เมษายน 18, 2024, 11:52:10 PM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: AVC เปิดเฟสและโซเชี่ยลใหม่ เพื่อนๆช่วยกดไลค์ติดตามด้วย
เวบเข้าสู่ปีที่ 15 แล้ว ท่านสามารถช่วยเหลือเวบได้โดยสมัคร VIP (ตลอดชีพ) อ่านคอมเมนท์จากผู้ใช้งานจริง ที่นี่

หน้าแรก   ช่วยเหลือ เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
0 สมาชิก และ 1 บุคคลทั่วไป กำลังดูหัวข้อนี้ « หน้าที่แล้ว ต่อไป »
หน้า: [1] 2 3 พิมพ์
ผู้เขียน หัวข้อ: เวลาเลือกAVท่านมักจะถูกใจปกแนวไหน  (อ่าน 6905 ครั้ง)
play...
AV Dedicator (VIP)
ผู้บัญชาการเอวีสูงสุด

« เมื่อ: เมษายน 10, 2021, 08:18:19 PM »

ผมว่าน่าจะบอกสไตล์ท่านได้ 

ส่วนตัวผมหลายครั้งเห็นแล้วถูกใจแนวสูงวัย30-40เหมือนกัน  แต่พอเปิดดูแล้วไม่ดีกว่า(บางคนก็พอดูได้)

pasunna
คณะปฏิสนธิแห่งชาติ

« ตอบ #1 เมื่อ: เมษายน 10, 2021, 08:47:48 PM »

ส่วนตัวแล้วไม่เกี่ยวกับปกเท่าไหร่ เกี่ยวกับตัวดาราหรือการแต่งตัวมากกว่า ถ้าสวยถูกใจ ปกแบบไหนก็ชอบ
นอกนั้นก็จะเป็นสนใจเกี่ยวกับซีรีย์นั้นๆมากกว่า ต่อให้ปกมากาก ถ้าเป็นซีรีย์ที่ชอบก็ไม่สนน่ะ

อย่างสองปกด้านล่าง คือ อารมณ์ ฟิล เนื้อหา ก็ไปคนละทางกันเลย แต่คนขึ้นปกมันสวย มันก็เลยจบ

แต่ถ้าพูดถึงชอบปกแบบไหน แบบดึงดูด ผมยกให้พวก 300MAAN luxu ไรพวกนี้นะ
ทำปกได้โคตรหลอกตา ดาราบางคนเรารู้จักดีเลยแหละ แต่ไปอยู่บนปกพวกนี้เกือบจำไม่ได้ มันดูดึงดูดกว่ายังไงก็ไม่รู้

อย่าง luxu อาจจะเพราะปกมันคลีนมาก เหมือนภาพถ่ายแบบ
ซึ่งก็ค่อนข้างตอบโจทย์แบรนด์ที่ตั้งใจทำให้ออกมาดูหรู(คิดว่านะ)

ของ 300MAAN ผมชอบที่ทำอารมณ์เหมือนเป็นสกู๊ปข่าว ดูแล้วน่าสนใจดี
ถึงข้างในจะไม่มีอะไรก็เหอะ...

ผมเขียนพวกนิยายเรื่องเสียว และอีโรติคแฟนตาซีอยู่ในพวกเวปนิยาย แวะเข้าไปอุดหนุนกันได้นะครับ
https://fictionlog.co/u/Pasunna-Zacrifa
iamnumberfour
AV Donator (VIP)

ʕっ•ᴥ•ʔっ ♡ เร็มบิก้อน kaedeW

« ตอบ #2 เมื่อ: เมษายน 10, 2021, 09:01:38 PM »

ชอบปกที่ไม่ต้องโป๊มาก เน้นจัดคอมโพสสวยๆขับตัวนักแสดงให้เด่น บวกกับโพสนางเอกเน้นบอดี้ไลน์สวยๆ

kitaro_dts
วุฒิสมาชิกเอวี
**

« ตอบ #3 เมื่อ: เมษายน 10, 2021, 09:02:06 PM »

