เมษายน 25, 2024, 11:21:35 AM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: AVC เปิดเฟสและโซเชี่ยลใหม่ เพื่อนๆช่วยกดไลค์ติดตามด้วย
เวบเข้าสู่ปีที่ 15 แล้ว ท่านสามารถช่วยเหลือเวบได้โดยสมัคร VIP (ตลอดชีพ) อ่านคอมเมนท์จากผู้ใช้งานจริง ที่นี่

หน้าแรก   ช่วยเหลือ เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
0 สมาชิก และ 1 บุคคลทั่วไป กำลังดูหัวข้อนี้ « หน้าที่แล้ว ต่อไป »
หน้า: [1] 2 3 4 พิมพ์
ผู้เขียน หัวข้อ: ถ้าคุณเป็นผู้หญิง ค่าจ้างเท่าไหร่ คุณถึงจะยอมมาเล่นหนัง av ครับ  (อ่าน 7411 ครั้ง)
Hiryo
ประธานชมรมคนรักอาหมวย
AV Dedicator (VIP)
ผู้บัญชาการเอวีสูงสุด

« เมื่อ: เมษายน 13, 2021, 04:11:49 PM »

ในฐานะที่เราเป็นผู้ชาย แล้วส่วนใหญ่ก็พูดติดตลกกันว่าอยากเป็นนักแสดงชาย ได้เสียวฟรี ไม่เสียตังส์ แถมได้ตังส์อีก

ในทางกลับกัน ถ้าเราเกิดเป็นผู้หญิง คุณคิดว่าคุณต้องได้ค่าจ้างเท่าไหร่ คุณถึงจะมารับงานนี้ครับ โดยมีเกณมาตรฐานดังนี้ั

1. สัญญา 1 ปี ต้องเล่นหนัง 12 เรื่อง หรือเดือนละเรื่อง
2. เลือกดารา เลือกบทไม่ไ่ด้ ต้องทำตามเท่านั้น
3. หนังจะมีอายุ 5 ปี ถ้าเกิน 5 ปีแล้ว คุณสามารถให้ขอให้เอาออกจากแผงได้

***เพิ่มเติม ไม่มีวิตรถารซาดิส ไม่มีประตูหลัง ไม่กินของสกปรก การทำงานเหมือนรหัสพรีเมียมปกติครับ ไม่ใต้ดิน

ทางบริษัทขอให้คุณเขียนค่าเหนื่อยที่ต้องการมาได้ตามสะดวก แต่จะไม่มีการแก้ไขค่าเหนื่อย ยื่นแล้วยื่นเลย ไม่ใช่การต่อรอง ถ้าแพงมาก บริษัทก็จะไม่เซ็น

คุณจะยื่นไปกี่บาทครับ(คิดรวมเลย 1 ปี) ไม่ต้องแปลงเป็นเยน

ให้คิดอิงจากสถานการณ์วิกฤติโควิดตอนนี้ของคุณเลย คุณจะเอามั้ยครับ แล้วเอาเท่าไหร่
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: เมษายน 13, 2021, 04:38:58 PM โดย Hiryo » บันทึกการเข้า
kingz9

« ตอบ #1 เมื่อ: เมษายน 13, 2021, 04:19:16 PM »

200ล้านมั้ง5555 คือถ้าโดนล่อตูดขึ้นมานี่ ค่อยรู้สึกคุ้มค่าหน่อยแต่ ถ้าเป็นหนังเล่นของต่ำ(กินขี้กินเยี่ยว)นี่กี่ร้อยล้านก็ไม่เล่นนะ ไม่เอาแบบนั้น

รับงานแปลหนัง AV สนใจทักส่วนตัวมาถามรหัส+ราคาก่อนได้

http://www.avcollectors.com/board/index.php?topic=226970.0
Hiryo

« ตอบ #2 เมื่อ: เมษายน 13, 2021, 04:38:18 PM »

555  ผมลืมพูดถึงข้อนี้ไป 12 เรื่อง ไม่มีวิตรถารซาดิส ไม่มีประตูหลัง ไม่กินของสกปรก การทำงานเหมือนรหัสพรีเมียมปกติครับ ไม่ใต้ดิน
play...

« ตอบ #3 เมื่อ: เมษายน 13, 2021, 04:44:35 PM »

3ล้านบาทครับ หรือประมาณ10ล้านเยนต่อปี

แต่เงื่อนไขในชีวิตต้องครบ3ข้อนี้ถ้าผมจะมาเล่น
1.รู้สึกว่าตัวเองไม่ได้สวยมากหรือจะหาผัวรวยได้  หรือสวยพอที่จะได้ทำงานอย่างอื่น  หรือ ไม่สวยเลย
2.ต้องหาเลี้ยงครอบครัวที่ไม่มีรายได้ตัวคนเดียว ญาติพี่น้องไม่เยอะ เรียนมาน้อย
3.ตอนนั้นไม่มีแฟนหรือไม่มีคนเลี้ยงหรือช่วยเหลือ

ปล.แต่ถ้าผมสวยระดับหนึ่ง เป็นหนี้เยอะต้องรีบใช้หนี้มาก ไม่มีจะกิน เอาเฉพาะเงื่อนไง2-3ก็ได้
kingz9

« ตอบ #4 เมื่อ: เมษายน 13, 2021, 04:48:03 PM »

อ้องั้นแค่12ล้านพอครับ งานแบบนี้เดือนละล้านก็หรูแล้วเพราะผมไม่เคยมองว่าตัวเองหล่อไรเลยเพราะงั้น แค่นี้ก็พอแล้ว555

รับงานแปลหนัง AV สนใจทักส่วนตัวมาถามรหัส+ราคาก่อนได้

http://www.avcollectors.com/board/index.php?topic=226970.0
pasunna
คณะปฏิสนธิแห่งชาติ

