มีนาคม 29, 2024, 07:06:19 PM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: AVC เปิดเฟสและโซเชี่ยลใหม่ เพื่อนๆช่วยกดไลค์ติดตามด้วย
เวบเข้าสู่ปีที่ 15 แล้ว ท่านสามารถช่วยเหลือเวบได้โดยสมัคร VIP (ตลอดชีพ) อ่านคอมเมนท์จากผู้ใช้งานจริง ที่นี่

หน้าแรก   ช่วยเหลือ เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
0 สมาชิก และ 1 บุคคลทั่วไป กำลังดูหัวข้อนี้ « หน้าที่แล้ว ต่อไป »
หน้า: [1] 2 พิมพ์
ผู้เขียน หัวข้อ: Minami Aizawa "สิ่งที่คุณควรจะเชื่อก็คือตัวคุณเอง"  (อ่าน 11246 ครั้ง)
kingz9
AV Dedicator (VIP)
ผู้บัญชาการเอวีสูงสุด

« เมื่อ: กรกฎาคม 04, 2021, 08:21:36 AM »

มินามิ ไอซาวะ ผู้ซึ่งมีบทบาทเป็นนักแสดงเซ็กซี่
อะไรคือความสนุกของอาชีพนักแสดงเซ็กซี่ที่คุณได้เรียนรู้เมื่อคุณตัดสินใจที่จะดำเนินการต่อในขณะที่คิดถึงการเกษียณอายุ?

มินามิ ไอซาวะ โปรไฟล์
เกิดวันที่ 14 มิถุนายน 2539 หลังจากเดบิวต์อย่างน่าตกใจที่ AVOPEN 2016 เธอได้ปรากฏตัวในผลงาน 50 ชิ้นในฐานะนักแสดงพิเศษของ Idea Pocket ในตอนนี้ (* ณ วันที่ 25 ธันวาคม) คว้ารางวัลนักแสดงนำหญิงยอดเยี่ยมจากงาน FANZA Adult Awards 2019

"ขอบคุณแฟน ๆ ทุกคนที่อยู่เบื้องหลังความสำเร็จ ทำให้ฉันเป็นตัวฉันได้จนถึงวันนี้"

--คุณไอซาวะสนุกกับอาชีพนักแสดงเซ็กซี่แบบไหน?

Minami Aizawa (ซึ่งต่อไปนี้จะเรียกว่า Aizawa) No. 1 คือสภาพแวดล้อมที่แฟนๆ สนับสนุนฉันจริงๆ และฉันรู้สึกได้ทุกวัน อันที่จริง ฉันกำลังคิดจะเกษียณอยู่พักหนึ่ง และมีช่วงหนึ่งที่ฉันไม่ปรากฏตัว

อย่างไรก็ตาม ฉันตัดสินใจสร้างแรงบันดาลใจให้ตัวเองและในที่สุดก็กลับมาโดยพูดว่า "มาทำใหม่กันเถอะ" ตอนนั้นฉันสงสัยว่า "อะไรนะ อยากทำไหม อยากทำไหม" แต่แฟนๆ กลับต้อนรับฉันตรงกันข้ามกับที่คาดหวังไว้

แฟนๆพอใจและฉันคิดว่ามันวิเศษมากที่มีที่ของตัวเอง

--มีความสัมพันธ์ที่แน่นแฟ้น ปีนี้ คุณคงไม่สามารถอยู่ห่างจากแฟนๆ ได้อย่างแน่นอน แต่มีตอนใดบ้างที่คุณรู้สึกเชื่อมโยง

เมื่อฉันเห็นผลงานของ Aizawa(ตัวเอง) ถูกปล่อยออกมาและอยู่ในอันดับที่สูง ฉันตระหนักว่าแฟนๆ สนับสนุนฉันและซื้องาน ฉันรู้สึกขอบคุณพวกเราทุกคนเมื่อสิ้นสุดการจัดอันดับนี้

อย่าตัดสินคนโดยดูแต่หน้า นั้นเป็นมาตรฐานของตัวฉันเอง

---หลายคนรู้สึกคับแคบในคุณค่า "ธรรมชาติ" คุณไอซาวะเอาชนะได้อย่างไรเมื่อตัวคุณรู้สึกแบบนั้น?

Aizawa: คำว่า "สิ่งที่คุณควรจะเชื่อในตัวเองคือ" เเป็นเรื่องดีที่ผู้คนจะผลักไสคุณ แต่สุดท้ายแล้วชีวิตของคุณก็คือ ตัวคุณเป็นคนกำหนด

ดังนั้น แม้ว่าจะมีบางอย่างผิดพลาด ฉันก็คิดในแง่บวกว่า "ระวังอย่าพูดซ้ำ" หรือ "เป็นบทเรียนที่ดี" แทนที่จะรู้สึกหดหู่ใจ แม้ว่าใครจะบอกคุณบางอย่างก็ตาม คุณก็ไม่ต้องกังวลเรื่องนี้ ในตอนท้ายคุณจะต้องตัดสินใจด้วยตัวเอง

--อะไรทำให้คุณคิดว่า "สิ่งที่คุณควรจะเชื่อคือตัวคุณเอง"?

