เมษายน 26, 2024, 08:18:25 AM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: AVC เปิดเฟสและโซเชี่ยลใหม่ เพื่อนๆช่วยกดไลค์ติดตามด้วย
เวบเข้าสู่ปีที่ 15 แล้ว ท่านสามารถช่วยเหลือเวบได้โดยสมัคร VIP (ตลอดชีพ) อ่านคอมเมนท์จากผู้ใช้งานจริง ที่นี่

หน้าแรก   ช่วยเหลือ เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
0 สมาชิก และ 1 บุคคลทั่วไป กำลังดูหัวข้อนี้ « หน้าที่แล้ว ต่อไป »
หน้า: [1] พิมพ์
ผู้เขียน หัวข้อ: yoshioka riho ขึ้นแท่นอันดับ1  (อ่าน 4917 ครั้ง)
k_taro
AV Professor
ผู้บัญชาการเอวีสูงสุด

« เมื่อ: กรกฎาคม 06, 2021, 04:13:36 PM »

oricon newsล่าสุดจัดอันดับ ดาราหญิงที่ผู้ชายอยากเป็นแฟนมากที่สุด
อันดับ1คือyoshioka riho ผลักอันดับ1  5ปีซ้อนอย่างaragaki yuiตกไปอยู่อันดับ2 
ถึงเธอจะเป็นที่ชื่นชอบของผู้ชายแต่ละครของเธอกับไม่เคยประสบความสำเร็จ จนมีคนบอกว่าเธอไม่มีพรสวรรค์ทางด้านการแสดง เหมาะจะเป็นgravureมากกว่า
ที่ตกลงไปอย่างน่าเสียดายคือhonda tsubasaที่ว่าจะมาแทนgacky กลับหักหลังfanclubโดยการแอบมีหนุ่ม hispecเป็นแฟน ทุกวันนี้fanclubยังด่ากันอยู่เลย

Hiryo
ประธานชมรมคนรักอาหมวย
AV Dedicator (VIP)
ผู้บัญชาการเอวีสูงสุด

« ตอบ #1 เมื่อ: กรกฎาคม 07, 2021, 10:43:03 AM »

"จนมีคนบอกว่าเธอไม่มีพรสวรรค์ทางด้านการแสดง เหมาะจะเป็นgravureมากกว่า"

เคยดูทั้งหนังและละครที่เธอเล่นหลายเรื่อง ผมว่าคนที่วิจารณ์เธอแบบนี้โหดไปนะครับ ผมว่าเธอแสดงได้ดีมากนะ อย่างเรื่องแรกที่ผมเห็นเธอบนจอ คือ Kimi ga Kokoro ni Sumitsuita เธอเล่นได้ดีมาก จนนึกว่าเธอคือตัวละครตัวนี้จริงๆ ผู้หญิงที่ขาดความมั่นใจ และตกเป็นเบี้ยล่างของผู้ชาย

แต่ที่ไม่ประสบความสำเร็จเท่าที่ควร น่าจะเป็นเพราะเอเจนซี่เธอที่รับงานไม่เลือกไปหน่อย ไม่ค่อยเน้นบท ผมว่าถ้าได้บทปังๆ เธอก็เล่นได้ครับ

ฉากที่ถูกแฟนโรคจิต ขอร้องให้เปลือยกายต่อหน้าเพื่อนๆตัวเอง จนเป็นบาดแผลฝังใจ เธอแสดงอารมณ์ได้ดีมาก

TopZa125
AV Dedicator (VIP)
โอตาคุเอวี

« ตอบ #2 เมื่อ: กรกฎาคม 25, 2021, 01:26:45 AM »

"จนมีคนบอกว่าเธอไม่มีพรสวรรค์ทางด้านการแสดง เหมาะจะเป็นgravureมากกว่า"

เคยดูทั้งหนังและละครที่เธอเล่นหลายเรื่อง ผมว่าคนที่วิจารณ์เธอแบบนี้โหดไปนะครับ ผมว่าเธอแสดงได้ดีมากนะ อย่างเรื่องแรกที่ผมเห็นเธอบนจอ คือ Kimi ga Kokoro ni Sumitsuita เธอเล่นได้ดีมาก จนนึกว่าเธอคือตัวละครตัวนี้จริงๆ ผู้หญิงที่ขาดความมั่นใจ และตกเป็นเบี้ยล่างของผู้ชาย

แต่ที่ไม่ประสบความสำเร็จเท่าที่ควร น่าจะเป็นเพราะเอเจนซี่เธอที่รับงานไม่เลือกไปหน่อย ไม่ค่อยเน้นบท ผมว่าถ้าได้บทปังๆ เธอก็เล่นได้ครับ

ฉากที่ถูกแฟนโรคจิต ขอร้องให้เปลือยกายต่อหน้าเพื่อนๆตัวเอง จนเป็นบาดแผลฝังใจ เธอแสดงอารมณ์ได้ดีมาก

ขอชื่อเรื่องหน่อยครับ
หน้า: [1] พิมพ์