เมษายน 25, 2024, 06:53:53 PM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: AVC เปิดเฟสและโซเชี่ยลใหม่ เพื่อนๆช่วยกดไลค์ติดตามด้วย
เวบเข้าสู่ปีที่ 15 แล้ว ท่านสามารถช่วยเหลือเวบได้โดยสมัคร VIP (ตลอดชีพ) อ่านคอมเมนท์จากผู้ใช้งานจริง ที่นี่

หน้าแรก   ช่วยเหลือ เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
0 สมาชิก และ 1 บุคคลทั่วไป กำลังดูหัวข้อนี้ « หน้าที่แล้ว ต่อไป »
หน้า: [1] 2 พิมพ์
ผู้เขียน หัวข้อ: มินิรีวิว: พิซซ่านาย kingz9 มาเสริฟแล้ว!! NHDTB-545  (อ่าน 24935 ครั้ง)
kingz9
AV Dedicator (VIP)
ผู้บัญชาการเอวีสูงสุด

« เมื่อ: มิถุนายน 26, 2021, 06:48:47 PM »

5555 นี่รีวิวครั้งแรกนะครับ ก็เลยมาเน้น สายที่แปลกๆ แหวกๆ น้อยคนที่จะดู ประมาณนั้น เอาละมาดูกันเลย

วันทำงานวันนึง พนักงานร้ายพิซซ่าของกระผมก็ไปทำหน้าที่ตามคำสั่งของผมเนี่ยละ

หือ อะไรตัวเอง

อ่อ ร้านพิซซ่านายkingz9 ค่ะพี่ ร้านเราเพิ่งเปิดใหม่ๆมีโปรโมรชั่นเด็ดๆเพียบเลยนะค่ะ

อุ๊ยน่าสนใจ เดี่ยวจะไปอ้อนผัวก่อนนะ  (ว่าแต่ชื่อคุ้นๆแฮะร้านนี้ เหมือนผัวตูเคยไปจ้างมันแปลหนังAV อยู่นี่หว่า)

ก่อนไป ขอซักหมับนะจ๊ะ

หืออะไร เหมือนโดนอะไรมาจับตูด

ที่ร๊ากกกกลับมาแล้วหรอจ๊ะ มาจัดซักดอกก่อนได้ไหม

นี่ๆ asedah2  ขรา เรามาร่วมมือกันแกล้งพนักงานพิซซ่ากันไหม

หือ อีหยั่งหว่า ชวนตูแกล้งพนักงานพิซซ่าเนี่ยนะ เกิดมาเป็นพนักงานผู้ชายมีกระปู๋มาด้วย กูไม่เหี่ยวหมดหรอ

ไม่รู้ละเมียหิวและอยากแกล้งสาวหน้ามลตูดเต็มมือ

อ่อ สาวหรอ นั้นตูดเต็มมือใช่ไหม แต่นี่อะนมเต็มมือหมับเข้าให้

นี่แหน่ะ ขี้แกล้งดีนักนะ เอาตีนกระทุ้งแมร่งเลย

asedah2 เฮ้ยใจเย็นๆ กระทุ้งเพลินเดี๋ยวไข่แตกพอดี

อุ๊ยมาแล้ว

นั้นใครไหนดันมากดกริ่งห้องตู มาได้แต่อย่าเอาโควิทมานะตูไม่เอา

พิซซ่ามาส่งแล้วขราาา  ตอนนี้โปรโมรชั่นเรา ซื้อ1 แถมไปเลย กล่องเปล่าๆอีก 1

.....โปรโมชั่นแสนจัญไร ไอฉิบหายสั่งพิซ่าแถมกล่อง เดี๋ยวก่อนเถอะ ไอ kingz9 เดี๋ยวเจอกัน