Aizawa ฉันมาญี่ปุ่นตอนฉันอยู่ประถม แต่ภาษาญี่ปุ่นเป็นภาษาที่ยาก ... ฉันมักจะพบว่ามันยากมาก

ตอนนั้น พ่อของฉันบอกฉันแบบนี้และฉันก็มั่นใจ เมื่อมองย้อนกลับไปในสมัยนั้น ฉันคิดว่าฉันสามารถใช้ภาษาอังกฤษเป็นอาวุธได้(อันนี้คือสุดจริงเพราะเวลาบทมีภาษาอังกฤษนางพูดยังกะเจ้าของภาษามาเอง)
และฉันก็ไม่ต้องโทษสถานการณ์ของตัวเอง โดยพื้นฐานแล้วอะไรๆ ก็สามารถแปลงเป็นบวกได้ จิตใจเป็นเหล็ก (หัวเราะ)

--ความลับของการเป็นคนเข้มแข็งทางจิตใจคืออะไร?

ไอซาวะ อืม ... แม้ว่าฉันจะไม่ได้ไปถึงระดับโมเลกุลในจิตใจ ฉันคิดว่าการคิดว่า "ตกลง" เป็นสิ่งสำคัญ อย่าท้อแท้ก้าวไปทีละอย่าง แล้วก้าวไปข้างหน้า!

- เจ๋ง ... ! ตัวอย่างเช่น คุณไอซาวะจะต่อสู้อย่างไรเมื่อคุณถูกบังคับให้ทำสิ่งที่ "ผิดเป็นธรรมชาติ"?

ไอซาวะ  : คืดไม่เอาเปรียบคนอื่น ... ฉันคิดว่าเด็กที่มีความใสซื่ออาจกำลังพยายามอย่างมากในเบื้องหลังหรืออาจจะร้องไห้

ดังนั้นฉันคิดว่าคงเลี่ยงไม่ได้ที่จะตัดสินจากใบหน้าที่ปรากฏบนพื้นผิวเท่านั้น คนส่วนใหญ่แสดงแต่สิ่งดีๆ นอกจากนี้ฉันคิดว่ามันจะสนุกมากขึ้นและมีความสุขที่จะใช้เวลากับคนที่ตระหนักถึงจุดอ่อนของฉันและสนุกกับชีวิตของฉัน

--- อย่างไรก็ตาม ฉันคิดว่าคุณอาจจะเป็นโรคซึมเศร้า โปรดบอกฉันว่าต้องทำอย่างไรในกรณีนี้

ไอซาวะ ฉันกำลังสนุกและคลายเครียด ยิ่งคุณมีความสนุกสนานมากเท่าไหร่ คุณก็ยิ่งหดหู่มากขึ้นเท่านั้น แต่คุณก็ยังคิดได้ว่า "แต่ฉันสนุกมากจนถึงเมื่อวาน"

เมื่อคุณซึมเศร้า คุณมีช่วงเวลาที่ดี ฉันพยายามเพิ่มเปอร์เซ็นต์ของ 24 ชั่วโมงที่ฉันยิ้มได้ แม้ว่าฉันจะลืมสิ่งที่ไม่ชอบไม่ได้ก็ตาม

ภาพสีแห่งอนาคตที่สดใสและเปิดออกสีเหลือง! อนาคตอยากทำงานต่างประเทศ

-- คุณนึกถึงสีอะไรเมื่อจินตนาการถึงอนาคต?

Aizawa เหลือง. ฉันต้องการขยายไปสู่ต่างประเทศในชื่อ "Minami Aizawa" ฉันต้องการขยายแฟนคลับของฉันไม่เพียงแต่ในญี่ปุ่นแต่ยังในต่างประเทศด้วย

และเมื่อฉันคิดถึงผู้คนจากต่างประเทศ ฉันรู้สึกว่ามันเปิดกว้างมากกว่าญี่ปุ่น เลยกลายเป็นสีเหลือง

ความจริงแล้ว สีที่ฉันชอบคือสีดำ ดังนั้นฉันจึงไม่ใส่สีเหลือง อย่างไรก็ตาม เมื่อฉันจินตนาการถึงกิจกรรมในอนาคตของฉัน มันคือ "แสงสว่าง" หรือ "ความอบอุ่น" ฉันรู้สึกว่าสีเหลืองเหมาะกว่า

--คุณบอกว่าคุณต้องการที่จะขยายกิจการในต่างประเทศ แต่กิจกรรมประเภทใดที่คุณอยากทำเป็นพิเศษ?