« ตอบ #5 เมื่อ: เมษายน 13, 2021, 04:51:41 PM »

ของแบบนี้มันพูดยากเลยครับ
มันต้องกำหนดตัวแปลคงที่กว่านี้
เช่น เราเป็นคนดังรึเปล่า
เราสวยระดับไหน ยกตัวอย่าง ระดับตัวท็อป ยูอะ สึคาสะ อาคาริ อาโอิ?
หรือระดับรองๆ
หรือแค่ระดับกลางๆ ที่เล่นได้ประมาณหนังรวมทั่วไป
หรือแบบหน้าตาบ้านๆ เล่น fc2 ไรงี้

อีกข้อคือเป็นเรื่องตัวแปลเรื่องฐานะทางบ้าน เรื่องรายได้เดิมไรงี้
ผมว่ามีส่วนมากๆ

ถ้าให้ผมตอบล่ะก็ ถ้าได้น้อยกว่าทำไซด์ไลน์หรืออ่าง ผมไม่ทำครับ 555

ผมเขียนพวกนิยายเรื่องเสียว และอีโรติคแฟนตาซีอยู่ในพวกเวปนิยาย แวะเข้าไปอุดหนุนกันได้นะครับ
https://fictionlog.co/u/Pasunna-Zacrifa
Hiryo

« ตอบ #6 เมื่อ: เมษายน 13, 2021, 04:57:39 PM »

ของแบบนี้มันพูดยากเลยครับ
มันต้องกำหนดตัวแปลคงที่กว่านี้
เช่น เราเป็นคนดังรึเปล่า
เราสวยระดับไหน ยกตัวอย่าง ระดับตัวท็อป ยูอะ สึคาสะ อาคาริ อาโอิ?
หรือระดับรองๆ
หรือแค่ระดับกลางๆ ที่เล่นได้ประมาณหนังรวมทั่วไป
หรือแบบหน้าตาบ้านๆ เล่น fc2 ไรงี้

อีกข้อคือเป็นเรื่องตัวแปลเรื่องฐานะทางบ้าน เรื่องรายได้เดิมไรงี้
ผมว่ามีส่วนมากๆ

ถ้าให้ผมตอบล่ะก็ ถ้าได้น้อยกว่าทำไซด์ไลน์หรืออ่าง ผมไม่ทำครับ 555

ผมถึงใส่ตอนท้ายว่าอิงกับสถานการเราในตอนนี้เลยครับ ในช่วงวิกฤติโควิดนี่แหละ แค่เปลี่ยนเพศเราจากชายเป็นหญิง
Hiryo

« ตอบ #7 เมื่อ: เมษายน 13, 2021, 04:59:17 PM »

ถ้าเรายื่นแพงไป เขาจะไม่เซ็น เป็นการยื่นครั้งเดียว ไม่มีต่อรอง แพงไปเขาไม่เซ็น แล้วเราจะไมไ่ด้ตังส์

ให้อิงกับสถานการณ์ตอนนี้ครับ ว่าเราเดือดร้อนมั้ย

ที่ผมให้ความสำคัญกับอันนี้ เพราะมันจะทำให้เราคิดมากขึ้น ไม่ขอแบบ พันล้าน หมื่นล้าน อะไรแบบนี้

คือถ้าไม่ทำก็บอกไม่ทำเลย แต่ถ้าทำ อยากได้เท่าไหร่ ที่คิดว่า เขาจะไม่ปฎิเสธด้วย
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: เมษายน 13, 2021, 05:01:15 PM โดย Hiryo » บันทึกการเข้า
asedah2

ไม่เคยหวงผลงาน ถ้าใครเอาไปใช้ยังไงช่วยบอกกันก่อนนา

« ตอบ #8 เมื่อ: เมษายน 13, 2021, 05:15:39 PM »

น่าจะขึ้นอยู่กับว่างานที่เราจะทำต่อจากนั้น
หรือเป้าหมายชีวิตที่แท้จริงของเราคืออะไร

ถ้ามันกระทบ  ผมคงไม่ทำเลยแน่ๆ
แต่ถ้ามันไม่กระทบ หรือ กระทบน้อยเจรง

ผมคิดว่า 7-10ล้านบาท   อาจเป็นตัวเลขที่ผมจะลองเสนอคราบ

sproux
AV DecadonoR++ (VIP)
คณะปฏิสนธิแห่งชาติ
*

Ema Yumekawa aka Miyako Akane, Miyako Daimon

« ตอบ #9 เมื่อ: เมษายน 13, 2021, 06:20:30 PM »

ถ้าอิงจากเรตราคาที่ท่านประธานเคยมาแปะว่านักแสดงมีสังกัดค่ายได้ขั้นต่ำเรื่องละ 1 ล้านเยน เป็นคนดังมาก่อนได้เรื่องละ 3-5 ล้านเยน ไม่นับ muteki ที่เรื่องเปิดตัวได้ 10 ล้านเยนขึ้น

ถ้าเป็นคนธรรมดา คงกรอกไปเรื่องละ 2 ล้านเยน ปีนึง 24 ล้านเยนหรือราวๆ 7 ล้านบาท

ถ้าเป็นคนดังมาก่อน ก็กรอกไป 2 เท่าของคนธรรมดาหรือประมาณ 14 ล้านบาทครับ

รณรงค์ให้ทุกท่านที่ทำลายเซ็นรูปหรือคลิป รบกวนแปะชื่อ(และรหัส)พวกนางด้วยครับ เพื่อป้องกันการถามซ้ำและรกโพสโดยไม่จำเป็น
หน้า: [1] 2 3 4 พิมพ์