เมษายน 18, 2024, 08:06:38 PM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: AVC เปิดเฟสและโซเชี่ยลใหม่ เพื่อนๆช่วยกดไลค์ติดตามด้วย
เวบเข้าสู่ปีที่ 15 แล้ว ท่านสามารถช่วยเหลือเวบได้โดยสมัคร VIP (ตลอดชีพ) อ่านคอมเมนท์จากผู้ใช้งานจริง ที่นี่

หน้าแรก   ช่วยเหลือ เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
0 สมาชิก และ 1 บุคคลทั่วไป กำลังดูหัวข้อนี้ « หน้าที่แล้ว ต่อไป »
หน้า: 1 [2] พิมพ์
ผู้เขียน หัวข้อ: ใครเคยมีเรื่อง18+กับคนที่ไม่ใช่แฟนบ้างครับ เล่าสู่กันฟังหน่อยครับ  (อ่าน 5349 ครั้ง)
lang_mu
ผู้ชำนาญการเอวี
*

« ตอบ #10 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 23, 2021, 02:47:14 PM »

เล่าสู่กันฟังละกันนะครับ
เคยมีน้องที่ทำงานเก่าคนนึง หลังจากที่ผมย้ายที่ทำงานไปแล้ว ก็ไม่ได้ติดต่อกันพักใหญ่ๆ อยู่ๆวันนึง ไลน์มาชวนไปกินเหล้า ทั้งๆที่ไม่เคยเจอมาเป็นปีๆแล้วนะ ก็ไปสิครับ 555
ก็นั่งกินตามปกติ จนไปอีกร้านที่ต้องยืนเต้นกัน เมากันได้ที่ทั้งคู่ ก็มีกอด โอบกัน จนที่สุด จูบปากกัน แล้วจะไหวหรอ ก็กระซิบนางว่าไปต่อกันไหม ออกไปหน้าร้าน โบกแท็กซี่ ไปโรงแรม จัดไป 2 น้ำ ฟินมาก นางฮอทมาก
หลังจากนั้นก็มีซ้ำเรื่อยๆนะครับ แต่นางก็งานยุ่งๆ แต่อยู่ๆ นางไปทำนมครับพี่น้อง 555 ผมเป็นคนไม่ชอบนมปลอม เลยหมดอารมณ์ไปเยอะเลย ซึ่งก่อนหน้าจะทำนม นางก็เป็นคนที่นมใหญ่มากอยู่แล้วนะ แต่นางบอกอยากใส่ชุดสวยๆมั่นใจ เลยไปทำ ไม่ยอมบอกก่อนด้วย เพราะรู้ว่าถ้ามาบอกผม ต้องห้ามแน่นอน
เซ็งเลย เลยห่างๆกันไป ด้วยเรื่องงาน และเรื่องนมนาง 555
พอผมมีแฟนจริงจัง เลยไม่ได้ติดต่อกันอีก
ครั้งล่าสุด เจอกันโดยบังเอิญด้วยเรื่องงานบางอย่าง นางก็ยังเหมือนเดิมเลยครับ แต่งหน้าเข้ม หุ่นดี นมใหญ่มาก 555 ทักทายแบบพี่น้องเลย แบบดีใจที่ได้เจอกันอีก แต่ด้วยว่าผมมีแฟนแล้ว เลยไม่ได้นัดอีก แอบเสียดายนมเก่านาง แล้วก็เสียดายนางอยู่เหมือนกันนะครับ จัดว่าเป็นคนสวยมาก หุ่นดีมากคนนึงเลย เอามันมากด้วยครับ 555
Mr.L
AV Dedicator (VIP)
พยาธิตัวเหงียน

« ตอบ #11 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 25, 2021, 02:53:39 AM »

Smiley
Cheese Sausage
โอตาคุกิติมศักดิ์
*

« ตอบ #12 เมื่อ: ตุลาคม 01, 2021, 09:38:24 PM »

สาวที่มาร่วมแจมเป็นรุ่นน้องสมัยมหาลัย
ชื่อ หมิว เป็นรุ่นน้องคณะเดียวกับแฟนผม
เคยเรียนรร. มัธยมที่เดียวกับผม

หมิว ฮอตมากครับ ตอนเรียนมัธยมคนจีบเยอะ
ตอนนั้นถึงตอนนี้ก็ยังไม่มีแฟน
ตอนเรียนมหาลัยชอบมาติวหนังสือกับแฟนผมบ่อยๆ
หมิวเลยได้เห็นผมเย็ดกับแฟนเกือบทุกครั้ง

หมิวก็ช่วยตัวเองไปด้วยระหว่างดูผมกับแฟนเย็ดกัน
ผมถ้าไม่มีแฟนก็อยากจีบหมิวเป็นแฟนเหมือนกัน
เพราะหมิว หน้าอกใหญ่ สวย ผิวขาวเหมือนไข่ปอก
ผิวขาวทั้งตัว เอาใจเก่ง และตอนนี้เย็ดเก่ง ลีลาเด็ด

ตอนนั้นผมไม่ได้เย็ดหมิวนะ
แฟนให้แค่ใช้มือช่วย บางทีหมิวก็มาอมควยให้ แตกคาปาก
หมิวก็กลืนน้ำของผมไปเลย