ไอซาวะ แม้ว่าจะมีงานในไต้หวันและเอเชีย แต่ก็ไม่ได้จัดขึ้นในสหรัฐอเมริกาหรือประเทศที่พูดภาษาอังกฤษ

ภาพลามกอนาจารของญี่ปุ่นนั้นค่อนข้างพิเศษ และมีหลายอย่างที่ไม่สามารถทำได้ในต่างประเทศ นั่นเป็นเหตุผลที่ฉันต้องการให้คุณสนใจมากขึ้น

นอกจากนี้กองถ่าย AV ที่เป็นมิตรจริง สาวๆดาราเซ็กซี่ล้วนเป็นผู้หญิงธรรมดาๆ ทั้งนั้น และพวกเธอก็เป็นคนที่น่าอัศจรรย์ด้วยใช่ไหม? ฉันหวังว่าฉันจะสามารถถ่ายทอดสิ่งต่าง ๆ มากมาย

----แล้วคุณรู้ไหมว่า ที่ประเทศไทยก็มีแฟนคลับคุณเป็นจำนวนมากถึงขั้นที่ว่าถ้านำน้ำเชื้อจากคนในเวป AVC มาเรียงร้อยต่อกันคงยาวจากกรุงเทพถึงญี่ปุ่นได้เลย

Aizawa ขนาดนั้นเลยหรอ แต่ใจฉันมีแต่คนชื่อ kingz9 แล้วนะ  Grin Grin Grin Grin (อันนี้มุขๆอย่าซีเรียส)

--สุดท้ายนี้ โปรดบอกเราว่าคุณอยากเป็นอะไรในอนาคต

Aizawa ฉันยังมีความรู้สึกที่ต้องการส่งเสริมอุตสาหกรรมAV แต่เพราะมีความคิดที่จะเกษียณเลยคิดว่า
ถ้า "Minami Aizawa" เกษียณไปผู้หญิงอย่างฉันจะยังคงอยู่ในความทรงจำของแฟนยาวนานเหมือนตำนานไหมนะ

----------------------------------------

NEXT  สาวๆตัวท๊อปของวงการมาทำอะไรกันนะ

หรือจะเอา คนนี้ดี  Maria Ozawa

ปล.หลังจากนี้ผมอาจจะหยุดแปลไปซักพักนะครับ ด้วยเหตุผลบางประการที่รู้สึกว่า เริ่มเหนื่อยแล้วสิ 5555 + รู้สึกตัวเองใช้พลังของตัวเองไปจนหมดเลยในตอนนี้ก็คงจะกลับไปแปลซับไทย ขาย ตามเดิมก่อน ส่วนงานแปลบทสัมภาษณ์คงพอแค่นี้แหละ 5555 ยังไงถ้ารู้ว่าตัวเอง ได้ชาจแบตให้ร่างกายในระดับที่สามารถมาทำอย่างอื่นได้ต่อก็จะมาทำต่อนะครับ แต่ตอนนี้เหมือนโดนดูดกลืนพลังงานไปเยอะมาก ทั้งแปลซับ แปลสัมภาษณ์ หาข่าว ทำรีวิวหนัง ส่วนใครอยากสนับสนุนก็ ผมไม่ได้ทำเป็นอาชีพหลักครับ ถ้าจะสนับสนุนผมก็มีทางเดียวคือซื้อซับผมนั้นละครับ 5555
ตอนนี้ที่ยังมีความท้าทายคือแปลคลิปของดาราAVในช่องของเธอๆนั้นละครับที่ยังพยายามอยู่ นอกนั้นหมดแรงจูงใจไปแล้ว
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: กรกฎาคม 04, 2021, 11:50:13 AM โดย kingz9 » บันทึกการเข้า

รับงานแปลหนัง AV สนใจทักส่วนตัวมาถามรหัส+ราคาก่อนได้

http://www.avcollectors.com/board/index.php?topic=226970.0
lovejoy
AV DecadonoR++ (VIP)
*

« ตอบ #1 เมื่อ: กรกฎาคม 04, 2021, 11:19:05 AM »

"ถ้านำน้ำเชื้อจากคนในเวป AVC มาเรียงร้อยต่อกันคงยาวจากกรุงเทพถึงญี่ปุ่นได้เลย"

เด็ดมากครับสำหรับท่อนนี้ ถ้าอันนี้เป็นบทสัมภาษณ์จริงๆ เจ้าตัวคงตกใจไม่น้อย  555

ขอบคุณท่าน kingz9 มากครับ สำหรับบทความดีๆที่แปลมาให้อ่านกัน Grin
sito

« ตอบ #2 เมื่อ: กรกฎาคม 04, 2021, 12:42:04 PM »

