เมษายน 24, 2024, 11:37:42 AM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: AVC เปิดเฟสและโซเชี่ยลใหม่ เพื่อนๆช่วยกดไลค์ติดตามด้วย
เวบเข้าสู่ปีที่ 15 แล้ว ท่านสามารถช่วยเหลือเวบได้โดยสมัคร VIP (ตลอดชีพ) อ่านคอมเมนท์จากผู้ใช้งานจริง ที่นี่

หน้าแรก   ช่วยเหลือ เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
0 สมาชิก และ 1 บุคคลทั่วไป กำลังดูหัวข้อนี้ « หน้าที่แล้ว ต่อไป »
หน้า: [1] พิมพ์
ผู้เขียน หัวข้อ: ท่านใดมี ปสก. ขลิบตอนโตบ้างครับ  (อ่าน 1700 ครั้ง)
paimonnigga
AV Dedicator (VIP)
ปลิงกิติมศักดิ์

« เมื่อ: กุมภาพันธ์ 17, 2021, 02:53:37 PM »

ท่านมีวิธีเอาชีวิตรอดยังไงบ้างครับ ToT จากจัดวันละ 3 ยก ตอนนี้ได้แต่มองตาปริบๆ ไปอีกเดือนนึง ที่สุดของความทรมาณ
gilase
AV DecadonoR++ (VIP)
คณะปฏิสนธิแห่งชาติ
*

« ตอบ #1 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 17, 2021, 08:40:14 PM »

ให้แฟนถูหัวให้ได้ไหมครับ หรือหาอย่างอื่นทำไปก่อน พออารมณ์พลุ่งพล่านมากๆ ก็ให้แฟนถูกเฉพาะหัวให้จนเสร็จ
MegaTon
ผู้ชำนาญการเอวี
*

« ตอบ #2 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 17, 2021, 11:20:32 PM »

ขลิปตอนอายุ 29 โตพอมั้ยครับ?  :Smiley

ตอนรักษาแผล ทั้งเจ็บทั้งปวด ทั้งทรมาน ทำอะไรก็ลำบากไปหมด ไม่มีอารมณ์หรอกครับ
gilase
AV DecadonoR++ (VIP)
คณะปฏิสนธิแห่งชาติ
*

« ตอบ #3 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 17, 2021, 11:57:44 PM »

ทีแรกผมนึกว่าผ่านไปสัก 2 week แล้ว
ถ้า week แรก แผลรอบรอยต่อ จะเจ็บไม่สามารถขยายตัวได้  พอเจ็บแล้วมันจะหยุด
ส่วนใหญ่จะเจ็บช่วงเช้ามืด เพราะภาวะ morning erection + อยากปัสสาวะบ้าง ก็ทนๆไป

ข้อแนะนำของผมคือ ไม่ควรทำให้มันขยายตัวใน 1-2 week แรกครับ
ทำยังไงถึงจะไม่มีอารมณ์
1.หาการ์ตูนมันๆดูไปเรื่อยๆให้ติดแทน (ยุทธวิธีเบี่ยงเบนความสนใจ)
2.ดูภาพอสุภกรรมฐานบ่อยๆ เวลาที่จิตเผลอไปจินตนาการวาบหวาม  คือหาคอมพ์มาแล้วนั่งดูรูปอสุภะ ศพเน่า แล้วระลึกถึงกายเนื้อที่ประกอบไปด้วย กระดูก เส้นเอ็น น้ำเลือด น้ำเหลือง มันข้น มันเหลว  อวัยวะภายในประกอบด้วยมูท คูท ต่างๆ
3.อาหารที่กิน ไม่ควรเป็นอาหารที่บำรุงกำหนัด เช่น เลี่ยงผักที่มีกลิ่น พวกกระเทียม หอม  เลี่ยงเนื้อสัตว์และมันจากเนื้อสัตว์ โดยเฉพาะ หมู วัว หนังไก่ หมูกรอบ  ไส้กรอก แหนม  หมูยอ หอย ปลาหมึก   พวกไก่ KFC นี่เลี่ยงเลย  ให้กินพวกไข่ขาวได้ วิตามินซี (เพราะต้องสมานแผล) นมวัวก็พอได้  แต่เอาแบบไม่มัน ผักสด ผักผัดก็ได้ แต่ไม่ให้มันมาก

อันนี้เท่าที่คิดออกนะครับ

พอปลายอาทิตย์ที่สอง น่าจะเริ่มทนไม่ไหวละ อาจจะมีบางวันพอมันหนืดๆตรงนั้นมากๆ ให้แฟนถูเฉพาะหัวให้โดยไม่โดนรอบคอหยัก  อาจจะปลดปล่อยได้บ้างครับ
joker1331
หื่นไร้ศิลปะ
*

