เมษายน 16, 2024, 04:29:41 PM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: AVC เปิดเฟสและโซเชี่ยลใหม่ เพื่อนๆช่วยกดไลค์ติดตามด้วย
เวบเข้าสู่ปีที่ 15 แล้ว ท่านสามารถช่วยเหลือเวบได้โดยสมัคร VIP (ตลอดชีพ) อ่านคอมเมนท์จากผู้ใช้งานจริง ที่นี่

หน้าแรก   ช่วยเหลือ เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
0 สมาชิก และ 1 บุคคลทั่วไป กำลังดูหัวข้อนี้ « หน้าที่แล้ว ต่อไป »
หน้า: 1 [2] พิมพ์
ผู้เขียน หัวข้อ: เพื่อนๆ ซื้อหนังสะสมของแท้ลิขสิทธิ์ผ่านเวบ DMM หรือ R18 ครับ  (อ่าน 4254 ครั้ง)
hikky
AV DecadonoR++ (VIP)
คณะปฏิสนธิแห่งชาติ
*

« ตอบ #10 เมื่อ: เมษายน 16, 2021, 09:58:23 PM »

ผมแนะนำ dmm เพราะมีแอปของตัวเองทั้ง android ios และ ps4/5 ว่ากันว่าตอนนี้กำลังมีแอปลง apple tv ครับ
การดู av กับจอทีวีโดยไม่ต้อง cast มันฟินครับ 555

app dmm โหลดยังไงครับ
รู้สึกว่าจะโหลดไม่ได้ถ้าไม่ได้โหลดในประเทศญี่ปุ่น

โหลดได้แต่ app R18 (android) หรือ secure player (iOS)

✯ 鈴木さとみ  -  Satomi Suzuki ✯ 
อบเชยเฉยๆ
AV Publisher
ผู้บัญชาการเอวีสูงสุด

อบเชยเด็กนครปฐม

« ตอบ #11 เมื่อ: เมษายน 16, 2021, 11:19:45 PM »

ถ้ามาทาง r18 แล้วสะดวก ก็ r18 นั่นแหละครับ เพราะตอนนี้บริการด้านชีวิตมันมีเหมือน dmm ทุกอย่างแล้ว

กลุ่ม Telegram แจก Torrent Decensored
งานแก้เซ็นเอวีญี่ปุ่นจากคนจีนของพรี้ Darknight และ WG101
ราคา 49 บาทต่อเดือน ถ้าสนใจติดต่อ PM มาในบอร์ดได้เลย
sengboy
AV Dedicator (VIP)
ผู้ชำนาญการเอวี

« ตอบ #12 เมื่อ: เมษายน 18, 2021, 10:18:31 AM »

ผมแนะนำ dmm เพราะมีแอปของตัวเองทั้ง android ios และ ps4/5 ว่ากันว่าตอนนี้กำลังมีแอปลง apple tv ครับ
การดู av กับจอทีวีโดยไม่ต้อง cast มันฟินครับ 555

app dmm โหลดยังไงครับ
รู้สึกว่าจะโหลดไม่ได้ถ้าไม่ได้โหลดในประเทศญี่ปุ่น

โหลดได้แต่ app R18 (android) หรือ secure player (iOS)
ถ้าเป็นด๋อย โหลดไฟล apk จากเวบ dmm โดยตรงเลยครับ
ถ้าเป็น ios ก็ไปสร้าง apple id ของ jp ครับ สร้างไม่ยาก+ฟรีด้วยครับ (เผลอๆอาจจะได้แอปอื่นจาก jp itunes store ด้วยครับ)
ส่วนของ ps4/ps5 ก็ใช้ sony account ของ jp ครับ สร้างฟรี สามารถเซิร์จจากอากู๋ได้เลยครับ
✖ Mai[Th]e_Victim™ ✖
[̲̅B̲̅][̲̅I̲̅][̲̅G̲̅](̲̅❤̲̅)[̲̅B̲̅][̲̅R̲̅][̲̅E̲̅][̲̅S̲̅][̲̅T̲̅]
AV Distributor

อ๊ากกกกกกก

« ตอบ #13 เมื่อ: เมษายน 18, 2021, 11:12:33 AM »

ซื้อทั้งสองเว็บเน้น ตอนลดราคา ฮ่าๆๆๆ
Devilart
AV DedicataR+ (VIP)
ตะกวดไซเบอร์
*

« ตอบ #14 เมื่อ: เมษายน 18, 2021, 02:46:37 PM »

เมื่อก่อนผมก็ซื้อจาก DMMนะ แต่พอเขาเปิดตลาดค่างชาคิ ก็ซื้อแต่ที่ R18 ไม่เคยกลับไปซื้อที่ dmm อีกเลย หนังที่เคยซื้อที่dmm เขาก็ย้ายlibrary มาให้ไว้ที่ r18 หมดแล้ว

คิดว่าถ้าจะซื้อจาก dmm ก็คงโดนปัดมา r18 อยู่ดีล่ะครับ ถ้าไม่ใช้ vpn ซึ่ง r18 เขาก็ทำภาษาอังกฤษให้แล้ว ผมก็ไม่เห็นว่าจำเป็นต้องไปซื้อที่ dmm เลย ยกเว้นคุณอยากจะซื้ออย่างอื่นที่ไม่ใช่ไฟล์ digital ด้วย

ผมซื้อแต่ไฟล์ดิจิตอลอย่างเดียว ไม่สะสมแผ่น

ผมซื้อแต่ของ R18 เพราะคิดว่าใช้งานง่ายกว่าครับ จ่ายเงินก็สะดวก

ป.ล.หญิงสาวแสนสวยในรูปโปรไฟล์ท่าน Hiryo นี่ใครครับ แค่เห็นหน้าก็โดนตกแล้วครับ
Hiryo
ประธานชมรมคนรักอาหมวย
AV Dedicator (VIP)

« ตอบ #15 เมื่อ: เมษายน 18, 2021, 08:21:34 PM »

เมื่อก่อนผมก็ซื้อจาก DMMนะ แต่พอเขาเปิดตลาดค่างชาคิ ก็ซื้อแต่ที่ R18 ไม่เคยกลับไปซื้อที่ dmm อีกเลย หนังที่เคยซื้อที่dmm เขาก็ย้ายlibrary มาให้ไว้ที่ r18 หมดแล้ว

คิดว่าถ้าจะซื้อจาก dmm ก็คงโดนปัดมา r18 อยู่ดีล่ะครับ ถ้าไม่ใช้ vpn ซึ่ง r18 เขาก็ทำภาษาอังกฤษให้แล้ว ผมก็ไม่เห็นว่าจำเป็นต้องไปซื้อที่ dmm เลย ยกเว้นคุณอยากจะซื้ออย่างอื่นที่ไม่ใช่ไฟล์ digital ด้วย

ผมซื้อแต่ไฟล์ดิจิตอลอย่างเดียว ไม่สะสมแผ่น

ผมซื้อแต่ของ R18 เพราะคิดว่าใช้งานง่ายกว่าครับ จ่ายเงินก็สะดวก

ป.ล.หญิงสาวแสนสวยในรูปโปรไฟล์ท่าน Hiryo นี่ใครครับ แค่เห็นหน้าก็โดนตกแล้วครับ

Kaoru Imouto ครับ
หน้า: 1 [2] พิมพ์