มีนาคม 29, 2024, 01:27:56 AM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: AVC เปิดเฟสและโซเชี่ยลใหม่ เพื่อนๆช่วยกดไลค์ติดตามด้วย
เวบเข้าสู่ปีที่ 15 แล้ว ท่านสามารถช่วยเหลือเวบได้โดยสมัคร VIP (ตลอดชีพ) อ่านคอมเมนท์จากผู้ใช้งานจริง ที่นี่

หน้าแรก   ช่วยเหลือ เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
0 สมาชิก และ 1 บุคคลทั่วไป กำลังดูหัวข้อนี้ « หน้าที่แล้ว ต่อไป »
หน้า: [1] พิมพ์
ผู้เขียน หัวข้อ: มีหนังอยากได้ในเว็บนี้ ใช้โปรแกรมอะไรดูดดีครับ  (อ่าน 1083 ครั้ง)
opel22
ปลิงควาย
*

« เมื่อ: มีนาคม 31, 2021, 12:42:32 AM »

ไปเจอหนัง เก่ามาก ที่ดูเรื่องแรกมา อยากได้ แต่โปรแกรมที่มีอยู่โหลดไม่ได้ ใครมีโปรแกรมแนะนำบ้างครับ
ดูแล้ว คิดถึงตอนเด็ก https://yingav.com/videos/1716/012805-777-carib/
araideewa369
ปลิงกิติมศักดิ์
*

« ตอบ #1 เมื่อ: มีนาคม 31, 2021, 12:46:55 AM »

idm โหลดได้ครับ
opel22
ปลิงควาย
*

« ตอบ #2 เมื่อ: มีนาคม 31, 2021, 02:54:24 AM »

idm โหลดได้ครับ

สอบถามทีครับขึ้นไฟล์อะไร ของผมมันไม่ขึ้นให้กด กดอะไรในลิ้ง หรือก็อปลิ้งวางไม่ได้เลยครับ
maload ผํ้ต้องการรับจ้างทำซับหนัง
ผู้บัญชาการเอวีสูงสุด

« ตอบ #3 เมื่อ: เมษายน 03, 2021, 10:30:16 AM »

ถ้าจนหนทางโหลดไม่ได้จริงๆ เเนะนำการใช้วิธีโหลดมันดื้อๆเลย

ใช้เวบเปิดดูหนังนี่เเหละ mozila   firefox  ทำนองนี้ 

เริ่มจาก ไปเปิดหนังขึ้นมา เเล้วคลิกขวา มันจะขึ้นเเบบในรูป เลือก เเบบที่ชี้้ๆไว้ ทำไปเรือยๆ  เซฟไฟล ให้เป็น all file นะ
 เเล้วมันจะโหลดให้   เหมือนโหลดไฟล์ทั่วไป โหลดเสร็จก็เปิดดูได้

หาคำว่าvideo โหลด  บางที มันอาจจะมีไฟลฺวิดิโอของโคสะนาด้วย   ถึงให้กดดูก่อนว่าใช่ไฟลฺ์หนังไหม ก่อนโหลด

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: เมษายน 03, 2021, 10:44:13 AM โดย maload » บันทึกการเข้า

ประวัติศาสตร์การดูหนังของข้าพเจ้า https://lastnightav.blogspot.com/
เราต้องการรับจ้างทำซับหนังเรื่องต่างๆ  ยกเว้นหนังดึบิ้ว
พีเอ็มคุยกันเล่นได้
หน้า: [1] พิมพ์