เมษายน 18, 2024, 03:59:44 PM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: AVC เปิดเฟสและโซเชี่ยลใหม่ เพื่อนๆช่วยกดไลค์ติดตามด้วย
เวบเข้าสู่ปีที่ 15 แล้ว ท่านสามารถช่วยเหลือเวบได้โดยสมัคร VIP (ตลอดชีพ) อ่านคอมเมนท์จากผู้ใช้งานจริง ที่นี่

หน้าแรก   ช่วยเหลือ เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
0 สมาชิก และ 1 บุคคลทั่วไป กำลังดูหัวข้อนี้ « หน้าที่แล้ว ต่อไป »
หน้า: [1] 2 พิมพ์
ผู้เขียน หัวข้อ: แบบนี้เรียกว่าเสพติดขนมอยรึป่าว?  (อ่าน 2918 ครั้ง)
weblida69
พยาธิตัวเหงียน
*

« เมื่อ: มีนาคม 06, 2021, 04:51:26 PM »

คือ เวลาผมโหลดหนังโป๊มา แล้วเจอนางเอกที่โกนหรือแว็กซ์ขนตรงนั้นออก มันบิ้วไม่ขึ้นครับไม่รู้เป็นอะไร
หรืออ่านการ์ตูนโป๊ เวลาเลื่อนมาเจอนางเอกที่ไม่มีขน ก็เหมือนกัน
หรือ เป็นเพราะว่าเรารู้สึกว่าจิ๋มที่ไม่มีขนตรงนั้นมันเหมือนจิ๋มของเด็กรึเปล่า?

แต่กลับกัน ถ้าเจอนางเอกที่ไว้ขน หรือ ไว้ขนเยอะๆจนไปถึงรูตูดเนี่ย อันนี้แค่คิดถึงก็ขึ้นแล้ว

ใครมีอาการเดียวกันหรือเป็นแบบผมบ้างไหมครับ 5555 รู้สึกว่าหลายๆท่านจะชอบแบบเกลี้ยงเกลามากกว่า
kingz9
AV Dedicator (VIP)
ผู้บัญชาการเอวีสูงสุด

« ตอบ #1 เมื่อ: มีนาคม 06, 2021, 06:49:37 PM »

ผมเรียกว่ารสนิยมทางเพศครับ ไม่ผิดอะไรครับ บางคนชอบคนแก่ สาวๆมองแล้วเฉยๆไม่ได้ผิดปกติอะไรครับ Smiley

รับงานแปลหนัง AV สนใจทักส่วนตัวมาถามรหัส+ราคาก่อนได้

http://www.avcollectors.com/board/index.php?topic=226970.0
cater
AV Distinctive (VIP)
ผู้ชำนาญการเอวี

« ตอบ #2 เมื่อ: มีนาคม 08, 2021, 09:48:52 PM »

ชอบคล้ายกันกับผมเลยครับ ถ้าเจอนางเอกคนไหนโกนขนนี่ไม่ดูเลยครับ ชอบนางเอกขนดก หรือไม่ก็ขนตามธรรมชาติไม่ตัดไม่โกนครับ เจอแบบเกลี้ยงๆ ต่อให้สวยแค่ไหนก็ไม่ดูครับ ใช่ครับมันเหมือนกับจิ๋มเด็ก ถ้าชีวิตจริงเจอแฟนโกนขนก็ไม่มมีอารมณ์นะ เคยมีแฟนขนดกมากๆ พอเห็นนี่ขึ้นเลยอ่ะ แต่ก็ต้องดูแลดีๆนะ อาจจะต้องเล็มออกบ้างไรบ้าง
Banglumpoo
เหลนไฟใจสยิว
*

« ตอบ #3 เมื่อ: มีนาคม 10, 2021, 02:08:13 PM »

เหมือนที่ด้านบนบอกไว้ว่าอาจจะเป็นเรื่องของทศนิยมครับ

สำหรับผมชอบแบบเกลี้ยงเกลา ขาวใสไร้ขนหมอย ผ่านการแว็กซ์หรือเลเซอร์มาแล้ว เห็นแบบนี้จะมีอารมณ์มากเลยครับ มันชวนสัมผัสไปหมดทั้งมือและปาก ยิ่งถ้าผิวขาวๆ ด้วยนี่ไปกันใหญ่เลยครับอาจจะเลียได้ทั้งคืนเลียให้ทั่วบริเวณนั้นไปเลยครับ
Banglumpoo
*

