เมษายน 19, 2024, 04:41:15 PM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: AVC เปิดเฟสและโซเชี่ยลใหม่ เพื่อนๆช่วยกดไลค์ติดตามด้วย
เวบเข้าสู่ปีที่ 15 แล้ว ท่านสามารถช่วยเหลือเวบได้โดยสมัคร VIP (ตลอดชีพ) อ่านคอมเมนท์จากผู้ใช้งานจริง ที่นี่

หน้าแรก   ช่วยเหลือ เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
0 สมาชิก และ 1 บุคคลทั่วไป กำลังดูหัวข้อนี้ « หน้าที่แล้ว ต่อไป »
หน้า: 1 [2] 3 พิมพ์
ผู้เขียน หัวข้อ: เวลาเลือกAVท่านมักจะถูกใจปกแนวไหน  (อ่าน 6908 ครั้ง)
Rock Shit
AV Dedicator (VIP)
ผู้บัญชาการเอวีสูงสุด

« ตอบ #10 เมื่อ: เมษายน 10, 2021, 10:28:13 PM »

ถ้าตัดเรื่องนักแสดงที่ชอบออกไป ผมจะสะดุดกับปกที่แตกในเยอะๆและต้องกดเข้าไปดู
แต่มักจะไม่ค่อยถูกใจนักแสดงสักเท่าไหร่ ผมขอยกตัวอย่างเป็นปกของคนที่ชอบแทนละกันครับ

maload ผํ้ต้องการรับจ้างทำซับหนัง

« ตอบ #11 เมื่อ: เมษายน 10, 2021, 10:36:08 PM »

ดูmyba031 นั่นใช่ไหมที่เค้าเรียกกันว่ารอยผ่าท้องเด็กออก เเต่ก็ชอบนะคนนี้เพิ่งดูจบไปเรืองนึงตะกี้เอง  ส่วนตัวเเล้วปกควรบอกว่า หนังจะเอาดารามาทำอะไรให้ดู  ถ้าถ่ายหน้าสวยมาอย่างเดียวก็ดูยากหน่อย เเต่จริงๆก็เปิดดูหมวดหมู่อยู่ดีว่าจะมาทำอะไรกันให้ดู  รีทัชน้อยหน่อยก็ดี  ดาราหลายคนหน้าไปไกลมาก ปก  บางทีหน้าเด็กๆก็รีทัชไปให้เข้ากับหนังเเนวสาม30+

ประวัติศาสตร์การดูหนังของข้าพเจ้า https://lastnightav.blogspot.com/
เราต้องการรับจ้างทำซับหนังเรื่องต่างๆ  ยกเว้นหนังดึบิ้ว
พีเอ็มคุยกันเล่นได้
play...

« ตอบ #12 เมื่อ: เมษายน 10, 2021, 10:53:39 PM »

ถ้าตัดเรื่องนักแสดงที่ชอบออกไป ผมจะสะดุดกับปกที่แตกในเยอะๆและต้องกดเข้าไปดู
แต่มักจะไม่ค่อยถูกใจนักแสดงสักเท่าไหร่ ผมขอยกตัวอย่างเป็นปกของคนที่ชอบแทนละกันครับ

ถ้าลักษณะแบบนี้ผมชอบปกแรกกับอันสุดท้าย   ต้องมีท่าโพสหน่อย
อันแรกอล่างฉ่างดี  ถ้าคิดว่าเป็นคนที่ชอบก็สุดยอดเลยนะ  ดูเป็นหนังที่นำเสนอออกัสซั่มเน้นๆตรงๆสุดๆไปเลย Tongue
Drogon
โอตาคุกิติมศักดิ์
*

« ตอบ #13 เมื่อ: เมษายน 10, 2021, 10:56:25 PM »

randywest
กรรมมาธิการเอวี
*

« ตอบ #14 เมื่อ: เมษายน 11, 2021, 12:27:04 AM »

ผมชอบแนวเต็มใจเล่นคับ ไมชอบแนวโดนข่มขืน
play...

« ตอบ #15 เมื่อ: เมษายน 11, 2021, 12:35:14 AM »

ผมชอบแนวเต็มใจเล่นคับ ไมชอบแนวโดนข่มขืน

ขอดูปกสัก 2-3เรื่องหน่อยครับ
thepuisunisa
คณะปฏิสนธิแห่งชาติ

« ตอบ #16 เมื่อ: เมษายน 11, 2021, 01:46:33 AM »

ผมหน้ากับนมล้วนๆครับ Grin Grin Grin
sproux
AV DecadonoR++ (VIP)
คณะปฏิสนธิแห่งชาติ
*

Ema Yumekawa aka Miyako Akane, Miyako Daimon

« ตอบ #17 เมื่อ: เมษายน 11, 2021, 03:49:35 AM »

ปกเรื่องไหนถอดหมดแบบเห็นบนล่างทั้งตัว มีเสื้อผ้าติดไว้นิดนึงได้แต่อย่างน้อยต้องเห็นบนล่างชัดๆ ผมกดโหลดแบบไม่คิดเลยครับถ้าหน้าและหุ่นโดน เพราะส่วนตัวมองว่าถ้าใส่มิดชิดหรือพวกชุด costume ต่างๆ ก็ไม่ต่างจาก gravure หรือหนังทั่วไปเลยครับ ชอบแบบอล่างฉ่างแบบเห็นแวบเดียวรู้เลยว่าหนัง AV แน่นอนครับ

ตัวอย่างก็ประมาณนี้ครับ

รณรงค์ให้ทุกท่านที่ทำลายเซ็นรูปหรือคลิป รบกวนแปะชื่อ(และรหัส)พวกนางด้วยครับ เพื่อป้องกันการถามซ้ำและรกโพสโดยไม่จำเป็น
KeneMoko

« ตอบ #18 เมื่อ: เมษายน 11, 2021, 12:21:38 PM »

ของผมหน้าปกที่จะเข้าไปดูก่อน  ...
ต้องไม่โป๊ ไม่เห็นนมเห็นหอย หรือดาราชาย
คือถ้าวางบนโต๊ะทำงานได้ไม่มีใครสังเกตว่าเป็นแผ่นหนังโป๊
ต่อมาต้องเป็นแนวสว่างสดใส เป็นชุดว่ายน้ำยิ่งดี

Mayu Okamoto    NNPJ-318
KeneMoko

« ตอบ #19 เมื่อ: เมษายน 11, 2021, 12:30:45 PM »

อีกอันนึงคือแนว OL ครับ
สวย ๆ งอน ๆ  และต้องไม่โป๊เหมือนเดิม
ถ้าได้พวกนี้คือการันตีดูแน่นอน มอบน้ำให้เลย

Mayu Okamoto    NNPJ-318
หน้า: 1 [2] 3 พิมพ์