ทั้งหมดกี่น้ำค่ะ เอ้ยไม่ใช่ กี่บาทจ๊ะ   

500 บาทค่ะ แถมกล่องฟรี

...คิดในใจ 500 แถมกล่องฟรี อย่าให้เจอนะมึงไอkingz9 จะตามไปเผาแมร่งยันร้าน

เดี๋ยวรอเก๊าแปร๊ยบนะตัวเอง ไปหยิบตังให้ก่อน

อ้าวพิซซ่า 2กล่อง และเมีย1คน เลือกได้ ก็ต้องเลือกเมียสิวะรออะไร

จัดให้เลยเน้นๆ รักผัวไหมจ๊ะที่รักจ๋า

ตับๆๆๆๆๆๆๆๆ

เอ๊ะ เสียงไรมาตับๆตรงนี้วะ ใครมากินตับไรตรงนี้วะเนี่ย

asedah2 อ๊ายยย ลิ้นเทพแบบนี้ไม่ให้รักได้ยังไง

เห๋!!! อะไรลิ้นเทพนะ เหมือนจะไม่ใช่กินพิซซ่าเลยแฮะ

อ๋ายนิ้วๆๆคราวนี้นิ้วหรอ

อ่อ ขอโทษค่ะคุณลูกค้า อีหยั่งเดสก๋ะ หยิบตังอะไรต้องใช้ลิ้นค่ะ

เอาละ ผัวขรา ได้เวลาโชว์ไทม์แล้ว

ได้เลยจัดมา

โอ้วพี่ลืมไปเลย มาแล้วจ๊ะมาแล้ว

อะหือนั้นนมหรอนั้น คือลือ คือลือ

ผัวมาแล้วจ๊ะเมียจ๋า เมียจ๋าาาาามามะมามะๆ

อ๊ายตาบ้า รอตั้งนาน อ้าวไม่ใช่ ดีๆๆแทงลึกๆเลยนะผัวขรา

ทำอะไรกันตรงนี้เนี่ยให้นู๋กลับก่อนก็ได้นี่ค่ะ

ไม่ได้สิขืนให้กลับก็ไม่ได้ดูของดีสิจ๊ะ

ฉานรับไม่ได้ ฉานจะไม่ดู

อู๊ย asedah2 ขรา โค๊กพี่บิ๊กว่าใหญ่แล้วแต่ของผัวนี้ โค๊กลิตรเลยนะเนี่ย

แน่นอนสิจ๊ะเมียจ๋า แตงโม ลูกใหญ่ๆ2 ลูกนี้ต้องเป็นของฉันคนเดียว 55555

...ถ้าตูไม่ดูสงสัยจะเสียชาติเกิด ขอดูหน่อยละกัน

คคคค โค๊กลิตร!!!

ถ้าโดนเข้าไปหีแหกไหมเนี่ยฉัน

อุ๊ยชักเงี่ยน

น้ำลายไหลแล้วอ๋อย

น้ำลายไหลงั้นมาพี่ให้ทิป

ฮัลโหล เจ้านายค่ะ นู๋ได้ทิปซะวันนี้หมดแรงเลยค่ะ ขอลางานได้ไหมค่ะ

.....ทิปอะไรวะ หมดแรงด้วย

----------------------------------

ก็จบไปแล้วนะครับสำหรับรีวิวเล็กๆน้อยๆ เอาขำๆครับ
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: มิถุนายน 28, 2021, 02:28:01 PM โดย AVC Presidente » บันทึกการเข้า

รับงานแปลหนัง AV สนใจทักส่วนตัวมาถามรหัส+ราคาก่อนได้

http://www.avcollectors.com/board/index.php?topic=226970.0
maload ผํ้ต้องการรับจ้างทำซับหนัง

« ตอบ #1 เมื่อ: มิถุนายน 26, 2021, 07:00:23 PM »

คู่ที่เอากันบนเตียงก็สนุกดีเรืองนี้

ประวัติศาสตร์การดูหนังของข้าพเจ้า https://lastnightav.blogspot.com/
เราต้องการรับจ้างทำซับหนังเรื่องต่างๆ  ยกเว้นหนังดึบิ้ว
พีเอ็มคุยกันเล่นได้
lekkiki
AV DecadonoR++ (VIP)
คณะปฏิสนธิแห่งชาติ
*

« ตอบ #2 เมื่อ: มิถุนายน 26, 2021, 08:51:53 PM »

ดีครับ อ่านเพลินเลย ได้อรรถรสไปอีกแบบ ขอบคุณครับ
Tumngi
โอตาคุเอวี

« ตอบ #3 เมื่อ: มิถุนายน 27, 2021, 08:30:14 AM »

อ่านเพลิน พากษ์กวนดีครับ ชอบ 55555555
pmcs50
สหายร่วมหื่น

« ตอบ #4 เมื่อ: มิถุนายน 27, 2021, 01:05:07 PM »

หนังเนื้อเรื่องแปลกๆฮาๆแบบนี้ อยากให้มีซับไทยมากคับ

อยากรุ้ว่าบทพูดและการตะล่อมมันกวนแค่ไหน บางเรื่องดูแล้วออกแนวขำมากกว่าหื่นอีก 555555555
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: มิถุนายน 27, 2021, 01:09:58 PM โดย pmcs50 » บันทึกการเข้า
Orga
โอตาคุเอวี

« ตอบ #5 เมื่อ: มิถุนายน 28, 2021, 05:53:14 PM »

ชอบๆ รีวิวขำดี  Grin
asedah2

ไม่เคยหวงผลงาน ถ้าใครเอาไปใช้ยังไงช่วยบอกกันก่อนนา

« ตอบ #6 เมื่อ: กรกฎาคม 03, 2021, 01:05:42 AM »

เรื่องนี้ผมยังไม่ได้ดูเรยแฮะ
แต่ชอบรีวิว   ฮามากเลยท่านคิง

ชอบๆๆ

แถมผมได้เป็นพระเอกอีกตะหาก  5555

(หล่อป้ะล่ะ  Grin Grin)

ไหนๆ  ก็ไหนๆแระ  แปะรูปตัวอย่างของทางค่ายในฉากนี้ให้เรยดีก่าคราบ

asedah2

ไม่เคยหวงผลงาน ถ้าใครเอาไปใช้ยังไงช่วยบอกกันก่อนนา

« ตอบ #7 เมื่อ: กรกฎาคม 03, 2021, 01:08:44 AM »

อ้อจริงๆมีอีก2ฉากนะคราบ

Shocked Shocked

กับอีกฉาก

พิเรนท์จริง  ค่ายหมองบินนี่

kingz9

« ตอบ #8 เมื่อ: กรกฎาคม 03, 2021, 05:41:08 AM »

ยินดีที่ท่านชอบครับ

รับงานแปลหนัง AV สนใจทักส่วนตัวมาถามรหัส+ราคาก่อนได้

http://www.avcollectors.com/board/index.php?topic=226970.0
totyy
AV Donator (VIP)
กรรมมาธิการเอวี

« ตอบ #9 เมื่อ: กรกฎาคม 05, 2021, 06:31:53 PM »

สนุกมากครับ Grin Grin
หน้า: [1] 2 พิมพ์