เมษายน 23, 2024, 01:16:36 PM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: AVC เปิดเฟสและโซเชี่ยลใหม่ เพื่อนๆช่วยกดไลค์ติดตามด้วย
เวบเข้าสู่ปีที่ 15 แล้ว ท่านสามารถช่วยเหลือเวบได้โดยสมัคร VIP (ตลอดชีพ) อ่านคอมเมนท์จากผู้ใช้งานจริง ที่นี่

หน้าแรก   ช่วยเหลือ เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
0 สมาชิก และ 1 บุคคลทั่วไป กำลังดูหัวข้อนี้ « หน้าที่แล้ว ต่อไป »
หน้า: [1] พิมพ์
ผู้เขียน หัวข้อ: วิธีซื้อหนังAVถูกลิขสิทธิ์จากR18 มาหนับหนุนสาวๆที่เราชอบกัล  (อ่าน 5094 ครั้ง)
asedah2
AV Dedicator (VIP)
ผู้บัญชาการเอวีสูงสุด

ไม่เคยหวงผลงาน ถ้าใครเอาไปใช้ยังไงช่วยบอกกันก่อนนา

« เมื่อ: กุมภาพันธ์ 10, 2021, 01:49:59 AM »

มีคนอุตส่าห์ทำให้แระ   สำหรับเพื่อนๆคนไหนที่ไม่รู้ว่าทำไง
ก็ตามนี้เรยคราบ

โดยส่วนตัว  ผมอุดหนุนเรื่องที่ชอบมากๆไปเรียบร้อย   รู้สึกภูมิใจทุกครั้งที่ได้ซื้อของถูกลิขสิทธิ์
ถึงจะไม่มาก
แต่ก็มากพอที่จะทำให้เรารู้สึกชื่นชมตัวเองได้อ่า

Credit FB page : AV empire : Episode 5
(ผมเห็นจากเพจ รีวิวหนังเอวีให้หน่อยสิ )

ช่องทางตามเว็ปไซด์ R18 คือช่องทางที่ชาวต่างชาติสามารถสนับสนุนนักแสดงได้โดยตรง มีเพียงคนกลางคือตัวเว็ปไซด์ที่ถูกลิขสิทธิ์เท่านั้น ดีกว่า สมัครตามกลุ่มไลน์ซึ่งไม่ถูกลิขสิทธิ์ และ ไม่มีรายได้ถึงตัวนักแสดง
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: กุมภาพันธ์ 10, 2021, 04:53:38 PM โดย asedah2 » บันทึกการเข้า

lekkiki
AV DecadonoR++ (VIP)
คณะปฏิสนธิแห่งชาติ
*

« ตอบ #1 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 10, 2021, 08:30:26 AM »

ขอบคุณสำหรับข้อมูลดีๆ ครับ
MAXMAXSIMUM
คณะปฏิสนธิแห่งชาติ
*

« ตอบ #2 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 10, 2021, 02:14:39 PM »

ผมนี้ซื้อช่วงเซลเยอะมาก

Naana
หื่นมีศิลปะ
*

« ตอบ #3 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 11, 2021, 03:50:12 AM »

dmm point นี่ลิ้งค์กับในเว็ป dmm ด้วยครับ(ใช้ไอดีเดียวกัน)  ถ้าไปเติมใน dmm รู้สึกได้แถม 1%
ผมเก็บไว้เผื่อเลือกฝั่งไหนมีลดราคา
KeneMoko

« ตอบ #4 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 11, 2021, 05:32:10 PM »

หนังที่ซื้อมาแล้วใช้กับโปรแกรมดูหนังทั่วไปได้มั้ยครับ

Mayu Okamoto    NNPJ-318
asedah2

ไม่เคยหวงผลงาน ถ้าใครเอาไปใช้ยังไงช่วยบอกกันก่อนนา

« ตอบ #5 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 12, 2021, 12:24:40 AM »

หนังที่ซื้อมาแล้วใช้กับโปรแกรมดูหนังทั่วไปได้มั้ยครับ

ปกติดูonlineเลยอ่า

ถ้าโหลดมาต้องดูกับ dmm playerคราบ
(ไม่ดีตรงนี้แหละท่าน)

kingz9

« ตอบ #6 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 17, 2021, 12:44:04 PM »

ว่าแต่ผมเคยซื้อหนังมานะแต่ไม่เคยลองแฮะว่า มันดูแบบซับไทยที่ผมแปลๆมาได้ไหม ใครรู้บ้างถ้าดูได้ก็น่าสนใจยิ่งนัก

รับงานแปลหนัง AV สนใจทักส่วนตัวมาถามรหัส+ราคาก่อนได้

http://www.avcollectors.com/board/index.php?topic=226970.0
oriental105
เสนาธิการเอวี
*

« ตอบ #7 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 17, 2021, 10:08:08 PM »

ไม่ทราบพอจะมีแหล่งขาย 4K บ้างมั้ยครับ ถ้าเป็นแบบซื้อ offline เป็นไฟล์เซฟลง Hard Disk ดูผ่านโปรแกรมทั่วไปได้เลยไม่ติด lock ยิ่งดีเลยครับ

ค่อนข้างมั่นใจว่า Saeko คงรีไทร์ 100% แล้ว เลยอยากจะไล่ซื้อรหัส blu ray ของนางเก็บไว้ครับ แต่ไม่รู้หาได้ที่ไหน (ใน javlibrary มีรหัสชัดเจนเลยว่ามีขายในแบบ blu-ray)

ขอบคุณล่วงหน้าครับ
KeneMoko

« ตอบ #8 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 27, 2021, 07:20:46 AM »

ว่าแต่ผมเคยซื้อหนังมานะแต่ไม่เคยลองแฮะว่า มันดูแบบซับไทยที่ผมแปลๆมาได้ไหม ใครรู้บ้างถ้าดูได้ก็น่าสนใจยิ่งนัก

ไม่ได้ครับ ตัวเล่น R Player V2 ฟังชั่นน้อยกว่าตัวเล่น Youtube อีก
มีแค่ลอกอิน เพิ่มหนัง ทำเพลย์ลิตส์ เล่น หยุด เล่นซ้ำ เร่งเวลา แค่นี้  คลิกขวายังไม่ได้เลย
หนำซ้ำโหลดแบบ 6000 bitrate มาดูแล้วเสือกกระตุก ต้องลบแล้วโหลดตัวที่บิทต่ำกว่ามาดู

Mayu Okamoto    NNPJ-318
kingz9

« ตอบ #9 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 27, 2021, 09:06:30 AM »

ไม่ได้ครับ ตัวเล่น R Player V2 ฟังชั่นน้อยกว่าตัวเล่น Youtube อีก
มีแค่ลอกอิน เพิ่มหนัง ทำเพลย์ลิตส์ เล่น หยุด เล่นซ้ำ เร่งเวลา แค่นี้  คลิกขวายังไม่ได้เลย
หนำซ้ำโหลดแบบ 6000 bitrate มาดูแล้วเสือกกระตุก ต้องลบแล้วโหลดตัวที่บิทต่ำกว่ามาดู

เวรกำ ขอบคุณสำหรับข้อมูลครับ

รับงานแปลหนัง AV สนใจทักส่วนตัวมาถามรหัส+ราคาก่อนได้

http://www.avcollectors.com/board/index.php?topic=226970.0
หน้า: [1] พิมพ์