มีนาคม 29, 2024, 05:02:52 AM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: AVC เปิดเฟสและโซเชี่ยลใหม่ เพื่อนๆช่วยกดไลค์ติดตามด้วย
เวบเข้าสู่ปีที่ 15 แล้ว ท่านสามารถช่วยเหลือเวบได้โดยสมัคร VIP (ตลอดชีพ) อ่านคอมเมนท์จากผู้ใช้งานจริง ที่นี่

หน้าแรก   ช่วยเหลือ เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
0 สมาชิก และ 1 บุคคลทั่วไป กำลังดูหัวข้อนี้ « หน้าที่แล้ว ต่อไป »
หน้า: [1] พิมพ์
ผู้เขียน หัวข้อ: รีวิว : SSNI-901 แซนวิชต้องมา พระยาเทครัว  (อ่าน 16958 ครั้ง)
mhudom
หมู่เฮาชาว AVC
AV DecadonoR++ (VIP)
ผู้บัญชาการเอวีสูงสุด
*

« เมื่อ: มีนาคม 14, 2021, 10:12:15 PM »

เรื่องราวของ พี่น้องสองสาว ที่หลงคารมพ่อเลี้ยงหื่นกาม ใช้ทั้งลูกล่อลูกชน และสารพัดกล
จนรวบหัวรวบหางลูกเลี้ยงสาวแสนสวย ไปทั้งพี่ทั้งน้อง แถมลีลาเด็ด จนสองสาว จากไม่เต็มใจ
กลายเป็นติดใจ แย่งกันดูด แย่งกันเลีย จนพี่น้องแทบผิดใจกัน

CHARACTER AND CAST

มิรุ - Sakamichi Miru
ชิอง - Yumi Shion
ป๋า - Masahiro Tabuchi
แม่ - มะรู้อ่ะ...

ตัวหนังไม่เก่ามาก เพิ่งออกเมื่อเดือน 10 ปี 2020 นี่เอง หน้าปก มีนางเอก 2 คน แต่ส่วนตัวผม
ผมยกให้ Sakamichi Miru  ที่รับบทเป็นพี่สาว เป็นนางเอกมากกว่า
ส่วน Yumi Shion ก็คือ น้องสาวผู้หลงผิด ทำให้นางเอก อย่าง Miru ที่ต้องการช่วยน้อง ต้องเปลืองตัวไปด้วย
ขณะที่หน้าปกนั้น ผมเองก็รู้สึกว่า Miru ดูมี ออร่านางเอกมากกว่า และส่วนตัว
ผมก็ชอบ Miru มากกว่าด้วย ส่วน Mion นั้น ผมว่า ค่อนข้างอวบไปหน่อย

หนังเริ่มต้นที่ แม่ของ พี่น้องสองสาว ตั้งท้องลูกอีกคนขึ้นมา ทำให้ทุกคนดีใจมาก

ซักพักครับ ผู้เป็นพ่อก็กลับเข้าบ้านมา

แต่ว่า ชิอง คนน้อง กลับมีทีท่าไม่ค่อยอยากสุงสิงกับพ่อนัก มันเพราะอะไรกันนะ...

ต่อมาครับ มันก็ทำให้เรารู้ว่า แท้จริงแล้ว ชายคนนั้น ไม่ใช่พ่อแท้ๆ ของพวกเธอนั่นเอง
และในท้องของแม่ ก็คือ ลูกที่เกิดจากชายคนนั้น
มิรุ ผู้พี่นั้น อยากให้น้องเปิดใจให้พ่อเลี้ยงบ้าง แต่ ชิอง รู้สึกไม่ค่อยไว้ใจเค้าเท่าไหร่

ทันใดนั้น ป๋าก็เปิดประตูเข้ามา จังหวะเดียวกับที่ ชิอง กำลังเปลี่ยนเสื้ออยู่
ทำให้ทั้งคู่ตกใจมาก

ซึ่งป๋า ก็กล่าวขอโทษขอโพยไป ว่าไม่ได้ตั้งใจครับ

ทว่า แววตาของป๋ามันช่าง....
เรื่องมันชักจะยังไงๆ

ต่อมาครับ เนื่องจากแม่ ท้องโตขึ้นทุกวัน ที่บ้านตอนกลางวันก็ไม่มีใครอยู่บ้าน
ป๋าไปทำงาน, มิรุไป ม. , ชิองไป รร. ป๋าก็เสนอให้แม่ไปอยู่กับญาติก่อน ซึ่งทุกคนก็ไม่ขัดข้อง
และนี่คือ ที่มาของชื่อเรื่องครับ แม่ไม่อยู่บ้าน 100 วัน
แต่ ผมไปเจอเรื่องขำที่เว๊บนึงครับ เดี๋ยวคุยกันข้างล่าง

