มีนาคม 29, 2024, 06:32:08 PM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: AVC เปิดเฟสและโซเชี่ยลใหม่ เพื่อนๆช่วยกดไลค์ติดตามด้วย
เวบเข้าสู่ปีที่ 15 แล้ว ท่านสามารถช่วยเหลือเวบได้โดยสมัคร VIP (ตลอดชีพ) อ่านคอมเมนท์จากผู้ใช้งานจริง ที่นี่

หน้าแรก   ช่วยเหลือ เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
0 สมาชิก และ 1 บุคคลทั่วไป กำลังดูหัวข้อนี้ « หน้าที่แล้ว ต่อไป »
หน้า: [1] พิมพ์
ผู้เขียน หัวข้อ: อันดับหนังดีประจำเดือน 3 มาแล้วครับ  (อ่าน 26779 ครั้ง)
kingz9
AV Dedicator (VIP)
ผู้บัญชาการเอวีสูงสุด

« เมื่อ: มีนาคม 27, 2021, 11:05:12 AM »

เดือนนี้ความคิดเห็นส่วนตัวคือ ผิดหวังเยอะกว่า ปลื้มปลิ่ม จะทำ5อันดับยังยากเลย แหม่มๆ  ก็มาดูกัน 4 อันดับที่เข้าตากรรมการ

อันดับที่ 4   pfes-022

รหัสนี้เป็นการรวมค่ายเฉพาะกิจของหลายๆค่ายที่อยู่ๆก็โผล่ออกมาเฉยๆไม่มีปี่ไม่มีขลุ่ย ดาราก็บางค่ายเอาท๊อปสุดๆของค่ายมา บางค่ายก็อย่างที่เห็น ไม่เอาดาราค่ายมาแต่ไปเอาดารานอกมาเล่นให้ ก็เรื่องนี้ มันคือการ แย่งแฟนกันในโรงเรียน แย่งแบบต่อหน้าดื้อๆเลย จะเย็ดกันอยู่ก็โผล่พรวดเข้ามา ไปเย็ดเค้าเฉยให้ผู้หญิงโดนคนอื่นเย็ดแทนตั้งแต่นางกลับมาก็เรื่องนี้แหละเข้าตาสุดๆ

อันดับที่3  pfes-019

ยังคงอยู่ที่เดิมไม่ไปไหนกับการรวมการเฉพาะกิจของหลายๆค่ายแต่เรื่องนี้ ชอบส่วนตัวเลยคือ แนวสาวGAL ไม่ถอดชั้นใน  ชั้นในสีฉูดฉาด ครบองค์ประกอบเลย แต่ตอนต้นเรื่องพล่ามกันเยอะไปหน่อยกว่าจะได้ล่อกันปาไปครึ่งเรื่องแต่จัดเต็มไม่กั๊ก ก็เอาไปถูกใจฉานซะเหลือเกิน

อันดับที่ 2 IPX-627

เนื้อเรื่องน่าสนใจเป็นอย่างยิ่งว่า ถ้าแปลแล้วคงจะสนุกน่าดูแต่ ซับยังไม่มาก็ยังคงรอต่อไปไม่รู้จะมาไหมด้วย คาเรน นมเริ่มเข้าที่ในบางมุม แต่น่าจะยังไม่ดีสุด แต่ก็ดีกว่าเรื่องที่ผ่านมา รอซับต่อไป

อันดับที่ 1 ssis-010

สุดปังเลยจ้าเรื่องนี้ โดนตกไปเรียบร้อยพอนางมาแสดงแบบเนื้อเรื่องเรื่องแรกก็ตกผมไปได้เป็นที่เรียบร้อย(แต่เดือนหน้าดันไม่มีเนื้อเรื่องอีกละ) ซีรี่ย์เด่นของค่ายเลยกับการกินตับเพื่อแฟนที่คราวนี้ก็เป็นนางแบบชื่อดัง ซับมาแล้วแตต่แปลไม่ได้เพราะห่วยเกินจะแปลรอตัวดีๆมาก่อนละกันแต่คาดว่าจะอีกนานหลังๆซับมาเร็วแต่ห่วย90% คือแค่เริ่มแปลก็ข้ามๆๆๆไปเพียบ เหมือนเอามาแค่ให้พอเข้าใจไม่ได้เอาให้สมบูรณ์ เลยไม่แปลซะเลยไม่ไหว

