เมษายน 24, 2024, 01:48:22 AM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: AVC เปิดเฟสและโซเชี่ยลใหม่ เพื่อนๆช่วยกดไลค์ติดตามด้วย
เวบเข้าสู่ปีที่ 15 แล้ว ท่านสามารถช่วยเหลือเวบได้โดยสมัคร VIP (ตลอดชีพ) อ่านคอมเมนท์จากผู้ใช้งานจริง ที่นี่

หน้าแรก   ช่วยเหลือ เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
0 สมาชิก และ 1 บุคคลทั่วไป กำลังดูหัวข้อนี้ « หน้าที่แล้ว ต่อไป »
หน้า: [1] 2 พิมพ์
ผู้เขียน หัวข้อ: Photobook Preview EP.5 Tsukasa Aoi 葵つかさ  (อ่าน 10793 ครั้ง)
ctd32
AV Dedicator (VIP)
โอตาคุเอวี

« เมื่อ: เมษายน 17, 2021, 08:55:58 PM »

ตอนเปิด pre-order ก็ลังเลอยู่นาน
ดูจากปกแล้ว ก็ไม่แน่ใจว่าใช่หนังสือแบบที่เราคิดมั้ย
เพราะตอน pre-order ไม่มีตัวอย่าง หรือภาพภายในเล่มให้ดูเลย
แต่ด้วยชื่อของ Tsukasa Aoi ก็เลยวัดดวงไป กด pre-order ไปเลย

จากปกที่เห็น พอจะเข้าใจใช่มั้ยฮะ ว่าทำไมต้องวัดดวง 555
ของมาถึงตั้งแต่ต้นๆเดือนละ แต่ยังไมได้แกะ เพิ่งทำใจได้
พอเปิดเท่านั้นแหละ ใจชื้นขึ้นมาทันที
รูปภายใจเล่มนี้ จะเป็นลักษณะ เหมือนไปท่องเที่ยวในที่ต่างๆ
แล้วก็ตัดมาเป็น nude ในพื้นที่ส่วนตัว สลับกันไปหลายๆโลเคชั่น

ขนาดเล่มจะเล็กกว่า JP Oversize เล็กน้อย ราคาเล่มนี้ค่อนข้างสูง
แต่ก็ชดเชยมาด้วย จำนวนหน้ามากถึง 144 หน้า ถือว่าเยอะมากๆ

จริงๆเมื่อก่อนไม่ใช่แฟนคลับนางนะ ไม่เคยหยิบหนังของนางมาดูเลย
แต่ตั้งแต่ ทำนม ผมสั้น นางก็ดูมีเสน่ห์ขึ้นมาทันที

ราคา 4200+tax(10%) เป็น 4620

7.5/10

คะแนนอาจจะไม่ได้สูงมาก แต่เชื่อเถอะว่า
ใครที่เป็นแฟนๆนาง ไม่ควรพลาดจริงๆ

Product Details
Publisher : 徳間書店 (March 30, 2021)
Publication date : March 30, 2021
Language : Japanese
Tankobon Hardcover : 144 pages
ISBN-10 : 4198652708
ISBN-13 : 978-4198652708

ตังอย่างภายในเล่ม

mhudom
หมู่เฮาชาว AVC
AV DecadonoR++ (VIP)
ผู้บัญชาการเอวีสูงสุด
*

« ตอบ #1 เมื่อ: เมษายน 17, 2021, 09:37:16 PM »

เพิ่งเปิดหนัง ตั้งแต่ตอน รหัสยังเป็น snis อยู่มาดู

เปลี่ยนไปเยอะจริงๆ แต่ตอนนั้น ก็สวยน่ารักดีอยู่ แก้มยังป่องๆ

มันก็บอกไม่ถูก ว่า แบบไหนดีกว่ากัน

แต่ถ้าเอาแค่สวย ก็ยอมรับตรงๆ ว่า ปัจจุบันสวยกว่ามาก

ขอบคุณนะครับ...
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: เมษายน 17, 2021, 09:39:55 PM โดย mhudom » บันทึกการเข้า

อาวุธใหม่ ปลดปล่อยไฟล์หนังสู่ HDD ของคุณ
หนังใหม่เดือนชนเดือน , หนังเก่าที่เคยพลาดไป
ด้วย ExtMatrix สำหรับ VIP++ เท่านั้น
https://www.avcollectors.com/board/index.php?topic=237325.0
CrazyBear
คณะปฏิสนธิแห่งชาติ

« ตอบ #2 เมื่อ: เมษายน 17, 2021, 11:12:45 PM »

ขอบคุณท่าน ctd32 มากคับที่คอยรีวิวโฟโต้บุ้คสวยๆให้ได้ดูกันเรื่อยๆ 

ไม่ทราบว่าท่าน ctd32 จะมีโอกาสรีวิวโฟโต้บุ้คเล่มแรกของ Hibiki Natsume ด้วยรึเปล่าครับ (ที่จะออกวันที่ 6 พฤษภาคมนี้)

