เมษายน 25, 2024, 08:05:59 AM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: AVC เปิดเฟสและโซเชี่ยลใหม่ เพื่อนๆช่วยกดไลค์ติดตามด้วย
เวบเข้าสู่ปีที่ 15 แล้ว ท่านสามารถช่วยเหลือเวบได้โดยสมัคร VIP (ตลอดชีพ) อ่านคอมเมนท์จากผู้ใช้งานจริง ที่นี่

หน้าแรก   ช่วยเหลือ เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
0 สมาชิก และ 1 บุคคลทั่วไป กำลังดูหัวข้อนี้ « หน้าที่แล้ว ต่อไป »
หน้า: [1] 2 3 ... 13 พิมพ์
ผู้เขียน หัวข้อ: Yuki Rino น้องใหม่...นมเทพ ตรงปกไม่จกตา!  (อ่าน 135550 ครั้ง)
hellobaba
กรรมมาธิการเอวี
*

« เมื่อ: กรกฎาคม 25, 2021, 02:05:09 AM »

Yuki Rino - 結城りの
ช่วงนี้เด็กดีมีของ Debut หลายคน แต่นานๆจะกระแทกใจผมสักคน และแล้ววันนี้ก็มาถึงจนได้ พอได้เห็นน้องยูกิจังก็โอเค หน้าตาหมวยๆ ใสๆน่ารัก ตามสไตล์วัยรุ่นญี่ปุ่น (ประทับใจที่ตรงปกไม่จกตา) ดูรวมๆแล้วมีเสน่ห์ เวลาทำหน้าเสียวยิ่งดี แต่เอ๊ะๆ สองเอ๊ะสามเอ๊ะ! มาสะดุดน้อง ตรงเต้านมของเธอนี่แหละ กระแทกเข้าเบ้าตาผมเต็มๆ ชมพูทั้งตัวแม่จ้าว ชมพูยันจุก ยันใส้ อย่างงี้เรียกว่า "ของเทพชัดๆ" อกเธอดูตูมเต็มมากเวลาใส่ชุดชั้นในสวยไร้ที่ติ ฐานหัวนมไม่เล็กไป ไม่ใหญ่ไป จุกเล็กๆนุ่มนิ่มสวยไม่บอด งดงามไร้รอยต่อ ลีลารักก็ไม่เบา ร่อนดีดั่งหงษ์เหินกลางสายหมอก ยามอรุณรุ่งในเหมันต์ ดูแล้วพัฒนาไปได้อีกไกลเลย สรุปผมโดนน้องดูดวิญญาณไปแล้วเรียบร้อย วัยรุ่นทาสนม ชอบสีชมพู อย่าปล่อยผ่านนะครับ

ขออนุญาตให้หัวใจ

หน้าตา  ♥♥♥♥
หุ่น      ♥♥♥♥♥
นม      ♥♥♥♥♥
ลีลา     ♥♥♥♥♥

ผมอวยครับ อย่าเชื่อผม ดูด้วยตาตัวเอง 555

MIFD-171

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: กรกฎาคม 25, 2021, 03:10:01 AM โดย hellobaba » บันทึกการเข้า

amaya_aki
idodo
คณะปฏิสนธิแห่งชาติ

« ตอบ #1 เมื่อ: กรกฎาคม 25, 2021, 02:50:43 AM »

ดูปกแล้วชอบ จัดไปเลยครับไม่ผิดหวังจากปกจริงๆ ในหนังดูดีกว่าปกด้วยซ้ำ
hellobaba
*

« ตอบ #2 เมื่อ: กรกฎาคม 25, 2021, 02:57:34 AM »

ดูปกแล้วชอบ จัดไปเลยครับไม่ผิดหวังจากปกจริงๆ ในหนังดูดีกว่าปกด้วยซ้ำ

นานๆผมจะ แตะงาน Debut สักคนครับ คนนี้ทนไม่ไหวจริงๆ ของน้องดีจัด

amaya_aki
Controlling
AV Distinctive (VIP)
โอตาคุกิติมศักดิ์

« ตอบ #3 เมื่อ: กรกฎาคม 25, 2021, 03:11:12 AM »

กดหัวใจให้อีกคนครับ ตกปกไม่จกตาจริงๆ เนียนทั้งตัว

kitaro_dts
วุฒิสมาชิกเอวี
**

« ตอบ #4 เมื่อ: กรกฎาคม 25, 2021, 03:53:33 AM »

มาช่วยนอนยันอีกคนว่าตรงปก งานดีมากกกกกกก นี่คือช้างเผือกของวงการเลย  Grin Grin
hellobaba
*

« ตอบ #5 เมื่อ: กรกฎาคม 25, 2021, 07:12:03 AM »

ปล.เหมือนน้องจะลิ้นยาวด้วยนะครับ ต้องโดนจัดซีรีลิ้นแน่ๆ โคตรดี อ๊าาา เสียวท้องน้อย

แค่ลิ้นยังน่ารัก ยาวไม่ยาวดูเอา อยากโดนลิ้นพันลิ้น จ๊วดๆ
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: มกราคม 02, 2022, 02:02:33 PM โดย hellobaba » บันทึกการเข้า

amaya_aki
RAMZES
AV Distinctive (VIP)
โอตาคุเอวี

« ตอบ #6 เมื่อ: กรกฎาคม 25, 2021, 07:17:02 AM »

เอวพริ้วด้วยนะ Grin
bkk
AV addict
คณะปฏิสนธิแห่งชาติ

« ตอบ #7 เมื่อ: กรกฎาคม 25, 2021, 11:56:27 AM »

เข้ามาดูกระทู้เพราะคำว่า นม  Grin
จุกชมพูด้วยขอไปชมก่อนนะครับ  Cool
tingnood
AV DedicataR+ (VIP)
ผู้บัญชาการเอวีสูงสุด
*

« ตอบ #8 เมื่อ: กรกฎาคม 25, 2021, 01:43:58 PM »

ปล.เหมือนน้องจะลิ้นยาวด้วยนะครับ ต้องโดนจัดซีรีลิ้นแน่ๆ โคตรดี อ๊าาา เสียวท้องน้อย

แค่ลิ้นยังน่ารัก ยาวไม่ยาวดูเอา อยากโดนลิ้นพันลิ้น จ๊วดๆ

เห็นแค่ลิ้น ก็เสียวแล้วครับ
AVC Presidente
Anti-Capitalism !!!
AV Master
ผู้บัญชาการเอวีสูงสุด
*

ประธานาธิบดีแห่งสาธารณรัฐเอวีซี

« ตอบ #9 เมื่อ: กรกฎาคม 25, 2021, 02:54:39 PM »

เจอรูปนี้ไปแทบคลั่ง ปลายเดือน 8 ก็จะรอ  Grin

AVC เปิดเฟสและโซเชี่ยลใหม่ วานเพื่อน ๆ ช่วยกดติดตามด้วยนะ ==>  
รักเวบนี้ ชอบเวบนี้ เชิญบริจาคสนับสนุนค่าเซอร์เวอร์ของเวบ เพื่อให้สังคมเอวีเข้มแข็งอยู่ได้ต่อไป สังคมแห่งการให้โดยไม่หวังผลตอบแทน
หน้า: [1] 2 3 ... 13 พิมพ์