่ติดตามให้กำลังใจกันมาตลอดครับ ท่าน agg001

สุดยอดมากครับ เป็นกำลังใจให้ครับ

ขอบคุณที่มาให้กำลังใจนะครับ ท่าน kicker121
Momomiru
สามีคะน้า
AV Dedicator (VIP)

เลิกชักเพราะรักเธอ

« ตอบ #101 เมื่อ: เมษายน 12, 2021, 04:41:37 PM »

เผลอแปปๆ 122 เรื่องแล้ววววว

เก่งมาก และขอบคุณสำหรับความทุ่มเท+น้ำใจที่มีให้กับทุกท่านนะครับ

มีบางเรื่องผมฟังไม่ทันก็รับไปชมบ้าง ขอบคุณจริงๆ ครับ

Kana Momonogi | Sakamichi Miru | Kasui Jun | Ono Rikka | Satsuki Mei
titans
รับแปลซับไทย สนใจสอบถามทาง INBOX

« ตอบ #102 เมื่อ: เมษายน 14, 2021, 01:18:23 PM »

เผลอแปปๆ 122 เรื่องแล้ววววว

เก่งมาก และขอบคุณสำหรับความทุ่มเท+น้ำใจที่มีให้กับทุกท่านนะครับ

มีบางเรื่องผมฟังไม่ทันก็รับไปชมบ้าง ขอบคุณจริงๆ ครับ

มาแว้ว

1 ในไอดอลของบอร์ด

ขอบคุณครับสำหรับคำชมและกำลังใจที่มอบให้

ผมแค่เดินตามรอยเท้าท่านเท่านั้นครับ แค่อ่านได้ฟังได้บ้าง อย่าใช้คำว่าเก่งเลยครับ กระดากตัวเอง

kingz9
ผู้บัญชาการเอวีสูงสุด

« ตอบ #103 เมื่อ: เมษายน 14, 2021, 02:10:25 PM »

คาเรนเรื่องนี้ได้ซับมาแต่ผมแปลไม่ได้ ยอมแพ้เลย
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: เมษายน 16, 2021, 04:44:24 PM โดย titans » บันทึกการเข้า

รับงานแปลหนัง AV สนใจทักส่วนตัวมาถามรหัส+ราคาก่อนได้

http://www.avcollectors.com/board/index.php?topic=226970.0
titans

« ตอบ #104 เมื่อ: เมษายน 19, 2021, 06:40:39 AM »

คาเรนเรื่องนี้ได้ซับมาแต่ผมแปลไม่ได้ ยอมแพ้เลย

555 ไม่เป็นไรครับ ผมสายแก้อยู่แล้ว ไม่เลือกว่าเป็นผ้าผ่อนหรือเป็นซับ เดี๋ยวฟังแล้วก็แก้ตามอีกที

ชอบเรื่องสไตร์ยั่วๆแบบนี้ เดี๋ยวยอมเสียเวลาแก้หน่อย ออกมาดีก็พอครับ

spanky007
AV DecadonoR++ (VIP)
ปลิงควาย
*

« ตอบ #105 เมื่อ: เมษายน 19, 2021, 07:16:16 AM »

เยอะมากเลย ขอบคุณนะครับ Grin
titans

« ตอบ #106 เมื่อ: เมษายน 21, 2021, 04:11:06 PM »

เยอะมากเลย ขอบคุณนะครับ Grin

ขอบคุณที่เข้ามาเป็นกำลังใจให้ครับ ท่าน spanky007
iamnumberfour
AV Donator (VIP)

ʕっ•ᴥ•ʔっ ♡ เร็มบิก้อน kaedeW

« ตอบ #107 เมื่อ: เมษายน 21, 2021, 10:26:49 PM »

ไม่ค่อยได้ดูซับนานมัก ลองดูซับของท่านแล้วใช้ภาษาค่อนข้างลื่นไหลดีงับ ดูแล้วรู้สึกงานดูตั้งใจแปลดีจัง
สมัยนี้มีกระทู้เป็นพอร์ทเลย55 แถมแปลกันไวจี๋อีกตะหาก ดีต่อคนเสพในบอร์ดเราฝุดๆ

เข้ามาให้กำลังใจ และนับถือในน้ำใจครับ ทำซับคุณภาพออกมาเยอะๆจะคอยให้กำลังใจอยู่ห่างๆงับ อย่าลืมรักษาสุขภาพด้วยเน้อ
titans

« ตอบ #108 เมื่อ: เมษายน 22, 2021, 10:03:08 PM »

ไม่ค่อยได้ดูซับนานมัก ลองดูซับของท่านแล้วใช้ภาษาค่อนข้างลื่นไหลดีงับ ดูแล้วรู้สึกงานดูตั้งใจแปลดีจัง
สมัยนี้มีกระทู้เป็นพอร์ทเลย55 แถมแปลกันไวจี๋อีกตะหาก ดีต่อคนเสพในบอร์ดเราฝุดๆ

เข้ามาให้กำลังใจ และนับถือในน้ำใจครับ ทำซับคุณภาพออกมาเยอะๆจะคอยให้กำลังใจอยู่ห่างๆงับ อย่าลืมรักษาสุขภาพด้วยเน้อ

ขอบคุณที่เข้ามาให้กำลังใจและเห็นถึงความตั้งใจครับ ท่าน 4

ผมติดนิสัยจากการทำงานมั้งครับ ไม่ชอบแปลตามซับทื่อๆครับ คำไหนที่ฟังออกก็ติดนิสัยชอบแก้และเพิ่มเติม ซับผมเกือบทุกเรื่องเลยมีหลายบรรทัดกว่าต้นฉบับ เคยใส่เกินไป 400 กว่าบรรทัดก็มี

ในฐานะที่เดินตามรอยเท้าท่าน รู้สึกดีต่อใจครับที่ท่านให้คำวิจารณ์ไปในด้านบวกสำหรับงานแปลที่ทำออกมา

งานของเราผู้แปลไม่มากก็น้อยต้องการการสนับสนุนและแรงใจจากทุกฝ่ายเสมอครับ

ท่านเองก็อย่าลืมรักษาสุขภาพด้วยนะครับ ทราบมาก่อนหน้านี้นานมากแล้วว่าท่านเรียนหนักจนไม่มีเวลา ก็ไม่ทราบว่าจบแล้วหรือยัง ถ้ายังก็ขอให้จบมาสมความปรารถนาและได้งานดีๆครับ

namcheaw
ผู้บัญชาการเอวีสูงสุด

« ตอบ #109 เมื่อ: เมษายน 22, 2021, 10:50:55 PM »

gooder         Grin
หน้า: 1 ... 9 10 [11] 12 13 ... 31 พิมพ์