« ตอบ #4 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 18, 2021, 08:58:44 AM »

มีใครขลิบไร้เลือด บ้างครับเห็นว่าหายเร็ว อยากไปขลิบอยู่ครับ
paimonnigga

« ตอบ #5 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 18, 2021, 10:32:05 AM »

ทีแรกผมนึกว่าผ่านไปสัก 2 week แล้ว
ถ้า week แรก แผลรอบรอยต่อ จะเจ็บไม่สามารถขยายตัวได้  พอเจ็บแล้วมันจะหยุด
ส่วนใหญ่จะเจ็บช่วงเช้ามืด เพราะภาวะ morning erection + อยากปัสสาวะบ้าง ก็ทนๆไป

ข้อแนะนำของผมคือ ไม่ควรทำให้มันขยายตัวใน 1-2 week แรกครับ
ทำยังไงถึงจะไม่มีอารมณ์
1.หาการ์ตูนมันๆดูไปเรื่อยๆให้ติดแทน (ยุทธวิธีเบี่ยงเบนความสนใจ)
2.ดูภาพอสุภกรรมฐานบ่อยๆ เวลาที่จิตเผลอไปจินตนาการวาบหวาม  คือหาคอมพ์มาแล้วนั่งดูรูปอสุภะ ศพเน่า แล้วระลึกถึงกายเนื้อที่ประกอบไปด้วย กระดูก เส้นเอ็น น้ำเลือด น้ำเหลือง มันข้น มันเหลว  อวัยวะภายในประกอบด้วยมูท คูท ต่างๆ
3.อาหารที่กิน ไม่ควรเป็นอาหารที่บำรุงกำหนัด เช่น เลี่ยงผักที่มีกลิ่น พวกกระเทียม หอม  เลี่ยงเนื้อสัตว์และมันจากเนื้อสัตว์ โดยเฉพาะ หมู วัว หนังไก่ หมูกรอบ  ไส้กรอก แหนม  หมูยอ หอย ปลาหมึก   พวกไก่ KFC นี่เลี่ยงเลย  ให้กินพวกไข่ขาวได้ วิตามินซี (เพราะต้องสมานแผล) นมวัวก็พอได้  แต่เอาแบบไม่มัน ผักสด ผักผัดก็ได้ แต่ไม่ให้มันมาก

อันนี้เท่าที่คิดออกนะครับ

พอปลายอาทิตย์ที่สอง น่าจะเริ่มทนไม่ไหวละ อาจจะมีบางวันพอมันหนืดๆตรงนั้นมากๆ ให้แฟนถูเฉพาะหัวให้โดยไม่โดนรอบคอหยัก  อาจจะปลดปล่อยได้บ้างครับ

ขอบคุณมากครับท่าน ตอนนี้เน้นกินเวย์โปรตีน สมันเล่นเวทเอา วันละสกู๊ปน่าจะพอถูไถ และเดี๋ยวไปซื้อวิตามินซีมากินเลย
paimonnigga

« ตอบ #6 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 18, 2021, 10:33:03 AM »

มีใครขลิบไร้เลือด บ้างครับเห็นว่าหายเร็ว อยากไปขลิบอยู่ครับ

ผมไปขลิบแบบไร้เลือดมาเนี่ยครับ แพงหน่อย แต่ไม่เจ็บ แผลหายเร็วมาก ข้อเสียอย่างเดียวคือแพง 15,000

เฉพาะขลิบ ไม่มีปัญหาเลยครับ แต่เคสผมตัดเส้นสองสลึงด้วยเพราะมันตึง มันจะเจ็บมากเพราะอันนี้
joker1331
หื่นไร้ศิลปะ
*

« ตอบ #7 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 18, 2021, 10:57:23 AM »

ผมไปขลิบแบบไร้เลือดมาเนี่ยครับ แพงหน่อย แต่ไม่เจ็บ แผลหายเร็วมาก ข้อเสียอย่างเดียวคือแพง 15,000

เฉพาะขลิบ ไม่มีปัญหาเลยครับ แต่เคสผมตัดเส้นสองสลึงด้วยเพราะมันตึง มันจะเจ็บมากเพราะอันนี้

ไปขลิบที่ไหนหรอครับ
paimonnigga

« ตอบ #8 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 18, 2021, 11:18:26 AM »

ไปขลิบที่ไหนหรอครับ

eternity clinic คับ สาขา BTS นานา http://eternityclinic.co.th/ เป็นคลินิครักษาช่วงล่างผู้ชายโดยตรง ราคาแรงหน่อย แต่ทีมงานโปรมากครับ

หมอ กับ ช่างผ่าตัดเป็น ผู้ชาย หมดปัญหาเรื่องการเกร็ง
หน้า: [1] พิมพ์