เมษายน 20, 2024, 06:45:42 AM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: AVC เปิดเฟสและโซเชี่ยลใหม่ เพื่อนๆช่วยกดไลค์ติดตามด้วย
เวบเข้าสู่ปีที่ 15 แล้ว ท่านสามารถช่วยเหลือเวบได้โดยสมัคร VIP (ตลอดชีพ) อ่านคอมเมนท์จากผู้ใช้งานจริง ที่นี่

หน้าแรก   ช่วยเหลือ เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
0 สมาชิก และ 1 บุคคลทั่วไป กำลังดูหัวข้อนี้ « หน้าที่แล้ว ต่อไป »
หน้า: [1] พิมพ์
ผู้เขียน หัวข้อ: SEX TOY ที่คนโสดและไม่โสดต้องมี  (อ่าน 3352 ครั้ง)
จุ๋มจิ๋ม
ผู้ชำนาญการเอวี
*

« เมื่อ: เมษายน 15, 2021, 10:45:42 AM »

ถ้าสามารถซื้อได้จากทุกมุมโลก
จะแนะนำตัวไหนให้เพื่อน ๆ ซื้อตาม
ลงลิงค์กับแหล่งที่ซื้อ หรือเป็นตัวที่เล็งไว้

เราคงไม่สามารถซื้อมาลองเองได้ทุกตัว
เลยอยากได้ประสบการณ์ตรงจากเพื่อน ๆ ครับ
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: เมษายน 15, 2021, 09:58:59 PM โดย teenboy » บันทึกการเข้า
xzeed
สหายร่วมหื่น
*

« ตอบ #1 เมื่อ: เมษายน 17, 2021, 06:06:49 PM »

อยากได้ Fleshlight Ice ครับ 5555

https://au.fleshlight.com/collections/fleshlight-ice
จุ๋มจิ๋ม
*

« ตอบ #2 เมื่อ: เมษายน 17, 2021, 08:41:00 PM »

อยากได้ Fleshlight Ice ครับ 5555

https://au.fleshlight.com/collections/fleshlight-ice

สมัยก่อนรุ่น super ribbed แบบใส ใช้ดีมาก ๆ ใช้หลายปีจนเหลือง ตอนนี้มีขายแต่สีชมพูที่ออสเตรเลีย​ ขอซื้อยังไงก็ไม่ยอมส่งมาไทย เสียดายเนอะ
LeoX
หื่นมีศิลปะ
*

« ตอบ #3 เมื่อ: เมษายน 21, 2021, 02:22:04 AM »

เพิ่งซื้อ Tenga Twiste มาครับ แน่นนุ่ม

อยากลอง Fleshlight เหมือนกัน ไม่ทราบว่าซื้อไหนกันคับ
จุ๋มจิ๋ม
*

« ตอบ #4 เมื่อ: เมษายน 21, 2021, 04:49:36 AM »

เพิ่งซื้อ Tenga Twiste มาครับ แน่นนุ่ม

อยากลอง Fleshlight เหมือนกัน ไม่ทราบว่าซื้อไหนกันคับ

เคยเห็นลิงค์​สปอนเซอร์อยู่เว็บนี้
เล็ง Texture ไหนไว้ เดี๋ยวช่วยวิเคราะห์​ว่าสู้ Twiste ได้หรือป่าว
ถ้าละเอียดอ่อนมาก ค่อยมาแอบเมาส์​หลังบ้านกัน
asdfstory
ปลิงควาย
*

« ตอบ #5 เมื่อ: เมษายน 24, 2021, 12:52:41 AM »

รอรีวิวเลยครับ ปกติผมใช้ tenga กับตัวซิลิโคนที่ซื้อจากลาซาด้า
LeoX
หื่นมีศิลปะ
*

« ตอบ #6 เมื่อ: เมษายน 25, 2021, 02:43:34 AM »

เคยเห็นลิงค์​สปอนเซอร์อยู่เว็บนี้
เล็ง Texture ไหนไว้ เดี๋ยวช่วยวิเคราะห์​ว่าสู้ Twiste ได้หรือป่าว
ถ้าละเอียดอ่อนมาก ค่อยมาแอบเมาส์​หลังบ้านกัน

ผมเล็งรุ่น stamina ครับ ตัวซ้ายสุดแบบออริจินอล

tenga twiste มันเหมือนจะเล็กไปหน่อยสำหรับผมคับ ผมดูไซส์ของ fleshlight ข้างในยาวได้ถึง 8.5นิ้วครับ คิดว่าคงแทงได้ลึกสุดๆ tenga twiste มันคับไปหน่อยสำหรับผม

tenga twiste ครับ มันจะปรับแบบหมุนได้ ยิ่งหมุนเข้ามันจะยิ่งแน่น แต่ของผมขนาดยังไม่หมุนยังแน่นมากครับ tenga แทงได้ลึกสุดประมาณ 6นิ้วครับ

จุ๋มจิ๋ม
*

« ตอบ #7 เมื่อ: เมษายน 25, 2021, 07:02:42 AM »

ผมเล็งรุ่น stamina ครับ ตัวซ้ายสุดแบบออริจินอล

tenga twiste มันเหมือนจะเล็กไปหน่อยสำหรับผมคับ ผมดูไซส์ของ fleshlight ข้างในยาวได้ถึง 8.5นิ้วครับ คิดว่าคงแทงได้ลึกสุดๆ tenga twiste มันคับไปหน่อยสำหรับผม

tenga twiste ครับ มันจะปรับแบบหมุนได้ ยิ่งหมุนเข้ามันจะยิ่งแน่น แต่ของผมขนาดยังไม่หมุนยังแน่นมากครับ tenga แทงได้ลึกสุดประมาณ 6นิ้วครับ

ลองถาม Anglepleasure ยังครับ
ดูเหมือนร้านจะไม่ดันรุุ่นนี้ เพราะกำไรคงไม่คุ้มแน่เลย
แต่ถ้าหาของไม่ได้จริง inbox มาหาผมละกัน
จุ๋มจิ๋ม
*

« ตอบ #8 เมื่อ: เมษายน 29, 2021, 09:34:26 AM »

รีวิวของเล่นแนวลึกลับ

กล่องพิศวาส
เพียงแค่เสียบหรรมลงไป .....   Grin Grin Grin

https://youtu.be/7tY2N6dFu4I
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: เมษายน 29, 2021, 09:36:17 AM โดย teenboy » บันทึกการเข้า
monters1988
ปลิงน้อย
*

« ตอบ #9 เมื่อ: พฤษภาคม 15, 2021, 07:04:14 PM »

ผมว่าตัวนี้โอเคนะครับ

http://condomsiam.com/index.php/toysformen/tanga-men-toy/tenga-air-tech-regular.html
หน้า: [1] พิมพ์