« ตอบ #4 เมื่อ: มีนาคม 10, 2021, 02:10:58 PM »

^
^
^

*แก้ไข  ผมพิมพ์ผิดครับ จะเขียนว่ารสนิยม ไปเขียนเป็นทศนิยมซะได้
AZUMI KAWASHIMA
AV Devotor (VIP)
คณะปฏิสนธิแห่งชาติ

« ตอบ #5 เมื่อ: เมษายน 03, 2021, 03:01:25 PM »

ไม่แปลกฮะ ผมก้อแบบท่านเลย  Grin Grin Grin
zephyr77
AV DecadonoR++ (VIP)
กรรมมาธิการเอวี
*

« ตอบ #6 เมื่อ: เมษายน 03, 2021, 03:32:52 PM »

ผมก็ไม่ชอบแบบเกลี้ยงๆนะ แต่แบบเยอะรุงรังก็ไม่ชอบเหมือนกัน

ขอแบบดูแลดีตัดสั้นๆไว้ นี่จะชอบมาก
provoke
*

« ตอบ #7 เมื่อ: เมษายน 05, 2021, 09:17:45 AM »

ก็แล้วแต่อารมณ์ครับ บางทีก็ชอบดูแบบเกลี้ยงๆ เพราะดูน่าสัมผัส แต่บางทีแบบมีขนก็ดูเซ็กซี่ดี ส่วนตัวผมชอบน้อง Kaho ขนดกไปหน่อยแต่ก็อยากเห็นแบบโกนขนบ้าง เสียดายน่าจะลาวงการไปแล้วครับ

MASTURBATOR
AV Dedicator (VIP)
หื่นมีศิลปะ

« ตอบ #8 เมื่อ: กันยายน 01, 2021, 07:21:34 PM »

ผมก็ชอบนะ ส่วนหนึ่งงคงเพราะหนังที่ดูส่วนใหญ่มันเซ็นด้วยแหละ พอโกนเลยไม่เห็นอะไรเท่าไหร่ มีหมอยมันเหมือนมีจุดสนใจ ทั้งดกทั้งบางนี่ได้หมด เรื่องไหนมีจับๆดึงๆเล่นด้วยนะแค่คิดก็สยิว
ส่วนถ้าให้เลือกของจริง ระหว่างมีกับไม่มี ก็ยังขอเลือกแบบมีหมอยนั่นแหละ
gilase
AV DecadonoR++ (VIP)
คณะปฏิสนธิแห่งชาติ
*

« ตอบ #9 เมื่อ: กันยายน 01, 2021, 09:53:39 PM »

เป็นเรื่องรสนิยมทางเพศครับ ชอบอะไรที่เกี่ยวข้องกับ อวัยวะ สิ่งของ แบบนี้เรียกรวมๆว่า Fetish
เช่น บางคนเห็นขาเรียวยาวแล้วมีอารมณ์ บางคนเห็นรักแร้แล้วมีอารมณ์ ขนหมอยก็เป็นหนึ่งในรูปแบบนั้นครับ
ซึ่งผมมองว่ารสนิยมแต่ละคนมีความหลากหลายมาก และแต่ละคนจะมี specific fetish ที่กระตุ้นกำหนัดได้ต่างกันออกไป

แต่ที่มัน common หน่อย ก็อาจจะเป็น หน้าตา รูปร่าง นม ก้น  อะไรประมาณนี้ครับ

สำหรับผมไม่ชอบขนเยอะ ชอบแบบขนอ่อนๆตรงกลาง เล็มดีๆ ไม่ต้องหนามาก
ชอบต้นขาเล็ก หว่างขาไม่เบียดกัน อะไรแบบนี้ครับ แต่ไม่เน้นนมมาก  รักแร้สวยก็ชอบนะ
หน้า: [1] 2 พิมพ์