มีนาคม 29, 2024, 12:03:35 AM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: AVC เปิดเฟสและโซเชี่ยลใหม่ เพื่อนๆช่วยกดไลค์ติดตามด้วย
เวบเข้าสู่ปีที่ 15 แล้ว ท่านสามารถช่วยเหลือเวบได้โดยสมัคร VIP (ตลอดชีพ) อ่านคอมเมนท์จากผู้ใช้งานจริง ที่นี่

หน้าแรก   ช่วยเหลือ เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
0 สมาชิก และ 1 บุคคลทั่วไป กำลังดูหัวข้อนี้ « หน้าที่แล้ว ต่อไป »
หน้า: [1] 2 พิมพ์
ผู้เขียน หัวข้อ: สอบถามเรื่องการซื้อหนัง download ครับ An Tsujimoto  (อ่าน 3025 ครั้ง)
ลุงหมาง
คณะปฏิสนธิแห่งชาติ

« เมื่อ: กรกฎาคม 08, 2021, 08:40:15 PM »

เผอิญ ผมเผลอไป ลบ   ofje00174 ชุดรวม น้อง An Tsujimoto ไป

หาdownload bit ก็ ไม่ขึ้น เลยคิดว่า เสียดาย ถ้าไม่ได้ดูน้องอีก
ก็เลยว่าจะซื้อแบบ download  เก็บไว้บ้างไหมครับ
ไม่ทราบว่า มีช่องทางการซื้อไหมครับ  ?

หรือถ้าพี่คนไหนใจดี ปล่อย bit ก็จะเป็นพระคุณยิ่งครับ

ขอบคุณครับ
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: กรกฎาคม 08, 2021, 08:42:34 PM โดย ลุงหมาง » บันทึกการเข้า
kingz9
AV Dedicator (VIP)
ผู้บัญชาการเอวีสูงสุด

« ตอบ #1 เมื่อ: กรกฎาคม 08, 2021, 08:56:47 PM »

สมัคร VIP 1000 ของเวปเราเลยครับ มีให้โหลดเป็นหมื่นๆเรื่อง  Grin Grin สนใจติดต่อได้ที่ท่านประธานเลยครับ หนังเก่าหนังใหม่ มีหมด

รับงานแปลหนัง AV สนใจทักส่วนตัวมาถามรหัส+ราคาก่อนได้

http://www.avcollectors.com/board/index.php?topic=226970.0
Hiryo
ประธานชมรมคนรักอาหมวย

« ตอบ #2 เมื่อ: กรกฎาคม 08, 2021, 08:59:08 PM »

ซื้อที่นี่ก็ได้ครับ จะได้สนับสนุนน้องไปด้วย ราคาไม่ถึง 300 บาท

https://www.r18.com/videos/vod/movies/detail/-/id=ofje00174/

หรือไม่ก็สมัครVIPกับท่านประธาน แล้วไปหาในห้อง VIP
ลุงหมาง

« ตอบ #3 เมื่อ: กรกฎาคม 08, 2021, 09:00:51 PM »

ซื้อที่นี่ก็ได้ครับ จะได้สนับสนุนน้องไปด้วย ราคาไม่ถึง 300 บาท

https://www.r18.com/videos/vod/movies/detail/-/id=ofje00174/

หรือไม่ก็สมัครVIPกับท่านประธาน แล้วไปหาในห้อง VIP

ผมไม่เคยซื้อของที่นี่เลย
HD Download + HD Streaming
ไม่ทราบว่าอันนี้ download มาเก็บในเครื่องได้เลย หรือเปล่าครับ ?

ขอบคุณครับ
Hiryo
ประธานชมรมคนรักอาหมวย

« ตอบ #4 เมื่อ: กรกฎาคม 08, 2021, 09:26:35 PM »

HD Download + HD Streaming8.86 USD
อันนี้คือโหลดเก็บแบบHDได้ และดูผ่านsteaming แบบ HD ได้

Download + Streaming5.33 USD
อันนี้คือดาวน์โหลดเก็บได้ แต่จะมีคุณภาพแค่ SD และดูแบบsteaming ก็ดูได้แบบ SD เท่านั้น

แต่ทั้ง 2 เพคเกจ การโหลดมาเก็บ ก็ต้องเปิดดูผ่าน R-player ของ R18 เท่านั้นซึ่งต้องใส่รหัสผู้ซื้อทุกครั้งที่ดู ไม่สามารถเอาไปเปิดดูกับโปรแกรมอื่นได้

ถ้าซื้อแล้วโหลดมาดูกับโปรแกรมอื่นได้ ก็ต้องใช้วิธีแคปเจอร์วิดีโอครับ
lovejoy
AV DecadonoR++ (VIP)
*

« ตอบ #5 เมื่อ: กรกฎาคม 08, 2021, 09:27:12 PM »

หนังรวมนี่บอกเลยว่าคุ้มยิ่งกว่าคุ้มครับ อย่างของน้อง An เรื่องนี้นี่ 960 นาทีราคาแค่ 8.86$ เท่านั้นเอง