สุดท้ายนี้ก็ ยังรับงานจ้างแปลหนังเรื่อยๆอยู่นะครับ หรือใครสนใจ หนังที่ผมแปลไว้แล้วก็ซิบถามกันเข้ามาได้ ส่วนแปลฟรี รองานค้างของท่านประธาน 3เรื่องก่อนค่อยว่ากันใหม่ ทุกการสนับสนุนคือกำลังใจให้ผู้แปลทุกๆท่าน รักใครชอบใคร จ้างเค้าบ้างก็ดีนะครับไม่งั้นคนแปลคงไม่อยากแปลให้ดูกันซักเท่าไรนักเพราะแปลฟรี โดนขโมยซับไปหาเงินเข้ากระเป๋าตัวเอง คนแปลนั่งแปลหลังขดหลังแข็ง บางเรื่องซับเป็นพันบรรทัด แปลเป็นวันๆว่าจะเสร็จ เอาไปเฉย คนแปลไม่ได้ตัง แต่คนเอาไปได้เงินเข้ากระเป๋าเป็น พันเป็นหมื่นต่อเดือน หลายๆคนเลยหยุดแปลกันเกือบหมด ยังไงฝากกันไว้ให้คิดนิดนึงการสนับสนุนนักแปลทำให้นักแปลมีกำลังใจมากขึ้น

รับงานแปลหนัง AV สนใจทักส่วนตัวมาถามรหัส+ราคาก่อนได้

http://www.avcollectors.com/board/index.php?topic=226970.0
titans
รับแปลซับไทย สนใจสอบถามทาง INBOX
AV Columnist
คณะปฏิสนธิแห่งชาติ

« ตอบ #1 เมื่อ: มีนาคม 27, 2021, 04:20:41 PM »

ขอบคุณครับท่าน kingz9

เดือนนี้ชาร์ทอันดับดูเหมือนน้อย แสดงว่าคงไม่เข้าตาจริงๆ

IPX-627 ปกดูไม่เหมือนคาเรนเอาเลย ตกลงนางไปทำหน้ามาด้วยรึเปล่าครับ
kingz9

« ตอบ #2 เมื่อ: มีนาคม 27, 2021, 04:55:36 PM »

ขอบคุณครับท่าน kingz9

เดือนนี้ชาร์ทอันดับดูเหมือนน้อย แสดงว่าคงไม่เข้าตาจริงๆ

IPX-627 ปกดูไม่เหมือนคาเรนเอาเลย ตกลงนางไปทำหน้ามาด้วยรึเปล่าครับ

หน้าไม่นะครับแต่นมอะชัด Grin Grin

รับงานแปลหนัง AV สนใจทักส่วนตัวมาถามรหัส+ราคาก่อนได้

http://www.avcollectors.com/board/index.php?topic=226970.0
Pyruvate71
AV DecadonoR++ (VIP)
กรรมมาธิการเอวี
*

« ตอบ #3 เมื่อ: มีนาคม 28, 2021, 12:03:13 AM »

ขอบคุณครับ  Smiley
superk
โอตาคุกิติมศักดิ์

« ตอบ #4 เมื่อ: มีนาคม 28, 2021, 09:36:23 AM »

รอการจัดลำดับของท่านอยู่   นึกว่าจะไม่ได้อ่านซะแล้ว  ติดตามตลอดทุกเดือนนะครับ
ชอบมาก คู่มือเสียว
kingz9

« ตอบ #5 เมื่อ: มีนาคม 28, 2021, 10:36:50 AM »

รอการจัดลำดับของท่านอยู่   นึกว่าจะไม่ได้อ่านซะแล้ว  ติดตามตลอดทุกเดือนนะครับ
ชอบมาก คู่มือเสียว

เพราะมีFCแบบท่าน ผมเลยต้องมาจัดให้ทุกเดือนครับ อิอิ

maload ผํ้ต้องการรับจ้างทำซับหนัง

« ตอบ #6 เมื่อ: มีนาคม 28, 2021, 07:19:35 PM »

ดู  pfes-022 ลีลายังเเจ่มเหมือนเดิม หวังว่าคงมีเงินเพิ่มจาก 7010เยน สู้ต่อไปนะหนู

ประวัติศาสตร์การดูหนังของข้าพเจ้า https://lastnightav.blogspot.com/
เราต้องการรับจ้างทำซับหนังเรื่องต่างๆ  ยกเว้นหนังดึบิ้ว
พีเอ็มคุยกันเล่นได้
kamonjjan
AV DecadonoR++ (VIP)
คณะปฏิสนธิแห่งชาติ
*

RATAFA

« ตอบ #7 เมื่อ: เมษายน 01, 2021, 01:16:03 PM »

ขอบคุณมากครับ เเล้วก็เป็นกำลังใจให้ครับ
fatburn
AV Devotor (VIP)
ตะกวดไซเบอร์

« ตอบ #8 เมื่อ: เมษายน 01, 2021, 01:44:31 PM »

thanxxxx
kutzuo

« ตอบ #9 เมื่อ: เมษายน 01, 2021, 02:17:41 PM »

หน้า: [1] พิมพ์