ก่อนไปบ้านญาติ แม่ก็ฝากฝัง สองพี่น้องกับ ป๋า
ซึ่งป๋า ก็รับปากเหมาะเหม็ง

แต่ในคอมฯ ของป๋า กลับมีรูป ชิอง เปลี่ยนเสื้ออยู่มากมาย

วันหนึ่งครับ หลังแม่ไปพักบ้านญาติ ป๋าก็ถามชิอง ว่าทำไมถึงค่อยเข้าหาป๋า
ซึ่งเธอก็ให้เหตุผลไป

แต่ว่า ป๋าเองกลับไม่คิดกับเธอแค่ลูกเลี้ยง

และตรงเข้าลวนลามเธอทันที

แม้เธอจะร้องขออย่างไร ก็ไม่หยุด

จนในที่สุด...

หลังจากยัดเยียดความเป็นผัวให้ชิอง  ป๋ามักหาโอกาสลวนลามเธอเสมอ
บางที ก็ไซโคเธอด้วย

ดูเหมือนว่าป๋าจะดูออก ว่า ชิองนั้น บางทีเหมือนรู้สึกว่าด้อยกว่า มิรุ อยู่เสมอ
เลยพยายามแซะ ให้พี่น้องแตกคอกัน โดยการให้ค่า ชิอง ให้สูงๆ

ซึ่งก็ได้ผล อันนี้แหละ ที่จุดที่ผมเชื่อว่า มิรุเป็นนางเอก มากกว่า ชิอง

เมื่อมิรุ กลับมาเห็น ก็แสดงความเป็นห่วง
แต่ชิอง กลับมองว่า อิจฉาเธอ พี่น้องเริ่มไม่ไว้ใจกัน

ต่อมาครับ มิรุขอให้ป๋าชี้แจงเรื่องที่เกิดขึ้น แต่ป๋ากลับเอาเรื่องชิอง มาไซโคเธอต่อ

และจะด้วยเหตุผลอะไรก็ช่าง มิรุ ยอมเอาตัวเข้าแลก เพื่อให้ป๋าเลิกยุ่งกับน้อง นางเอกมั้ยล่ะ...

เท่ากับป๋าได้มิรุ เป็นเมียแล้ว ตามสัญญา ป๋าต้องเลิกยุ่งกับชิอง แต่ฝันไปเถอะ...
ป๋ามีแต่จะเสพย์สุขหนักขึ้น เมื่อชิอง ไม่อยู่ ป๋าจะเสพย์สุขกับ มิรุ

ถ้ามิรุเผลอ ป๋าจะเสพย์สุขกับชิองแทน
ชีวิตดี๊ดี....

เวลาผ่านไปครับ ป๋ายังคงเสพย์สุขสลับกันไป วันนี้ คิวของมิรุ

แต่ชิอง ดันมาเห็นเข้าเลย เกิดการแย่งครวย ขึ้น
มิรุ อยากช่วยน้อง แต่ ชิอง มองว่า มันคือการแย่งชิง

แย่งกันไปแย่งกันมา คนนึงดู คนนึงเลีย

บางทีก็ เกทับกัน

ดูดไปดูดมา ก็ได้เวลาเสียบครับ ยังแย่งกันไม่ยอมหยุด

ส่วนตัวนะ ผมเลือกไม่ยากหรอก เสียบมิรุก่อนเลย

ซึ่งป๋าก็เสียบสลับๆ กันไปนะครับ

จนเสร็จก็แบ่งน้ำอย่างเท่าทียม

ตอนนี้เองที่ทั้งคู่เริ่มรู้ตัว ว่า ขาดครวยป๋าไม่ได้ซะแล้ว
แต่ ครวย มีเพียงหนึ่ง จะทำไงล่ะ

สุดท้ายเหมือนพี่น้อง จะกลับมารักกันอีกครั้ง
ของมันน้อย ต้องแบ่งกันกินแบ่งกันใช้
จบจ้า....

สรุปเนื้อเรื่องตามความเข้าใจของผม
ป๋า อยากจะเคลมทั้งคู่มานานแล้ว แค่รอเวลา
แผนการให้แม่ไปค้างบ้านญาติเพื่อความปลอดภัย
เป็นแค่ข้ออ้างเท่านั้น
ส่วนการที่ ชิอง ไม่ไว้ใจมิรุ แต่มิรุ กลับเป็นห่วงชิอง
ทำให้แผนของป๋า ดำเนินไปได้ดีไม่มีสะดุด (ซะงั้น)

และด้วยความที่ มิรุเป็นห่วง ชิอง ขนาดยอมเอาตัวเข้าแลก
ทำให้ มิรุ ดูเป็น นางเอกมากกว่า ในสายตาผม

