เมษายน 27, 2024, 01:40:25 AM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: AVC เปิดเฟสและโซเชี่ยลใหม่ เพื่อนๆช่วยกดไลค์ติดตามด้วย
เวบเข้าสู่ปีที่ 15 แล้ว ท่านสามารถช่วยเหลือเวบได้โดยสมัคร VIP (ตลอดชีพ) อ่านคอมเมนท์จากผู้ใช้งานจริง ที่นี่

หน้าแรก   ช่วยเหลือ เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
0 สมาชิก และ 2 บุคคลทั่วไป กำลังดูหัวข้อนี้ « หน้าที่แล้ว ต่อไป »
หน้า: [1] 2 3 4 พิมพ์
ผู้เขียน หัวข้อ: แต่ละคนเก็บหนังจาก FC2 หรือดาราที่ไม่รู้จักชื่อกันยังไงครับ  (อ่าน 26748 ครั้ง)
Hiryo
ประธานชมรมคนรักอาหมวย
AV Dedicator (VIP)
ผู้บัญชาการเอวีสูงสุด

« เมื่อ: กรกฎาคม 28, 2021, 11:42:29 PM »

FC2 พวกนี้มีปัญหาตอนเก็บคือไม่รู้จะเก็บในชื่อไหน บางอันยังดี บอกเป็นชื่อเล่นสั้นๆเช่น ยูโกะ ยูกิ

แต่ไอ้พวกที่ไม่มีแม้แต่ชื่อ ปวดหัวมากครับ ไม่รู้จะเก็บยังไงให้ตัวเองจำได้ จะตั้งชื่อเอง หรือฉายาเองก็ยังไงๆอยู่

คือถ้าเก็บเป็นชื่อตัวเลขเลย ใครจะไปจำได้ฟระ  xxxxxx

ถ้าเก็บเยอะๆทำไงเวลาอยากดูคนนั้นที่ไม่รู้จักชื่อ แล้วไม่ต้องไปไล่เปิดหาให้วุ่นวาย

ที่คิดออกตอนนี้คือนั่งทำปก ให้เห็นหน้าชัดๆใส่โฟลเดอร์ แล้วตั้งชื่อเป็น Un...(ตัวเลข)ไว้ก่อน
ถ้ามีชื่อแล้วค่อยย้ายไปไว้อีกที่

มาแชร์วิธีกันครับ ผมคิดไม่ค่อยออก 
Sheeran
SIXXIS
คณะปฏิสนธิแห่งชาติ

« ตอบ #1 เมื่อ: กรกฎาคม 29, 2021, 12:28:21 AM »

ผมตั้งเป็นโฟลเดอร์เป็นชื่อคนขายเอาแต่ก็นั้นแหละหากไฟล์ของผู้ขายนั้นๆเยอะก็งงอยู่ดี โดยหลักๆอันไหนชอบมากก็ใส่ดาว,ใส่ tag ไว้หรือแนบปกให้หาง่ายๆครับ

UPDATE NEW LEAK JAV 23/8
Controlling
AV Distinctive (VIP)
โอตาคุกิติมศักดิ์

« ตอบ #2 เมื่อ: กรกฎาคม 29, 2021, 01:07:57 AM »

ของผมจะทำ Folder แยกของนักแสดงแต่ละคนไว้ครับ ชื่อ folder เป็นชื่อที่ใช้ใน FC2

ถ้าอันไหนไม่ได้ใส่ชื่อก็คาเป็น FC- ตามรหัสไว้เลย

ส่วนมากผมดูตามรูปโฟลเดอร์มากกว่า ตั้งเป็นรูปที่ขายใน FC2 เลยครับ จะได้นึกง่ายๆ ว่าคนไหนเป็นคนไหน

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: กรกฎาคม 29, 2021, 01:14:21 AM โดย Controlling » บันทึกการเข้า

Ota-JAV
หื่นมีศิลปะ

นอกกรอบของชีวิต

« ตอบ #3 เมื่อ: กรกฎาคม 29, 2021, 03:07:32 PM »

ว่าแต่ พอจะมีแชร์รหัส เด็ดๆให้บ้างมั้ยค้าบ Grin
thesilence
ปลิงกิติมศักดิ์

« ตอบ #4 เมื่อ: กรกฎาคม 29, 2021, 05:44:23 PM »