ผมกำลังหลง ฮิบิกิ นัทซึเมะ มากคับช่วงนี้ อยากก็บงานโฟโต่บุ้คเล่มแรกของเธอคนนี้เหมือนกัน แต่..
Prestige ดันออกโฟโต้บุ้คเล่มล่าสุดของ Asuna Kawai (นายหญิงของผม)มาสดๆร้อนๆเลย (ออก 30 เมษายน)
เนื่องจากตอนนี้เงินในกระเป๋าผมแห้งมาก ถ้าซื้อคงได้แค่เล่มเดียว ยังไงก็ต้องเลือกของนายหญิงอาสึนะก่อน แหะๆ 

จริงๆแอบเล็งไว้ก่อนหน้านี้ 2 เล่ม(ของ Pretige ทั้งคู่) แต่มีแค่แบบปกอ่อน(Print on Demand) ออกมาตั้งแต่ปลายปีที่แล้วละ
จะซื้อก็แอบเสียวว่าจะมีแบบปกแข็ง Oversized ออกมาให้หงายเงิบทีหลัง (Prestige ทำผมหลังหักมา 2-3 ทีละคับ ฮ่าๆ)

ctd32
โอตาคุเอวี

« ตอบ #3 เมื่อ: เมษายน 17, 2021, 11:59:37 PM »

ขอบคุณท่าน ctd32 มากคับที่คอยรีวิวโฟโต้บุ้คสวยๆให้ได้ดูกันเรื่อยๆ 

ไม่ทราบว่าท่าน ctd32 จะมีโอกาสรีวิวโฟโต้บุ้คเล่มแรกของ Hibiki Natsume ด้วยรึเปล่าครับ (ที่จะออกวันที่ 6 พฤษภาคมนี้)

ผมกำลังหลง ฮิบิกิ นัทซึเมะ มากคับช่วงนี้ อยากก็บงานโฟโต่บุ้คเล่มแรกของเธอคนนี้เหมือนกัน แต่..
Prestige ดันออกโฟโต้บุ้คเล่มล่าสุดของ Asuna Kawai (นายหญิงของผม)มาสดๆร้อนๆเลย (ออก 30 เมษายน)
เนื่องจากตอนนี้เงินในกระเป๋าผมแห้งมาก ถ้าซื้อคงได้แค่เล่มเดียว ยังไงก็ต้องเลือกของนายหญิงอาสึนะก่อน แหะๆ 

จริงๆแอบเล็งไว้ก่อนหน้านี้ 2 เล่ม(ของ Pretige ทั้งคู่) แต่มีแค่แบบปกอ่อน(Print on Demand) ออกมาตั้งแต่ปลายปีที่แล้วละ
จะซื้อก็แอบเสียวว่าจะมีแบบปกแข็ง Oversized ออกมาให้หงายเงิบทีหลัง (Prestige ทำผมหลังหักมา 2-3 ทีละคับ ฮ่าๆ)

Print on demand เล่มจะเล็กกว่ามาก
จำนวนหน้าก็จะถูกลดลงจากต้นฉบับ
และคุณภาพของภาพ ความคมชัดของภาพ
สู้ขนาดต้นฉบับแบบปกติไม่ได้เลย

ถ้าไม่จำเป็นไม่แนะนำ print on demand ครับ
เคยพลาดมาแล้วครับ
Pyruvate71
AV DecadonoR++ (VIP)
กรรมมาธิการเอวี
*

« ตอบ #4 เมื่อ: เมษายน 18, 2021, 09:04:04 AM »

ขอบคุณครับบ
khazar
วุฒิสมาชิกเอวี
**

« ตอบ #5 เมื่อ: เมษายน 18, 2021, 12:47:48 PM »

print on demand นี่ซื้อที่ไหนครับ

เคยหาแล้วมันไม่ส่งมาไทย
ctd32
โอตาคุเอวี

« ตอบ #6 เมื่อ: เมษายน 18, 2021, 01:24:02 PM »

print on demand นี่ซื้อที่ไหนครับ

เคยหาแล้วมันไม่ส่งมาไทย

สั่งผ่านคนรับฝากซื้อ
superk
โอตาคุกิติมศักดิ์

« ตอบ #7 เมื่อ: เมษายน 18, 2021, 02:34:50 PM »

เคยพยายามเข้าไปซื้อในอเมซอนแจแปน  แต่ไม่ส่งมาไทย  เลยไม่รู้จะหาซื้อได้ยังไงครับ
taengoo

« ตอบ #8 เมื่อ: เมษายน 18, 2021, 03:00:26 PM »

เคยพยายามเข้าไปซื้อในอเมซอนแจแปน  แต่ไม่ส่งมาไทย  เลยไม่รู้จะหาซื้อได้ยังไงครับ

ลองสั่งผ่านเว็บรับฝากครับ Grin
taengoo

« ตอบ #9 เมื่อ: เมษายน 18, 2021, 03:01:57 PM »

ขอบคุณสำหรับพรีวิว เคยซื้อเล่ม AS I AM ภาพสวยเหมือนกันนะ Grin
หน้า: [1] 2 พิมพ์