ของผมดูแต่ปกอย่างเดียวไม่ได้ ต้องดู SS ด้วย เพราะส่วนมากไม่ตรงปก 555555 Grin Grin
ยกเว้นแต่ว่าเป็นคนที่ติดตามมานาน สำหรับผมปกมีผลต่อการติดสินใจน้อยมาก
แค่บอกว่าเรื่องโดยประมาณเป็นแนวไหน นางเอกหน้าตาเป็นยังไง แต่เราจะชอบรึเปล่าอยู่ที่เนื้อเรื่องมากกว่า
pasunna

« ตอบ #4 เมื่อ: เมษายน 10, 2021, 09:09:53 PM »

งือ คิดถึงน้องงง... หายเงียบไปเลย ไม่มีข่าวไรเลยด้วย....

ผมเขียนพวกนิยายเรื่องเสียว และอีโรติคแฟนตาซีอยู่ในพวกเวปนิยาย แวะเข้าไปอุดหนุนกันได้นะครับ
https://fictionlog.co/u/Pasunna-Zacrifa
play...

« ตอบ #5 เมื่อ: เมษายน 10, 2021, 09:31:08 PM »

ของผมดูแต่ปกอย่างเดียวไม่ได้ ต้องดู SS ด้วย เพราะส่วนมากไม่ตรงปก 555555 Grin Grin
ยกเว้นแต่ว่าเป็นคนที่ติดตามมานาน สำหรับผมปกมีผลต่อการติดสินใจน้อยมาก
แค่บอกว่าเรื่องโดยประมาณเป็นแนวไหน นางเอกหน้าตาเป็นยังไง แต่เราจะชอบรึเปล่าอยู่ที่เนื้อเรื่องมากกว่า

ถามในความชอบตัวปกชอบเฉยๆครับ ในมุมมองการนำเสนอต่างๆ

ผมว่ามันบอกได้หลายอย่างทีเดียวทั้งความชอบแนวหนัง แนวหน้าตานักแสดงที่ชอบ

คือดูแค่รูปปกผมก็พอจะเข้าใจท่านpasunna, iamnumberfour  ได้บ้างครับ

iamnumberfour
AV Donator (VIP)

ʕっ•ᴥ•ʔっ ♡ เร็มบิก้อน kaedeW

« ตอบ #6 เมื่อ: เมษายน 10, 2021, 09:34:52 PM »

งือ คิดถึงน้องงง... หายเงียบไปเลย ไม่มีข่าวไรเลยด้วย....

คิดถึงเหมือนกันงับ คิดว่าน่าจะปัญหาเรื่องสุขภาพเหมือนจะกลับมาแล้วก็หายวับไปเลย ช่วงที่ฮินาน่อนกลับมาเปิดแอคทวิตผมไฮป์มากตั้งหน้าตั้งตารอเลยสุดท้ายก็ไม่กลับมาแงงงง หายากด้วยสไตล์นี้
play...

« ตอบ #7 เมื่อ: เมษายน 10, 2021, 09:48:52 PM »

เพิ่มเติมปกประมาณนี้ครับที่ผมชอบ ผมว่าปกสวย จะว่าไปมันก็เป็นแนวที่มีมาตั้งแต่10กว่าปีก่อน
อย่างที่เคยบอกว่าผมชอบการนำเสนอยุคนั้นครับ 

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: เมษายน 10, 2021, 10:07:18 PM โดย playAV » บันทึกการเข้า
Busty Master

« ตอบ #8 เมื่อ: เมษายน 10, 2021, 09:53:40 PM »

ถ้าไม่นับดาราที่ดูอยู่แล้ว แล้วปกแบบไหนตกผมได้บ่อยสุดก็ประมาณนี้

CarNaGE
AV Columnist

« ตอบ #9 เมื่อ: เมษายน 10, 2021, 10:04:39 PM »

1 ถ่ายนางเอกสวย เอาแบบเน้นนางเอกไปเลยยยยยย

2 ดูแบบมีสตอรี่ ดูแล้วชวนสงสัยอยากดูตัวอย่าง

3 แนวไม่เน้นดารา เน้นบอกให้รู้ชัดๆ ตั้งแต่หน้าปกเลยว่าเนื้อเรื่องข้างในเป็นแนวไหน

หน้า: [1] 2 3 พิมพ์