มีนาคม 29, 2024, 05:31:41 PM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: AVC เปิดเฟสและโซเชี่ยลใหม่ เพื่อนๆช่วยกดไลค์ติดตามด้วย
เวบเข้าสู่ปีที่ 15 แล้ว ท่านสามารถช่วยเหลือเวบได้โดยสมัคร VIP (ตลอดชีพ) อ่านคอมเมนท์จากผู้ใช้งานจริง ที่นี่

หน้าแรก   ช่วยเหลือ เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
0 สมาชิก และ 1 บุคคลทั่วไป กำลังดูหัวข้อนี้ « หน้าที่แล้ว ต่อไป »
หน้า: [1] พิมพ์
ผู้เขียน หัวข้อ: มาต่อกันอีกวันดีกว่าครับ คราวนี้ว่ากันเรื่องซีรี่ย์เด็ดของค่ายS1  (อ่าน 3925 ครั้ง)
kingz9
AV Dedicator (VIP)
ผู้บัญชาการเอวีสูงสุด

« เมื่อ: เมษายน 14, 2021, 09:33:56 AM »

ก็ว่ากันด้วยซีรี่ย์ เมียพี่มีชู้ ตั้งกล้องจับผิดแมร่งเลย กับการเปลี่ยนแปลงของซีรี่ย์นี้ที่หลังๆกลายเป็น ชู้ของผัวคือเพื่อนของเมีย
ไม่ใช่ไรครับพอดีผมได้แปลซีรี่ย์นี้ของ เนเน่ เพิ่งเสร็จ แล้วก็เลยคิดขึ้นมาได้ว่า เอ๊ะ เหมือนซีรี่ย์นี้มันเปลี่ยนไปใช่ไหมนะหลังๆรู้สึกว่ามันกลายมาเป็น ชู้ของผัวคือเพื่อนของเมีย ไปแล้วนี่หว่า แต่เอาจริงๆคือโทนหนังมันคือแบบนั้นแต่แนวการดูผมรู้สึกว่าต่างกันนะ
ผมชอบ ตั้งกล้องแอบถ่าย มากกว่า เป็นเพื่อนของเมีย มากกว่าที่ ตอนจบก็ให้อารมต่างกันคือ ตั้งกล้องมันจบอยู่แบบเดียวนะที่ผมเจอคือ

1.ของซึคาซะเมียเลิฟอันดับ1ของผมกับของเนเน่ ที่ผมเพิ่งแปลจบไป จะจบที่ ผัวรู้แหละว่าเมียแมร่งเล่นชู้เพราะตั้งกล้องแอบถ่ายแล้วเหมือนจะดูผ่านกล้องแล้วด้วย แต่เนเน่จะแรงขึ้นนิดนึงตรง อนาคตผัวแมร่งเอื้อมมือหยิบกล้องเลยโดยที่เนเน่ยืนทำกับข้าวอยู่ข้างหลัง แต่ของซึคาซะจะเป็น ไล่ซึคาซะไปอาบน้ำแล้วเก็บกล้องพร้อมอารมโกรธสุดๆแล้วก็ตัดจบ
โดยผมว่า น่าจะเป็นการต่อซีรี่ย์ไว้นิดนึง คือไอัผัวของซึคาซะเนี่ย มันมาโปล่ในหนังของ เนเน่ด้วย และดันเป็นคนแนะนำว่า ติดกล้องสิเดี๋ยวรู้กัน และก็รู้จริงๆด้วย 5555 ประมาณเมียกูมีชู้ เมียมึงก็คงไม่พ้น 5555  แสบสันต์ดี (แบบนี้ผมเจอแค่2คนเองแฮะ มีใครแสดงอีกไหมหว่า)

2.ตัดกลับมาที่ ชู้ของผัวคือเพื่อนของเมีย ผมว่ามันคือแบบเดียวกันนั้นแหละเพียงแค่เปลี่ยนเนื้อเรื่อง ก็ ชู้คือเพื่อนเมีย เห็นผัวเพื่อนแล้วแตดสั่นสะท้ายต้องมายัวให้โดนตอกซะหน่อย ผมว่าอันนี้มันดูแล้ว ไม่มันส์เท่าแบบแรกนะ หรือผมแมร่งโรคจิตวะ 5555 ชอบแบบ มันต้องสืบสวน มันต้องมีอะไรโชว์ผ่านกล้องที่แอบถ่ายไว้ แบบนั้น  ดูมันเรียลดี และเหมือนสังคมจะเป็นแบบที่1 มากกว่าแบบที่2     
แบบ2มันผ่านมุมมองแค่ว่า เมียนะไม่รู้เรื่องไรกะเค้าเลยว่าผัวโดนเพื่อนล่อไปแล้ว

ทุกท่านละ ชอบแบบไหนกัน 1 หรือ 2

รับงานแปลหนัง AV สนใจทักส่วนตัวมาถามรหัส+ราคาก่อนได้

http://www.avcollectors.com/board/index.php?topic=226970.0
CarNaGE
AV Columnist

« ตอบ #1 เมื่อ: เมษายน 14, 2021, 07:23:58 PM »

แบบที่ 1 ข้อจำกัดด้านการถ่ายทำเยอะกว่า สุดท้ายช่วงหลังๆเลยไม่ค่อยเห็นแบบที่ 1 เลย กลายเป็นแบบที่ 2 หมด

แบบที่ 1 มันได้เรื่องความแปลกใหม่ แต่เพราะข้อจำกัด มันก็เลยบิ้วอารมณ์สู้แบบที่ 2 ไม่ได้

ส่วนตัวชอบแบบที่ 2 มากกว่าครับ
kingz9
AV Dedicator (VIP)

« ตอบ #2 เมื่อ: เมษายน 14, 2021, 07:41:40 PM »

แบบที่ 1 ข้อจำกัดด้านการถ่ายทำเยอะกว่า สุดท้ายช่วงหลังๆเลยไม่ค่อยเห็นแบบที่ 1 เลย กลายเป็นแบบที่ 2 หมด

แบบที่ 1 มันได้เรื่องความแปลกใหม่ แต่เพราะข้อจำกัด มันก็เลยบิ้วอารมณ์สู้แบบที่ 2 ไม่ได้

ส่วนตัวชอบแบบที่ 2 มากกว่าครับ

อืมมม มีเหตุผลมีเหตุผล 5555 ผมชอบอารมแบบแอบๆด้วยมั้ง

รับงานแปลหนัง AV สนใจทักส่วนตัวมาถามรหัส+ราคาก่อนได้

http://www.avcollectors.com/board/index.php?topic=226970.0
หน้า: [1] พิมพ์