เพิ่มเติม ที่คุยค้างไว้ เรื่องขำๆ ผมไปเจอในเว๊บนึงเข้า อ่านแล้ว ใจนึงก็ขำ
ใจนึง ก็แบบ เฮ้ย! นี่มันไม่มีความรับผิดชอบเลยนี่หว่า แสดงว่า ยังไม่ได้ดู แล้วก็
มาเขียนข้อมูลมั่วๆ เฮ้ย! แม่เค้ายังไม่ตาย ไอ้ห่ะ ไม่ได้รู้เรื่อง!! เห็นแค่ตัวเลข 100 ที่หน้าปก
เมิงมโน ซะ.....
ขอปิดไว้นะ ว่าเว๊บไหน เดี๋ยวหาว่า เอามาประจานกัน

แต่ดูๆ แล้วก็ เออ...ดีใจนะ
ถ้าเป็นบอร์ดเรานี่ ข้อมูลชัวร์ แน่น ไม่มั่ว กูรูแต่ละท่านของจริง เก็บจริง สะสมจริง ดูจริง  ( ชักว่าวจริง) ทั้งนั้น
แต่ ถ้าอันไหนมั่ว ไม่ชัวร์ เราจะบอกเอง ยอมรับกันแมนๆ เลยว่า มั่วเนื้อเรื่องเอง

เท่านี้ล่ะครับ ไว้เจอกันใหม่

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: กุมภาพันธ์ 01, 2022, 12:56:34 PM โดย mhudom » บันทึกการเข้า

อาวุธใหม่ ปลดปล่อยไฟล์หนังสู่ HDD ของคุณ
หนังใหม่เดือนชนเดือน , หนังเก่าที่เคยพลาดไป
ด้วย ExtMatrix สำหรับ VIP++ เท่านั้น
https://www.avcollectors.com/board/index.php?topic=237325.0
fatburn
AV Devotor (VIP)
ตะกวดไซเบอร์

« ตอบ #1 เมื่อ: มีนาคม 18, 2021, 09:35:17 PM »

good Smiley Smiley
pong55
คณะปฏิสนธิแห่งชาติ
*

« ตอบ #2 เมื่อ: มีนาคม 20, 2021, 09:49:54 AM »

ขอบคุณที่มารีวิวให้รับชมกันครับท่าน mhudom อ่านเพลินเลยครับท่าน
อ่านไปหำตุงไป ฮ่าๆๆ

beblue
AV Dedicator (VIP)

« ตอบ #3 เมื่อ: เมษายน 08, 2021, 02:43:12 PM »

ขอบคุณคับ มีลิงค์โหลดไหมคับ ไปตามหาไม่เจอ ค้นห้องไม่ได้
asedah2
AV Dedicator (VIP)

ไม่เคยหวงผลงาน ถ้าใครเอาไปใช้ยังไงช่วยบอกกันก่อนนา

« ตอบ #4 เมื่อ: เมษายน 11, 2021, 04:36:04 PM »

เล่าเรื่องหนุกหนานมากเช่นเคยคราบท่าน mhudom

fatburn
AV Devotor (VIP)

« ตอบ #5 เมื่อ: สิงหาคม 19, 2021, 12:10:02 AM »

พี่ๆท่านใดมี LINK SUB THAI ไหมครับ ขอบคุณล่วงหน้าครับ
mhudom
หมู่เฮาชาว AVC
*

« ตอบ #6 เมื่อ: สิงหาคม 19, 2021, 07:27:14 AM »

พี่ๆท่านใดมี LINK SUB THAI ไหมครับ ขอบคุณล่วงหน้าครับ

ทำเสร็จแล้วครับ รอท่านประธานอัพเดท

อาวุธใหม่ ปลดปล่อยไฟล์หนังสู่ HDD ของคุณ
หนังใหม่เดือนชนเดือน , หนังเก่าที่เคยพลาดไป
ด้วย ExtMatrix สำหรับ VIP++ เท่านั้น
https://www.avcollectors.com/board/index.php?topic=237325.0
llOU
กรรมมาธิการเอวี
*

« ตอบ #7 เมื่อ: ตุลาคม 10, 2021, 09:29:10 AM »

ขอบคุณสำหรับการรีวิวครับ  Grin Grin
raulreal
กรรมมาธิการเอวี
*

« ตอบ #8 เมื่อ: ตุลาคม 12, 2021, 03:12:34 PM »

good thank you krab
NinjaRed
จงเถิดทูนและสรรเสริญ​ yuka yuzuki
ผู้ชำนาญการเอวี
*

« ตอบ #9 เมื่อ: พฤศจิกายน 05, 2021, 07:46:54 PM »

ขอบคุณ​ครับพี่ Grin

จงเถิดทูนและสรรเสริญ​ yuka yuzuki
------------------
หน้า: [1] พิมพ์