ว่าแต่ พอจะมีแชร์รหัส เด็ดๆให้บ้างมั้ยค้าบ Grin

ขอสอบถามครับ คนนี้พอจะมีรหัสนอกจาก 1932561 มั้ยครับ น่ารักมากๆ
erokoku
สหายร่วมหื่น
*

« ตอบ #5 เมื่อ: กรกฎาคม 29, 2021, 05:58:57 PM »

ของผมจะทำ Folder แยกของนักแสดงแต่ละคนไว้ครับ ชื่อ folder เป็นชื่อที่ใช้ใน FC2

ถ้าอันไหนไม่ได้ใส่ชื่อก็คาเป็น FC- ตามรหัสไว้เลย

ส่วนมากผมดูตามรูปโฟลเดอร์มากกว่า ตั้งเป็นรูปที่ขายใน FC2 เลยครับ จะได้นึกง่ายๆ ว่าคนไหนเป็นคนไหน

https://adult.contents.fc2.com/article/1849599/

คนขายคนเดียวกันครับ
น้องคนนี้ แบบว่าใช่เลย ครบทุกอย่างที่ต้องการเลย
ใครเจออีกแนะนำกันหน่อยนะครับ

tulseed
AV DecadonoR++ (VIP)
กรรมมาธิการเอวี
*

« ตอบ #6 เมื่อ: กรกฎาคม 29, 2021, 07:04:18 PM »

รหัส อะไร หรอครับ หรือไม่ท่านใดร่วมหารกันไหมครับ

https://adult.contents.fc2.com/article/1849599/

คนขายคนเดียวกันครับ
น้องคนนี้ แบบว่าใช่เลย ครบทุกอย่างที่ต้องการเลย
ใครเจออีกแนะนำกันหน่อยนะครับ

EarthScape
ปลิงควาย

« ตอบ #7 เมื่อ: กรกฎาคม 29, 2021, 08:29:07 PM »

FC2 พวกนี้มีปัญหาตอนเก็บคือไม่รู้จะเก็บในชื่อไหน บางอันยังดี บอกเป็นชื่อเล่นสั้นๆเช่น ยูโกะ ยูกิ

แต่ไอ้พวกที่ไม่มีแม้แต่ชื่อ ปวดหัวมากครับ ไม่รู้จะเก็บยังไงให้ตัวเองจำได้ จะตั้งชื่อเอง หรือฉายาเองก็ยังไงๆอยู่

คือถ้าเก็บเป็นชื่อตัวเลขเลย ใครจะไปจำได้ฟระ  xxxxxx

ถ้าเก็บเยอะๆทำไงเวลาอยากดูคนนั้นที่ไม่รู้จักชื่อ แล้วไม่ต้องไปไล่เปิดหาให้วุ่นวาย

ที่คิดออกตอนนี้คือนั่งทำปก ให้เห็นหน้าชัดๆใส่โฟลเดอร์ แล้วตั้งชื่อเป็น Un...(ตัวเลข)ไว้ก่อน
ถ้ามีชื่อแล้วค่อยย้ายไปไว้อีกที่

มาแชร์วิธีกันครับ ผมคิดไม่ค่อยออก 

ผมรบกวนสอบถามรหัสของนักแสดง UN-09 ทั้งหมดหน่อยได้ไหมครับ

ขอบคุณครับ
Hiryo
ประธานชมรมคนรักอาหมวย
ผู้บัญชาการเอวีสูงสุด

« ตอบ #8 เมื่อ: กรกฎาคม 29, 2021, 10:16:32 PM »

ผมรบกวนสอบถามรหัสของนักแสดง UN-09 ทั้งหมดหน่อยได้ไหมครับ

ขอบคุณครับ

ผมไม่แน่ใจว่ามีครบมั้ยนะครับ แต่ขี้เกียจพิมพ์  ท่านเซฟรูปไปพิมพ์ตัวเลขเอาเลยครับ

EarthScape
ปลิงควาย

« ตอบ #9 เมื่อ: กรกฎาคม 30, 2021, 04:14:52 PM »

ขอบคุณครับ

ผมไม่แน่ใจว่ามีครบมั้ยนะครับ แต่ขี้เกียจพิมพ์  ท่านเซฟรูปไปพิมพ์ตัวเลขเอาเลยครับ

ขอบคุณครับ Wink
หน้า: [1] 2 3 4 พิมพ์