หนังสามารถโหลดลงเครื่องได้เลยครับ แต่ต้องเล่นกับ app R Player เท่านั้น หรือจะดูสตรีมก็ได้
แถมดูสตรีมกี่รอบก็ได้ จะโหลดซ้ำกี่ครั้งก็ได้ อารมณ์เหมือนซื้อพื้นที่คลาวด์แบบจำเพาะเจาะจงแบบไม่มีกำหนดเวลาเลยครับ
จนกว่าเวบ r18 มันจะเจ๊งนั่นแหละ

หรือจะสมัคร vip กับท่านประธานแล้วไปหาในห้อง VIP ได้เช่นกันครับ
ลุงหมาง

« ตอบ #6 เมื่อ: กรกฎาคม 08, 2021, 09:34:35 PM »

HD Download + HD Streaming8.86 USD
อันนี้คือโหลดเก็บแบบHDได้ และดูผ่านsteaming แบบ HD ได้

Download + Streaming5.33 USD
อันนี้คือดาวน์โหลดเก็บได้ แต่จะมีคุณภาพแค่ SD และดูแบบsteaming ก็ดูได้แบบ SD เท่านั้น

แต่ทั้ง 2 เพคเกจ การโหลดมาเก็บ ก็ต้องเปิดดูผ่าน R-player ของ R18 เท่านั้นซึ่งต้องใส่รหัสผู้ซื้อทุกครั้งที่ดู ไม่สามารถเอาไปเปิดดูกับโปรแกรมอื่นได้

ถ้าซื้อแล้วโหลดมาดูกับโปรแกรมอื่นได้ ก็ต้องใช้วิธีแคปเจอร์วิดีโอครับ

ขอบคุณสำหรับการอธิบายนะครับ
ส่วนตัวแล้ว อยากอุดหนุนน้องครับ  แต่อยากมี file เก็บไว้ในเครื่องมากกว่า
 น่าจะไปทางท่านประธาน
MAXMAXSIMUM
AV DecadonoR++ (VIP)
*

« ตอบ #7 เมื่อ: กรกฎาคม 08, 2021, 11:32:54 PM »

เผอิญ ผมเผลอไป ลบ   ofje00174 ชุดรวม น้อง An Tsujimoto ไป

หาdownload bit ก็ ไม่ขึ้น เลยคิดว่า เสียดาย ถ้าไม่ได้ดูน้องอีก
ก็เลยว่าจะซื้อแบบ download  เก็บไว้บ้างไหมครับ
ไม่ทราบว่า มีช่องทางการซื้อไหมครับ  ?

หรือถ้าพี่คนไหนใจดี ปล่อย bit ก็จะเป็นพระคุณยิ่งครับ

ขอบคุณครับ

ผมแนะนำให้ซื้อจาก R18 ครับ มันโหลดลงเครื่องได้ แต่ต้องมีโปรแกรมของมัน ซึ่งมันใช้ง่ายแหละ

แล้วก็ค่อยโหลดของเว็บอีกทีก็ได้ครับ หรือ คุณจะแคปห้องจอเองก็ได้นะ อันนี้ผมทำบ่อย

ลุงหมาง

« ตอบ #8 เมื่อ: กรกฎาคม 08, 2021, 11:40:53 PM »

ขอบคุณครับ

ผมแนะนำให้ซื้อจาก R18 ครับ มันโหลดลงเครื่องได้ แต่ต้องมีโปรแกรมของมัน ซึ่งมันใช้ง่ายแหละ

แล้วก็ค่อยโหลดของเว็บอีกทีก็ได้ครับ หรือ คุณจะแคปห้องจอเองก็ได้นะ อันนี้ผมทำบ่อย

โปรแกรมแคปจอ  ใช่ตัวไหนอยู่ครับ
AVC Presidente
Anti-Capitalism !!!
AV Master
*

ประธานาธิบดีแห่งสาธารณรัฐเอวีซี

« ตอบ #9 เมื่อ: กรกฎาคม 09, 2021, 12:56:31 AM »

ตัวอย่างไฟล์ ofje00174 ที่โหลดจากในห้องวีไอพีสูงสุด (ยศ AV Dedicator)

ไม่ติดค่า DRM ได้ไฟล์ 1080p Bitrate 6000 kbps ไม่ต้องคอยแคปหน้าจอให้เสียเวลา

เรื่องนี้ยาว 960 นาที มี 6 พาร์ท นี่ผมโหลดมาเป็นตัวอย่างให้เห็นเฉพาะพาร์ท 1 ขนาด 9.94 GB

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: กรกฎาคม 10, 2021, 02:24:31 AM โดย AVC Presidente » บันทึกการเข้า

AVC เปิดเฟสและโซเชี่ยลใหม่ วานเพื่อน ๆ ช่วยกดติดตามด้วยนะ ==>  
รักเวบนี้ ชอบเวบนี้ เชิญบริจาคสนับสนุนค่าเซอร์เวอร์ของเวบ เพื่อให้สังคมเอวีเข้มแข็งอยู่ได้ต่อไป สังคมแห่งการให้โดยไม่หวังผลตอบแทน
หน้า: [1] 2 พิมพ์