มาถึงจุดนี้ได้เพราะ แฟนอยากบิ้วอารมณ์ตอนจะปั๊มลูก
แฟนบอกเลือกมาสักคนสิ เดี๋ยวจะคุยให้

ตอนปั๊มลูกคนแรก ผมไม่กล้าเลือกเพื่อนของแฟน
แฟนเลยเลือกเพื่อนเขามาให้หนึ่งคน เป็นรุ่นเดียวกัน แต่ผมไม่รู้จัก
ตอนนั้นผมใส่ถุงยางทุกครั้ง

มาถึงตอนปั๊มลูกคนที่สอง ผมเลือกรุ่นน้องที่ชื่อหมิว
เพราะไม่ได้เจอมานานหลังเรียนจบมหาลัย
อยากรู้ว่า แฟนจะให้ไหม

ปรากฏว่าแฟนคุยกับน้องหมิวให้
แต่แฟนก็ห้ามเด็ดขาดคนนี้ ห้ามคิดอะไรเกินเลย
เพราะแฟนรู้ว่าผมก็เคยชอบน้องเขา บังคับผมให้ใส่ถุงยางตลอด

แรกๆผมก็ใส่ถุงยางตลอดนั่นแหละครับ
มีวันนึงแฟนบอก ไม่ได้อารมณ์เลย
ให้ถอดถุงยางออก ให้แตกนอกแทน
จะได้เย็ดกับแฟนต่อเนื่องเลย ไม่ต้องมาถอดถุงยางออกให้เสียเวลา

แต่ผมนี่เวลาได้เย็ดสดแล้ว บอกเลยไม่เคยชักควยออกทัน
ผมจะรู้สึกเสียวมากกว่าตอนใส่ถุงยาง เพราะตอนหีตอดรัดควยนี่เสียวสุดๆ
ไหนจะจังหวะที่หัวหยักสัมผัสกับผนังช่องคลอด มันฟินแบบแตะสวรรค์มาก

ตอนที่ผมได้เย็ดสดกับหมิว
ผมคิดว่าเย็ดให้เสียวให้สุด ให้คุ้ม ค่อยชักออกก็ทันอยู่แล้ว
ผ่านไป หมิวเสร็จไป 2 น้ำ ผมยังไม่เสร็จ

มาถึงตอนหมิวจะเสร็จเป็นน้ำที่ 3
ผมก็จะใกล้จะเสร็จเป็นน้ำแรก

แต่ไม่ทันจริงๆ ครับ ตอนผมจะถอนออก
บังเอิญว่าผมเสร็จพร้อมกับหมิว
ผมรู้สึกว่าแตกในไปปรื้ดนึง เพราะทนไม่ไหวแล้วจริงๆ
ทีนี้หมิวก็เหมือนจะรู้ตัวว่าโดนแตกใน
แฟนก็เห็นผมถอนควยไม่ออก ตอนแรกผมไม่ได้กระตุก
ไม่ได้ครางออกมาจังหวะที่เสร็จพร้อมหมิว

แต่พอแฟนบอกให้แตกในไปเลย
ผมก็ปลดปล่อยตัวเองไปอัตโนมัติเลยครับ
มันเสียวมาก เลยครางออกมา
ปล่อยให้ควยฉีดน้ำเข้าไปในหีหมิว
ตัวผมนี่กระตุกตามหมิวไปเลย

แฟนก็ให้หมิวกินยาคุมฉุกเฉินไปครับ
จากนั้นก็มีนัดกันอยู่เรื่อยๆ
ผมเย็ดทั้งแตกนอก แตกใน
ใส่ถุงยาง

จนแฟนท้องลูกคนที่ 2
แต่ผมก็ยังอยากเย็ด เพราะรอบนี้แฟนท้องเร็วมาก
ผมยังเย็ดแตกในแฟนไม่คุ้มเลย

แฟนเองตอนท้องก็ไม่สะดวกที่เย็ดกันบ่อยๆ
เลยให้หมิวไปฝังยาคุม แล้วมาเย็ดกับผมแทนเธอ
จะได้ไม่ต้องกังวลว่าน้องหมิวจะท้อง

ช่วงโควิดแถวบ้านผมก็ยังปลอดภัย แต่ต้องเว้นวันห่างๆออกไปหน่อย
อาจจะเย็ดกันไม่บ่อยเหมือนก่อนหน้านี้ แต่หมิวค้างบ้านผมบ่อยขึ้น

ทุกๆเสาร์ อาทิตย์ก็จะเจอกันบ่อยขึ้น เพราะมีเย็ดชดเชย 555
แล้วผมก็จัดหนักกับหมิว ขาสั่นแทบเดินไม่ไหวเลยครับ 

ที่แฟนยอมให้ผมเย็ดกับน้องหมิว
เพราะแฟนคุยกับหมิวไว้แล้วครับว่าอย่าปล่อยท้อง
แล้วทั้งผมกับน้องหมิวก็พอใจที่ได้เย็ดกัน ลีลาเด็ด เร้าใจ
สรุปว่าต่างคนต่างติดใจเซ็กซ์กัน

JAPANESE AV IDOL :: Akari Mitani Photo Book らぶぱら 美谷朱里 LOVEpara [JAPANESE ADULT BOOK]
Japanese Edition

ที่หนึ่งในดวงใจ คือ อาคาริ มิทานิ
หน้า: 1 [2] พิมพ์