ขอบคุณมากครับ
maload ผํ้ต้องการรับจ้างทำซับหนัง

« ตอบ #3 เมื่อ: กรกฎาคม 04, 2021, 03:51:39 PM »

อะไรก็ได้ลูก ขอให้อยู่ไปเรื่อยๆอย่าเบื่อง่ายก็พอ

ประวัติศาสตร์การดูหนังของข้าพเจ้า https://lastnightav.blogspot.com/
เราต้องการรับจ้างทำซับหนังเรื่องต่างๆ  ยกเว้นหนังดึบิ้ว
พีเอ็มคุยกันเล่นได้
xxredees
คณะปฏิสนธิแห่งชาติ
*

« ตอบ #4 เมื่อ: กรกฎาคม 04, 2021, 04:10:09 PM »

ตอนนี้ดารา av ที่เวลาพูดอังกฤษทีไรก็เคลิ้มมีอยู่สองสาวคือ minami aizawa กับ yume nikaidou นี่แหละ

มินามิจังผมให้เธอเด่นสุดเรื่องบทสาวสายรุกเลย ดูแล้วได้อารมณ์มาก

ท่าน kingz แปลนานๆทีก็ได้ครับ เหนื่อยก็พัก
kingz9

« ตอบ #5 เมื่อ: กรกฎาคม 04, 2021, 04:26:04 PM »

ตอนนี้ดารา av ที่เวลาพูดอังกฤษทีไรก็เคลิ้มมีอยู่สองสาวคือ minami aizawa กับ yume nikaidou นี่แหละ

มินามิจังผมให้เธอเด่นสุดเรื่องบทสาวสายรุกเลย ดูแล้วได้อารมณ์มาก

ท่าน kingz แปลนานๆทีก็ได้ครับ เหนื่อยก็พัก

ขอบคุณครับท่าน พอดีเป็นครชอบทำอะไรสุดๆ ก็เลยเหนื่อยๆหน่อยครับ เพราะอยากให้งานออกสู่สายตาคนในเวปนั้นออกมาโอเคที่สุด อ่านแล้วเข้าใจที่สุด อะไรแบบนั้น แต่พอวันนี้แปลของมินามิเสร็จก็รู้สึกหมดพลังไปแบบ นอนทั้งวัน5555 อะไรแบบนั้น เหมือนเอาพลังมาใช้จนหมด

รับงานแปลหนัง AV สนใจทักส่วนตัวมาถามรหัส+ราคาก่อนได้

http://www.avcollectors.com/board/index.php?topic=226970.0
asedah2

ไม่เคยหวงผลงาน ถ้าใครเอาไปใช้ยังไงช่วยบอกกันก่อนนา

« ตอบ #6 เมื่อ: กรกฎาคม 05, 2021, 12:26:40 PM »

แวะมาเติมพลังวังชาให้ท่านคิง
ขอบคุณกับการตั้งใจแปล

ผมเข้าใจความรู้สึกแบบทำจนเหนื่อย  ของท่านดี
ท่านทำดีแล้ว  ภูมิใจเถิด

kingz9

« ตอบ #7 เมื่อ: กรกฎาคม 05, 2021, 12:33:38 PM »

แวะมาเติมพลังวังชาให้ท่านคิง
ขอบคุณกับการตั้งใจแปล

ผมเข้าใจความรู้สึกแบบทำจนเหนื่อย  ของท่านดี
ท่านทำดีแล้ว  ภูมิใจเถิด

ขอบคุณครับท่าน

แล้วเป็นไงครับท่าน สายพิซซ่าหน้ามล 5555

P_WILLY
ปลิงกิติมศักดิ์
*

« ตอบ #8 เมื่อ: กรกฎาคม 05, 2021, 02:02:00 PM »

หน้าน้องเปลี่ยนไปนิ๊ดนึง สวยขึ้น แต่ส่วนตัวชอบหน้าน้องตอนแรกๆ มากกว่านิดนุง

สวนทางกับบทบาทการแสดง
หลังๆ นี่จัดว่ามีแนวการเล่นชัดเจนคนนึงเลยนะครับ
แนวๆ ขย่ม ยิ้ม ปรายตา ยั่วฝ่ายชายนี่ช่างตราตรึง <3
(ท่าดอกกี้นี่บอดี้น้องสวยมากเลยย)
lekkiki
คณะปฏิสนธิแห่งชาติ
*

« ตอบ #9 เมื่อ: กรกฎาคม 05, 2021, 05:31:04 PM »

ขอบคุณครับท่าน ติดตาม ตามติดๆ ครับ ดีงามทุกคนที่ท่านคัดสรรค์มาเลย
หน้า: [1] 2 พิมพ์